ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • มาแล้วครับบบบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC04936.JPG 116K
  • คู่เหมือน(เมาเหมือนกัน).......อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC04886.JPG 114K
  • นายเดฟกะน้องปลื้มพิทบูลชลบุรีรุ่นจิ๋ว
    ไฟล์แนบ
    DSC04888.JPG 116K
  • กองเชียร์
    ไฟล์แนบ
    DSC04892.JPG 111K
  • ไม่ต้องบอกคับ.....ว่าพี่แจ๊คเมาหรือยัง
    ไฟล์แนบ
    DSC04898.JPG 120K
  • จุดดิ่งเวหา.....
    ไฟล์แนบ
    DSC04901.JPG 112K
  • ไม่มีคำบรรยาย
    ไฟล์แนบ
    DSC04929.JPG 117K
  • แนวมาเป็น...คู่
    ไฟล์แนบ
    DSC04917.JPG 121K
    DSC04899.JPG 108K
  • รูปเอาน้ำราดนี่ยังเก็บกันทันอีกหรอเนี่ย รอบนี้ตากล้องไวกันทุกช็อตเลยแหะ
  • รวม...........
    ไฟล์แนบ
    DSC04935.JPG 117K
  • อยากไปด้วยๆ

เด๋วโตกว่านี้แล้วเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    65472_124416330953756_100001561699369_163804_5753433_n.jpg 59K
  • กล้องแก๊ป หมดแล้วหรอครับ

มันส์ดีเนอะ เพื่อนๆ เสียอย่างเดียวช่วงนี้อากาศเย็นแล้ว
    เลยไม่ค่อยมีใคร อยากโดดน้ำ หรือ แช่น้ำ
  • ยินดีต้อนรับเลยครับ คุณ achilics
    หลังปีใหม่ นี้เราจะมีงาน ปีใหม่ของพวกเรากันเอง ทานข้าว จับของขวัญกัน

ที่ตั้งใจไว้ คือร้านที่บางแสน สักร้านนึง
    เพื่อนกอล์ฟ กับ เพื่อนคล อย่าลืมเอาของขวัญมากันนะ 55555555555
  • แต่ละรูป แต่เสียดายรูปตอน มัฟฟิ่นโดนหมาโหดเล่นงานอ่า
    "จะได้เอาไว้เรียกค่าเสียหายจากนายต้น"อิอิ
  • ขอบคุณมากคับที่ชวน

อยากไปคับ

แต่กลัวไปแล้วไม่รู้จักใคร เขิน
  • achilics มาเลยคับเดี๋ยวรู้จักกันเองแหละพวกผมไม่ดุหรอก555+ เห้ยจับของขวัยอีกละหรอ กุละเซง:001:
  • ดูรูปแล้ววิเคราะห์เรีบยร้อยอยากถามว่าเพื่อนจุกไหมคราฟฟฟ!
    ไฟล์แนบ
    IMG_8813[1].jpg 72K
  • ชอบรูปนี้ว่ะ สมาชิกเยอะดี
    ไฟล์แนบ
    รวมกลุ่ม.jpg 113K
  • นั่งดูกล้อง ตกรูปหนุ่มหล่อไปรูป มาด้วยใจจริง :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8927.jpg 115K
  • golf อยากบอกว่า โดดน้ำเจ็บกว่านี้เยอะเลย อันนี้เบาะ ๆ
  • อรุณสวัสครับ วันนี้ก็ยังต้องมาทำงานอีก เซงเลย

เพื่อน ๆ ไปเที่ยวไหนกันบ้าง
  • เหมือนกันวะแต๊กเข้างานต่อ เซงงงง
  • เออว่ะ อยากหยุดงานละ เห็นที่อื่นหยุดกันอยากหยุดบ้างละ
    อยากเมาว่ะ:027::027::027::041:
  • กินเหล้าหลับนึกว่าฝันว่าเล่นน้ำ..ตกใจตื่นมาเปี้ยกหมดเลย:m110:

บอกแล้วว่าอย่ากินเยอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_88712.JPG 102K
  • โอ๊ต คล วันหยุดไปเที่ยวไหนกัน
  • อันนี้เป็นคู่เกย์ คู่ไหมของวงการเรา 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_89042.JPG 92K
  • ม่อน ทำหน้าซะได้อารมณ์ :018: :018:

กลอฟ เค้าอายนะมาเปิดตัวสะขนาดนี้ :030:
  • หยุดแล้ว 5555 เดื๋ยวเที่ยวล่วงหน้าก่อนนะพี่น้อง 5555
  • ตาแต็กไปเที่ยวไหนล่ะ
    แต่นี่แม่ให้เฝ้าบ้านอ่ะ ที่บ้านไปเที่ยวเหนือกันหมด เซ็งเลย:012::012:
  • ไหนพี่แจ๊คบอกหยุดวันเดียว ไปเที่ยวไหนกันละ ชวนแม่ไปเหนืออยู่รอดูก่อนว่าพร้อมไหม555+
  • กระผมเดินทางพรุ่งนี้ เช่นเดียวกันครับ
    พาครอบครัว ไปเที่ยวเขาใหญ่ ซะหน่อย

