ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้าวเหนียวจะ 3 เดือนแล้ว
  • ข้าวเหนียวจะ 3 เดือนแล้วครับ นน 7.5 กก. ครับ กะจะไม่ตัดหูแต่พอเห็นตอนที่พับหุไปด้านหลังแลัว
    มันเท่ดีแต่คงไม่ตัดปล่อยไว้แบบนั้นละ
    ไฟล์แนบ
    B22.jpg 24K
    B3.jpg 28K
    A.jpg 25K
  • ส่วนนี้ถักเองครับใช้เงินไปสองร้อยกว่าบาท
    ไฟล์แนบ
    B4.jpg 22K
    B32.jpg 29K
  • พี่มาร์คครับเงินที่พี่สมทบทุนเลี้ยงอาหารเด็กที่บ้านโฮมฮักตอนนี้ร่วมของผมกับเพื่อนก้ได้เกือบเจ็ดพันแล้ว
    วันที่ไปจะเก็บรูปมาฝากนะครับ
  • หมาคุณหูเหมือนหมาผมเลย แต่หมาผมตัดแล้วนะ อิอิ
  • อยากเห็นบ้างจังลงรูปให้ดูหน่อยได้ป่าวครับ ของผมเมื่อเดือนที่แล้วหนัก 3.6 กก หนึ่งเดือนผ่านไปตอนนี้หนัก 7.5 กก ครับ
  • ถักสายยังไงอ่ะคะ อยากลองทำมั่ง
  • ผมก็หัดจากเว็ปนี้ละครับ ถักให้เพื่อนไปสองเส้นแล้วแข็งแรงแน่นอนครับ แต่ความสวยต้องปรับปรุง 55555555