ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PR CCC BULLYMAX OF PITBULLZONE
  • ไม่รู้ว่าโตขึ้นมาจะสู้เขาไหวไหมหนอ เตรียมตัวออกมาอาละวาดแล้วเร็วๆนี้
    ตอนนี้มีคนมาขอตื้อหลายคนแล้ว รอลูกสาวผมเบื่อก่อนนะครับ ไม่หวง ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Bully Max.jpg 63K
  • ตัวนี้เป็นหลานบิซ ที่ผมอยากเห็นพัฒนาการของมันมาก เพราะสำหรับเจ้าบิซ มันไม่ใช่แค่หมาของคุณโอ
    มันไม่ใช่แค่หมาของคนไทย แต่มันคือหน้าตาของคนไทย และมันคือประวัติศาสตร์หมาบูลลี่ของโลกครับ

เราต้องยอมรับว่า หมาบูลลี่ เป็นหมาสายพันธ์ใหม่ที่มาแรงแซงทุกสายพันธ์ ไม่ใช่แค่ที่อเมริกา
    สำหรับหมาพันธ์อื่นๆ โอกาสที่คนไทยจะติดอันดับโลก แทบไม่มี แต่หมาบูลลี่ วันนี้เราคือเบอร์หนึ่งของโลกแล้ว

ขอแสดงความยินดี กับคนไทย แสดงความยินดีกับเจ้า บิซ หมาของคนไทยที่ดังไกลไปทั่วโลก
    เจ้าบิซไม่ใช่แค่เป็นเอกซ์ตรีมบูลลี่ แต่มันยังเป็น Corect Exyreme Bully อีกด้วย ผมรอลุ้นการประกาศผล
    ใครจะเป็น สุดยอด บูลลี่อันดับหนึ่งของโลกประจำปีนี้ ผมเอาใจรอลุ้นหมาของคนไทยตัวนี้
    และหกเป็นไปได้ ผมจะนำบิซมาโชว์ ในวานที่พัทยา เพื่อโปรโมทประเทศไทยให้ชาวโลกบูลลี่ได้รู้จัก

และวันหนึ่ง ผมจะนำเข้าลูกบิซ สวยๆระดับเทพ เอามาเลี้ยงเล่นๆ เพื่อประดับวงการบูลลี่ของประเทศไทย
    ผมเสียดายที่คนไทย มีหมาดี แต่ในประเทศไทยกลับไม่ฮิตเท่าที่ควร โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันบ่อยๆ
    เรากำลังต้องการที่จะก้าวขึ้นมาเป็นผู้นำในภูมิภาคนี้ ดังนั้นเราต้องเอาสิ่งที่เรามีมาโชว์ ไม่ใช่ไปโปรโมทหมาของคนอื่น

ไม่ทราบว่าผมคิดแบบนี้ ท่านเห็นด้วยหรือไม่ครับ
  • :063::063:เห็นด้วยครับป๋า :063::063::063::063:
  • โหพี่ ดูหน้ามันดิ ไอ้ตุ่นชัดๆ งานนี้มีเฮแน่ครับ อย่าเพิ่งให้ใครนะพี่ เดี๋ยวผมรับฝากเลี้ยงเอง555
  • สวยมากๆครับพี่มาร์ค

พี่มาร์ค ตัดหูเบอร์สวยดีนะครับ ร้านไหนเอ่ย เบอร์อะไร สวยครับพี่
  • ยิ่งดูก็ยิ่งชอบ ไอ้ตุ่นมันให้ลูกเทพจริงๆ อยู่ที่มุอีกสี่ตัว ไปดูมาวันอาทิตย์ แมร่งสุดติ่ง
  • นี้ก็หลานเหมียนกันคับบบบบ แต่คงสู้ป๋าไม่ได้คับบบบ
    ไฟล์แนบ
    rtaryn.jpg 90K
  • ผมอยากเห็นหมาที่ส่งออก มีชื่อสายเป็นของคนไทยครับ
    มาช่วยกันสร้างสายหมาเป็นของเราเองกันดีไหม เย้ๆๆๆ
  • THE PR CCC BULLYMAX OF PITBULLZONE รอเจอกับ PR" BULLROCK'S "DICKEN" BB CREW ได้เลย
    ตอนแรกว่าจะขาย DICKEN พอเห็นไอ้เจ้านี่(เจ้าของคุยเหลือเกิน) ไม่ขายแร๊ะ มวยถูกคู่แน่นอน ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    ไฟล์แนบ
    M222.jpg 116K
  • ก็ว่ากันไป
  • พอดีมีคนถาม เลยอยากจะถามท่านเทพต่อว่า
    "THE PR CCC BULLYMAX OF PITBULLZONE"
    PR" BULLROCK'S "DICKEN" BB CREW

ตรงคำว่า PR ในที่นี้หมายถึงอะไร???