เอาไว้ เจอกันปีหน้านะ พี่น้องที่รัก
    ช่วงนี้ใคร พักผ่อนอยู่บ้านก็มาเฝ้าบอร์ดเราหน่อยนะครับ

ใครเดินทาง ไปไหนก็เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ โชคดีทุกท่าน
    God bless you
  • พี่แจ๊คไปเที่ยวไหนหรอ..........................
    งานปีใหม่พวกเราจัดที่ริมหาดบางแสนเลยมะปิ้งย่างอีกสักรอบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0026.JPG 45K
  • นี่มันตาโน๊ต นี่หว่า

ต้น ปิ๊งย่างอีกแล้วหรอ พี่ว่ากินที่ร้านเลยดีกว่าว่ะ สะดวกดี สงสารคนแบกเตามั่งเด่ะ
  • รูปหมาใส่แว่น เค้าก็มีนะต้น 5555

ใครมีรูปหมาตัวเอง ใส่แว่นเอามาลงสิครับ
    ไฟล์แนบ
    mafia.jpg 9K
  • ร้านก็ได้ครับพี่ชายเราไปจัดกันที่สถานบันเติงไหม
    เผื่อจะได้จับอะไรมากกว่าของขวัญ:021:
    ไฟล์แนบ
    IMG_01373.JPG 49K
  • ต้น ให้เป็นหน้าที่ต้นหาร้านมา 1 ร้าน
    เอาแบบบันเติงเริงใจนะ
  • กลุ่มขี้แหล่น้อยนี่ นัดเจอกันบ่อยจริงๆ
    สุดยอดดด อยากเป็นแบบนี้บ้างจัง
  • พวกเรานัดเจอกันทุกเสาร์อยู่แล้วครับพี่
    ยังไงเราก็ชลบุรีเหมือนกันจัดรวมกันได้นะครับพี่

พี่แต๊กส่วนโปรแกรมปีหน้าเตรียมตัวเลยครับพี่น้อง
    ผมจะจัดทัวร์ระยะประชิด1คืน1วันเก็บคนละ1500(รวมดริ๊งค์)ยกเว้นพี่_yesmon`เก็บแยก
    ที่พักพร้อมอาหารเช้าก่อนกลับเราแถมเบนตาดีพร้อมน้ำเกลือและสำลี
    พี่ๆน้องๆท่านใด สนใจกด1 ครับ
    ถอดใจกด2 ครับ
    เมียไม่ให้ไป จับหัวตัวเองกดน้ำนะครับ
    ปีหน้าฟ้าใหม่เราต้องจัดหนักใช่ไหมครับ
  • กด 2 แล้วกัน
  • คุณต้นมาฮาๆๆ ตลอดดดดด
  • คุณชายม่อนถอดใจไป1
  • วันอาทิตย์ ไม่สะดวกจริงๆ :022:

งานตอนโน้นที่ผมมีโอกาศได้ไปร่วมเพราะเป็นวันเสาร์

ยังไงปีใหม่นี้ มีความสุขกันมากๆขอให้เจอแต่เรื่องดีๆในปี ใหม่ :015:
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    038.gif 52K
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงกันทุกคนนะครับ ทำสิ่งใดก็ขอให้ประสบผลสำเสร็จไปได้ด้วยดีนะครับ
    ......................................
    ไฟล์แนบ
    IMG_04432 ปีใหม่.jpg 81K
  • Happy New Year`ครับ

ชาวพิทบลู ชลบุรี !!!!

ขอให้ หน้าตาดีตลอดกาลครับผม :005:
    ไฟล์แนบ
    T281210_05C4.gif 36K
  • อัยเชิญเทพบนสวรรค์ชั้นฟ้า

ประสิทธิสถาพรชัยให้สุขศรี

ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี

สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด

เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ

เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน

สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

boom pitsanulok
  • แฮปปี้นิวเยีย ชาวchonburian
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องชาวชลบุรี
    ขอให้ทุกท่าน ร่ำรวยเงินทอง เฮงๆ กันนะครับ

น้อง achilics ใช่เมื่อสามสี่วันก่อน พี่เจอที่ mk ที่เซลทรัลรึเปล่าครับ
    คุ้น ๆ หน้าว่าจะเดินเข้าไปทักซะหน่อย

ขอบคุณ พี่ ๆน้องๆ ที่เข้ามาอวยพร ด้วยนะครับ