ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED NOSE ไซร์ใหญ่ หุ่นนักกีฬาครับ
  • พ่อ ต๊อต ลูก STONECOLD + MAYDAY ( คอกเดียวกับหมูแดง ) ตามLINK ครับ http://pitbullzone.com/pedigree/pid/242/red-pig

แม่ เจนนี่ ลูก LION + หมูแดง ( คอกเดียวกับจูล่ง ) ตาม LINK http://pitbullzone.com/pedigree/pid/244/red-julong

ลูกสุนัขอายุ 3 เดือนครึ่งครับ

ลูกสุนัขชุดนี้ไม่ใช่แนวหนาๆล่ำๆกว้างๆน่ะครับ จะเป็นแนวสูงใหญ่เหมือนพ่อแม่ ปู่ย่าตายาย ครับ

ต๊อด สูง 24-25 นิ้ว หนัก 48-50 โล เจนนี่ สูง 23 นิ้ว หนัก 42 โล ครับ

081-9488269 ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04387.JPG 91K
    DSC04385.JPG 87K
  • THE ต๊อด
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 65K
    2.JPG 88K
    1.JPG 69K
  • JANNY
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 52K
    2.JPG 57K
    1.JPG 62K
  • ไม่ได้ตั้งใจจะถ่ายท่านั่งน่ะครับ แต่มันถ่ายรูปยากมากมากครับ

ผู้ 1 12000
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 90K
  • สอบถามราคาตัวผู้ครับ...ขอราคาพร้อมจัดส่งนะครับ

แจ้งทางเมล์นะครับbombom_007@windowslive.com
  • ผู้ 2 สวยที่สุดครับ 14000
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 81K
  • ผู้ 3 เล็กสุดครับ 9000
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 80K
  • เมีย 1 ใหญ่กว่าตัวผู้อีก 13000
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 85K
  • เมีย 2 ครับ 10000
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 74K
  • MAYDAY ลูก TIGER

เป็นทั้งย่า และ ยายทวด ของลูกหมาชุดนี้
    ไฟล์แนบ
    .JPG 120K
  • ทั้งพ่อ และ แม่ สุนัขชุดนี้ ดุ น่ะครับ ไม่ใช้แนว น่ารัก ไม่เหมาะอย่างยิ่งกับบ้านที่ไม่รั่วรอบขอบชิด

พ่อหมา ปล่อยกลางคืน สามารถเฝ้าปั๊มน้ำมันได้ดีกว่าจ้างยาม

รูปนี้ STONECOLD เป็นทั้ง ปู่และ ตาทวด ครับ
    ไฟล์แนบ
    .JPG 34K
  • สอบถามรายละเอียดทางโทรศัพท์น่ะครับ ไม่ค่อยได้เล่นเนทครับ

ย้ำน่ะครับ ไม่ใช่แนวสมัยใหม่ ไม่ใช่เตี้ยล่ำ ไม่ใช่สุนัขหัวโตๆ ครับ

ขอบคุณพื้นที่ PITBULLZONE ครับ
  • แรงจังครับ
  • ลูกสุนัขสายเลือดแบบนี้ผมพยายามตั้งราคาให้สมเหตุสมผลที่สุดแล้วครับ

หรือมาหาที่บ้านมานั่งคุยกัน ว่าจะเลี้ยงมันแบบไหน มีความพร้อมเรื่องระบบการจัดการขนาดไหน มีความรับผิดชอบแค่ไหน ให้ไปเลี้ยงฟรีๆเลยก็ยังได้ครับ ถ้าคุณพร้อมจริงๆที่จะดูแลมันน่ะ

ด้วยความเคารพครับ
  • สวัสดีครับพี่ผมคิดว่าพี่จะไม่ลงขายสะแล้วทำไมมันโตไวกันจังตอนที่ผมเข้าไปดูยังไม่สูงใหญ่ขนาดนี้
    ใครที่สนใจหมาแดงใหญ่ๆผมว่าชุดนี้ไม่ควรพลาด ตัวแม่กับพ่อหมาผมรับรองว่าใหญ่สะใจแน่ๆครับ
    ส่วนตัวผมถูกใจTHEต๊อดมากทั้งความใหญ่ความดุที่หมาแดงควรจะมี
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17164
    ส่วนลิ๊งนี้เป็นผลงานลูกๆของ THEต๊อดกับนางนีน่า แม่หมาของผมเอง
  • ตัวนี้ก็เป็นลูก THEต๊อดกับนางนีน่า อยู่บนเกาะพงันเจ้าของชื่อน้องแก๊ปเป็นลูกเจ้าของที่พักชื่ออะไรผมจำไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    58256_124303064288795_100001273063373_173828_665920_n.jpg 67K
  • :063::063:ขอแสดงความนับถือในนำใจที่กล้าบอกความจริงใจในการขายชอบมากมายอยากได้สุดๆแต่หมดหวังที่จะเลี้ยงเพราะไม่สะดวกโดยประการทั้งปวง
  • F 1 Sold

