ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ท่านจ.เอาไอ่เตี้ยมาโชว์กล้ามให้ดูหน่อยเร็วอย่าเก็บไว้ดูคนเดียว เป็นหน้าตาให้ล้านนาหมาแดงก่อนเดี๋ยวน้องๆๆจะได้ตามท่านพี่:m001::m029:
  • เจ้าตัวสีขาวของคุณคิงยังสวยครับ แต่ความคมชัดของกล้ามเนื้อยังคล้ายจะอยู่ที่เดิม

เหมือนสองสามเดือนที่แล้ว ถ้าไม่มีการพัฒนาการคงโดนเชียงใหม่พิทบูลอย่างอาก้า เจอร์เก้น

เจ้าเบิกแซงแน่นอน ไม่เชื่อดูวีดีโอนี้สิ ไม่อยากใช้ภาพนิ่งกลัวตกใจ ไม่ได้โม้นะครับ!!!:020:

http://www.youtube.com/watch?v=G2hCGgb1zls
  • โอ้ยท่าวิ่งตะอี้ จิ้บๆ มาผ่อไอ้แตมผ่องอิๆ เอา15ดีก้าเมาอะ
  • งั้นก็เป็นวันที่15เลยเนาะปี้น้อง
  • ตอนนี้ปล่อยให้กินเยอะครับ คิดว่าจะรีดตอนตุลาคม แต่คงต้องเริ่มรีดแล้วครับเพราะจะมีงานเดือนมีนาคม แต่ไม่รู้จะว่าได้ไปรึเปล่าครับพี่เต็ก
  • วันที่15 นี่ผมไปด้วยได้ไหมครับพี่ๆ
  • ขอถามอะไรหน่อยคับพี่น้อง

คือว่า ผมชื่อหมาที่หายยา แล้วเขาบอกว่าเพดดีกรีเต็มใบ ผมก้อใจชื่น แต่มาบะเด่วนี้เลี้ยงมา2เดือนแล้ว ยังไม่ได้ใบเลย เลยอยากถามว่าถ้าไม่มีใบจะเป็นไรไหมคับพี่น้องเจียงใหม่
  • เพดดีกรี ,มีไม่มี ขึ้นอยู่ที่เราคร้าบ ว่าเราเลี้ยงเขาเพราะอะไร...... วันที่15 โผม ไม่อยู่คร้าบ พี่น้อง ผมจะไปปายคร้าบพี่น้อง เก่งไอ้เตี้ยที่บ้านไม่ได้เก็บไว้ดูคนเดียวคร้าบ แค่คนอื่นไม่เห็นเฉยๆ
    ไฟล์แนบ
    pai.jpg 109K
  • ดีครับ ผมเชื่อว่าคุณคิงต้องยกมันขื้นไปอีกระดับนึงได้

รู้สึกว่าปีนี้งานพิทบูลจะมีเยอะมากเลยนะครับ...:020:
  • เล็ก คอนเสริต ซานตาน่า มีมิตติ้งเมื่อไหร่จะเอาไปให้ครับ เป็นการแสดงสดที่ แม็กซีโกรครับ สนุกมากๆเลย อยากดูคอนเสริตอะไรโทรหากันครับ 088 414 8197
  • แทงค์ กิ้ว หลายๆ เด้อพี่บ๋อม!!
  • เล็ก เอา ซานตานาเมืองไทยไปก่อน นะะะะะ

• ยังเมามันไม่หาย กับการแจมดนตรีงานปีใหม่ ม่วนขนาดดด

• เอาเป็นว่าต้องเลือนไปอีก1อาทิตย์ก็แล้วกันน่ะคับ จะได้เจอกันแบบครบองค์ประชุมก็แล้วกันคับ มิตติ้งเรานั้นทุกท่านมาได้อยู่แล้วคับรู้วันที่แล้วมาได้เลยคับยินดีเสมอคับ
  • 15 ไปประชุมที่พัทยา เหมือนกัน ถ้าเลื่อนไป อาก้าพร้อมครับบบ

• เอางานนี้ตรูว่าสิ้นเดือนเลยก็แล้วกันเน้าะ ว่าไงพี่น้อง
    OKตามนั้นเลย อิอิอิอิอิอิ(ตอบเองเรียบร้อย) จะได้เจอหน้ากันให้ครบๆๆๆๆๆ
    หรือว่าใครมีปัญหาจะเลื่อนอีก:m033::m034:
  • เอาชัวร์ๆ เด้อครับ น้องๆ เค้าสับสนกันหมดแล้ว...:016:

จะได้รีบคุยกันว่าเชียงใหม่พิทบูล ล้านนาหมาแดงจะร่วมงานไหนกันมั่ง
    ต้นเดือนกุมภา = งานลากขอนแก่น
    ปลายเดือนกุมภา = งานบูลลี่พันทิพย์กรุงเทพ
    เดือนมีนา = งานบูลลี่ ABKC พัทยา...

