ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟาร์มใหญ่ทรมานน้องหมาต้องทำอย่างไรกันดีค่ะ
  • ไปเจอมา เป็นฟาร์มใหญ่เห็นมีคนบอกว่าเค้ายัดอาหารจนตาลูกสุนัขเหลือกจริงหรือปล่าวค่ะ ทำอย่างนั้นเพื่ออะไรค่ะ แล้วต้องทำอย่างไรกับเค้าดีค่ะ
    http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=83&start=300
  • มีมานานละครับวิธีแบบนี้ แต่ผมก็ไม่รู้ว่าใครทำมั่งนะ
    ถ้านะครับ ถ้าใครทำขอให้มัน ตายแบบหมาข้างถนนสาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาอีกแล้วนิวเจ๊ง ทรมานหมาหาเงินไว้ก่อน ให้มันกินเองก็พอแล้ว หมาดีมันมาเอง ไม่ต้องไปฉีดมันให้ตาเหลือกตาปิ้นหรอกครับ อย่างนี้ต้องลองเอาอาหารมาฉีดใส่ปากคุณบ้างจะรู้สึก ฉึกๆ
  • เห็นแก่ตัวเหี้ยสุดๆแค่อยากให้ขายได้เร็วๆเท่านั้น
  • ก็ถ้าซื้อก็ให้เขาแถมไซริ่งด้วยเพราะมันแดกเองไม่เป็น
  • นิวเจ๊งเอาอีกแล้วหรือนี่ มันตายไปแล้ว กลับคืนมาจากหลุมอีกแล้วรึนี่ แมวเก้าชีวิต กลับมาก็ดัง(แต่เรื่องเลวๆเลยนะ)เวรแท้ๆ
  • มีแบนี้ด้วยหรือคับ เหมือนเป็ดปักกิ่งเลยยัดให้กินอย่างเดียว :016:
  • สภาพหมามันฟ้องป่องเกิ๊น
  • :064::064::064::064::064:
  • ดูเหมือนจะยืนไม่ไหวเลยนะเนี้ย...
  • น่าสงสารลูกหมาจัง
  • น่าสงสารจังครับ
  • หมาผอมก็ไปด่าเขา ผมาอ้วนก็ด่าอีกว่ายัด ตกลงพวกคุณเอาไงกันแน่อะ หรือว่าบอร์ดนี้มีไว้ใช้กับเรื่องแบบนี้อย่างเดียว
  • ฝากไปยังท่านที่ยังเข้าใจว่าเราอัด ฉีด ยัดอาหารให้ลูกหมากิน...เมื่อก่อนเราทำจริงครับและก็ทำเหมือนคอกใหญ่ๆที่ทำกัน แต่อย่าเพิ่งด่าครับ บอกแล้วว่าสมัยก่อน ตอนนี้เราให้กินเอง ลูกหมาชุดนี้เป็นลูกของฟิวเจอร์ เป็นตัวผู้ทั้ง2ตัว แม่หมามีน้ำนมเยอะมากแถมเลี้ยงลูกเก่ง ลูกหมาจะกินนมแม่ก็ให้มันกินจนมันอิ่มไม่กินเองก็แยกออก เราไม่ใจดำถึงไม่ยอมให้ลูกหมากินนมจนตายหรอกนะคุณOOO...ใครอยากรู้วิธีการเลี้ยงโทรมาได้ที่เบอร์ 085-0606399,089-6444447 ขอยืนยันอีกครั้งครับว่าทางคอกเราเปลี่ยนวิธีการเลี้ยงและเปลี่ยนสูตรอาหารเสริมแล้วและย้ำว่าลูกสุนัขทั้ง2ตัว กินเองเป็นไม่ได้อัด ไม่ได้ฉีด ไม่ได้ยัด แน่นอนครับ....
    ไฟล์แนบ
    m2.72.JPG 69K
    m2.22.JPG 112K
    m1.7.JPG 118K
    m1.32.JPG 107K
  • แต่เท่าที่เห็นพุงมันป่องมากจริงๆ
  • ถ้าจะให้ดี ดูที่ขาหน้า ขาหลัง หน้าอก ด้วยครับมันยับย่นได้ใจเลย
    ไฟล์แนบ
    xxx.JPG 100K
  • ขอดูพ่อ แม่เพื่อการตัดสินใจหน่อยคับ
  • นาธานน่ะมึง พุงแทบแตกแล้วนั่นแหกตาดูสิ
  • พุงจะแตกหรือไม่ คิดว่าไม่แตกแน่นอนครับ...ลูกหมากินเองเมื่อมันอิ่มมันก็หยุดกินเองครับ หมาในสไตร์เอ็กตรีมบูลลี่หลายๆท่านจะชอบลักษณะเตี้ย ล่ำ กระดูกใหญ่ มีลิปปากกระบอกปากใหญ่ หนังยับย่น มีพุง ไม่เหมือนในแบบหมาแดงสไตร์เรดโนส ที่กล้ามเนื้อจะรัดไม่มีไขมันไม่มีพุง แล้วแต่คนชอบครับเลือกเอาถ้าไม่ชอบในแบบนี้ก็ไม่เป็นไรครับ
    ไฟล์แนบ
    m1.33.JPG 102K
  • ตอนนี้ก็บลูลี่ดีแต่พอซื้อมาเลี้ยงหุ่นกลายเป็นหมาแดงแน่เพราะมันแดกเองไม่เป็นไง
  • ท้องอย่างนี้กับอายุหมาแค่นี้กินจนท้องใหญ่ขนาดนี้เป็นไปไม่ได้แน่ อย่านาธานเลยคุณกิต
  • ไปดูตัวเป็นๆมาแล้วครับ ไม่ได้อ้วนท้องป่องอย่างที่คิด...บูลลี่ขนานแท้กระดูกใหญ่มากๆ ฝ่าเท้ากางแผ่แบบเต็มๆ