เตรียมตัวเป็นหมากรุงเก่า
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 116K
  • หน้าตาออกมาบล็อกเดียวกันเลยค่ะ น่ารักดี:032:
  • ที่แรงน่ะ ผมว่าราคาครับ แพงไปนะ
  • หมาแบบนี้ ชอบจริงๆครับคือประมาณใช้งานได้จริง ส่วนเรื่องราคาผมว่าไม่แพงเลยกับหมาแบบนี้ ทั่วๆไปก็แปดเก้าพันอยู่แล้วนี่ครับ แต่หมาแบบนี้นานๆจะมีที เอาใจช่วยครับ แอบอ่านเวปนี้มานานละอยากได้มากๆแต่ติดเรื่องที่บ้านยังไม่พร้อมเลยครับ
  • ราคาแพงมากสำหรับคนไม่พร้อม สำหรับคนที่พร้อม ก็สมเหตุสมผลดี เพราะถ้าซื้อจริงก็คงต่อรองราคาเขาอยู่ดี
  • สามเดือนครึ่งใหญ่จริงๆ โตเต็มที่ขโมยจะกล้าไม๊นะ ชอบหมาใหญ่ครับ
  • ส่งมาจันตัวดิน้า ใหญ่จริงสายนี้การันตีเลย
  • มันเหมาะสำหรับคนชอบสูงยาวใหญ่คับ แต่ว่าราคาขนาดนี้ผมว่าซื้อได้ดีกว่านี้เยอะ
    เพราะเด๋วนี้มีคอกดีๆให้เลือกเยอะ ใจเย็นๆค่อยๆจัดไป
  • :063:สุดยอดครับ:063: ชอบมากเลยครับหมาเเนวๆนี้ สายเลือดSTONECOLD (rama3) น่าเก็บมากครับ ..:063:
    ไฟล์แนบ
    06012011472.jpg 86K
  • เจ้าของพูดจาตรงไปตรงมาดีคับ จริงๆหมาแดงไซด์ใหญ่ๆนี่ต้องดูกันนานๆ กว่าจะเต็มไซด์นี่ล่อเข้าปีที่3นู้นแนะ

หลายคนยลตามช่อง ใครชอบแบบไหนก็ว่ากันไปครับ ประเด็นอยู่ที่ว่าลูกหมาเป็นแบบไหนก็ว่ากันไป อย่าหลอกกันครับ

พิทบูลสวยทุกตัว ข้อนี้ผมยังยืนยันอยู่ อยู่ที่ว่าจะเทรินให้เมื่อไหร่ จะกินได้มั้ย โรคภัยเยอะมั้ย ความเอาใจใส่ดีมั้ย

ลูกหมาชุดนี้เท่าที่เห็นมา สุขภาพดี แข็งแรงดี ฉลาด แข้งขาดี เดิมๆครับ
  • ใหญ่ สะใจจริงๆครับ/ใช่ครับหมาสูงใหญ่ต้องดูกันยาวๆครับ
  • ลองอ่านดีๆเจ้าของหมาชัดเจนที่สุดแล้วครับ

ทั้งสายเลือด ราคา

ตัวเมียมาอยู่ที่ยุดยา 1 ตัว(เพื่อนฝากจอง)
  • ผมก็ชอบแนวสูงใหญ่แต่ราคาคนเงินเดือนน้อยแบบผมคงเอื้อมไม่ไหว หมาแดงราคาถูกหายากจังอยากเลี้ยงสักตัวแต่งบไม่มี เกิดมาจนมันลำบากแท้เน้อ
  • ตอบผีสุดท้าย ลองหาๆๆ ดุคับน่าจะมี ราคาไม่กี่พัน แต่อาจไม่ได้ สายเลือดดีๆๆไป

เอาตามที่เราเล่น ได้ คับ เกินกำลัง อย่า ดีกว่า คับ .............

เลี้ยง เผื่อ อะไร...........................

คนจน แต่ ดุแลดี ก้อโอ................

คนรวย ปล่อย ปะล่ะเลย ก้อ ซวย ของหมาไป........................

อย่า ซีเรียส คับ ผม สุ้ๆๆๆ :001:
  • ผลงานการจ่ายลูกของTHEต๊อดกับนางนีน่า รูปที่ลงเป็นตัวที่เล็กที่สุดคอก
    เจ้าของที่ซื้อผมไปถ่ายรูปส่งมาให้ผมดูตอนมันอายุ10เดือน
    แต่ตอนนี้อายุหมาชุดนี้ก็หน้าจะ1ปี4เดือนแล้วครับไม่รู้ว่ามันจะโตกว่าเก่าหรือป่าว
    ลองดูผลงานการจ่ายลูกของ THEต๊อด เป็นแนวทางการดูลูกหมาชุดนี้แล้วกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    P10100902.jpg 74K
    P1010106.jpg 88K
    DSC007602.jpg 88K
  • ดีคร้าบ..ส่งตัวผู้ใหญ่ๆ มาให้ผมเลี้ยงสักตัวได้มั้ยคร้าบ แนวนี้อ่ะชอบมากมาย:063: หรือไม่ตัวเล็กสุดก็ได้คร้าบ
  • น้าๆๆๆ มีเหลือๆๆส่งมาให้เค้าเอาไปเฝ้าสวน มั่งป่าวววว
  • ขอบคุณท่าน tutie มากครับ ใครมีแดงๆเหลือๆโยนมาให้ผมเลี้ยงมั่งนะครับ งบน้อยซื้อแพงๆไม่ไหวจริงๆ
  • ขอกันเลยเหรอ หมาแดงทำมัยมันอาภัพนักวะ
  • ราคาลดสุดๆได้เท่าไหร่ครับป๋ม
  • สนใจมากคับ แล้วจะโทรไปคุยนะคับ
  • มีชุดใหม่แจ้งด้วยนะครับbombom_007@windowslive.com