ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เอาอ้ายใหญ่หายหน้าหายตาไปจ๊าดเิมินปิ๊กมาจะมาท้าประลองกั๋นซ่ะงั้นเก็บกดก่าอ้าย อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • เอ้าสิงนักลาก ตื่นกันยัง เสี่ย ส.กับท่าน จ.น่าจะยังไม่ตื่นเพราะเมื่อคืนwarm upถ้าจะยาววววววววววววว555555555
  • เมาโครต กลับบ้านตีห้าครึ่ง แถมต้องไปส่งของบขสตอนเจ็ดโมงเช้า ทรมารสุดๆ...:003:
  • เงียบแต้ๆๆๆๆเน้อออออออออ เตรียมซ้อมหมาไว้เลย ซุ้มลำพูนจะเปิดให้ประลองเร็วๆนี้
  • วันไหนอ้ายเก่ง จะไปชม( เฉยๆ )เน้อ
  • วันนี้สงสัยคงเงียบทั้งวันครับเก่ง มันรู้สึกเหนื่อยล้ายังไงไม่รู้...:025: 555
  • คงจะเป็นเพราะพิษเหล้าจาก.......นอก.......ของท่านเต็กละมั้ง..555555555+++555.......
  • ท่านจอนท์ตื่นยังป่านนี้แล้ววววววววววววววว ฮิ้วววววววววววว
  • อ้ายปาเด็กๆๆๆๆๆไปแอ๋ววันเด็กล่ะก่าาาาาาาา:m021:
  • ใช่เลยครับเก่ง ต้องพิษเหล้า...นอกแน่นอน...:013:
  • ชีวิตไม่แฟร์ เมื่อวานยังได้กินซูชิปลาทูน่าสดๆ

ขําบิ้กจอห์นกินปลาดิบไม่เป็น...:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC01178.JPG 101K
    DSC01182.JPG 107K
    DSC01179.JPG 107K
  • แต่วันนี้โดนลงโทษให้กินข้าวคลุกปลาทู...555
    ไฟล์แนบ
    DSC01204.JPG 119K
  • เมื่อคืนคุยกันสนุกมากๆๆ มิตติ้งครั้งหน้าเราจะหาอะไรไปกิน ดื่ม คุย จะได้ให้น้องที่มากล้ามาคุยกับเราสนุกกับเรากินกับเรา แล้วเดี๋ยวค่อยนัดคุยกันดีไหมคับว่าไงดีไหมคับ:031:
  • ดีแล้วท่านเต็ก ที่บ้านโทรให้กลับแล้วยังไม่ยอมกลับ ยังขัดขืนกลับมานั่งกินอีก ผลของการลงโทษแบบนี้....จิ๊บจิ๊บ....น่ะผมว่า55555555555
  • เมาหนัก เลยดั้นฮึดสู้ กลับไปโดนเลย...:013:
  • เฮ้ย! P' Tek ข้าวคลุกปลาทูนั่นมันอาหารแมวไม่ใช่หรือวะพี่ กร๊ากกกกกๆๆ
  • แค่นี้สิวๆๆ พี่เสี่ยฝังลำพูนท่าจะโดนกักบริเวณป่าว!
  • สงสัยส.ส.เราคงโดนทั้งกักทั้งตัดอินเตอร์เน็ตไปแล้วอัตมาเล็ก เงียบมาทั้งวันเลย...555
  • เอาๆๆๆๆเช้านี้มันหนาวววววววววหรือกะไร ทำไมถึงเงียบจังงงงง แดดไม่มีพาหมาออกกำลังกายเลยยยยยยย
  • หวัดดีคับ เปิดหัววันที่ 10 ตื่นกันยังคับ สาวๆๆทั้งหลาย
  • สวัสดีปีใหม่ครับชาวเชียงใหม่

