ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• happy new (เมีย)year
  • สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังสำหรับทุกๆคนชาวอยุธยา....พี่โตปีใหม่สนุกไหมพี่...
  • hartdog ..... It s my li fe.555
    Thank KAday
    sorry cannot write thai,mobile internet.:030::030:
  • สวัสดีปีใหม่ สมาชิกพิทบูลโซนอยุธยาทุก ๆ คนค่า...
    ขอให้เลี้ยงน้องหมาอย่างมีความสุขนะคะ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ
  • :m090::m090::m090:
  • พี่โตๆ นี่ลูกนังแรงเลอร์ ชื่อ เฮ็ง-เฮ็ง เหมือนใครเอ่ยพี่
    จะ 9 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_01843.jpg 18K
    IMG_0192 (101)3.jpg 23K
    IMG_01693.jpg 19K
    IMG_00663.jpg 24K
  • เฮงๆนี่ยิ่งโตยิ่งหล่อว่ะเดียว:063:
  • ข้าว่าเหมือนหมาเลยวะเดียว.....
    ไฟล์แนบ
    Carmello3.jpg 19K
  • ฟากให้พี่ปองครับ มาแล้วครับลูกลูเกอร์ เห็นว่าสนใจ จัดไหม 555555 พอใช้ได้ไหมครับพี่
    ไฟล์แนบ
    xmas2010-2011_0313.jpg 32K
  • upลูเกอร์ไหม่นะครับพี่ปอง
    ไฟล์แนบ
    SDC16571.JPG 100K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่โต และพี่น้องยุดยาทุกท่าน พี่โตรบกวนขอไปชม RED RED ที่บ้านบ้างนะครับ ตัวนี้ RED SUNNY ครับ ขอโชวหน่อยนะพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC02273_resize2.JPG 59K
  • เห็นสุนัขของท่านอื่นแข็งแรงแล้วอิจฉาจัง เจ้าตัวเล็กที่บ้านสงสัยว่าจะเป็นโรคไข้หัดสุนัข
    ตอนแรกจะฉีดวัคซีนป้องกัน แต่หมอบอกให้รอถึง 2 เดือน เครียดจังเลยค่ะ ตอนนี้อาการเค้ามี
    กล้ามเนื้อกะตุกที่ขาหลัง แต่ก็ไม่มีแรง แต่กินนมได้ บางครั้งก็ดูร่าเริงบางทีก็เหมือนมีไข้
    ขอระบายหน่อยนะคะ เพิ่งเลี้ยงพิทบูลตัวแรก และก็รักเค้ามาก ๆ

**แต่ตอนนี้ก็กำลังรักษาเขาอยู่นะคะ รักษาจนถึงที่สุดค่ะ
  • อยากเห็นรูปเด็กๆเร็วๆจังเลยพี่โตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o002::o002::o002:
  • อยากเห็นเหมือนกัน
  • งานพันทิพย์ งามวงศ์วาน พี่โต จะเอาตัวไหนไปร่วมเดินครับพี่
    เอาเจ้า เพอร์เฟคไปด้วยไหมครับ
  • :o002::o002::o002:
  • ยินดีครับเต๋า ถ้ามาหลังสิ้นเดือนก็ได้เห็น บีเจน้อยด้วยละ

เป็นกำลังใจให้คุณกันยาครับ

รูปเด็กๆคงอีกนิดนึงละพึ่งลืมตาเองไว้ไปหาพี่กระทิงจะถ่ายมาให้ดู

งานพันธุ์ทิพย์ยังไม่รู้เลยครับ ไอ้เพอร์เฟคมันอาจจะถูกใจหลายๆคน

แต่ลักษณะมันไม่เหมาะสำหรับประกวดครับแต่อาจเอาไปเดินเล่นในงานด้วย

ปิดท้ายด้วยหมาสวยที่แอบดูมานานที่แท้เครือญาติกันกะไอ้เฟคลูกหลานโจโจ้เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_95583.jpg 110K
  • up เด็กๆ ล้าสุดครับพี่ปอง สนใจติดต่อผมเลยนะครับพี่ 555555 084-3591589 ครับ
    ไฟล์แนบ
    r.1.JPG 42K
    m..22.JPG 40K
    m12.JPG 34K
    f12.JPG 35K
  • พี่โตหมาไคอะ

สวยดี....
  • :013::013:ของผมเองครับผม อยู่โคราชครับ พอดีพี่ปองแกอยากเห็นนะครับ เห็นพี่ปองสนใจ ผมเลยเอามาลงนะครับผม คงไม่รบกวนพี่ๆ นะครับ
  • augkaradate.easy@gmail.com ครับ พี่ชาญชัย
  • :005::065:จัดไปครับผม
  • หมาสวยครับชาญ ยับย่นมาเลย
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    124121-53.jpg 74K
  • เดียว...ไก่เมือไรจะได้วะรอนานเเล้วนะ
  • :015::015:ขอบคุณครับพี่โต ไม่เท่าไหล่ครับ พี่โตพอจะมีรูปพวกลูกๆ โบกี้บ้างไหมครับอยากเห็น
  • รูปลูกๆโบกี้ ไม่มีเลยครับชาญ

