ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เพิ่งจะตื่น ยังไม่สร่างเลย.....:012:
  • พร้อมเดินทางครับ เจอกันครับพี่น้องชาวพิษโลก:020:
    ไฟล์แนบ
    163033_167130936656269_100000780928866_294948_6290925_n.jpg 71K
  • ยินดีต้อนรับ พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ

ทีมงาน พิด"โลก พร้อมต้อนรับเต็มที่คับ
  • คงอยู่ไม่ดึกครับ ....ออกตัวไว้ก่อนเนิ่นๆ มีภาระกิจเดินทางอีก วันอาทิตย์ แต่ก็เต็มที่ครับ:062:
  • สนุกมากคับ งานนี้ สุดๆ เหล้าไม่อั้น 55+ แต่เจ้าภาพไม่เมาเลยอ่ะ 55+
  • แค่เห็นคนมางาน มีความสุขเราก็ดีใจแล้วคับ อ็อฟ

:063:
  • สวัสดี ตอนทุกคนตื่นขึ้นมาอ่านนะคับ ฮ่าๆๆๆ

เมื่อคืน ใครได้ฟัง สายัญ ร้องเพลงมั่งคับ (เอ่อเพราะเปล่าคับ ฮ่าๆๆ)

สนุกมากๆเลยคับ
  • ไก่จ๋าร้องเพราะดีนะ พี่เป้า:006::006::013:
  • ไม่มีคำบรรยาย มีแต่คำว่า "ขอบคุณครับ" ...

สนุกมากมายคับ ลงรูปให้ดูเยอะๆนะคับ ...

ท่านพี่บอย เอารูปผมหล่อๆเลยนะ 55 ...
  • พี่บอยคับ ...

รับน้อง "พิกกี้ ลาตินา" มาแล้วคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_05072.jpg 117K
  • "PIGGY LATINA"
    ไฟล์แนบ
    IMG_05022.jpg 120K
    IMG_05002.jpg 120K
  • ขอบคุนคับ พี่เหน่ง

สวยจังเยยคับ พี่บ็อบบี้

:063:
  • :063::063::063::013::013::013:
  • ได้เลยบ๊อปบี้เอามาฝากที่บ้านพี่ได้เลย 555555555
    http://www.youtube.com/watch?v=gUmZMLr8eH0
  • ขอบคุนพี่ๆทุกคนคับ ...

พี่บอย พูดเองนะ"เอามาฝากที่บ้านพี่เลี้ยง" ผมจะด้ายเอาไปฝากให้ขุนน้องพิกกี้หน่อย 55 ...
  • ไปไหนกันหมดคับ เงียบๆไปนะคับ

ไม่คึกคักเหมือนวันงานเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

สงสัยดูบอลดึกกัน
  • >>>> เลี้ยงลูกหมาคราบไอ้คุณบูม คุณว่างก็ดูแลไปก่อนโว้ย 555.............................
  • ยังอยู่อีกคน คร้า..........
  • ยุนี่จร๊าบูม

ยังยุ พี่เต้ เลี้ยงหมาดีๆๆเน้อพี่ เปงกำลังใจไห้พี่ชายจ๊
  • ผมทำสติ๊กเกอร์แจก เพื่อไว้อาลัยไอ้แมก เป็นสติ๊กเกอร์สะท้อนแสง เอาไว้ติดหลังรถ เพื่อความปอดภัยคับ ใครแวะมาก็เข้ามาเอานะคับอย่างน้อยก็จะได้คิดถึงมันบ้างไม่มากก็น้อย
    ไฟล์แนบ
    010.jpg 12K
  • เสียใจด้วยคัฟพี่บอย

เดวว่างๆๆจะแวะไปเอาคัฟ.......
  • เสียใจด้วยพี่ บอย................
    มันยังอยู่ในความทรงจำของพวกเรา ตลอดไป ครับ:039::039:
  • ไม่ต้องเศร้ามาก..ชีวิตยังคงต้องเดินต่อไป.สู้ๆครับบอย
  • เสียใจด้วยคับพี่บอย
  • >>>> เสียใจด้วยคราบพี่บอย.. มันได้อยู่กับคนที่รักมัน ไอ้แม็คก็ดีใจแล้ว......................
  • ด่ามันไม่ลงวะ
  • อื่อสงสารมัน
  • :m049:พี่ บอย ไอ้ แม็ค มัน หมด ลม ตอน ไหน อ่า ??