แล้วเราจะสามารถวาง PR ไว้ในชื่อได้เลยหรอ?
    (ในใบเพดอ่ะ) ขอความกระจ่างด้วยครับ ส่วนใหญ่
    เค้าจะบ่งบอกความหมายอะไรหรือป่าว
  • ฝากบอก THE PR CCC BULLYMAX OF PITBULLZONE และเจ้าของด้วย

ให้เตรียมแพมเพิสไว้ได้เลย ทั้งเจ้าของ และ เจ้า ccc bully max เมื่อเจอ อสูรกายร้าย จากค่าย BUFFALOBLUE ...... "KUSTARF DRIF HAPER" เจ้า CCC BULLY MAX เยี่ยวแตกจะได้ไม่เรี่ยราด ตัวนี้ต่างชาติมาตื้อ แต่ไม่ขาย จะเอาไว้จับเจ้าติ๋ม CCC BULLYMAX ฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :020:
    ไฟล์แนบ
    1219.jpg 95K
  • นี่ก็หลานเหมือนกันแต่ก็คงสู้ป๋าไม่ได้เหมือนกัน(หวังไว้ลึกๆระวังอย่ามวยพลิกนะป๋า)
    ไฟล์แนบ
    111112.jpg 114K
  • ขอแสดงความยินดี กับคนไทย แสดงความยินดีกับเจ้า บิซ หมาของคนไทยที่ดังไกลไปทั่วโลก
    เจ้าบิซไม่ใช่แค่เป็นเอกซ์ตรีมบูลลี่ แต่มันยังเป็น Corect Exyreme Bully อีกด้วย ผมรอลุ้นการประกาศผล
    ใครจะเป็น สุดยอด บูลลี่อันดับหนึ่งของโลกประจำปีนี้ ผมเอาใจรอลุ้นหมาของคนไทยตัวนี้
    และหกเป็นไปได้ ผมจะนำบิซมาโชว์ ในวานที่พัทยา เพื่อโปรโมทประเทศไทยให้ชาวโลกบูลลี่ได้รู้จัก

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขี้โม้ฉิบหาย หมาเค้าตัวล่ะเป็นล้านอย่าเพ้อเจ้อที่สำคัญจะไปเกาะเค้าหล่ออีกล่ะเหมือนเดิม

มาเฟียจอมขโมนซีน ไม่ทำw,jเกี่ยวแค่กูมีเอี่ยวทุกงาน555
  • ชอบว่ะ มีคน(ผี) มาดูถูกแบบนี้ ผมมันชอบเอาชนะคำดูถูกเสียด้วย มันสร้างแรงบันดาลใจดี งานนี้ไม่มีเพ้อเจ้อแน่

เดี๋ยวจะสั่งหมาตัวละล้านเข้ามาให้ดู ขอให้ไอ้บิซติดหนึ่งในสามของ Bully of the year ผมนำลูกมันเข้ามาแน่
    และเอามาแล้วเลี้ยงแบบเล่นๆด้วย โดยไม่ทำคอก แต่จะเอามาในฐานะผู้ก่อตั้ง ABC อยากทำให้หมาของคนไทยกระหึ่มโลก

โอกาสทองแบบนี้มีไม่ได้บ่อยๆ พวกเราเดินตามตูดฝรั่งมานานแล้ว ขอเป็นผู้นำหมาพิตบูลกับหมาบูลลี่ในเอเซียก็พอ

