ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปพลุ 5 ชาติเฉลิมพระเกียรติที่เชียงใหม่มาฝาก
  • เอารูปพลุ 5 ชาติเฉลิมพระเกียรติ ในงานเค้าดาวน์เชียงใหม่
    มาฝาก แต่ทำเลถ่ายรูปไม่ค่อยดีได้แค่จอดรถถ่ายริมถนน...
    ไฟล์แนบ
    Fire work 022.jpg 48K
    Fire work 055.jpg 45K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    Fire work 01.jpg 82K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    Fire work 03.jpg 110K
  • อีกใบ
    ไฟล์แนบ
    Fire work 04.jpg 96K
  • :063:สวยมากเลยครับ ขอบคุณมาก:063::063::063:
  • สวยมากเลยค่ะ
  • ใช้กล้องอะไรครับ ถ่ายได้สวยมาก ผมเองก็อยู่ในสเตเดี่ยม
    มันส์สุดๆ เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะตัดต่อวีดีโอพลุมาให้กันชมครับ...
  • ก็สวยล่ะอุตส่าห์ถ่ายมาให้ดูกัน