แล้ว ไอ้ แม็ค มัน ออก อาการ ยัง ไง บ้าง อ่า ก่อน ที่ มัน จะ ตาย อ่า

หมด กัล แรงบันดาล ใจ ของ ผม (ชอบ มาก เลย ตัว เนี่ย "นาย แม็ค หลับ ให้ สบาย ")**ขอ ไว้ อาลัย แด่ การ ลา จาก
  • ประธานบอย เสียใจด้วยนะครับ
  • สู้ๆ พี่ชาย

มันไปดีแล้ว สิ่งที่เสียไปก็เป็นข้อคิด และสิ่งที่รออยู่มีให้คิดเยอะกว่า

มีพบ มีรัก มีจาก
  • เสียใจด้วยครับ..บอย ถ้าไอ้แมค มันพูดได้มันก็คงบอกว่า มันดีใจแล้วที่ได้อยู่กับเจ้านายที่รักมันจนวันสุดท้าย
  • เสียใจด้วยค่ะพี่แบดบอย:039::022:
  • สมาชิกใหม่ขอลายงานตัวคับ (ผมชื่อ โซโล คับ)
    ไฟล์แนบ
    160.jpg 109K
    248.jpg 103K
    341.jpg 92K
    429.jpg 91K
    529.jpg 91K
  • :006::063::063::006:
  • คู่แฝด ไอ้เบ มันมาแล้วววววววว.........:013::013::013:
  • :063:สวยโดนใจครับ ท่าน พี่ บอย:063:
    ไฟล์แนบ
    1682.jpg 75K
  • :031:อะไรๆๆ จะเกิดก็ต้องเกิดพี่ สิ่งเดียวที่เราควรจำ คือความทรงจำดีๆที่เราให้กัน ชิวิตมันแสนสั้น:029::008::008:
    ไฟล์แนบ
    5555.jpg 71K
  • ถูกต้องแล้วคับ เพื่อนยศ
  • สนใจมั้ยครับ งานที่ ม.ขอนแก่น:015::015::015:
    http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=296311.0
  • แจ่มคับ พี่ตั้ม

:063::063::063:
  • คู่แฝดไอ้ โซโล ครับ พี่ น้องงงงงงง
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 116K
  • ...สวยมากเลยพี่ โหดสุดๆๆๆๆ...
    ...ลงประกวดหมากล้าม ได้ที่ 1 แน่ แน่ พี่...
    ไฟล์แนบ
    021472.jpg 71K
  • ประธานบอย สนใจลองมาลงชิงถ้วยพระราชทาน หน่อยมั้ยครับ....:015:
    บูม ...เอา ดีเซล มาบ่ (คุมให้อยู่มาเลย ผู้จัดงานแจ้งมาเเล้ว:013:)
    รางวัลถ้วยพระราชทาน
     พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช
     BIS (ALL BREED)
     BMISS ไทยหลังอานและไทยบางแก้ว
     สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ
     BFISS ไทยหลังอาน และ ไทยบางแก้ว
     สมเด็จพระบรมโอรสาธิราช เจ้าฟ้ามหาวชิราลงกรณ สยามมกุฎราชกุมาร
     RBIS-BJIS (ALL BREED) // อารักขา ตอน ข-ค
     BISS เช็พเพอด (ใน/นอก)//BJISS ไทยหลังอานและไทยบางแก้ว
     สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
     BPIS (ALL BREED)
     BISS-BJISS ทุก GROUP SPECIALTY BJISS/BPISS/BBISS เช็พเพอด
     BPISS ไทยหลังอานและไทยบางแก้ว
     สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี
     BBIS (ALL BREED)
     RBJIS-RBPIS (ALL BREED) BBISS ไทยหลังอานและไทยบางแก้ว
     BPISS-BBISS ทุก GROUP SPECIALTY

กรรมการตัดสิน

(J 1) พ.ต.ท. ภาสวัชร์ ศรีทัย (สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข)
    ตัดสิน GROUP SPECIALTY ไทยหลังอาน และ ไทยบางแก้ว

(J 2) คุณธนกฤต ปฏิญญาวัฒน์ (สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข)
    ตัดสิน ALL BREED1 แบ่งกลุ่มแบบ AKC
    (J 3) คุณสุดเขตร์ โรหิตรัตนะ (สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข)
    ตัดสิน ALL BREED2 แบ่งกลุ่มแบบ AKC

ดูรายละเอียดได้ที่เว็บไซต์ http://vet.kku.ac.th

ถ้าจะมา เรื่องที่พักพักที่บ้านผมได้นะครับ....:015:
  • ดูท่านประธาน ก่อนคับ พี่ตั้ม

ใจอยากไปมากๆคับ
  • แล้ว พิทบูล ลงรุ่นไหนล่ะคับ พี่ตั้ม

ดูแล้วแม่ง ไอ้พวกเส้นใหญ่ กวาดหมดพี่งานนี้ ฟันธง

:062:
  • เอาใจช่วยครับ บูม เพราะ ดีเซล สวยจริงๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่เปรม

ผมได้ข่าวมาแล้วคับ พี่เปรม ตอนนี้พี่น้ำ กำลังทำชุดที่ดีๆอยู่ชุดหนึ่งคับ

ที่รู้ๆผมจอง เฟริสเมียใว้เรียบร้อยแล้วคับ ฮ่าๆๆๆ เดียวจะส่งข่าวอีกทีคับ พี่เปรม
  • >>>> ก๊อก.................ๆ ตื่นได้แล้ว........................ๆ
  • ตื่นแล้ว คร้าบบบบบบบบบบ..........:o035: