ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายสมพงษ์.....
    ลาบฟาน...กับแม่มาลน่อม....
    กำ
    5555555555555
  • โฮ๊ะ....หยาง........มา.........เงียบ
  • ก็เค้าอยู่ในช่วงฟิตโค้งสุดท้าย โหมโรง!! นะกองเชียร์ก็ปั่นกระทู้ไปนะ 555:o063:
  • พี่น้องอยากปรึกษาเรื่องกรรมการตัดสินพิทบลูงาน วันที่ 13 ก.พ.อยากได้ใครดี ผมไม่อยากรบกวนพี่คนจัดมาก เพราะคุยกับพี่คนจัดงานถ้าใช้กรรมารสมาคมเขาคงไม่เข้าใจพิทบลูมากนัก ผมจึงอยากรบกวน ท่านพี่สมพงษ์ กับพี่จอห์น พอจะรับเป็นคนตัดสินได้ก่ครับ หรือใครมีความคิดเห็น อย่างไรบ้าง ท่านพี่เก่ง พี่เต็ก ว่าอย่างไร เราไปมิตติ้งกันในงานได้เลยนะครับ และทางลำปางก็สอบถามมาเยอะ ยังไงรบกวนความคิดเห็นด้วยครับ เผื่อเราจัดงานใหญ่ๆของพิทล้านนาหรืองานลากในอนาคตจะได้มีสปอนเซอร์เยอะๆ5555
  • เรื่องรายละเอียดคร่าวๆของงานประกวด(กาดสวนแก้ว) คือ แยกเป็น เรดโนสเฉพาะเรดโนส บลูลี่ก็แยกเฉพาะบลูลี่ ตามช่วงอายุครับ รางวัลเป็นถ้วยรางวัลและ เงินสด+อาหาร(แล้วแต่ได้อันดับเท่าไหร่ครับ) อยากให้มาเยอะๆคับเพื่อพิทบลูเราจะมีคนรู้จักและเข้าใจมากขึ้นเพราะบางคนถามผมว่าไอ้หมาพันธ์นี้มันกัดแหลกจริง หรือมันลากได้จริงหรือปล่าวโชว์ให้เขาเห็นกันหน่อยดีไหมพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    pit-b.gif 31K
  • ขอคุณสำหรับรายละเอียดงานคับ...
    ฝากถามคุณ KinG_Kong หน่อยคับ...
    ว่า แชมป์ เดียวกัน กับ ที่ผมรู้จักมั้ยคราบบบบบ
    ขับ mr-s กก 69 ใช่ป่ะคับ
    ถ้าใช่...เรา ต่าย ลำปาง เพื่อน แนต อ่ะ
    ถ้าไม่ใช่ ขอโทษด้วยคราบบบบบบบบ
  • แม็คให้ท่านจอนท์ตัดสินแบบแดงๆได้อยู่แล้ว แต่จะให้ตัดสินบลูลี่นี้ลำบากเพราะท่านเข้าไม่ชอบเตี้ยๆๆอ่ะ เดี๋ยวท่านดูตัวไหนก็ไม่สวยไปซะหมดน่ะแม็คคับ555555555555
  • อ้าวงานนี้ไอ่เก้นหมดสิทธิไปเพราะเขาไม่อยากเห็นหมาแบบกัดแหลกกกกกกกกกกกก อิอิอิอิอิอิ
  • ส่วนจะให้อ้ายตัดสินต้องมีสาวววววววว...สาวววววววว เน้อไม่งั้นสายตาอาจไม่ดีเน้ออออ:m110: อ่ะล้อเล่นนนน
  • แม็คถ้าไปกันเยอะแล้วกาดไม่แตกก่าแม็ค ระวังคนอื่นจะเมาก่ามาดูพิทก่าาาาาาาาคับ บ่ะประกวดแต่เอาไปฮิ้วววอย่างเดียวได้ก่แม็ค 55+555
  • หลังแข่งลากเสร็จไม่ได้ย้อนกลับเชียงใหม่นะเพ่ ผมกลับยโสธรเลย กลับเชียงใหม่อีกทีก็มีนา เมษาโน่นเลยนะ!! ฮิ้วๆๆๆๆ
  • พี่จอนท์ อ้ายสม ผมว่าจะทำเสื้อ ด้านหลังเป็นลายของพี่จอนท์ ด้านหน้าตรงนมซ้ายจะเป็นตัวหนังสือ CHIANG MAI PITBULLด้านล่างเชียงใหม่เป็นTHAILAND okไหมคับ แล้วจะทำแบบให้ดูนะพี่
    ไฟล์แนบ
    00846_20.gif 38K
    01405_6.gif 30K
  • เล็กกะเอาไอ่เก้นมาดับร้อนสงกราณ์หรือไง:013::013::013:
  • อ้ายเก่งคับ...ย่ะเสร็จแล้ว...
    จอง 1 ตั๋ว คับบบบบบบ
    :013::013::013:
  • เห็นด้วยครับแมค อ้ายสมพงษกับท่านจอห์นเหมาะสมกับการเป็นผู้อาวุโส ที่จะตัดสินพิทบูลกับเร็ดโนสเป็นที่สุด
    แต่ถ้าไม่มีผู้ตัดสินบูลลี่นี่ผมขออาสาเลยครับ อยากลองมานานแล้วเป็นกรรมการเนี่ย รับประกันความตงชิน...:013:
    ยังไงถ้างานนี้มีขื้น ขอความรวมมือให้ทุกท่านที่เลี้ยงพิทบูลอยู่เชียงใหม่ ลําพูน ลําปางมารวมตัวกันให้ได้นะครับ
    ถ้าเรามีกันเยอะๆ ได้เปรียบ ผมว่าต่อไปเราจะจัดงานใหญ่อีกไม่กีเดือนข้างหน้า คู่กับเชิงท่องเที่ยวเมืองเหนือหรือไม่ก็เยาวชน
    ผมมั่นใจว่านักการเมืองที่เชียงใหม่ยินดีที่จะมอบเงินบางส่วน สําหรับให้จัดกิจกรรมดีๆ แน่นอนครับ...:065: :020:
  • ทําเสร็จเร็วๆ นะครับเก่ง อยากได้เสื้อชุดใหม่มานานแล้ว...
  • ฝากหละอ่อนน๊อย 2 ตั๋วนี้โตยเน่อคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0836.JPG 123K
    DSC_0816.JPG 114K
    DSC_0815.JPG 112K
    DSC_0812.JPG 114K
    DSC_08032.JPG 119K
  • จัดมาอย่าพล่ามนาน ขี้เกียจรอ เอา 2 ตัว
  • ผมอยากได้ โลโก้ แบบปักอะครับ ไม่อยากได้แบบสกรีน (ขอเสนอความคิด)

ไปแข่งลากกลับมา เอาไอ่เฮกเตอร์ ไปประกวดต่อดีกว่า (หน้าจะสู่เปิ๋นได่เน๊าะ)

เก่ง เดี่ยวผมเอา แทรกเตอร์ไปโชว์พ่อพันธุ์ ผมให้เก่งจูงมันนะ
    ไฟล์แนบ
    Hector1 (704 x 470).jpg 107K
  • ว่าไดว่ากั๋นปี้ น้อง
  • ได้ทุกอย่างคร้าบ...ขอให้บอก ไปปายป่าวพี่..ส. เก่งไปป่าว ถ้าทำเสื้อแบบปักเป็นลาย ที่โลตัสมีที่รับทำนะ
    พี่.ส.หมาหมดยังคร้าบ ขอให้หมดเร็วนะคร้าบ:065:
    ไฟล์แนบ
    1258851863.jpg 45K
  • จะทำเสร็จตอนไหน วันใดก็ช่าง แต่งานลากต้องมีเสื้อทีมใส่ จุดประกายแล้วถ้าไม่มีเสื้อทีมใส่ตาเก่ง...โดน!! เต็มๆๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • แนะนําให้ใช้ชื่อทีมหรือไม่ก็โลโก้ด้านหน้าใหญ่ๆ เห็นชัดๆ ครับ จะได้ดูปุ้ปแล้วรู้ปั้ปเลยว่าทีมเหนือ...
  • พี่จะเอาให้ทันงานลากเหรอพี่ งั้นเดี๋ยวไปถามร้านที่ปักก่อนว่าเค้าจะคิดยังไง แล้วจะบอกเน้อ
    เอ็ด เอาแทรคเตอร์ให้ผมจูงผมจูงได้อยู่แล้วสบาย แล้วใครจะรับผิดชอบความเสียหายต่อหมาตัวอื่นนะ555555
    ท่านเต็กคุยกับพี่จอนท์แล้วว่าโลโกจะอยู่ด้านหลัง
  • มีอาไรให้ช่วยบอกได้น่ะคัรบไม่ได้หายไปไหนแต่งานมันเยอะ:m019::m019::m019::m019::m019:
  • ช่วยเอาเจ้าลั้กกี้มาร่วมในทีมลากทีครับหนึ่ง...:013:
  • ขอบคุณพี่ๆสำหรับความเห็นครับยังไงก็มาร่วมงานกันเยอะๆนะครับใครอยากสมัครล่วงหน้าหรืออยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อพี่ผู้จัด ได้เลยนะครับ เบอร์ 081 7247672(พี่เอ็ด)ครับ พี่เก่งโล้โก้อย่างนี้สิโดนใจสั่งสองตัวเน้อคับ
    ไฟล์แนบ
    01405_62.gif 30K
  • พี่เอ็ดเค้าเป็นเจ้าของร้านไหน่ครับแมค...?
  • :019:พี่เอ็ดร่วมกับพี่เก่ง ร้านอันธิกาด้านหน้าทางเข้าหายยาเป็นผู้จัดครับ:067:(รู้สึกว่าจะมี CP เป็นสปอนเซอร์หลักอะพี่ไม่แน่ใจ)
  • คุณเก่งอันธิกาที่มีลูกไอ่เตอร์แม่นก่ ตะวายังอู้กันอยู่เลย
  • อันธิกานั่นเอง ขอบคุณครับ...:015:
  • ชื่อ ก๊องโต้ครับ ตอนถ่ายอายุ 11 เดือนครับ ผมอยู่ อ.ดอยสะเก็ดครับพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04177.JPG 70K
  • ก๊องโต้ หล่อจังวุย ใผ่ว่างติดต่อเรื่องประกวดหมาตวยเน้อ คนจัดเปิ่นจะว่าจะไดผ่อง
    ไฟล์แนบ
    DSC02367.jpg 91K
  • ตกลง คิงคอง เปน แชมเพื่อนผมจิงๆด้วย
    ไปเชียงใหม่จะแวะหานะ......
    (ใส่เหล้ากั๋นกำ)
    5555555555555555
    :013::013::013:
  • -พรุ่งนี้ มาแอ่วลำปางผ่องเน้อ อ้ายๆทั้งหลาย
  • คุณ paradon77 ว่างๆมามิตติ้งกันบ้างนะคับยินดีที่ได้รู้จักคับ เจ้าก๊องโต้สวยคับจะได้เห็นตัวเป็นๆนะคับ
    วันนี้งานยุ่งๆเลยไม่ได้ไปถามเรื่องเสื้อเลยยยยยย:001:
  • ไม่เป็นไร! ใส่เสื้อกล้ามแข่งก็ได้ 555
  • เออเดี๋ยวทำตัวปั๊มไปให้ปั๊มที่ไหลก็ได้หรือจะปั๊มที่หลังก็ได้นะเล็ก555555555555
  • แค่รับโทรของไอ่พวกที่ถามร้านยาก็หมดเวลาไปครึ่งวันแล้ว อิอิอิอิอิอิอิ
  • ปั้นน้ำเป็นตัว ที่บ้านเป็นห้องเย็นหรือป่าววะ 555
  • เย็นไม่เย็นก็ใส่เสื้อหนาวนอนก็แล้วกัน 5555+55555
  • เชียงใหม่เป็นเช้าที่สดใส เย็นเจี้ยบเลย เหมาะสําหรับทดลองพลังลากแมกซิมั่มเป็นที่สุด...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC012243.JPG 120K
  • อากาศเช้าวันเสาร์หนาวจัดคงไม่มีคนอยากตื่นกัน อย่างนี้ต้องเอาเบียร์สดเทาว์เวอร์ฟู้ดคอรต์ 12:00 ถึง 14:00 มาล่อ... 555
  • ดีคับพี่ชาวเชียงใหม่

