ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทเมืองแพร่
  • แวะเข้ามาทักทาย หนาวแล้วนะแก้วตา
    ไฟล์แนบ
    IMG_2261_resize.jpg 119K
    IMG_2180_resize2.jpg 115K
    IMG_2316_resize.jpg 110K
    IMG_2308_resize.jpg 106K
    IMG_2065_resize.jpg 121K
  • อีกนิด
    ไฟล์แนบ
    IMG_2259_resize.jpg 124K
    IMG_2255_resize.jpg 106K
  • ชอบลายเสือมากเลย พิทบูลในฝันเลย
  • ดูโอ้ สองตัวนี้เรดหรือบูลเป็นจ่าฟูงครับ...?
  • ชอบลายเสือมาทางนี้ครับ ขอ E-Mail จะส่งไปให้ดู
  • บูลจะเป็นพี่ใหญ่ส่วนเรดจะเป็นตัวนำพาไปหาเรื่อง
    shogun6655@hotmail.com
  • ผมชอบตัวบลูมากๆโดยเฉพาะกล้ามเนื้อ หวังว่าอนาคต อาจได้ผลผลิตของบูลลี่นักกล้ามนะครับ เปิดผสมไหมครับ
  • ว่างๆก็มาแอ่ว ลำปางบ้างนะครับ
  • พี่ครับ
    2 ตัวนี้สวยมากครับ โดยเฉพาะ ลายเสือ
    บ้านพี่อยู่แถวไหนอ่ะครับ
    ผมคนแพร่เหมือนกันครับ
    ปีใหม่นี้จะกลับบ้านง่ะ อยากไปดูมั่ง อิอิ
    คนแป้ เหมือน กั๋น เนาะ
    อิอิ
  • ถ้าจับคู่กับตัวนี้ก็ยินดีครับ
    ช่วงปีใหม่กลับบ้านที่นครสวรรค์ แต่หมาก็ยังคงอยู่ที่แพร่ถ้าชอบก็ไปเที่ยวหาได้อยู่ใกล้ๆกับปั๊มน้ำมันบางจาก ทางไปน่าน
    ถ้ามีโอกาสจะไปเยือนถิ่นเก่าแน่นอนครับ จบเทคนิคลำปางครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2302_resize.jpg 104K
    IMG_1747_resize.jpg 116K
  • จะกลับ นครสวรรค์.....อย่าลืมแวะ พิดโลก ทักทายกันมั่ง นะพี่..คิดถึงครับ

เจ้าตัวเล็กเป้นงัยมั่งพี่ อ้อนแม่เค้าน่าดูแล้วมั้ง.......

ไอ้ช็อคมันดูโหดจริงๆเนอะ

ไอ้เทน ลูกเขยผมเฟิร์มขึ้นเยอะเลยครับ...

อย่าลืมแวะมาพักเหนื่อยที่บ้านผมนะพี่........:015:
  • โห........พี่สุดยอดเลยครับอยากเอาตัวที่บ้านไปให้ทับจังเลย ยังไมไ่ด้เข้าไปคุยด้วยเลย :013:

ชอบลายเสื้อจริงๆเลย :021::021::021:
  • ตัวลายเสือนี่สุงกี่นิ้วเหรอครับ เคยวัดป่าวครับ
  • สาย เสือ กวน ได้ใจ เลย ครับ
  • ถ้าได้เล่นเน็ตเมื่อไหร่แสดงว่าอยู่นครสวรรค์แล้ว รีบจัดเลยคิดถึงลูกชาย
    ปีหน้าเราคงมีโอกาสได้เจอกันที่แพร่ ไม่เคยวัดซักทีว่าสูงเท่าไหร่
    ไฟล์แนบ
    IMG_2346_resize.jpg 85K
  • เพิ่งคลอดเหรอครับตัวเล็ก ของผมได้ขวบจะ 2 เดือนละครับ:005::006:
  • เป็นบ้านที่มีพื้นที่กว้างมาก เหมาะสําหรับพิทบูลเป็นที่สุด เหมือนในนิยายผู้ดีอังกฤษเลย...:020:
  • ว้าวววววววววว...............หน้าตา หล่อเหลา สำเนาถูกต้อง ทางพ่อเด๊ะเลยพี่..............:013::013::013:
  • :m001::m001:บ้านใกล้กัน ผมอยู่พะเยาครับ
    ไฟล์แนบ
    pitbullzone01.jpg 68K
  • เพ่อยู่ที่ไหนของแพร่ค่ะ เพราะนู๋ก็เลี้ยงพิทบูลเหมือนกัน