ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-ขอลงขายหมาโตครับ
  • มีเหตุผลส่วนตัวที่ขายครับใครสนใจก็โทรติดต่อมานะครับใครจะวิจารณ์จะด่ายังไงเชิญครับ 081- 7062464 หมาอยู่เชียงใหม่ครับ ตัวแรกตัวผู้พ่อพันธ์สีบลู magnito เพดukc ลูกคาริโต้+สตรอม
    ไฟล์แนบ
    CIMG02942.JPG 114K
  • อีกหนึ่งตัวเรดโนสอายุ 7 เดือนเพศผู้ ลูก เจอเก้น + มาลี
    ไฟล์แนบ
    CIMG0391.JPG 122K
    CIMG0395.JPG 89K
    CIMG03902.JPG 99K
  • เพศเมียให้ลูกมาแล้ว1ครอกลูก แมมมอส+กีวี่(ผลงานครอกที่แล้ว)
    ไฟล์แนบ
    ภาพ001.jpg 42K
    ภาพ005.jpg 39K
    IMAG_0029.jpg 123K
    IMAG_0024.jpg 87K
  • อยากรู้รายละเอียดอย่างอื่นโทรมาครับ 0817062464 แต่ขอท่านที่พร้อมจริงๆนะครับถ้าคุยแล้วท่านไม่พร้อมและไม่รู้เกี่ยวกับพิทบลูจริงผมขอไม่ขายนะครับไม่ได้เรื่องมากครับแต่ถ้ามันไปอยู่กับคนที่ไม่พร้อมให้มันอยู่กับผมไปก่อนดีกว่า
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
    .......มีจิตรสำนึกที่ดีมากคับเยี่ยมมากคับอย่างงี้ซิคนเลี้ยง พิทบลู หมาเขาก็สวยด้วยซิถ้าไม่มีเหตุจำเป็นจิงๆคงไม่ขายแน่ๆเลย.........
  • เจ้าแมกนิโต้ นี่สวยมากๆ วันก่อนเก็บไม่ทัน วันนี่โอกาสมาถึงอีกรอบ แต่ไม่มีตังค์ซะแล้วเรา ฮ่า ฮ่า

:063: :063: :063:
  • ช่วยบอกเหตุผลซักนิดว่าทำไมถึงขาย อย่างน้อย ๆ คนซื้อจะได้มันใจว่า ที่เค้าขายไม่ได้เพราะมันไปกัดคนกัดหมา หรือป่วยไม่ดีมา ครับ แต่ถ้าไม่สามมารถอธิบายได้ ก็แค่บอกว่าไม่ใช่เหตุผลที่กล่าวมาทั้งหมดก็พอครับ ขอบคุณครับ
  • อ่าวแม็ค จะเลิกเลี้ยงแล้วก๋า เสียดายเนอะ แต่หมาสวยทุกตัวคับได้เห็นมากับตา ผมว่าหมาไม่น่าจะมีปัญหา มีแต่คนจะมีปัญหากับ ผบทบ มากกว่ามั้งคับ ล้อเล่นคับผม ยังไงแสกนคนที่จะรับผิดชอบต่อไปด้วยนะคับ จะได้เจอคนที่รักมันเท่ากับที่เรารักมันนะคับผม (ไมโลนี้น่าสอยมาเก็บไว้จิงๆๆ:m021:)
  • ตัวเมียอายุเท่าไหร่ครับ ราคาหล่ะครับขอทราบด้วยครับ
  • พี่หนึ่งไม่ต้องกังวล ผมจัดการให้แล้วคับ
    ไม่ต้องเป็นห่วงรับรองอยู่กับผมจะรักให้มากๆๆเลยคับ
  • เจ้า Magnito เนี่ย ผมเคยเห็นตัวเป็นๆ เมื่อคราวที่มีทติ้งที่ ติ๊งพาร์ค เมื่อ 2 เดือนก่อน
    สวยจริงๆครับ ก็ขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆนะครับ.
  • :003:ตอบน้าผีครับ ไม่ใช่เหตุผลที่น่าผีสงสัยถามมาทั้งหมดครับ ให้ทุกท่านที่เข้ามาอ่านเป็นพยานในคำที่ผมจะพูดด้วยหละกัน ซื้อไปถ้านำไปตรวจหมอว่าป่วยไม่ดี ยินดีคืนเงินให้ครบทุกบาททุกสตางค์ ขอแค่ใบรับรองแพทย์ยืนยันครับ เรื่องนิสัยหมาแต่ละตัว หลายท่านโทรมาผมบอกหมดแหละครับ :001: ท่านพี่เก่ง ผบทบ มีส่วนอย่างมากคับท่านท่าจะเลี้ยงให้ได้ตัวเดียวคับเพราะผมไม่อยู่บ่อยๆปล่อยออกมาวิ่งทีคุณเธอบอกไม่ไหวจริงๆครับ:067::012:
  • เจ้า magnito น้องเขานัดมัดจำพรุ่งนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดน่าจะไปอยู่กับคุณป๋องที่ภูเก็ตครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่โทรมาสอบถามด้วยครับสนใจอยากรู้อะไรเพิ่มโทรติดต่อมาหละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0306.JPG 94K
  • เสียดายจังกำลังเริ่งเลียงพิทบลู อยู่เชียงใหม่ แอบเหล่แม็กนิโต้ไว้ตั้งนานละว่าถึงเวลาจะใช้บริการพ่อพันธุ์ ว้าไปอยู่ซะไกลละทีนี้แล้วจะหาพ่อสวย ๆ ของใครดีละเนี่ยวทีนี้
  • เก็บด่วน น้องป๋องอย่าให้พลาดเหมือนพี่ อีกล่ะ ฮ่า ฮ่า
  • แน่นอนคับพี่หนึ่ง ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดmagnitoมาอยู่กับ อันดามัน บิ๊กโบน เราแน่นอนคับ

สำหรับเจ้าของ อ๋อทีแท้ก็มีปัญหากับผู้บังคับบัญชีทางบ้านนี่เอง55555
  • ตัวเมียขายเท่าไหร่ครับ
  • ผมที่โทรไปเมื่อวานเย็นๆนะพี่ ถ้าหากมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องเจ้าแมกนิโต้โทรหาผมด้วยนะ
  • เงินมัดจำโอนไปเรียบร้อยแล้วคับ
    pong_ae2525@hotmail.com
  • :067:ตกลง magnito ไปอยู่ภูเก็ต กับคุณป๋องคับฝากดูแลด้วยนะคับ :051: ฝากเมล์ผมให้น้องที่จากลำปางด้วย panyamac@hotmail.com ฝากไมโลด้วยนะคับยังไงไม่ไกลกันเท่าไหร่เดี๋ยวว่างขออณุญาติไปเยี่ยมมันบ้างนะคับ
  • รูปรองสุดท้ายเป็นอะไรที่น่าหลงไหลมากกกกกกกกกก
    เจ้า แมกนิโต้ นี่ก็ใช่ย่อย
    งามขนาดดดดดด
  • ไปอยุ่ซะไกลเลยขาดคู่ปรับละ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3415_resize.jpg 59K
    DSC022063.jpg 108K
    DSC021873.JPG 119K
  • เงินโอนเรียบร้อยแล้วคับ

แล้วพรุ่งนี้เจอกันนะแม็ก