ในฐานะนักการตลาด ผมมั่นใจว่าเราเป็นที่หนึ่งในเอเซียแน่นอนครับ บ้านเรามีวัตถุดิบเทพๆเพียบ
    ตอนนี้ขาดเพียงแค่แนวทางในการจัดการ และการทำอย่างมีระบบเท่านั้น บุคลากรระดับผู้ใหญ่ของเราก็มีกำลังถึง
    ผมจึงเชื่อว่า ปีนี้จะเป็นปีทองของพวกเรา
  • PR ในใบเพดหมายถึงหมาที่สามารถสืบประวัติได้สามชั่วอายุครับ

บิกชิว บิกบัง ขี้แตกแน่ เจอหมาสังกัด มาเฟีย นี่แค่น้ำจิ้ม ของเล่นลูกเท่านั้น
    รอดูของเล่นพ่อ หนาววววววววว เตรียมหาผ้าห่มคลุมตัวได้เลย
  • Red Nose Never Die,

but Blue Nose Simply the Best...

จะคอยดูครับว่าสามตัวของซุปเปอร์สตาร์ชื่อดัง พี่ Mark บิ้กบิว บิ้กบัง ตัวไหนจะ Came out on Top...:067::020::062:
  • ไอ้ผี ไปเกิดใหม่ได้แล้น กรูกะลังสนุกดันมากระตุกขา ฮ่าๆๆๆๆ

กระทู้นี้ ฮ๊อตอีกแระพี่น้อง
  • บูลลี่มันเป็นเพียงของเล่นของผมเท่านั้นครับ เอามาช่วยปลุกกระแส
    ไหนๆบ้านเราก็มาขนาดนี้แล้ว ไม่ช่วยดันก็เสียดายโอกาสของคนไทย

แต่เรดโน๊ส ยังเป็นสุนัขคู่กายของผมเสมอครับ แฟนพิตบูลอย่าเพิ่งน้อยใจ
    ผมจะอนุรักษ์พิตบูลสมรรถนะดีๆเอาไว้เป็นบอดีการ์ดของครอบครัว
    ผมจะไม่ยอมให้อนาคตของพิตบูลในเองไทยมืดมน ผมชอบหมาที่ความสามารถครับ
  • เดี๋ยวจะสั่งหมาตัวละล้านเข้ามาให้ดู ขอให้ไอ้บิซติดหนึ่งในสามของ Bully of the year ผมนำลูกมันเข้ามาแน่
    และเอามาแล้วเลี้ยงแบบเล่นๆด้วย โดยไม่ทำคอก แต่จะเอามาในฐานะผู้ก่อตั้ง ABC อยากทำให้หมาของคนไทยกระหึ่มโลก

***************************************************************************************************************************
    อยากเห็นคนจริง ที่ผ่านมายังไม่เคยเห็นใครสักคน ดีแต่พูด มันพิสูจน์กันที่การกระทำไม่ใช่ที่คำพูด

อีกอย่างคนเรามักจะลืมอะไรที่เคยๆพูดไป เพราะฉะนั้นอย่าพูดส่งเดช
  • ถ้าผมจะนำเข้าลูกบิซมาเลี้ยง ราคาเท่าไร ก็ยังไม่รู้ครับ แต่ถ้าไม่สวยจริง ไม่เอามาให้เกะกะบ้านแน่นอน ผมต้องการช่วยนำมาปลุกกระแส ไม่ใช่เอามากลบกระแส และผมก็มั่นใจด้วยว่า หากผมจะเอา คุณโอเจ้าของบิซ ต้องคัดระดับสุดยอดมาให้ และคงไม่กล้าส่งไม่สวยมาให้แน่ เพราะเท่ากับฆ่าตัวเอง ผมไม่จำเป็นต้องรีบร้อน ผมไม่ได้บอกว่าจะเอามาเมื่อไร ถ้าไม่ถูกใจก็ไม่เอา และที่สำคัญหนึ่งในเงื่อนไขที่ผมจะนำหมาเข้ามาก็คือ ถ้าส่งมาแล้วไม่สวย ผมทิ้งแมร่งไว้ที่สนามบินนั่นละ ไม่จ่ายเงินด้วย ฮ่าๆๆ
  • จำคำพูดผมไว้นะน้าผี ผมจะเลี้ยงหมา เพียงแค่ตัวเดียว และต้องระดับเทพเท่านั้น