หาเรื่องนั่งรถตู้กับสมาชิกไปเมาต่างจังหวัดกันดีกว่า...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC08487.JPG 115K
  • งานขอนแก่นพวกผมไปอยู่แล้วคับคุณเต็ก 555555555555
  • แล้วอีกสองงานล่ะครับ มีแนวโน้มจะไปตั้งบูทกันมั้ย...
  • รถพร้อม คนพร้อม หมา.................พร้อมยังไม่รู้ 55555555++++55555555555555
  • ไปตั้งบูทดื่มเหรอท่านเต็ก อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไปก็ไปดื่มเพื่อลืมเธออย่างเดียวดิท่าน ฮิ้วววววววว
  • ผมเองก็อยากไปชมเหมือนกัน เคยเรียนอยู่ที่ขอนแก่นหนึ่งปี ชอบปลาร้าที่นั่นสุดๆ แต่ไม่รู้เจ้าเบิกมันจะไหว่มั้ย เดี๋ยวสู้เดี๋ยวยอม...:003:
  • ผมทํางานหนัก ต้องดื่มหนักครับเก่ง ไม่งั้นไม่รู้จะดื่มไปทําไม
    แต่เก่งคงแตกต่าง เพราะมีลูกแล้ว ต้องดูแลครอบครัวและลูกๆ ...:063::013:
  • หมาแล้วพร้อมคร๊าบบบบบบบบบบบบบบพี่น้อง
  • P' Tek ก็มีลูกเหมือนกันมิใช่เหรอ 2 ลูกห้อยโตงเตงๆๆๆ นั่นนะหรือจะเถียง กร๊ากๆๆๆ
  • สิ้นเดือนหมาได้พักพอหรือเปล่านะ กลัวแฮคเตอร์มันไม่ได้พัคร๊าบ!! เพราะ 5 ก.พ. แข่ง
  • สิ้นเดือนหมาได้พักพอหรือเปล่านะ กลัวแฮคเตอร์มันไม่ได้พัคร๊าบ!! เพราะ 5 ก.พ. แข่ง ส่วนเจอร์เก้น ส.บ.ม.
  • นั่นมันลูกมรดกภายในอัตมาเล็ก พี่พูดกับเก่งถึงเรื่องลูกตระกูลภายนอก... 555
  • พักพอดี ฝึกพอดี ไม่มีหนัก สบายๆ ทำได้ไม่ได้ว่าอีกที่ วัดกันตอนแข่ง
  • มันจะมาเสียวตอนวันแข่งนี่ล่ะครับเอ็ด ซ้อมหนักเท่าไหร่มันก็สู้ แต่ถ้าสนามแข่งมันยอมเนี่ยล่ะเสร็จเลย...:003:

ว่าแล้วไปฟิตก่อนดีกว่า จะมึดแล้ว...
  • ผมสบายอยู่แล้วคุณเต็ก กำลังอยู่ในท้องอีกคนหนึ่งน่ะ ตอนนี้ต้องรีบเที่ยวเดี๋ยวตัวเล็กเกิดจะไม่ได้เที่ยวอีกนานเลย 55555555
  • ว่าไงเอ็ดดีขึ้นแล้วก่า เดี๋ยวอ้าย ส.สะดวกค่อยปากั๋นเข้าไปเทสลางเน่าะ ไอ่เก้นมันว๊อนนนนนนน โค้งสุดท้ายล่ะเน้ออออออ
  • งานนี้ pit กล้ามสวยจะออกมาโชว์กันได้บ้างรึยัง...อยากเห็นเยอะๆครับ
  • กำลังซ้อมแบบชิวๆๆ สำหรับเลก้า
    ไฟล์แนบ
    06012011111-001.jpg 72K
  • จัดไป
    ไฟล์แนบ
    06012011110-001.jpg 48K
  • นังเลก้าไม่ชิวละมั้งลิ้นห้อยขนาดนั้นน่ะเล็ก5555
  • แถมสีชุดลากเด่นยิ่งกว่า คาวาซากิเคเอสอาร์รุ่นใหม่อีก...
  • ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเช้าแล้ววววววววววววววว
  • ยังไม่อยากตื่นเลยแต่ต้องไปทำงานแล้ววววววววว ไปละเด้อออออออออออออ
  • กลัวลืมหน้ากันยาวคนอื่นบะมีปัญหาพรุ่งนี้ปะกั๋นก็ได่ ข้างเซ็นฯตี่เก่าน้อ ท่านอืนไว่จะได ตี่หละปูนรอสาวๆเมนหมดก่อนเด้อพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    ราง4.JPG 107K
  • อ้ายเก่งเรื่องไอเต้อ อ้ายเก่งโทรหาพี่เคยเอาเลยเน้อ พี่เคนมีหลายบ้าน ผมหม่ะฮู้ว่าไอ่เต้อมันอยุ่ตี้ไหน :o026:

