ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แหมปรายเงียบเลยเน้อ เลิกเลี้ยงละก้าหมาน่ะ
  • ยังบ่อได้เลิกครับ ช่วงนี้หน้าเทศก๋าน มัวก้าขายคัวครับอ้ายเก่ง เดียวรอหลังปี๋ใหม่จะไปเมาโตยคนเน้อครับ
  • สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าคับพี่น้อง เฮงๆรวยๆเน้อคับ ตี้สำคัญเมาบ่ขับเน้อคับ5555
    ไฟล์แนบ
    CIMG0514.JPG 92K
  • เก่ง...ช่วยติดต่อเสี่ย ส. ให้หน่อยคร้าบ โทรศัพ กะ ตัง ไม่รู้ว่าอยู่ในรถเสี่ย ส. เหรอป่าวไม่รู้ ตื่นมาหาอาไรไม่เจอสักอย่าง แต่รู้ว่าเป็นคนขับรถเสี่ย ส. :m044:หนักหนาสาหัส
  • จัดกันหนักเลยน่ะครับพี่น้อง
  • อื้อ....หนักจริงๆๆๆเป็นคืนที่งงกะถนนในประเทศเจียงใหม่ แลงนี้ถ้าจะได่ถอน
  • เล่นฟื้นเกือบห้าโมงเย็นนี่แสดงว่าหนักจริงๆ ครับ ส.ส. :013:
  • ท่านจอนท์ เสี่ย ส.ไม่ชวนเราตอนไปต่อ แล้วตอนนี้ไม่ต้องมาใช้เราเลย:m038: เชอะไม่รู้ไม่ชี้.....อิอิอิอิอิอิอิอิอิิ
  • เวลาเที่ยวนั้น ชั่วโมงแรกเหมาะสําหรับเพื่อนเฮฮาครับเก่ง

แต่ชั่วโมงหลัง นั้นมันไว้สําหรับผู้หญิงที่จริงใจและห่วงใยครับ...:020:
  • :o071:เจียงใหม่หนาว บ่อมีใครลุกเตื่อก้าบ้านนี้
  • :o071:วันนี้หนาวมากกกกก
  • ดีครับพี่น้อง ชื่อต้าครับ พึ่งมาเป็นสมาชิคใหม่ครับ แล้วก็พึ่งมีพิทบลู ลูกอาก้า กับสมศรี อายุ3เดือนอีกตัวครับ(ตัวแรกในชีวิต) ได้มาจากน้องเนท cm ครับ ปัจจุบัน เปิดร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ และฟาร์มไก่ชน อยู่ที่สันกำแพงครับ ว่าง ๆโทรมาทักทายกันได้นะครับ 0841738655 ต้า
  • ถ้าหนาวววว... ก็ต้องใส่ดีกรีให้ร่างกายมันอุ่น
  • ชวนเสี่ย ส.แก้หนาวนะครับ ไม่รู้ถึงบ้านวันไหน
  • อ้าย ต้า ที่ขายไก่ชนใน ไก่ล้านนา บ่อยๆใจ่ก่อครับ ไก่เก่งๆแบ่งกั๋นเล่นสักตัวเลาะอ้าย
    ไฟล์แนบ
    IMG_07994.jpg 103K
  • ตัวนี้กี่เดือนคับพี่

น้ำหนักกี่โลคับ

ขอบคุณคับ
  • จ๊าก ฮู้จักกั๋นตวยเฮ่ย มา ๆ ว่าง ๆ มาแอ่วสันกำแปง
  • ตื่นมาเมียจับเป่าแอลกอฮอร์ยังบ่ผ่านเลย ยุ่งมากิ๋นเลือดยังเมาอะ หนักหนาสาหัส+สากัณท์ หวัดดีขี้ไก่แหมเมอะ5555คอเดียวกัน
  • ท่านจอนท์มื่อคืนถึงบ้านกี่โมงบอกว่าจะไปส่งก็ไม่เอา จะขี่มอไซค์กินลมหนาวก่ะภรรยาว่างั้น อิอิอิอิอิอิิอิ จะตี3ล่ะน่ะหนาวววววววว:o071:
    อ้ายตะกี้ผมไปหาถ้าจะบะลุ้กเตื้อแม่นก่ ฮู้จะอี้อุ้มอี่lmปิ๊กบ้านตวยก่ดีน่ะ......55555555555:o013:
  • เอ................ทำไมมัเงียบจังเลยยยยยยยยยยยยยยยย:m036:
    มีใครอยู่มั้งคับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ:m109:
  • บูลโนสตัวนี้ ลากได้สะใจมากครับ สุดยอดแห่งบูลลี่เลย...:020:

http://www.youtube.com/watch?v=PGCzwc393WI
  • ตัวนี้ก็ไม่เบา...

