ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร สุนัขกล้ามสวย เพื่อลงประกวดเพาะกาย
  • เรียนเชิญ นักกีฬาเพาะกายทุกท่านถึงเวลาแสดงพลังแล้วครับ

สืบเนื่องจากจะมีงานประกวดพิตบูลที่ห้างพันธ์ทิพย์ งามวงศ์วาน ในวันที่ 19 กพ นี้
    ผมจึงมีรายการพิเศษ เป็นการประกวดเพาะกาย สำหรับสนัขกล้ามสวยในประเทศไทย

ครั้งนี้จะเป็นครั้งแรกที่มีการประกวดประเภทนี้อย่างเป็นทางการ
    ผมจึงต้องการทราบจำนวนสุนัขที่จะลงแข่งขัน เพื่อที่จะแบ่งรุ่นได้ตรงกับจำนวนสุนัขให้มากที่สุด
    และจะได้จัดของรางวัลให้เพมาะสมเพื่อเป็นกำลังใจ แก่ผู้นิยมกิจกรรมประเภทนี้ต่อไป

ท่านใดสนใจที่จะเข้าร่วม รบกวนลงชื่อ รูปสุนัข ชื่อเจ้าของ ระบุอายุ เพศมาให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆ
  • แท้งครับ อายุ 2 ปีนิดๆ เพศผู้ครับ เจ้าของชื่ออธิปัตย์ ครับ เป๋ครับ (ขอไปเอาถ้วยเลยละกันครับ555)
    ไฟล์แนบ
    DSC00322.JPG 69K
  • Moody ครับ ส่งในนาม DogFunPark
    ขอลงไปประกบ Tank หน่อย อิอิ แม้
    ว่าจะเป็นลอง แต่ลงไปเป็นสีสรร :)

เพิ่มรูปหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2242.1.jpg 79K
  • ว๊าวๆๆๆๆ หล่อ ล่ำ:026::026:
  • MALE
    BLUE-DIAMOND
    11เดือน "ณ.วันประกวด"
    ไฟล์แนบ
    IMG_40684.JPG 121K
  • เพื่อสะดวกในการเตรียมงาน และให้ผู้ยืนความจำนงค์ลงแข่งจริงๆ ได้ฟิตซ้อมเตรียมตัวได้อย่างสบายใจ
    และรู้ตัวล่วงหน้าว่าในสนามแข่งต้องไปเจอกับใครบ้าง ใครคือคู่แข่งที่น่ากลัว และต้องปรับปรุงเพิ่มเติมอะไร

งานนี้จึงไม่มีการรับสมัครที่หน้างานนะครับ
  • กติกาก็ง่ายๆครับ เน้นขนาดของกล้ามเนื้อ เมื่อเทียบกับสุนัขทั่วๆไป
    ใครมีกล้ามเนื้อสวยงาม ชัดเจน มากที่สุดก็คือผู้ชนะ

กติกาสากลของการประกวดกล้ามก็คือ เน้นกล้ามเนื้อล้วนๆ และต้องมีไขมันน้อยที่สุด
    สุนัขที่มีผิวหนังบางที่สุดก็คือมีไขมันใต้ชั้นผิวหนังน้อยที่สุด กล้ามใหญ่ กับตัวใหญ่ แตกต่างกัน
    และกล้ามเนื้อควรมีทั่วตัว คือ คอ หลัง สีข้าง สะโพก น่อง ไม่ใช่มีเพียงจุดใดเพียงจุดเดียว

ขอบคุณครับ
  • ขอส่งลงด้วย1ตัว ทำไมยังไม่เห็นมีตัวเมียมาลงบ้างเลย ฟิตกันมาเยอะๆ เดี๋ยวไม่มีคู่แข่งแล้วโดนยุบ คู่แข่งไม่กลัว กลัวแค่ฮีทจะมาชนรึป่าว

สุนัขชื่อ : ไอริส
    ชื่อเจ้าของ : ตั้ว
    ไฟล์แนบ
    Iris.jpg 112K
  • ขอบคุณทุกท่านที่มารวมพลังกัน ช่วยปลุกกะแสนะครับ

เรื่องคนดูมาน้อยไม่เคยกลัว กลัวแต่หมามาแข่งน้อยครับ
    แต่ถ้าเราทำเต็มที่แล้ว เมื่อถึงเวลา ได้แค่ไหนก็ต้องแค่นั้นครับ
  • หายไปเลยนะตั้ว ช่วงนี้ไม่มาฟิตเลย
    หรือแอบไปซุ่มซ้อมที่่อื่น 555
    ระวังโดน Moody แซงนะ
  • ลงด้วยครับ

สุนัขชื่อ : BAR LEY
    ชื่อเจ้าของ : ยุทธ
    ไฟล์แนบ
    BAR-LEY.jpg 91K
    BAR-LEY-2.jpg 90K
  • ชื่อ แพนด้า
    อายุได้กันกับของคุณ ตั้วเลย
    ถ้าไม่ติดท้องเสียก่อน อาจได้เจอกัน
  • เจ้าแท้ง มันกล้ามงามโดยแท้ ขวันใจผมจิงๆต้องตามไปเชียร์ 55
  • http://www.youtube.com/watch?v=9M-6jl7lmwE

wow อยากลงด้วยจังครับป๋า งานนี้มีมันส์ แน่นอน:020:
  • ขอบคุณจริงๆครับ แบบนี้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

ลืมบอกเรื่องค่าสมัครและของรางวัล
    ถ้าหมาเยอะจะแบ่งเป็น 4 รุ่น ผู้ 2 เมีย 2 อายุเกินปีครึ่งกับต่ำกว่าปีครึ่ง
    แต่ถ้าหมาน้อยอาจจะเหลือแค่แยกเพศผู้กับเมียเท่านั้นนะครับ

รางวัลที่กำหนดไว้เบื้องต้นมีดังนี้
    ที่หนึ่ง ถ้วยเกียรติยศ บวกเงินรางวัล 3,000 บาท และอาหาร 2,100 บาท รวมมูลค่าประมาณ 5,100 บาท
    ที่สอง ถ้วยเกียรติยศ บวกเงินรางวัล 2,000 บาท และอาหาร 2,100 บาท รวมมูลค่าประมาณ 4,100 บาท
    ที่สาม ถ้วยเกียรติยศ บวกเงินรางวัล 1,000 บาท และอาหาร 2,100 บาท รวมมูลค่าประมาณ 3,100 บาท
    ถ้ามีประกวดครบทั้งสี่รุ่น รวมมูลค่าของรางวัลทั้งหมดประมาณ 50,000 บาท

ค่าสมัครตัวละ 500 บาท
  • หลายๆตัวดูแล้ว กล้ามสวยใช้ได้ ขาดเพียงอย่างเดียวความคมชัดของกล้ามเนื้อ
    ก่อนถึงวันงานควบคุมอาหารและน้ำหนักให้ดี ผิวหนังยิ่งบาง กล้ามยิ่งคมสวย ไม่ต้องเกร็งมากก็มองเห็น
    อย่าลืมฝึกโพ๊สหมามาด้วยนะครับ ทำอย่างไรก็ได้ ให้กรรมการเห็นกล้ามได้ชัดเจนที่สุดครับ
  • ไอ้ เรามัน คน ห่างไกล เกิีน

ยังไงเป็นกำลังใจให้ ทุกตัวคับ ผม

................ ไอ้ ตุบ ทั้ง หลาย งาน เข้า ล่ะ ที นี้ อิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    000_0007 - Copy (2).JPG 121K
  • มีเตี้ยๆหางคิ้งๆไม่ได้ฝึกเเต่กล้ามเต็มเลยจะลงด้วยอะพี่มาร์ค

ลงได้ไหมเนี่ย :o046:
    ไฟล์แนบ
    238.jpg 98K
    2213.jpg 102K
    205.jpg 106K
    2113.jpg 102K
    197.jpg 104K
  • เปิดและปิดรับสมัครวันไหนครับ
  • เนื่องจากชอบ Pit Bull สีดำ ขอเชียร์ Tank!!
  • งาน นี้ ประมาท ไม่ได้ มี ม้า มืดอยูุ่

แต่ ต้องดูกันจิงๆๆวันงาน
  • กองเชียร์แท้งมาแล้ว 2 ขอบคุณครับ งานนี้รับประกันความคมชัด(พี่มาร์คครับ วิธีไหนก็ได้เหรอครับ ผมเอาแมวไปล่อได้ป่าวครับ55)
  • ลูกชายที่บ้านอยากลงประกวดมากเลยครับ แต่ไม่ทราบว่าจะลงได้รึเปล่า เอาเป็นว่าขอเป็นสีสันก็แล้วกันครับ

ชื่อเจ้า VESPA GS ครับ
    อายุ 1 ปี 1 เดือน
    เจ้าของชื่อ อ้น ประชาชื่น :m032:
    ไฟล์แนบ
    vespa GS-1.jpg 107K
  • รูป Vespa GS อีก รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    GS.jpg 54K
  • อย่างมึงแข่งกินเหล้ายังพอไหววะพี่อ้น เออกูว่าไอ s พอได้หวะได้ออกรอบแรกอะ ที่รัก :m073::m073::m073:
  • :063:รอชม อยู่ทางนี้ ด้วยคน
  • ขอบคุณคนจัดด้วยคราฟ ที่มีกิจกรรมให้พิตได้แสดงความสามารถ ผมก็เลี้ยงพิตเหมือนกันกล้ามเป็นมัดแต่เชื่องยังก๊ะแมว ข้างบ้านเห็นยังชอบเลยกะว่าจะเอาไปดูลาดเลาที่งานนี้ด้วย แต่เพื่อมันยุส่งให้ลงประกวด เอาก็เอาวะ?
  • ผมว่าจะเป็น ป๋าดัน ดันหมาของน้องในกลุ่มตัวนึง
    เป็นตัวเมียกล้ามคมกริบ สีข้างกล้ามขึ้นเป็นมัดๆ แต่ดันเพิ่งผสมไปดิ ป๋า
    ไม่งั้นเดอะแทงค์ของหมวดเป๋ มีสะเทือน รอดตัวไป:006:
  • ฉลามเชียงใหม่จะฟิตทันมั้ยน้องานนี้ อยากจะไปประกบมืออาชีพไจแอนท์กับเจ้าแทงค์ดูเล่นๆ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC01224.JPG 120K
  • มีเวลาเดือนกว่าๆ หากเริ่มฟิตตั้งแต่วันนี้ ยังทันครับ
  • อย่าคิดมากกันนะคับ ถือว่ามาร่วมสนุกกัน
    เพื่อ กิจกรรม นี้ ได้ มี ต่อ และดียิ่งขึ้น
    ต่อไปบ้าน เรา มี แต่ หมาเท่ๆๆ เต็ม ไปหมด เจ้าของก้อสุขภาพดีไปด้วย
    ให้กำลังใจ ทุกท่านคับ

