ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตู้ปลา 1 ชุด แลกพิท 1 ตัว(สายโชว์)
  • ใครอยากได้ตู้ปลา สวยมาก ขอแลกพิท 1 ตัว(สายโชว์) Tel.085-810-3992
    ไฟล์แนบ
    Pic (66) OK2.jpg 53K
  • เอาปลามาแลกด้วยสิท่าน คงจะสมใจในเร็ววัน
  • โทดนะครับ ตู้ปลาอันนี้ผมเห็นมาหลายเดือนแล้วนะครับ ไม่ทราบเจ้าของตู้ปลา คิดว่าจะมีคนเอาหรอครับ ผมว่าถ้ามีคนเค้าอยากแลกตู้ปลากะหมา ท่านคงไม่มาโพสถามแลกอยู่บ่อยแบบนี้หรอกครับ (หรือท่านมีหลายตู้มิทราบได้) แต่ผมว่าถ้าไม่มีใครแลกอย่าลงเลยครับ มันรกบอร์ดเปล่า ๆ ...
    จาก ผีอยากเจือกเรื่องชาวบ้าน ..อิอิ
  • เอาน่า คุณผี
    เผื่อมีคนสนใจ อาจมีลูกหมาเหลือๆ
    และเจ้าของอยากได้ตู้ปลา
    แต่ท่านakachaikeng น่าจะบอกรายละเอียดเพิ่มเติมนะ
    ได้ดูน่าสนใจ
    2ตู้ รึเป่า?
  • โอ้โหพี่ใจถึงมากเลยพี่จะเอาตู้ปลามาแลกพิทบูลเนี้ยนะพี่แล้วพี่จะคุ้มเหรอพี่
  • :o001: พี่เอาตู้ไปขายแล้ว เอาเงินมาซื้อหมาดีกว่าครับ ดูไม่ค่อยดีเลยครับ เอาของมาแลกชีวิต เหมือนผักเหมือนปลาเลย -*-
  • คือว่าผมมีอยู่ 1 ตัว แล้วอยากได้อีกซะตัว เพื่อมีคนอยากได้ (มีปัญหามากโทรมาก 02-816-7347) นะครับ
  • ผมมีเหมือนกัน ตู้ 60 นิ้ว กว้าง 24 นิ้ว สูง 24 นิ้ว + อะโรวาน่าทองอินโด 15 นิ้ว ใครสนใจแลกมั่งครับ
    ตู้ + อุปกรณ์ ผมซื้อมา 12,000 ปลา 11,500 บาท มีใบ Cer + ฝังชิพ
  • 2 ตู้รวมปลาด้วย ถ้ามีคนซื้อ คนได้ ประมาณ 3000 อ่ะคับ คงไม่พอซื้อหมาหรอกมั้ง คุณ pitbullwa
  • Ghost มีปัญหามากเหรอ โทรมา ครับ คุยกันหน่อยดีป่ะครับ
  • รออยู่ โทร.มาด้วย อย่ามาปากดี
  • เติมตังค์ให้หน่อยสิ ไม่มีตังค์ อ่ะ จะได้โทรไปหา ก๊ากกกกกก
    ผีตัวแรก
  • ลองเอาตู้ไปขาย แบ้วได้เงิน ก็ มาซื้อ หมา ดิพี่ น่าจะง่ายกว่านะครับพี่
  • เป็นผีอีกคนและกัน ให้ความเห็นแบบส่วนตัวนะ ผมว่าไม่น่าดูเสียหายอะไรนี่ครับ แต่อดีตมนุษย์เราก็ใช้สิ่งของแลกกัน
    แต่ก็เกิดปัญหาขึ้นว่า แต่ละฝ่ายมีความต้องการไม่ตรงกัน เช่น คนมีผ้าอยากได้ข้าว แต่คนมีข้าวกลับยากได้ผลไม้
    มนุษย์จึง สร้างวัตถุขึ้นมาอีกชนิดเพื่อเป็นตัวกลางการซื้อขายแล้วอุปโหลก(เขียนถูกป่าวไม่รู้นะ) ค่าของมันขึ้นมา
    เพื่อความสะดวกในการซื้อขาย นี่แหละที่มาของเงิน เงิน กับ สิ่งของผมจึงมองว่า มีค่าเหมือนๆกัน
    ปล่อยวางกันบ้างเหอะครับ ใจกว้างกันหน่อย
    ป.ล.ถ้าคนเราเหมือนทุกอย่างทุกๆคน มนุษย์คงสูญพันธ์
    ผิดถูกขออภัยครับ
  • ถูกๆๆๆต้องน๊ะคร้าบบบบ ผีพูดดี
  • ก็เค้าอยากจะแลก ถ้ามีคนสมยอมเดี๋ยวก็ได้กัน

อย่าไปใส่ใจกับผีมันมากเลยนะน้า แต่อย่าไปแจกเบอร์เลยเดี๋ยวเจอโรคจิตคนในบ้านประสาทแด็กพอดี

ใจเย็นๆเดี๋ยวก็เจอเนื้อคู่เองแหละนะน้านะ
  • :o001: 2009 เดี๋ยวผีเดี๋ยวคน
  • อีก 1 เดือน (28กพ.) ถ้าไม่มีคนต้องการ ติดต่อได้ที่ carweekly555@gmail.com ผมเอาเอง ตอนนี้หมาเพิ่งคลอด
  • แนะนำ นะครับ เอา ตู้ไปลงใน เว็ปนายเก๋า .com คงรู้จัก นะ ครับถ้าเล่นปลา หมอสี แต่ถ้ามาแลก กับพิทบลู แนะนำ เอาปลาแลก หรือ เอาไปขายดีกว่า อย่างน้อย ปลาคุณ ก็แลกเป็นเงินมาซื้อพิทบลูงาม ๆ ได้แน่นอน แต่เอาตู้ป่าว มาแลก มูลค่า ตู้ 2ใบ นี้ แทบราคาพิท ไม่ได้แน่นอนคับ ต่อให้เป้นตู้กรอง 2ชั้น
    มาแลก แบบนี้นานคับมันไม่น่าสนใจ แล้วอยู่แถวไหน คับ ตู้ชุดนี้ เปิดราคา เท่าไร คับเดียว ผม ถามพวก ร้านปลาด้วยกันให้คับ :063: เอาใจช่วย