ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ชลบุรีใครจะมาพัทยาบ้างครับเผื่อจะได้รู้จักกันบ้าง
    วันนี้5โมงครับ ที่แหลมมาลีฮาย อยากให้มานะครับจึงมาขอร้อง
    มานะตัวเอง ขอร้องจ้า
  • ใช่คับ ผมก็ไม่กล้าทัก เขิน:018:

ปีใหม่นี้จัดร้านไหนบอกด้วยนะคับ
  • สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ ขอให้ไม่เจ็บไม่จนครับ:018:
  • สวัสดีปีใหม่นะคับ ทุกท่านขอให้มีความสุขตลอดปีมีเงินใช้ มีเรดรัปทานทุกวัน5555+
  • :063::063:HNY ครับ

ทุกๆท่าน ขอให้มีความสุขมากๆ โชคดีปีกระต่าย
  • HNY ตอนนี้สองเดือนละคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00123-20110102-1442.jpg 76K
  • happy new year 2011
    ขอให้มีความสูขมากๆ คิดสิ่งใดให้ได้ดั่งใจหวัง
    มั่งมีเงินทองยศศักด์ ทุกข์คลายกายสุขทุกถิ่นฐาน
    โชคดีมีชัยตลอดกาล....................
    เพื่อนๆ...ชาวพิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • --
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted]6.jpg 62K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ
    ปีนี้เที่ยวสนุกมากจริงๆครับเสียดายที่พวกเราไม่ได้ไปด้วยกัน
    ใครไปเที่ยวไหนกันมาบ้างลงรูปให้ดูบ้างนะครับพีๆส่วนรูปผมขอติดไว้ก่อนครับ
    อาทิตย์นี้ไม่อยู่อีกและมีเรื่องให้เดินทางไปโคราชเดี๋ยวจะซื้อฟาร์มโชคชัยมาฝากนะครับ
  • ชื่อ ปาย ครับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    1223602.JPG 40K
  • อีก รุป อยุ่ พัทยา คับ
    ไฟล์แนบ
    2143.JPG 35K
  • เจ้าปายนี่ สีสันสวยดีนะคับน่ารักดี ตาต้นไปโคราชต่อหรอนี่เดินทางบ่อยจิงๆ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับผมต้นครับอยู่บางแสนครับ
  • จำที่เคยบอกได้ไหมครับ
    ปาร์ตี้ ปีใหม่ของพวกเรา แบบกันเองๆ และมีจับของขวัญกันด้วย
    ถ้าเป็นวันเสาร์ที่ 8 ที่จะถึงนี้ มีใครติดอะไรไหมครับ รบกวนบอกด้วย

สถานที่ก็คงจะเป็น ร้านสักร้านที่บางแสน (แหลมแท่น หรือไม่ก็ซอยแปด)
  • ผมคนแรกเลยที่ทไม่ว่างอะพี่แต๊กต้องไปฃงานบวชเพื่อนอะครับ
    ยังไงถ้าจัดวันนั้นจริงๆเดี๋ยวซื้อของขวัญฝากช่างที่ร้านไว้รบกวน
    พี่แต๊กช่วยจัดการทีนะครับพี่สุดหล่อ(แผล่บๆ)เสียดายจัง
  • มา HAPPY NEW YEAR ย้อนหลังชาวพิทบูลชลบุรีทุกคนมีความสุขร่ำรวยๆทุกๆคนนะครับ
  • ไม่ได้ งานนี้ขาดนายต้นได้ไง งานยังงี้เราเลื่อนได้อยู่แล้ว

งั้นเปลี่ยนเป็น 15 มกรา

ไม่ถามแหล่ะ ขอเป็นวันนี้เลยล่ะกัน นานหน่อยจะได้เคลียคิวกันให้ว่าง
  • สวัสดีครับ คุณ oilmerfy_chonburi
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ

ว่าแต่ว่า เป็นใครครับเนี่ยะ ไม่คุ้นชื่อเลยทีเดียว :003:
  • สมาชิกใหม่คับ
    ชื่อ LEELO
    เพศ เมีย
    อายุ เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    04012011676.jpg 29K
  • ทักทายคร้าบชลบุรี:062:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0098.JPG 87K
  • ออยเองพี่แต๊กจับของขวัญวันไหนพี่
  • 15 กุต้องหาซื้ออีกละดิของขวัญอย่าจับมันเลย แดกเหล้าดีกว่า5555+
  • เอ้ย เต็ก ไม่ชวนพี่เลยนะ
    งอนละไปละ
  • อ๋อ นึกว่าสาวที่ไหน น้องออยเรานี่เอง วันที่ 15 นะจ๊ะ บอกเพื่อนๆ ด้วย

