ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รองเท้าที่เหมาะกับคนเลี้ยงพิทบูล (ขำๆ แต่มันมีจริงๆนะคะ)
  • เมื่อวานไปเดินตลาดนัด เหลือบไปเห็นรองเท้าแตะคู่นึง

แว๊บแรกที่คิดเลยคือมันเหมือนเท้าของน้องหมาพิทบูลตัวนึง ที่เป็นลูกค้าประจำที่คลินิก

พอถามราคาแล้วเห็นว่าไม่แพง (159 บาท แต่แม่ค้าลดให้เหลือ150)

ก็เลยสอยมาสองคู่ ให้เจ้าของน้องหมาคู่นึง กับให้คุณหมอประจำคลินิกอีกคู่นึง

จริงๆอยากได้มาใส่เองแต่มีร้านเหลือแต่ไซส์ใหญ่ ก็เลยอดไป

ถ่ายรูปมาดูกันค่ะ เผื่อพี่ๆเพื่อนๆชอบจะได้ไปหามาใส่กัน ใส่ตอนเดินจูงหมาคงจะน่ารักดี :030:
    ไฟล์แนบ
    2115.jpg 49K
  • มีรูปนายแบบมาให้ดูด้วย
    ไฟล์แนบ
    207.jpg 72K
    2216.jpg 68K
  • รัองเท้าคู่นี้โดนเลยครับหาได้ที่ไหนครับ
  • ปากน้ำ100บาท
  • น่ารักดีจ้า!!!!!!
  • ยังหาสีชมพูอยู่ค่า ไม่ได้สักที เบอร์ใหญ่ๆ ชอบเหมือนกัน แองจี้เรียกรองเท้าคู่นี้ว่า "อุ้งตีนหมาค่า" อิอิ:030:
  • น่ารักมากเลยครับ
  • วันนี้ไปเดินตลาดที่ตึกตรงข้าม ได้มาแล้วค่า อิอิ สีชมพิวววววว:026:
  • คุณแองจี้ซื้อที่ไหนครับ
  • ตลาดนัดตึกอิตาเลียนไทยค่ะ เค้าจะมาอาทิตย์เว้นอาทิตย์อะค่ะ:031:
  • ได้มาสองคู่ละ