ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++"MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 9"++
  • :o001:++ MEETING PITBULL PHUKET++ วันอาทิตย์ ที่ 16 มกราคม 2554

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 16.30 น. สถานที: สะพานหิน ตรงกันข้าม กรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

3. ใครอยากจะหิ้วอะไรมาสมทบก้อยินดีคับ (อาหารม เครื่องดื่มม ขนม นม เนย):m030:

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ :o023:
  • อ้าว อาทิตย์นี้แล้วหรือนี้่ เร็วจริงๆ เกือบลืม

แล้วเจอกันครับ
  • เจอกันครับ
  • ขอไปด้วยครับ
  • เจอกันครับ เริ่มเวลา 16.00 น.ใช่ไหมครับ จะพาลูกชายหัวแก้วหัวแหวนไปด้วยครับ
  • ใกล้จะถึงวันงานแล้ว อย่าลืมมากันเยอะๆเน้อ
    บ้านใครมีตะไคร้เอามาด้วยนะเผื่อฝนตก(ต้องพึ่งไสยศาสตร์ละตู)

เอ่อเกือบลืมใครรู้จักแม่หม้ายงามๆพามาปักตะไคร้ด้วยเด้อ :m001:
  • ขอย้ำแม่หม้ายงามๆ
    ไม่ใช่แม่หม้ายงามๆแต่ผัวแกตายตั้งแต่สงครามโลกนะยังงั้นไม่เอา
  • เดี๋ยวผมหาหมอผี ไปจับผีในงานให้ดีกว่า

จะได้รู้กันว่า ใครที่เป็นผี คอยหลอกหลอน บ่อยๆ

image

image

image
  • คุณป๋อง..เจ้าชู้อีกแล้ว..รักครอบครัวบ้างน่ะครับ...:031:
  • แหม ก็ผมติดมาจากพี่แจ็คนะแหละ :o036:
  • ผมไปด้วยครับไม่ได้เจอเพื่อนๆ นานแล้วจะไปป่วนงานให้บูลลี่กระเจิงเลย อิอิ เรดโนสคืนชีพ
  • สวัสดีพี่กาน สบายดีนะพี่

อย่าลืมเอาเลโต้มาลากกกกกกกกก โชว์อีกนะพี่
  • กิจกรรมวันมีสติ้ง ภูเก็ต ร่วมงานกันเยอะๆ ก็แล้วกัน น้องป่องไม่ทราบมีอุปกรณ์ สายจูง ถักเสร็จแล้วยัง ปลอกคอหมาด้วย มีแล้วพามาดูบ้าง สวยๆ จะได้อุดหนุน เดี่ยวเจอกัน วันงาน
  • ตอนนี้คุณป๋องถักสายจูง...มือเป็นเกรียวหัวเป็นน๊อตแล้วครับ..เพราะยอดสั่งจองสูงมาก..:015:
  • อยากไปเที่ยว จ. ภูเก็ต บ้างจังเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    77722.jpg 108K
  • พรุ่งนี้เจอกันนะครับจะพาหมาไปเทียวด้วย
  • ขอส่งใจไปช่วยให้งานประสบความสำเร็จนะครับ
  • วันนี้แล้ว จับเด็กๆอาบน้ำประแป้งดีก่า
  • :m075:ขอบคุณนะค่ะป๋ามาร์ค เดี๋ยวจะเก็บภาพมาฝาก วันนี้จะพาลูกชายกับลูกสาวไปเล่นน้ำทะเลซะหน่อย
  • ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีครับ

ยินดีกับน้องๆ ทุกคนด้วยนะครับ ที่งานผ่านสำเร็จไปได้ด้วยดี

ผู้คนล้นหลาม เยอะมากๆ

เดี๋ยวรูปงาน วันพุทธที่ 19-1-54 จะเอามาลงให้ดูนะครับ
  • ขอขอบคุณป๋ามากๆ สำหรับกำลังใจนะคับ :m019:

และขอขอบคุณ พี่ป๊อบฟาโร ล้วงหน้าสำหรับรูป :m001:

และที่อย่างยิ่งขอขอบคุณพี่น้องชาวพิทและอื่นอีกมากมายที่มาร่วมงานคับ บอกตามตรงมันเกินคาดมากๆสำหรับผู้ที่นำหมามาและผู้ที่ให้ความสนใจทำให้หายเหนื่อยเลยคับ(แต่เมาจิ๊บเป๋งเลย)ตอนนี้ผมไม่ไหวแล้วขอตัวก่อนนะคับ :m026:
  • ท่าทางคงสนุกนะครับ หากมีภาพน่ารักๆ ของงานครั้งนี้เชิญส่งมาให้อาณาจักรสัตว์เลี้ยงด้วยนะครับจะนำลงตีพิมพ์ด้วย และขอแจ้งข่าวงานที่จะเกิดขึ้นคืองาน Thailand Pitbull Show 2011 วันเสาร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 54 ณ ห้างพันธุ์ทิพย์ สาขางามวงศ์วาน ชั้น 8 เนื้อที่กว่า 3,500 ตารางเมตร กว้างขวางติดแอร์เย็นฉ่ำ ในงานนอกจากจะมีงานประกวดพิทบูลสายงามแล้วยังมี การประกวดหมากล้าม โดยกิจกรรมนี้คุณมาร์ค มาเฟีย เป็นผู้ริเริ่มและมีรางวัลเพียบ ทั้งเงินสดและอื่นๆ กิจกรรมเกี่ยวกับพิตบูลอีกหลายอย่าง และที่ขาดไม่ได้ในงานนี้ก็คือการประกวดสาวงามประจำค่าย มีถ้วยรางวัล สายสะพาน และเงินสดกว่า 10,000 บาท เรียนเชิญกลุ่มภูเก็ตขึ้นมาเที่ยวงานนี้ด้วยนะครับ รับประกันความมันส์แบบนันสต๊อปตั้งแต่นาทีแรกของงานยันปิด เราได้เรียนเชิญผู้อาวุโสในวงการพิตบูลบ้านเรามาร่วมงานนี้ทุกท่าน รายละเอียดของงานดูได้ในเว็บนี้นะครับ (บอร์ดของงาน) ส่วนใบสมัครสามารถโหลดได้เลย หรือจะจองบู้ธก็ได้ บู้ธละ 5,000 บาทมีของว่างเลี้ยงตลอดงาน หลังงานหากไม่มีอะไรผิดพลาดอาจจะมี Thank you Party ด้วย
  • รูปงานดูได้จากรูปลิ้งค์ด้านล่างก่อนนะครับ

เดี๋ยวจะเอาลงให้ดูอีกทีครับ

http://www.mtb4.com/index.php?topic=452.msg2047;topicseen#msg2047

http://www.facebook.com/album.php?aid=26214&id=100001656881611

http://www.facebook.com/album.php?aid=26215&id=100001656881611
  • พี่ป๊อบ ทำไมรูปผมกะน้องๆ มีรูปเดียวเองอะคับ :m053:
  • ไม่เข็ดหรอป๋อง อยากหัวแตกอีกหรอ อย่าให้ต้องเตือนหลายครั้งนะ:m112::o053::o053::o054:
  • มันมีดีที่หาง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0769r2.JPG 105K
    IMG_07252.JPG 101K
    IMG_07692.JPG 113K
    tail.JPG 79K