ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
    ไฟล์แนบ
    DSC09781.jpg 120K
    ไฟล์แนบ
    DSC09791.jpg 120K
    ไฟล์แนบ
    DSC09801.jpg 115K
  • บ้านนี้ของเขาดีจิง แล้วจะเอาไรหายใจคับพี่โต สั่นซะขนาดนั้น 5555555555555555555555555
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 91K
  • สวัสดีครับพี่โตกาโฮหายแล้วครับแต่ขายังลงไม่เต็มที่ครับ(ดุมากกว่าเก่า) one
  • หวัดดีหนึ่ง รอเวลาสักหน่อย สงสัยกำลังกลัวอยู่ ยังไงถ่ายรูปมันมาโชว์หน่อยแล้วกันนะ
    ไฟล์แนบ
    03122010030.jpg 120K
  • ขอบคุณครับพี่โต ที่อัพไอ้ตัวเล็กให้ดู :019:
  • ไม่เป็นไรเอก อยากเห็นเมื่อไหร่บอกอีกได้
    ไฟล์แนบ
    DSC09876.jpg 118K
  • ท่านโตครับ เด็กๆส่งให้ลูกค้าหมดหรือยัง อยากเห็นภาพมากๆเลยครับ :m001::m001::m001:
  • ใครสนใจน้องสาวผมคราบ...

ม่า ม่า ตั้งชื่อว่า อุห...จิ คับ
    ไฟล์แนบ
    dsc09781.jpg 98K
    dsc09766q.jpg 73K
  • ชื่อ อุณจิ ที่แปลว่า " ขี้ " หรือเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09875.jpg 119K
  • หวัดดี เอก กรงเตรียมไว้ยัง

ที่นี่รอวันครบกำหนดอย่างเดียว

วันนี้เพิ่งไปส่ง 2 ตัวนี้ที่สนามบินมา
    ไฟล์แนบ
    12122010002.jpg 119K
  • ตอนนี้ก็รอลุ้นอย่างเดียวแล้วนะครับท่านโตว่า เด็กโตมาแล้วจะแจ่มแจ๋วขนาดไหนนะท่าน
    แต่เห็นแต่ละตัวแล้ว แววไม่ทิ้งพ่อเลยนะท่าน

:m001::m001::m001:

ไม่ได้เข้ามานาน รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่าน
  • ขอบคุณครับท่านตั้มที่เข้ามาทักทายครับ

ครับผมก็ล้นอยู่เหมือนกันคับ

ขอบคุณครับสำหรับเรื่องสุขภาพ
  • คุณว่าน อาร์ท ที่รอสายถัก รอสักหน่อยนะคับ

เพราะอุปกรณ์ที่สั่งไปมายังไม่ถึง
  • ดีค่ะพี่โต..เป็นไงบ้างค่ะสบายดีมั๊ยค่ะ..ดาสบายดีค่ะ..ช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวแล้วน่ะค่ะรักษาสุขภาพด้วยน่ะค่ะพี่..เป็นห่วงอ่ะค่ะ
  • ในศรีสะเกษนี่พอจะหา โช๊คเชน ขนาดประมาณ 24 นิ้ว ได้ที่ไหนบ้างครับ พอมีร้าน Pet Shop ที่ไหนแนะนำบ้างไม้ครับ
  • หวัดดีครับคุณดา ผมสบายดีครับ ขอบคุณครับที่มาทักทายกัน

ว่าน ลองดูที่ร้านคลังเกษตร 2 วันก่อนไปดูมามีหลายไซด์
  • หวัดดีครับพี่โต เมื่อวานเข้าไปดูลูกฮารุมา พี่มดจะให้เข้าไปเอาวันที่ 28 ธ.ค. นี้ครับ
    ส่วนน้องหมา จะตั้งชื่อว่า พอลล่า ครับ ตอนนี้กำลังทำกรงอยู่ คาดว่าอีก 4-5 วันก็เสร็จ
    และใบเพ็ด พี่มดว่าจะทำให้ตามหลัง ไม่รู้ว่านานหรือป่าว
  • สบายดีนะครับท่านโต ที่กรุงเทพเย็นมาสองวันและวันนี้ไม่ค่อยเย็นเท่าไหร่
    ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

มาเกาะขอบจอรอฮาน่าผสมครั้งหน้าครับ ฮ่าๆๆ :m001:
  • หวัดดีครับท่านตั้ม
    ศรีสะเกษอากาศเย็นครับช่วงนี้
    ขอบคุณครับสำหรับความห่วงใย ท่านตั้มเองก็เ้ช่นเดียวกันนะครับ รักษาสุขภาพด้วย
    ฮาน่าปีหน้้าผมอะอยากให้ถึงเร็ว ๆ ครับ จะได้มันส์กันอีกครับ
  • คับ

เพ่โต

ยังไงลบกวนหน่อยนะคับ

:006::006::006:
  • ฮ่าๆๆๆ วางแพลนข้ามปีเลยดีไหมครับท่านโต เล็งๆไว้บ้างหรือยังครับ :m001:
  • พี่โตครับ ตอนนี้เตรียมตัวจะต้อนรับเจ้าง พอลล่า ไปอยู่บ้านแล้วครับ
    ต้องรบกวนพี่โตเตรียมอาหารให้หน่อยนะครับ
  • อาร์ทตอนนี้รอ Snap กะ ลูกหมุนอยู่นะไม่ได้หายไปไหนพอดีเจ้าที่พี่สั่งของโรงงานหมดกะลังเร่งทำใหม่อะ

ท่านตั้มก็ดูไว้หลายตัวครับ คอกสองนี่แหละจะได้รู้ว่าหมู่หรือจ่า สำคัญท่านตั้มต้องมาจิ้มไปสักตัวนะ

เอก เรื่องนั้นไม่มีปัญหาครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC097522.jpg 118K
    DSC08924.jpg 119K
  • สวยสุด ๆ ๆ ๆ สุด

หมาของใครคับ...
  • งามครับ

สวยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06221.JPG 124K
  • เป็นกำลังใจให้กับพี่น้องเพื่อน ๆ ที่รอดจากการโดนทำร้ายที่นครปฐมครับ
  • เป็นกำลังใจให้พี่ชาวศรีสะเกษทุกคนครับ เราจะเชียร์ตอไปครับ

วันนี้จะเข้าไปเอาลูกหมาแล้วครับพี่โต
  • เห็นแล้วก็น่าเป็นห่วงจริงๆนะครับท่านโต สำหรับแมทแห่งศักดิ์ศรีเนี่ย :o008:

ว่าแต่เจ้าไดรโวที่เอามาโพสเนี่ยลูกใครครับท่านโต :o028:

ว่าแต่ให้เจ้าของเขามาอัพบ่อยๆนะครับ อยากเห็นครับ :m001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_00632.jpg 56K
  • หวัดดีครับท่านตั้ม

ผมหายไปนานครับ ครานี้ ฉลองลืมบ้านไปเลยครับ

ไดรโว เป็นลูก คิมโบ+ฮ่าน่าครับ

ขอบคุณครับสำหรับการติดตาม

สุขสมหวังทุกประการ กับปีใหม่นี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted].jpg 62K
  • สวัสดีปีใหม่เด้อครับ พี่ๆน้องๆ ทุกท่าน อย่าเจ็บ อย่าจน ร่ำรวยๆ เด้อครับเด้อ:015:
    ไฟล์แนบ
    สคส2.jpg 110K
  • สวัสดีปี2011ค่ะพี่โต ขอให้พี่ๆทุกท่านมีความสุขสมหวังตลอดปีค่ะ:008::008::008:
    ไฟล์แนบ
    163095_175329005841208_147430011964441_390409_7864615_n24.jpg 94K
  • ขอบคุณครับคุณอร และ คุณtumdale

ด้วยนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่นะครับพี่โต ตั้งชื่อให้ลูกหมาครับ
    ตัวที่หน้าขาว ชื่อ พอลล่า ส่วนอีกตัวชื่อ เลม่อน ครับ
    ไฟล์แนบ
    ลูกฮารุ.jpg 120K
  • หวัดดีปีใหม่เช่นกันเอก

ลองปั้นดูนะ มีไรโทรสอบถามได้ตลอดนะ
  • จัดแพลนมาเลยท่านโต พ่อพันธุ์สวยๆตอนนี้จะว่าไปก็เยอะเลยนะครับฮ่าๆๆๆ
    เป็นผม ก็เลือกไม่ถูกเหมือนกัน

ทั้ง Kimbo, C9, Grizzly, Drizzy, Humpty, R2, Hot Sauce

ฮ่าๆๆๆ ไม่ไหวจะนึก ลองดูเล่นๆนะครับท่านโต
  • หวัดดีท่านตั้ม แต่ละตัวที่จาระไนมาแมม

มันชังสะใจดีแท้ครับ

ขอบคุณครับท่านตั้มสำหรับคำแนะนำ
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่โต อาหารหมามีอยู่เปล่าครับ จะเข้าไปเอาวันนี้ครับ
  • หวัดดีปีใหม่อุ๋ย พรุ่งนี้น่าจะมาครับ

อัพเดท Kimbo x Hana 2 เดือน

ของพี่สม สุดยอดเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02012.JPG 83K
  • --ตอนนี้คนเลี้ยงเอาเครดิตไปเต็ม ๆ เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02352.JPG 57K
  • อย่างงามเลยนะครับตัวนี้.... เลี้ยงได้ดีมากๆ เลยครับผมอยากให้ตัวเล็กที่บ้านเป็นแบบนี้จังครับ มีสูตรบอกไหมครับผม
  • หวัดดีชาญ พี่คนที่เลี้ยงไอ้ไดโว่ เค้าเปิดร้านอาหาร เค้าบอกผมว่าให้มีำไก่กินไก่ มีหมูกินหมู มีเนื้อกินเนื้อ
  • หวัดดีปีใหม่คับเพ่โต

รบกวนเรื่องสายถักหน่อยนะคับ

ได้รึยังคับ

:006::006::006:
  • ไม่เกินอาทิตย์นี้อาร์ท เพราะสแนบเพิ่งมาฃ

โทษทีให้รอนานไปหน่อย
  • :013:เป็นไงบ้างพี่ณรงค์พิทบูลตัวที่ขาหักเป็นไงบ้างพี่ส่งรูปมาดูมั้งนะครับพี่จากปองชลบุรี:037:
  • หวัดดีปีใหม่ครับพี่โตกาโฮหายแล้วครับช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับว่างจะเอารูปมาฝากครับ เมื่อวานถอนรากถอนโคนต้นไม้เท่าขาเลยครับ
    (ตกใจทั้งบ้านครับ)
  • สวัสดีครับคุณ a_pong รูปอีกประมาณ 10 วันนะครับจะอัพให้ดู พอดีตอนนี้ไปราชการที่เชียงใหม่ครับ
  • สวัสดีครับขอบคุณมากๆ เลยครับผม มีไก่ชนก็ให้กินไก่ชนใช้เปร่าครับพี่โต 555555 เฮียตี๋กับพี่อ็อฟ 2 คนนั้นให้กินบ่อย 55555 เอาลูกลูเกอร์มาให้ติชมครับพี่ พอดีแบ่งมาตัว 1 ครับ
    ไฟล์แนบ
    xmas2010-2011_0312.jpg 32K