แต่เฟิร์สเมียที่อยู่หนองคายเจ้าของชอบมาก

เขาบอกสวยกว่าหมาคอกดังๆที่คนแถวนั้นซื้อมาอีก

แต่ผมก็ยังไม่เห็นรูปอีกแหละ

อยู่ยุดยามีสองตัวเด๋วไปตามถ่ายรูปมาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    2354.jpg 111K
  • :063::063::063:ขอบคุณครับพี่โต เดียวจะรอชมนะครับพี่ แม่เด็กๆ ยังเฟริมเหมือนเดิมเลยนะครับพี่
  • สวย ยับ...สวยครับ
  • ขอบคุณครับ พี่โต ผมเข้ามาดูบ่อยครับกระทู้อยุธยา แต่ไม่ได้ตอบ เข้ามาเพราะอยากดู เฟอร์เฟค ชอบครับ

ยิ่งเห็นอัพเดตล่าสุด ยอมรับเลยครับ :m001: สายเลือดนี้แรงจริงๆครับ

ผมกลับบ้านผ่านอยุธยาบ่อย ถ้ามีโอกาสขอเข้าไปชม เฟอร์เฟค ตัวจริงหน่อยนะครับพี่ :o030:
    ไฟล์แนบ
    240.jpg 116K
  • 2 รูปนี้โดนเลยครับพี่ ชอบๆ :m001:
    ไฟล์แนบ
    4565-horz.jpg 105K
  • :m058:ถ้าผ่านมาทางนี้ยินดีต้อนรับครับ แต่โทรล่วงหน้าก่อนซักวันสองวันก็ดีครับ

เพราะบางทีไม่อยู่ เข้ากรุงเทพบ้าง ทำธุระ ตจว.บ้าง:m086:

เมื่อวันอาทิตย์น้องๆแวะเข้ามาหาก็ไม่เจอกัน ผมไปสวนจตุจักรแถมลืมโทรศัพท์ไว้ที่บ้านอีก:m005:

เข้ามากระทู้ยุดยาก็ทักทายกันได้เลยครับยินดี เพราะที่เข้ามาเล่นกันตอนนี้มีไม่กี่คนเอง เงียบเหงา

เข้ามาดูไอ่เพอร์เฟค และหมาตัวอื่นๆของยุดยาได้ครับจะพยายามอัพเรื่อยๆครับ:m047:
    ไฟล์แนบ
    061210.2.jpg 65K
  • พี่โตเจ้าเฟคทำหน้าแบ้วจัง.....
  • ขอบคุณค่ะพี่โต

น้องหมาพี่โตเท่ห์จังเลยค่ะ แอบเข้ามาดูอยู่บ่อย ๆ อิอิ
  • เข้ามาโพสต์ด้วซิครับน้องกันยาจะได้อัพกระทู้ไปในตัว

ห้องจะได้ไม่เงียบเหงา

ชาญครับ นี่ลูกโบกี้ตัวเมีย เขามาโพสต์ลงพอดีตัวนี้อยู่สุพรรณ
    ไฟล์แนบ
    maaiee.jpg 71K
  • ตอนละอ่อน
    ไฟล์แนบ
    b00012.jpg 26K
  • ในตัวเมืองยุดยาไม่ค่อยมีใครพาน้องหมา (พิทบูล) มาเดินเล่นเลย

ประมาณว่าเห็นหมาคนอื่นมันชื่นหัวใจ
  • คุนกันยาคับว่างๆก็เอาหมาของผมไปจูงเล่นก็ได้นะคับ...
    ไฟล์แนบ
    Carmello32.jpg 19K
  • บุ้ง...หมาท้องปะอยากรู้
  • :031::031::031::033:เป็นตัวเมียที่สวย ตัวหนึ่งเลยนะครับพี่โต ท่าทางหนาแน่เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    g.JPG 32K
  • คุณ AE110 เห็นหน้าตาแล้ว คงไม่รู้ว่าใครจูงใครกันแน่
  • ผมชื่อหยอยคับ...

หน้าตาไม่เกียวขอเปรียวก็พอ
  • เหอะ ๆ คุณหยอย หุ่นกันยาเหมาะกะจูงพุดเดิ้ล อิอิ

ลองจูงเจ้าตัวนี้สงสัยจะโดนลากซะมากกว่า
  • พี่โตแล้วใครจะเอาหลานเหลนสโตนโคลมาเลี้ยงอ่าพี่ที่เขาประกาศตัว F1นะเห็นโพสไว้
  • จองให้พี่หยอยเค้า เห็นว่าชอบแนวๆ:m002:
  • อยากมีหมาสวยๆทำไงดีว่า....