อยากถามว่าเจ้าตัวเล็กสองตัวบนนั้นชื้อมาจากเชียงรายป่าวคับ

พ่อเขาชื่อไทเกอร์ที่ได้แชมป์ปีที่แล้วป่าวคับ

เป็นพี่น้องเดียวกันกับตัวนี้ป่าวคับน่าตาเหมือนกันมากอะคับ

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=60482.0

ถ้าใช่ก็มันคงพี่น้องเดียวกันอะคับ

พ่อชื่อไทเกอร์แม่ไม่รู้ว่าชื่อไร คิคิ

ขอบคุณนะคับ

ที่ให้คำตอบคับ
  • ไม่มีใครตอบผมเลยหรอคับ
  • 2ตัวนี้พ่อหมารู้สึกจะชื่อคิงคอง แม่หมาชื่อมันนี่คับอยู่เชียงใหม่คับ ตอบแทนเจ้าของหมาแล้วกันนะคับ อิอิอิอิ
  • ตื่นมาฟิตหมากันได้แล้วครับ!!! เช้านี้หนาวยิ่งกว่าเมื่อวานอีก...:053::053::053:
  • ท่านเต็กเอาไอ่เบิกให้เต็มที่เลยยยยยยยยยยยยยย
  • เช้านี้ตื่นตั้งแต่ตี่สี่ครึ่ง ไม่ได้ฟิตหมานะครับเก่ง มานั่งดูสตีลเลอร์แข่งรอบเพลย์อ๊อฟ เกือบตกรอบไปแล้ว โชคดีจริงๆ ทีมผมเนี่ย...

ฝากบอกจอห์นด้วยนะครับ พุงเบิกหายไปแล้ว หุ่นดูดีขื้นเยอะเลย แต่ตอนเช้าๆ มันคงง่วงจัด ฟิตหนักจนลืมตาไม่ขื้น...555
    ไฟล์แนบ
    DSC01234.JPG 120K
  • เมื่อก่อนผมก็ดูชอบsan francisco49มากเลยแต่ตอนหลังๆไม่ได้ดูแล้ว สมัยนั้นเคยฝากน้องที่เรียนเมกาซื้อหมวก49แต่มันบอกว่าใบละ3000upมั่ง ไอ่เราทำงานตอนนั้น2500เองเลยไม่ไหว อดได้เลย
    ส่วนท่านจ.คงหนักล่ะคับเมื่อคืนเพราะแก่ไปปายงานwarm เด็กก็ชวนแต่ติดงานรร.ลูกชายซ่ะงั้นกว่าจะเลิก4ทุ่มแน่ะ อดไปเลยยยย