แหม พี่ช้าง มาไหมล่ะคร๊าบบบบบบบบ

คล จะซื้อใหม่ทำไมล่ะ เอาของเดิมที่ซื้อไว้สิ
  • ส่วนสถานที่ ขอเป็นร้านตรงแหลมแท่นเหมือนเดิมนะคับ

ตอนนี้ที่จอดรถกว้างขวาง แถมมีตลาดนัดด้วย เผื่อใครอยากพาครอบครัว มาเที่ยว

ตกลงแล้วนะครับ เป็นวันเสาร์ที่ 15 นะครับ เวลา 1 ทุ่มเป็นต้นไป
  • :m009:ขอไว้อาลัยให้แด่ลูกชายสุดที่รัก เฮ็กเตอร์...........
    จากไปวันนี้ตอนบ่ายโมงครึ่งด้วยโรคมะเร็งต่อมน้ำเหลือง ติดเชื้อในกระแสเลือด
    วันนี้เป็นวันเปิดงานวันแรก สำหรับปีใหม่ แต่ต้องมาเศร้ากับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
    หาหมอมาตลอด ไม่คิดว่าจะจากไปเร็วอย่างนี้ วันนี้ย้ายจากร้านหมอสัตวรักษ์
    เพื่อส่งไปที่ ม.เกษตร แต่ไปถึงได้แค่หน้า ม.เท่านั้น เฮ็กเตอร์ก้อหมดลมไปซะก่อน

หลับให้สบายนะลูกรัก.....แม่ขอโทษที่พาเฮ็กเตอร์ไปไม่ถึงมือหมอ.....แม่จะไม่ลืมเฮ็กเตอร์เลย...ลูกรัก.....
    ไฟล์แนบ
    DSC05770.jpg 106K
  • :039: R.I.P เฮ็กเตอร์ เสียใจด้วยครับน้องพอน
  • เสียใจด้วยครับ เจ๊พร
    โธ่ เฮกเตอร์จากไปเร็วซะเหลือเกิน

ขอไว้อาลัยด้วยครับ R.I.P. HECTOR
    หลับให้สบายนะ
  • เสียใจด้วยครับ
    เขาไปดีแล้ว ไปสบายแล้ว
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ กับเฮกเตอร์

หลังปีใหม่คงสบายกันดีนะครับ พี่ๆ เริ่มงานกันต่อไป
  • ไงปิ๊ก สบายดีป่าวน้อง
    หายหน้าหายตาไปเลยนะ
    แอบหนีพี่ ไปมาวววว นี่หว่า อย่าลืมนะ 15 นี้ นะครับ
  • :027:ตัวตนที่แท้จริง:027:
    ไฟล์แนบ
    311220101021.jpg 104K
  • 5555 ในที่สุดความลับก็เปิดเผยนะนายคล
  • :002:เฮกเตอร์ ทำไมมันไปไว้อย่างนี้กำลังหล่อเชียว เสียใจด้วยนะ
  • เวงละ รู้นี่ถ่ายตอนเมาเอามาเปิดเผยได้ไงฟ่ะ
  • เสียใจด้วยครับ กับการจากไปของเฮกเตอร์
  • เสียใจด้วยนะคับแก่การจากไป อายุไม่เยอะเลยY_Y
  • :022:การสูญเสียเฮ็กเตอร์ไปมันมากกว่าการเสียหมาไปหนึ่งตัวแต่เฮ็กเตอร์เป็นเหมือนหนึ่งในสมาชิกในครอบครัว แต่เมื่อมันไปดีก็ต้องไปให้มันไป ยังไงก็ไม่มีวันลืมมันได้ ถึงมันจะจากไปแต่ภาพมันยังคงอยู่ในใจผมตลอดไป หลับให้สบายนะเหนื่อยมามากแล้ว ลาก่อน หมาที่เป็นมากกว่าหมา เจ้าชายเฮ็กเตอร์:002:
  • โห เขียนซะน้ำตาซึมเลย
  • วันนี้ตัวผมพึ่งเดินออกมาจากคนที่ผมทุ่มเททั้งชีวิตให้
    ต่อไปนี้ผมต้องเดินเพียงคนเดียวท่ามกลางความฝันที่เรา2คนสร้างมาด้วยกัน
    ผมพึ่งรู้ว่าตัวผมเองเป็นคนสนุกสนานร่าเริงแต่เมื่อเจอเรื่องแบบนี้เขามาในชีวิต
    กลับพูดไม่ออกนึกคำพูดได้เป็นร้อยพันก่อนจะไปถึงพอเจอหน้ากลับทำได้เพียงกอดลา
    แล้วเดินจากมา วันนี้ผมทั้งเสียใจและเสียน้ำตาจากครึ่งชีวิตที่ได้อยู่ด้วยกันต่อแต่นี้ไปคง
    เหลือเพียงผมคนเดียวที่ต้องเดินเพียงลำพังไม่เคยคิดเลยว่าจะมีวันนี้จะเดินจะก้าวต่อไปอย่างไร
    ต่อไปนี้คงต้องคิดให้ดีเพราะต่อจากนี้ไปคงมีเพียงตัวเราเองที่จะลุกขึ้นด้วยตัวเอง
    ได้แต่นี้ไปได้รอเวลาให้ลืมเรื่องราวต่างๆที่มีระหว่างเราไป
    กลับไปบ้านยืนมองหน้าหมาทั้งสองทำได้เพียงมองแล้วร้องไห้ต่อไปนี้มันคงเหลือนายเพียงคนเดียว
    เจ้านายมันที่รักมันมากทั้ง2ต้องเดินแยกทางกัน
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เสียเวลาอ่านผมเพียงแค่อยากระบายตอนนี้ผมเสียใจมาก
    นอนไม่หลับเลยขอที่นี่เป็นทีระบายแล้วกัน
  • เฮ้ย น้องชาย
    เกิดอะไรขึ้นครับนี่ ว่าแล้วเมื่อวานตอนโทรคุยกันมีอาการแปลก ๆ
    ระบายได้เลยน้อง เต็มที่ เสียใจให้มันสุด ๆ ไปเลย
    แล้วก็อย่าลืมรักตัวเองด้วยนะ

ปล พี่แจ๊ค น้องสามเราเฮริทว่ะพี่ จัดหน่อยไหม
  • สบายดีครับ พี่แต๊ก.....ไม่ค่อยได้เข้ามาดู

ว่าแล้วทำไม คุณต้น....เขียนแปลกๆ สู้ๆครับ
  • YO YO เสาร์นี้ ขอรายละเอียดหน่อยครับพี่ แต๊กงานอะไรยังไง
  • จัดไรเต็ก เอาอีหนูไปปลอบใจดีไหม3in1เลยดีไหมเต็ก เผื่อน้องเราจะได้หาย
    อย่าเสียใจไปเลยnongbuuชีวิตก็งี้ มีอะไรให้เปลี่ยนแปลงไปได้เรื่อยๆ
    เอาสิ่งเก่ามาปรับปรุงสิ่งใหม่ให้ดีกว่าเดิม เอาใจช่วย ชีวิตต้องเดินต่อไป
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะพร :002:

ปีใหม่ขอให้มีสิ่งดีๆ สิ่งใหม่ๆ เข้ามาในชีวิตละกันนะครับ
  • ขอบคุณพี่ๆนะครับ
    ตัวผมเองไม่อยากมานั่งฟูมฟายเสียใจแบบนี้เลย
    แต่ทำไงได้การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้มันรุนแรงเกินกว่าที่ผมจะรับได้
    ผมรู้สึกผิดหวังเพราะสิ่งที่เราร่วมสร้างด้วยกันมามันกำลังไปได้ด้วยดี
    แต่กลับมาพังลง ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าจะก้าวไปทางไหนดีเหนื่อยใจมาก
    และไม่อยากจะคาดหวังอะไรอีก
  • อย่าเสียใจไปเลยน้องชาย มีอะไรไม่สบายใจ โทรหาพี่หรือเข้าไปหาพี่ที่บ้านได้นะ

ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ ผ่านมันให้ได้ไอ้น้องชาย พี่เอาใจช่วย :056::055::051:
  • ขอบคุณครับพี่
    ตอนนี้หวังว่าจะผ่านเรื่องร้ายๆนี้ไปให้ได้เร็วที่สุด
    ตอนนี้ผมรู้สึกเจ็บมากจนกลั้นน้ำตาตัวเองไว้ไม่ไหว
    ไม่รู้ต้องทนอยู่กับมันอีกนานแค่ไหน
  • พี่เป็นกำลังใจให้เสมอไอ้น้องชาย ไม่ต้องอายที่จะร้องไห้ ระบายมันออกมา และขอให้น้องคิดว่านี้จะเป็นครั้งสุดท้ายที่จะร้องไห้ให้กับมัน
    ขอให้น้องคิดถึงตัวเอง และที่สำคัญเรายังมีลูกสาว และมันจะเป็นกำลังใจให้เรากาวต่อไป แถมยังมีกำลังใจจากพี่ๆน้องๆชาวพิตบูลอีกตั้งหลายคนที่จะยืนอยู่เคียงข้างต้นในวันที่ต้นอ่อนแอ คิดซะว่าอะไรที่มันไม่ใช้ของเราซักวันมันก็ต้องจากเราไปอยู่ดี