ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลนครศรีฯ
  • เพื่อนๆพิตบูลนครศรีฯแสดงตัวหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    กก.jpg 75K
  • เจ้าคูก้า และสาวๆ
  • น้องคูก้า
    ไฟล์แนบ
    หหห.jpg 50K
  • อื้ม สวยดีแต่อยู่ไหนอ่ะค่ะ ตอบหน่อยน่ะเราคนคอนเหมือรกัน ว่างๆจะได้คุยกันมั่ง มีบลูลี่อยู่ 1 เดี๋ยวไว้ค่อยมาโชว์
  • หล่อ..ทั้งคนแระหมาเลย....คุนเอก
  • รูปแรกสุดสวยครับ หนา สั้น อวบ หัวใหญ่ ไม่ทราบว่าสายไหนครับ (เสื้อขาว) ขำๆ
  • อยู่หน้าเพชรจริกครับ
    ว่างๆมาเที่ยวได้ครับ
    ผมเอกครับผม
  • คุนแดงหายเงียบไปเรย
    ช่วงนี้งานเยอะเหรอ
    โทมาบ้าง
  • นี่เบอร์ผมคับ
    เอกนครศรีฯ
    084-191-6393
    คุยเรื่องหมาได้ 24 ชั่วโมงครับ
  • พาสต้าครับ พิทนครศรีฯ เหมือนกัน
    อยากรู้จักคอเดียวกันครับ
  • พาสต้า.......อิอิ
    ไฟล์แนบ
    cup3.jpg 62K
  • สองเดือนกว่าแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9388.jpg 55K
  • คุน kong1 ครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนเหรอครับ
    คนนครศรีฯ เลี้ยงพิตบูลเยอะครับ
    แต่ไม่ค่อยแสดงตัวครับ
    ถ้าให้ดีก็
    ทิ้งเบอร์ไว้นะครับ
    ว่างๆจะได้นัดมานั้งคุยกันครับ
  • เพื่อนๆพี่ๆ ในทีมผมที่รู้จักหลายคนครับ
    ว่างๆจะได้นัดมาพาหมาเดินเล่น
    และพูดคุยกันครับ

พาสต้า สวยมากครับ
    ถ้าเจอตัว
    ขอกอดสักทีนะครับ
    น่ากอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น่าร๊าก..ทั้งคนและหมา
  • ต้องขอโทษ..คุนเอกด้วยนะคับ
    ช่วงนี้ม่ายค่อยว่างอ่ะ...
    มัวแต่เดินสาย(เมา)อยู่....อิอิ
  • แต่ถ้ามีรัยค่อยโทรมาแระกานนะคับ
    วัสดีปีใหม่
    เพื่อนสมาชิกทุกท่านคับ
  • อยู่จันดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ นี่ชื่อเต้าหู้ หน้ามึนเลยทีเดียว
    ไฟล์แนบ
    photo.JPG 113K
  • ผมอยู่แถวอู่ไก่ ถนนพัฒนาการฯครับคุณเอก
    ยินดีที่รู้จัก ไว้มีโอกาสคงได้เจอกัน
    อยากรู้จักพี่-น้อง ชาวพิทนครศรีฯ ครับ
  • อวบทั้งหมดเลย:013::013::013::013::013::013::013:
  • สนับสนุนการรวมตัวกันของชาวพิตในแต่ละท้องที่ครับ

อนาคตจะปักหมุดให้หมดเลย และอาจจะมีเนื้อที่เว็บให้บริหารกันเองอีกด้วย
  • ขอบคุณน้า Mafia มากครับ
    ที่ยังมองเห็นถึง
    กลุ่มพิตบูลเล็กๆ
    ของพวกผม :013: :013: :013: :013:
  • รวมตัวกันให้ได้นะครับ จะปักหมุดให้
  • ผมอยู่บ้านศาลาสังกะสีทางเข้าบ้านคีรีวงแวะชม บูลลี่ ได้นะ ตอนนี้อายุ 9 เดือน ชื่อคิงคอง ยินดีที่ได้รู้จักคอพิทบูลนครศรีฯ
  • อยู่แถวถนนชลประทานทางลัดจากรร.เบญจม ไปออกทางสะพานยาว มีใครพอรู้จักทางมั๊ยค่ะ
    แต่ตอนนี้ตัวและหมาอยู่กรุงเทพ สงกรานต์จะกลับไปไว้ที่ไหนมีสวยๆ จะย่องไปดูของพวกพี่ๆน่ะ
    เบอร์โทรเปรี้ยว 087-322-2677 ถ้ายังงัยโทรมาคุยกันได้น่ะ(เรื่องหมาๆได้24ชม.):007::007::007::020:
  • ไม่ทราบว่า นครศรีฯ หาซื้อได้ท่ไหนหรอครับ กำลังให้เลี้ยงอยู่ ผมอยู่ท่าวัง

นครศรีฯ ผมจำได้ว่ามีชื่อ พี่เชา เป็นฟาร์มหรือปล่าวไม่แน่ใจ ในหมู่บ้านทักษินนคร ยังอยู่มีขายอยู่ป่าว
    อยากได้ เตี้ย ล่ำ หัวใหญ่ อกโต
  • มาแว้ววรว
  • อยู่ในเมืองนะยินดีที่ได้รู้จักสมัครพิทบูลทุกคนนะว่างๆพาหมาเดินเที่ยวหน้าเมืองกันบ้างนะกลุ่มพิทบูลนครศรี
  • เมื่อวันอาทิตย์ผมเอา
    เจ้าคูก้า
    ไปเดินที่หน้าเมือง
    สนุกมาก
    เสียดายคุณแดงและเพื่อนๆไม่ได้มา :006: :006:
  • วันนี้สมาชิกพิทบูลนครศรีฯใครว่างๆมาเที่ยวที่หน้าเมืองกันนะครับจะได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดกันบ้างนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ปี 2554 เพื่อนๆน้องๆชาวพิทบูลนครศรีธรรมราชทุกคนนะครับ
  • เพิ่งพาไปตัดหูมาครับ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    166349_1794989511611_1145902441_3748003_5393221_n.jpg 59K
  • ฝากตัว น้องลาวา 2 เดือนฝ่าๆ ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    FILE0117-2.jpg 32K