ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่บอยจัดให้เรย์หน่อยดิจะไปเที่ยวสาวปีใหม่...555
  • กลิ่นช๊อคโกแลตดีไหม กรั๊กๆๆ
  • แนวๆนี้แหละ รอดูอีหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC02282.jpg 87K
    DSC02268.jpg 105K
  • โว้ว สุดยอดเลยพี่สมพงษ์ ขอแดงๆไว้ก่อนนะพี่
  • สวยดีครับพี่สมพงษ์...ลูกเต้าเหล่าใครครับ...?
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    0412.gif 31K
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคร้าบบบ
  • ยินดีด้วยครับพี่บอยสำหรับน้องซาบีน่า
  • เหนื่อยเพิ่มแล้วว 555
  • ไหนๆเอามาโชว์หน่อยดิ
  • ตัวนี้ครับพี่สมพงษ์
    ไฟล์แนบ
    sabina4.jpg 60K
    sabina013.jpg 64K
  • พึ่งมาถึงเมื่อคืน ผอมโซมาเลย มัวไปค้างอยู่ กทม เกือบอาทิตย์ หุ่นดีสีดี มุมขาสวย แต่กระโหลกไม่ถูกใจเท่าไหร่ อีก1เดือนมาชมใหม่ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    31122010(014).jpg 60K
    31122010(010).jpg 63K
    31122010(002).jpg 65K
  • สวยคัีบ พี่บอย

:063::063::063:
  • อัยเชิญเทพบนสวรรค์ชั้นฟ้า

ประสิทธิสถาพรชัยให้สุขศรี

ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี

สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด

เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ

เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน

สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

boom pitsanulok
  • โห ไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน มีคำอวยพรดีๆมาฝากด้วย ขอบคุณนะครับบูม
  • :o058:สวัสดีปีกระต่าย:o058:
    ไฟล์แนบ
    84.jpg 80K
  • happy new year ครับ

ไปแอ่วลำปางมา เอารูปมาฝากสักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 87K
    15.jpg 119K
  • โอ้วพี่บอย ปีกระต่ายดุจัง 55

ต่อพาลูกสาวไปเที่ยวไหนมาบ้างนี่
  • มาช้ายังดีกว่าไม่มา....สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้องขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับผม...
  • ปีใหม่ไปปั่นจักรยานอยู่อุทยานประวัติศาสตร์ ไม่เจอใครเลย
  • ปีใหม่พาลูกสาวไปเคาท์ดาวน์ที่ลำปางมาครับพี่บอย
  • บ้านไกลอุทยานครับป๋า 40 กว่ากิโล หุหุ ไม่บอกล้วงหน้าอ่ะครับ จะได้พาลูกน้องไปเดินเล่น สวัสดีปีใหม่นะครับ
  • หวัดดีปีใหม่ครับพี่มาร์ค...น่าจะนัดล่วงหน้าจะได้ไปชนแก้วซักหน่อยเสียดายจัง...
  • ไปนอนโรงแรมอะไรหว่า จำไม่ได้แล้ว มีมิวเซี่ยมของเก่าโบราณอยู่ข้างๆโรงแรม ค่าผ่านประตูคนละสิบบาท
    ตอนหัวค่ำไปกินอาหารร้านที่เจ้าของอายุเยอะผมยาวๆด้วย ฝรั่งเต็มเลย
    กลับมานั่งดื่มต่อที่ร้านอาหารของโรงแรม ทั้งคืนมีอยู่โต๊ะเดียว เหงาจิงๆ

นั่งภาวนา ว่าน่าจะมีเพื่อนๆในบอร์ดนี้สักคนผ่านมา แต่ไม่มี เศร้าจัง ฮิฮิฮิ
  • ขออนุญาตตอบแทนกลุ่มสุโขทัยนะครับ พอดีผมอยู่ในตัวอำเภอเมื่อง ชอบพิทบลูเหมือนกัน เลี้ยงอยู่หนึ่งตัว คงจะเป็นโรงแรมอนันดาละครับเพราะข้างๆโรงแรมมีมิวเซี่ยมโชว์พวกสังคโลก พระบูชาก็มี ไม่ทราบว่าพี่มาร์คมา ไม่งั้นผมจะไปนั่งดื่มเป็นเพื่อนครับ ผมรู้จักแต่พี่ แต่พี่ยังไม่รู้จักผมหรอกครับ
  • :008::008:แจ้งทราบ..แจ้งทราบ..:008::008:

ใครต้องการ BOX ใส่สุนัขสำหรับเดินทาง

ขนาดยาว78 x กว้าง59 x สูง59 (ของใหม่)

ราคา 2,000 บาท แจ้งด่วน 089-9075755

ได้โปรโมชั่นมาจำนวนจำกัดครับ...
    ไฟล์แนบ
    11623.jpg 109K
  • เรื่องของเรื่องคือ ป๋ามาร์คนั่งอยู่อำเภอเมือง มันคนละอำเภอกัน หุหุ ถ้าเป็นสวรรคโลกละก็ ยันเช้าครับ สาวกเพียบ
  • หวัดดีทุกท่านครับ
  • หวัดดีครับพี่สมพงษ์ อัพปีศาจให้ชมมั่งสิครับ
  • เงียบหายไปไหนกันครบพี่น้อง
  • เสียดายเหมือนกัน ไม่รู้ตัวว่าจะต้องไปพักสุโขทัย ไม่งั้นมีเฮแน่ๆ
    นั่งดื่มต่างถิ่นคนเดียวมันเปลี่ยวจิตจริงๆ เหงาโคตรเลยพี่น้อง
  • ลงขายหมา ล้านนานะครับ
  • หวัดดีครับพี่น้องทำอะไรกันอยู่เงียบจัง...?
  • ยักษ์แดงจะมาอยู่สุโขทัยแล้ว
  • ยักษ์แดงของใครครับพี่บอย...?
  • เจ้าสแตมไง แต่ไม่ทันการซะแล้ว คงได้เป็นเจ้าสกั๊ดลูกวอเฮดมาแทน
  • เจ้บอยู่เน้อ ค่อยๆคิด คิดดีๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02369.jpg 66K
    DSC02322.JPG 82K
    DSC02323.JPG 65K
  • แผลโหดชมัดเลย แต่โดยรวมหล่อมาก
  • ตั่วน้อยให้บอยดู
    ไฟล์แนบ
    DSC023152.jpg 94K
    DSC02368.jpg 70K
    DSC023582.jpg 85K
  • แดงๆทั้งนั้น โดนเลย
  • หวัดดีคับผมชื่อ โซโล ฝากตัวด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    541.jpg 93K
  • เอามาปราบไอ้บอมเบเหรอครับพี่บอย
  • 555555555 มันเป็นพี่น้องกัน
  • boxหมดยังคับถ้าเทียบกับในรูปประมาณอันไหนคับ รบกวนด้วยมือใหม่
  • solo สวยจัดๆ.....

พี่แจ๊ค...เห็นแม่บอกว่าหมาพี่ฟัดกันหรอ หนักมั้ยพี่
  • หวัดดีครับมีใครอยู่บ้าง เตรียมตัวเหนื่อยเพิ่มอีกแล้ว ค่อยอยู่นะครับพี่สมพงษ์
  • เบสโทรถามให้ยังรายงานผลด้วย
  • คิดไรวะ ตา bannk
    ไฟล์แนบ
    DSC02224.jpg 123K
    DSC02333.jpg 104K
  • แบงค์มันบ้าไปแล้วพี่สมพงษ์ 555