แต่งาน ผม ว่า มีแซว กัน มัน แน่ๆๆ5555
    ไฟล์แนบ
    100_0644.JPG 68K
  • กระทู้หมากล้ามทำไม ไม่ฮ๊อตเหมือนกระทู้ด่ากันบ้างว่ะ
  • "ตัวเมียกล้ามคมกริบ สีข้างกล้ามขึ้นเป็นมัดๆ" คงเป็นสาย Rezor(มีดโกน) อยากเห็นจังเลย เสี่ยยุทธ
    เอารูปมาอวด มาโพส์ทแข่งกันก่อนในเวปได้ไหม๊อะ

• 5555 ตอบแทนให้ พี่มาร์ค มี แต่ คน หุ่น เถ้า แก่ ทั้งนั่น ไม่นิยม หมากล้าม

น้อย พวก ที่ หุ่น ราช ดำเนิน ...........

มีแค่นี้แหละ ที่ตอบๆๆอยู่ 55555
    ไฟล์แนบ
    IMG0451A - Copy.jpg 47K
  • ไอเพชร พอฟิตทันป่าว ป๋า 5555
    ไฟล์แนบ
    เย่อ (Large).JPG 120K
    เย่อ2.JPG 78K
  • สวัสดีคับ ป้า ไอ้ เพชร ดตขึ้นมากเลยคับ
  • ให้ กำลังใจ กับผุ้ แข่งขัน กับ คลิป นี้ หน่อย 5555

เพลงปลุกใจ 5555

http://www.youtube.com/watch?v=_FOq9YjCP3c
  • ฟิตๆๆๆๆๆ เข้า ทุกๆๆๆๆๆๆท่าน เพื่อให้ ได้ มาซึ่ง คำว่าแชมป์ เปี่ยน

http://www.youtube.com/watch?v=aJmr5CKY73M&feature=related
  • พี่ยุธพูดซะอยากเห็นตัวเมียกล้าม(หลบใน)ของพี่และ55
  • :m056::m056::m056:
  • สไปรส์
    ไฟล์แนบ
    25.3.JPG 83K
  • ผมคงต้องสละสิทธิ์แล้วป๋าลูกชายผมไปดีแล้วกว่าจะปั้นอีกตัวก็คงไม่ทันงานนี้ขอบายคับสงสารมันโครตๆๆคับป๋าก่อนมันจะตายมันทรมานน่าดู
    ไฟล์แนบ
    000000000000000.jpg 105K
  • สเปรส์
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 86K
  • :014:เสียใจด้วยครับ ถ้าได้ประกวดคงจะไม่พลาดรางวัลแน่ ๆ ครับ
  • สไปรส์ & สแปลช
    ไฟล์แนบ
    25.1.JPG 84K
  • เห็นพวกพี่ๆ โพสต์หมากล้ามลงแล้วอยากเห็นวันงานจริงๆคับ จะยกครอบครัวไปเพื่องานนี้โดยเฉพาะ ชอบพิตบูลมากคับ
  • ขอโทษด้วยครับ ลืมบอกอายุ
    ตอนนี้ สไปรส์ & สแปลช อายุ 1 ปี 8 เดือน
    เพศผู้ทั้ง 2 ตัว
  • ท่านบอย พี่แนะนำแบบขำๆ
    บวชให้มันเลย ไหนๆก็ไม่ต้องโกนผมอยู่แล้ว ฮ่าๆๆๆ

อย่าคิดมากท่าน ก้าวเดินต่อไป ครับ
  • เห็นแต่ละตัวของแต่ละท่านแล้ว กล้ามเป็นมัดๆจริงๆ

สงสัยตอนประกวดเสียงเชียร์คงกระหึ่มน่าดูชมเลยนะครับ

เลือกเชียร์ไม่ถูกเลยว่าจะเชียร์ใครดีครับฮ่าๆๆ สวยๆทั้งนั้นเลย :015: