ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ตื่นแว้ววเหมียนกัน.....ไปเลี้ยงหมาก่อนเดอ
  • ตื่นด้วยคนคร๊าฟ......
  • >>>> ผมออกกะเช้าแล้ว ขอตัวไปนอนก่อนไม่ไหวแล้ว นอนหลับฝันดีคราบ.:o038::o038::o038::o038:::o038:............
  • สวัสดีตอนเช้าคับ เพ่น้อง

:062:
  • ฝากให้ พี่เต้ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    canon 0552.jpg 62K
  • ฝากให้พี่บูมดูคับ
    ไฟล์แนบ
    537.jpg 93K
  • น้องใหม่รายงานตัวครับ.....เพิ่งจะลองเลี้ยงชอบมานานพี่ที่ทำงานให้มาตัวหนึง
  • เอามาชมหน่อยดิคับ
  • ...พี่บอย เป๋าว่าจะ รียม เท็ตดี้ ทำหมากล้ามเหมือนกัน...
    ...แต่คงสู้ โซโล ไม่ได้ อยากให้เค้ามีกิจกรรมทำ สนุกสนาน สงสารเค้าไปไหนไม่ได้...
    ...เพราะเค้าดุมาก... แล้วเจอกันวันงานที่ กทม.นะพี่ ถ้ามีโอกาสไป...
    ไฟล์แนบ
    036.jpg 53K
    03822.jpg 100K
  • วันอาทิตย์นี้พาหมามาเดินเล่นที่ริมน้ำกันน่ะ..มาคุยแลกประสบการณ์กันเวลาประมาณ4โมงเย็นเจอกันน่ะครับพี่น้องชาวพิษณุโลกทุกท่านครับ
  • ไปด้วยดิ..
  • อะจร๊า คุณพี่บอย

แล้วเจอกันเน้อ....พี่น้อง
  • คี เพื่อนโต้งจะกับมาวันไหนคับ

ถ้าไปหาพี่เต้ แวะมารับคนทางนี้มั่งเน้อ ขอติดรถไปด้วยคนคับ

อยา่กไปด้วยคับ
  • จัดไปน้อง คี เด่วจะเปิดขวดรอ.....:015:
  • :o065:มีเหล้าเรียง 2 ขวดคับโซดาเอามาด้วยเดอ กับแก้มเดียวข้อยมาซื้อที่นี้ก็ได้พี่แมค มานั้นเล่นกันหน่อยคับไม่ได้รวมตัวกันนานแล้ว พิด,โลก จงเจริญญญญญญญญญญ โย๊ยยยยยยยย มี:o065:
  • พี่บอยเอาจริงป่ะน่ะ....(เรื่องที่จะเอาหมาไปเดินเล่นริมน้ำกันอ่า!!~)

ผมรอเวลานี้มานานแล้ว อยากให้มีทุกเดือนเลย ผมจะได้เอาหมาผมไปเปิดหูเปิดตาครับ
  • จริงซิค่ะน้อง..เรื่องนี้พูดเล่นได้ยังไง..เจอกันน่ะพี่น้อง
  • ได้พี่แล้ววันนั้นจะเตรียมตัวให้ว่างพร้อมที่จะลุยศึกหนักครับ....!!~
  • >>>> วันนี้อากาศดีมากๆ ตื่นได้แล้วคราบ..........
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกท่าน.........
    พี่บอย วันอาทิตย์ นี้ มีพาหมาเดินเล่น ไม่โทรมาชวนเลยนะ.........จำไว้ พ่อโล้นซ่า
    เด๋วกรู ขี่แมงกะไซด์ ไปเองก็ได้ ฟะ..............:m058::m012:
  • ใกล้ออกแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    545.jpg 100K
    440.jpg 108K
    360.jpg 98K
    271.jpg 111K
    1103.jpg 113K
  • สวยดีครับประธานบอย
  • 2เดือนแล้วหรือนี่ ไวเนอะ สวยครับพี่
  • ขอบคุณคับท่านบายดีนะ หายหนาวแล้วมังเลย
  • >>>> บูม.. อยู่ไหมหน้อ......................
  • >>>> คี..เลิกงานยังหิวเหล้าอะ.............
  • >>>> นี่คุณแบดบอยหมาผมก็ออกแล้วนะไม่คิดจะถามบ้างเลย ผมเต้พิโลกนะพี่. ฮา..........................ๆ
  • อ่าวออกแล้วรึ 555555555 ล้อเล่นนะไอ้น้องชาย
  • >>>> เดี๊ยวผมกลับบ้านเมื่อไร จะเอามีดแทงให้ไส้ไหลเลยนิ.........................โหดไหมพี่.........................
  • >>>> เช้าตี 5 วันนี้เมืองเลยหนาวมากๆแถมมีลมพัดอีก จะบ้าตาย......................
  • :003:วันนี้ 4 โมงเย็นนะคับพี่น้อง (จะมีใครมาใหม่หนอ):003:
  • ไม่ต้องถาม เตรียมเบียร์ไว้ จบ..............
  • สวัสดีครับพี่ๆชาวพิษณุโลกทุกท่าน....!!!~

วันเนี่ยไม่รู้นะว่าใครจะไปมั่งแต่ที่รู้ๆมีผม1คนแล้วอ่าพี่บอยที่ไป

เมื่อวานเข้าไปบ้านพี่บูมเห็นลูกน้องพี่บอกว่าพี่ไปสร้างโรงเรียนที่ไหนอ่า(กลับมาทันไหม๊เนี่ย)

พี่บอยเดี๋ยวอัฐเข้าไปหาพี่ที่บ้านประมาณ (15.30 น.) นะครับเดี๋ยวอาบน้ำให้ลูกน้องผมก่อนแล้วก็

ทำงานบ้านก่อน(แต่งานเนี่ยผมไม่พลาดแน่เชื่อผมสิ๊)

แต่ก่อนอื่นต้องโทรถามพี่บูมก่อนว่าจะไปยังไงแต่ของผมโก้นั่งรถมอเตอร์ไซร์ได้แต่ถ้ามีคนมารับก็ขอผมติดรถไปด้วยนะ....คุคุ
  • :006:โอ้โห...ประเสริฐดีแท้ๆ น้องบูม ใจพระ ไปทำบุญสร้างโรงเรียน กับเค้าด้วย:063::063::063:
    อีตอนมา เที่ยวเมืองเลย ก็ไปช่วยทำบุญ ที่บ้านล่าง ช่วยทุนการศึกษาไปแล้ว รอบนึง เสาร์นี้ก็มาช่วย ค่าเสื้อกันหนาวให้เด็กๆที่บ้านล่าง ด้วยล่ะกันนะครับ ....บูมมมมมมม

ประธานบอย เก็บภาพ สมาชิก พิดโลก จูงหมาดื่มเบียร์มาอวดบ้างเด้อ:062:
  • เอาหมาขึ้นรถก็ให้ระวังนะ อัฏ เพราะหมาเราตัวมันใหญ่แล้ว

พี่คงไม่ไปหรอกคับ มันอันตราย

ขอให้สนุกกันนะคับ:062:
  • ขณะนี้ได้ส่ง ทีมงานทำลายตับไปล่ะ...

เผื่อซัก1เมาเด้อพี่น้อง...
    ไฟล์แนบ
    Photo-05572.jpg 95K
  • :013:คลอดแล้ว ครบ 30 วันเมื่อไหร่บอกด้วยนะพี่ บอย อยากเห็นลูกมันอะ:013:
    ไฟล์แนบ
    11012.jpg 113K
  • คอกนี้มันแน่ๆๆคับ
  • คร้าบบบบบ
  • ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........เช้าแล้วววววว ครับ
  • ตื่นแล้วคับ

:062:
  • โย๊ยยยยยยยยยยยยย ตื่อแว้ยยยยยยเดียวพาโซโลไปฟิตก่อนนะคับบบบ
  • ไปไหนกันหมดหว่า

:o018:
  • รบกวนถามกลุ่มพิตบูล พิดโลกหน่อยครับ ตอนเย็นๆจูงหมามาแถวริมน้ำบ้างมั้ยครับ พอดีผมมาพักแถวๆริมน้ำเลยอยากไปดูกลุ่มพิดโลกครับ ขอบคุณครับ
  • อยู่แถวใหนคับผมอยู่ติดกับลิมน้ำเลยถ้ามาโทรหาได้คับ 085-5934744..055-252475
  • เฮ้ยพี่ บอย ตกลงจะอยู่ติดโรงพัก รึ ติดริมน้ำแน่ เอาดีๆนะ..........คริ คริ...
  • :013:เออ ใช่ครับผมฮา+ฮา แหมมมมอยากไปเดินเล่นด้วยจัง:013:
  • อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน..............

แหม๋ พี่ยศ แพงเพชร ใกล้แค่นี้เอง จิ๊บๆ
  • สวัสดีครับน้องใหม่ครับ...อยู่ชินราช
    ตัวนี้เค้าให้มา..หลายคนบอกมันไม่สวยครับ
    ผมจะปั่นมันใหม่ไม่รู้ว่าจะได้แค่ไหน
    ไฟล์แนบ
    DSC01074_resize.JPG 56K