ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@ใครพอทราบราคาค่าผ่าตัดรักษาโรคปากแหว่งเพดานโหว่บ้างครับ@@@
  • ใครพอทราบราคาแล้วก็ที่รักษาที่ไหนช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านไว้ล่วงหน้าครับ
  • ที่ โรงพยาบาลศิริราช ฟรี ครับ ผมเคยดูใน TV ลองสอบถามไปที่โรงบาลดูนะครับ หรือที่โรงพยาบาลรามา ก็ใด้นะครับ
  • :029:ขอบคุณครับท่านผี

แต่ว่ากรณีนี้เกิดในสุนัขครับไม่ทราบว่ามีที่ไหนบ้างที่รับผ่าตัดและค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร

ถ้าใครมีข้อมูลช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ผ่าตัดในลูกหมา ที่เพิ่งออก คิดว่าน่ายากมากน่ะครับ เพราะว่า เหงือกจะเป็นรูด้วย และ ไม่สามารถดูดนมได้ ส่วนใหญ่
    ลูกหมาจะ หลับไปเอง (ตาย)
    แต่ถ้าทำได้ ถึอว่า ดีเลยทีเดียว ได้บุญมากด้วย
  • แนะนำให้ลองติดต่อไปที่ รพส. กม.8 รามอินทรา ครับ เท่าที่พอมีประสบการณ์ การผ่าตัดค่อนข้างยาก และโอกาสรอดต่ำ วิธีการจะใช้การ กรีดเอาเพดานปากด้านบน มาปิดบริเวณรูโหว่ แต่จะสามารถทำได้ก็เมื่อลูกสุนัขโตพอสมควร ซึ่งส่วนใหญ่ลูกสุนัขจะไม่ค่อยรอดโตจนสามารถผ่าตัดได้ครับ ค่ารักษาก็หลักหมื่นขึ้น
  • ขอบคุณครับ

jaguar pits

Ultradog

ตอนนี้เจ้าDEVAได้หลับอย่างถาวรไปเรียบร้อยแล้วครับเมื่อตอน12.45น นี้เองครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่เข้ามาให้คำแนะนำ อย่างน้อยเขาก็ได้มอบความสุขให้กับผมตั้งแต่ได้เห็นเขาเกิดออกมา

ขอบคูณครับอย่างน้อยผมก็ทำดีที่สุดแล้วเท่าที่ผมจะทำให้กับเขาได้ หลับให้สบายนะเจ้าลูกหมาน้อย