http://www.youtube.com/watch?v=o5P-wv6oBG8
  • อึ นึกว่าเจ้าเบิกร์ ลองดูดิท่าน
  • อ้ายวันนี้ลุ้กเจ้าอีเฮ้ย แปว่าตะคืนบ่ะนักเม้นก่..55555555555
    เอาเจ้าเบิกทำมาเลยท่านเต็ก อิอิอิอิอิอิ
  • สวัสดีพี่น้อง..... หมาบูลมันลากได้อยู่แล้ว แต่เจ้าจะเอามันลากเหรอป่าวแค่นั้นแหละ แต่ที่แน่ หมาบูลที่เขาเอาลากไม่เห็นมีตัวใหนอ้วน ว่าป่าวค้าบ เก่ง ฮ่าๆๆๆ

ว่าแล้ว วันนี้อากาศ เย็นอีกแล้ว เดี่ยวเย็น ดื่มเหล้าที่เหลือวันก่อนดีมั้ยเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    california-weight-pull-club-logo.jpg 35K
  • วันก่อนเห็นบอกว่ายังหนักบ่าปอ จัดให้ เอ้อเหล้าจะบูดแหมม้อ มีแวว.....
    ไฟล์แนบ
    DSC02288.jpg 98K
  • เย็นนี้ดื่มไม่ได้พี่ พรุ่งนี้มีงานตัดหญ้า เดี๋ยวไม่ตื่นล่ะยุ่งเลย เย็นพรุ่งนี้หน้าจะOKน่ะพี่......อิอิอิอิอิอิ
    อ้ายเอามานั๋กแต้นั๋กว่า ละฮู้ก่ว่ามันมีน้ำหนักกี่โล/1ท่อน เฮาจะได้ฮู้หมาเฮาลากได้ตะได บ่ะเอาแบบกะด้วยสายตาขี้เหล้าเน้อบ่เอา:m107:
  • อ้ายสมพงษ์ ทีทำงานผมมีเลาเข็มหลายต้นสนใจ๋มายกเอาเองเน้อครับ
  • ใกล้ปีใหม่แล้ว.. ขับรถระมัดระวังกันนะครับ ทั้งด่าน ทั้งอันตรายยามค่ำคืน เมาไม่กลับ หลับห้องสาว ดีกว่านะครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    คิงคอง.jpg 51K
  • เอาอ้าย..พี่จอนท์จวนล่ะไปกิ๋นเหี๋ย เดียวเหล้าจะปูดแต้เน้อ.55555555555555
    อ้ายแล้วจะได้เทสลางกั๋นเมื่อได จะได้มีเวลาแก้ไขหมานะอ้าย
  • บอกที่หมายกั๋นได้ก่อครับ เผื่อวันนี้จะไปตวยหาครับ (081-287 87 07)
  • ได้ข่าวว่า ทูราฟ ลากกระจายอยากจะเห็นใจจะขาด โชว์บ้างดิคุณเก่ง น้ำลายกระจายหมดแล้ว5555(ล้อกันเล่นๆอาจแรงไปหน่อยเด้อท่าน)
  • บ้านพี่สมพงษ์พร้อมเมื่อไหรไปดูให้เห็นกับตาว่าไอ่่ทูรัพลากกระจายเป็นยังไง มันสวดยวดดดดดดดดดดจิงๆๆน่ะไม่ได้โม้55555555555
  • อ่าวเงียบซ่ะ.........ไม่มีใครมาแซวแล้วเหรอ ฮิ้ววววววววววววววววว
  • ดีครับอ้ายสมพงษ์ อ้ายอย่าลืมนะครับตุ๊กกี้มีลูกเมื่อไหล่ผมจองตัวเมีย1ตัวนะครับ ไม่รีบครับ

ผมหนิงลำปาง:005::005::005::005::005::005:
  • เอาอีกแล้วนะครับจอห์น :003:

เจ้าเบิกมันเกิดมาเพื่อเป็นนักกีฬา ผมเห็นสายตาอันมุ่งมั่นของมันเสมอ
    แต่ปัญหาไม่รู้ว่าผมจะมีเวลาให้มันมากน้อยขนาดไหนเท่านั้นเอง