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง การงานสำเร็จ ราบรื่น ตลอดปี 2554 สาธุ...
    งานลากเจอกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ1199.jpg 36K
  • ขอบคุณครับพี่อาทิตย์ โอยได้ซูซิ กะเหล้านอก อุๆทำเอาท้องใส้ปั่นป่วนนิดๆ โทษทีท่าน j พอดีของหายออกไปหาติดปห.นิดมิดได้ลาโอกาสหน้าแก้เตี่ยวใหม่อิไผ่ปิกก่อนบ่าต้องแซวฮิ้ว ผกก ใหญ่ว่างๆเอาเหียกำเนอะ หว่างนี้สำนึกผิด จิบๆอยู่กะบ้านเน้อ
  • ตัวนี้สุดยอดมากเลยสำหรับผมอ่ะ จะติดตามต่อไป อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    1332.jpg 41K
  • ขายหมาโตหลายตัวเน้อ บอกในบ้านก่อน คิดให้ดีก่อนไม่ต้องรีบโทรมานะครับ คงขายไม่หมดทุกตัวขายตัวที่ขายได้ก่อน หัวแก้วหัวแหวนหัวกะละมัง สแตม 2x,xxx
    ไฟล์แนบ
    DSC02246.JPG 105K
  • 2 บูลบอย ประวัติไม่ทราบครับ โทรถามนายเก่าเขาเน้อ 0857172499 (x,xxx)
    ไฟล์แนบ
    DSC022032.jpg 116K
  • 3 สกัท นิ้วปุดอยู่เน้อ 2x,xxx
    ไฟล์แนบ
    DSC02101.jpg 123K
  • 4 ตุ๊กกี้ ไอ้ตอมลักหวดแล้ว มีบาดแผลเล็กน้อย 1x,xxx
    ไฟล์แนบ
    DSC02283 (2).jpg 103K
  • สตอม ป่อเก๋า
    ไฟล์แนบ
    DSC02190.jpg 109K
  • อียาว l@m จะมีไผ่เอาก่อนิ แปง
    ไฟล์แนบ
    DSC022243.JPG 116K
  • สวยๆ ทั้งนั้น จะเคลียร์พื้นที่นําหมาเข้าจากอเมริกาหรือครับอ้ายสมพงษ์...:015:
  • มีอีกตัว ตัวเมีย ลูก เรดแมน+หมู่ตุ๋น xxxx ตัวงาม หัวบ่งาม คุณภาพตามที่เห็นไม่ได้เป็นตามลมปาก
  • อ้ายสมพงษ์คับ...ขอเบอร์กำคับบบบบบบ
  • เอาจริงหรือครับอ้าย เริ่มงงแล้ว...:011:

เบอร์อ้ายสมพงษ์ครับ 081-881-5537 อาจโทรติดยากหน่อย
  • สภาวะไม่ปกติ เกิดอาไรขึ้น...ขายหมาหมดบ้าน:m010:
  • พี่เต็กขอบคุณคราบบบบบบ
  • ง่ะ ขายหมดเลยเหรอพี่
  • โทรไม่ติดเลย มีปัญหาอะไร ? ทั่นสมพงษ์ ฯ อ่านแล้วใจหายยยยยย
  • :m005:เกิดไรขึ้นครับพี่สมพงษ์ ขายหมดเลย เลิกเลี้ยงแล้วเหรอครับ
  • อ้าว ยังไงละเนี่ย พี่ผมมมม
  • มันยังไงคับ พี่สมพงษ์

น้องงงหลายๆเด้ออ้าย:062:
  • เกิดไรขึ้น
  • ความอดทนของคนเรามันคงมีจำกัดแหละครับ
    มีพิท มีเพื่อน(แดก)...
    อย่าขายเลยครับพี่
    เชียงใหม่จะไม่มีรางมาพัฒนาครับ
    ความเห็นส่วนตัวครับ
  • หายไปไหนกันหมด ได้ยินการตัดสินใจของอ้ายสมพงษ์เลยช็อคกันหมดเลยเหรอครับ...:003:
  • ขายหมดบ้านเอาตังไปแอ๋วสาวก้าาาาาาาาา
    อ้ายตะคืนอะหยังปิ๊กบ้านหน้าซื่อ ออกมาตามหาปอป่ะตันนะ
  • ท่าน จ.เป็นปรกติแล้วยังท่าน555555 หรือว่าโดนกักบริเวณจ่ะอิอิอิอิอิอิ
  • ขนาดปะได้เปิดโทรศัพท์ไอ่แตมไปอยู่ตางสุโขทัยก่ะอ้าย ของดีก่ไปโวยยยยยยยยยยตะ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • โอ้ว!!! ข่าวจั่งซี่สไปซี่ตามบ่ทัน... อิๆๆ :013:
  • อ้ายตะกี้โทรหาผมสุมาเต้อะแบตหมดอ้าย จะจวนไปตางไดแหมเหมาะ ทีมเฮาโดนกักบริเวณไป1รายเน้ออออออออฮิ้ววววว
  • แกนนําล้านนาหมาแดงซะด้วย 555
  • เดี๋ยวจะล่ารายชื่อกลุ่มล้านนาหมาแดง เพื่อยื่นขอปล่อยตัวแกนนำของเรา ขอให้ทุกคนร่วมมือด้วยนะคับ 55555555555555