เอารูปลูกไอเต้อหื้อดูละกั๋นครับ ตอน5เดือน ตั๋วแม่

พรุ่งนี้ไปเมาโตยคนได้ก่อหา:o043:
    ไฟล์แนบ
    SAM_1831_resize.jpg 63K
    SAM_1825_resize.jpg 71K
  • พรุ่งนี้ข้างกาดสวนแก้ว.....โอเคเลย แล้วเจอกันคร้าบ:065:
  • ให้มันได้ยังงี้สิ...เสี่ย ส. วันเด็กจะกลับบ้านไปทำไม ? มาหาพรรคพวกร่ำสุรากันดีกว่า
  • วันเด็กก็พาเด็ก(ในเครื่องแบบ)ไปเที่ยวสิ!! เสี่ย ส.
  • เห็นด้วยกับอัตมาเล็กเป็นอย่างยิ่งครับ ส.ส.
  • คิดดี ถ้ายะแล้วท่าจะบะดี
  • ม่วนงันสันเล้ากั๋นดีแต้ว่า ไค่ข๋อยหมู้เฮาขนาด
    ปลายเดือนนี้ได้มือสามยามดีแล้วบอกกั๋นตวยเน้อ เผื่อจะไปฮ้ายตวยคน
  • ฝากรูป เจ้าแจ็คดูกันเล่นๆครับ ทายาทตัวที่เหมือนพ่อมากที่สุดในครอก
    พ่อคือ เรดซีซ่าร์ หรือเจ้าของฉายา '' The police" ที่หักปากกาเซียนดอกแมนเมืองไทย จนหมดท่าคาบ้านมาแล้ว
    แม่คือ "ไฮเปอร์ 1xw"สมิงสาวชาวเชียงใหม่ ที่ถูก Dogman ต่างชาติซื้อตัวเข้าค่ายใหญ่ไปแล้ว
    มันคือสายกัดเรดโนสที่รอดพ้นจากมัจจุราชอย่างหวุดหวิด
    เมื่อตอนเป็นเด็กเจ้าแจ็คและน้องสาวร่วมสายเลือดได้ป่วยอย่างกระทันหันจนหมอบอกให้ทำใจ แม้จะเสียน้องสาวสุดรักไป โชคดียังเข้าข้างทำให้เจ้าแจ็คอยู่รอดปลอดภัยมาถึงทุกวันนี้ ตอนนี้ อายุก็ร่วม 16-17 เดือนแล้ว โตขึ้นมาหวังว่าน่าจะสร้างตำนานแทนพ่อได้ไม่มากก็น้อย
    ไฟล์แนบ
    133.jpg 41K
  • ตอนเด็กๆคุณตั้มเคยบอกผมให้จับตาลีลาให้ดีๆ
    มาตอนนี้เจ้าแจ็ค ประกาศ ว่าเป็นหนุ่มเต็มตัว ด้วยการล้มต้นลำไยขนาดเขื่องๆสูงเกือบสองเมตร ที่อยู่ข้างบ้านของมัน จนคนที่บ้านผมยังงงในสมรรถนะของมัน
    ยังไม่ทันหายงง อ้กวันมันได้ฟัดเอากิ่งมะพร้าวที่ผมคิดว่าสูงกว่าความยาวโซ่ล่ามลงมาอีกสองกิ่ง(รูปที่อยู่อันเก่าสมัยเจ้าบัคครับ)
    ถึงตอนนี้แล้วคงต้องท้าพิสูจน์กันไปเลย กับสายกัดหนุ่มเลือดร้อน นน.ประมาณ 17 กก.ที่พร้อมพิสูจน์สายเลือด ว่าชัวร์หรือมั่วนิ่ม
    081-287 8707
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0150_resize.jpg 31K
    รูปถ่าย0141_resize.jpg 45K