นํ้าหนักเครื่องลากสุดยอดครับ ส.ส.
    ไฟล์แนบ
    DSC00801.JPG 84K
  • ดูท่าเจ้าเบิก จะหายใจ๋บ่าออกละก้า เอาไปจ๋วยลากเสาเข็มตี้คุณ B ดีก่นิ
    ไฟล์แนบ
    DSC02283.jpg 57K
  • ลากได้ แต่อย่าลืมให้กระทิงแดงมันสักขวดเด้ออ้าย ส.ส...
    ไฟล์แนบ
    DSC00842.JPG 105K
  • ปี๋ใหม่มาแล้วขอฮื้อปี้น้องหมู่เฮามีความสุขนักๆเน่อ
    ไฟล์แนบ
    P1010561 (Small)2.JPG 52K
  • ขอให้ชาว pitbull north ทุกท่าน รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งๆๆๆแรง มีความสุขตลอดปี2554เน้อคับ
    เอ้าสิงนักลากทั้งหลายเอาเพื่อนคู่ใจมาออกกำลังกายได้แล้วเดี๋ยวไม่ทันแข่งเดือนก.พ.เน้อ55555555555555555
  • ท่านจอนท์ทำไมวันนี้เงียบจังแปลกแฮ๊ะ เสี่ย ส.เค้ามารายงานตัวแล้วน่ะ ฮิฮิฮิฮิฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
  • ไม่มีอะไรต้องเครียด ซ้อมเกือบทุกวัน ตอนนี้เป็นช่วงรีเล๊กซ์ๆๆ เล่นๆๆ สร้างสัมพันธภาพคนกับหมา เดินหน้าอย่างเดียว ไม่ต้องเริ่มต้นนับ 1 ว๊ากกก กร๊าก ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • Freedom!! ๆๆๆ 555 ไม่ได้โม้!!
  • ไม่ได้โม้!! เพราะเป็นกิจวัตรประจำวันอยู่แล้ว เห้อๆๆๆๆ
  • เอาให้ดี ให้มีแรงเยอะๆๆก็แล้วกัน ระวังตัวที่กลับไปแก้มาถล่มน่ะจ่ะ 5555555555555
  • Jergens นอนไปเลย!!ๆๆๆ ทูรัพว่าไงลากกระจายแล้ว...มั้ง 555
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • ได้เวลาสังสรรค์อย่างเต็มที่แล้วครับพี่น้องชาวล้านนา อากาศหนาวแบบนี้ต้องทําให้เส้นเลือดมันอุ่น!!!:041::028::043:
    ไฟล์แนบ
    DSC00921.JPG 84K
  • ส่งต้ายซักกำถ้าจะดี วันก่อนอ้ายใหญ่ก็พลาด ตะคืนท่าน จ ก็แห้วแหมบึดเอาเหี๋ยซักกำสองกำดีก้ะ
    ตาปรายจะมากาบะมาบอกตวยเน้อ เดียวจะเมายาว....
  • ท่านจอนท์ตื่นยัง:o038:เมื่อคืนกินยังไม่ได้:o065:เลย..555 อ้ายล่ะเมื่อคืนหายไปไหนมาจ๋ะ รอตั้งนานในประเทศเชียงใหม่ยังไม่มีคลืน:009:หรือว่ายังไม่เสร็จภารกิจฟิชโชเลยมาไม่ได้ว่างั้นซิ:o010:
    วันนี้จะไปเชียงดาวไปหาอากาศหนาววววววว:o071:ก่อนน่ะคับ หาอะไรกินแล้วทำให้เลือดอุ่นๆิ:042::043:แกล้มอากาศหนาววววว:053:
    ต้นๆเราบ่อยไอ่เก้นมันไปก่อน เดี๋ยวเราตามไปเก็บมันตอนปลายๆก็แล้วกันเนาะไอ่ทูรัพเนาะ:o044:..............ฮ่าฮ่าฮ่า........โฮ่โฮ่โฮ่........เพราะว่ามันต้นจัดประหยัดปลายอยู่แล้ว:o068:........อิอิอิอิอิอิอิ.......55555555
    ไปล่ะน่ะคับไว้เจอกันปีใหม่เลยน่ะคับ HAPPY NEW YEAR 2011 กันทุกท่านน่ะคับผม