ตอนนี้ที่บ้านผมมีหมาแดงอยู่สองตัวแล้ว ต้องเลี้ยงกันไปจนตาย
    หากจะเอาบูลลี่เข้าบ้านต้องระดับเทพเท่านั้น ไม่เทพ ไม่เลี้ยง ยอมรับว่าเลี้ยงเพื่อประดับบารมี
    ไหนๆก็จะทำ ABC แล้ว แต่ไม่ทำคอกแน่นอน ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่าผมจะเป็นคู่แข่งครับ

เรื่องหมา ผมอิ่มตัวมานานแล้ว แค่อยากทำอะไรสนุกๆแก้เซ็งเท่านั้น
    และผมก็ไม่มีความคิดจะเป็นบรีดเดอร์ด้วย แต่ถ้าสร้างบรีดเดอร์ อันนี้น่าสนกว่าครับ
  • ขอสนับสนุนพี่มาร์ค Mafia เต็มที่และจากใจจริงครับ
  • ผมรณรงค์ ให้คนเลี้ยงหมาตัวเดียว แล้ววันหนึ่งผมมาเพาะหมาขาย คงตลกตาย ฮ่าๆๆ

วงการหมา ทำให้ผมมีวันนี้ ผมกลายมาเป็นเจ้าของธุรกิจเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยง ผมจึงต้องการทำอะไรเพื่อตอบแทนสังคมของผมครับ
    ถ้าผมลงไปทำคอก ผมจะหมดความเป็นกลางทันที น้าผีจึงไม่ต้องกังวลนะครับ ผมไม่ต้องการเป็นคู่แข่งกับใคร อย่าเพิ่งรีบเตะสกัด
    คำพูดผมมันเป็นนาย ผมจำได้ว่าผมพูดอะไรไว้ ผมแค่อยากเห็นประเทศไทยเป็นผู้นำ ในวงการหมาระดับโลก หรือแค่อาเซี่ยนก็ยังดี

ชัดเจนขนาดนี้แล้ว สบายใจบ้างหรือยัง ฮ่าๆๆๆ
  • หมาสวยมากเหมือนพ่อมันเลยโครงหน้า:063::063::063:
  • ถ้าส่งมาแล้วไม่สวย ผมทิ้งแมร่งไว้ที่สนามบินนั่นละ ไม่จ่ายเงินด้วย ฮ่าๆๆ
    ^
    ^
    ^
    พี่มาร์คใจร้าย กะหมาน้อยอะ

ปล. ขอดูอีกสิคะมีรูปเดียวเองเหรอ:026:
  • ตัวนี้บอกตามตรงเลยที่ตัดสินใจเอามาลองเลี้ยงดู ก็เพราะเห็นหน้ามันเศร้าเหมือนปู่มันเท่านั้นเองครับ
    และก็มั่นใจว่าหากผมเบื่อ ก็คงมีคนรอรับไปเลี้ยงต่อแน่ๆ จึงไม่ค่อยห่วง อย่าซีเรียส ขำๆ ครับ

ดูหน้ามันซิ โคตรเศร้าเลย เลือดปู่มันแรงมาก
  • ขอให้ดังแบบ ไทเกอร์ นะครับ ป๋ามาร์ค
  • หลานบิชรวมวงด้วยสิพี่มาร์ค อิอิ ลูกสาวแคชครับ
    ไฟล์แนบ
    Amoxy22.jpg 93K
    Amoxy12.jpg 85K
  • ฮ่าๆๆๆ มาเลย กระทู้นี้ ชุมนุมว่าที่ต้นสาย หมาดังของเมืองไทย ใครคิดว่ามีหมาเจ๋ง มาลงให้ยลหน่อย แก้เหงาครับ
  • ลงได้ทุกสายนะครับ มาช่วยกันสร้างความคึกคัก ขำๆอย่าซีเรียส ไอ้บูลลี่แมก โตมาอาจะเป็น บูลลี่ม้าก็ได้ ฮ่าๆๆๆ
  • สักวันผมจะมีหมาอย่างงี้ให้ได้ 555 อิจฉาๆ
  • พี่มาร์ค จะทิ้งไว้หนามบินเมื่อไหร่ก็บอกน๊า จะตีรถจากนครสวรรค์ไปรับ:032:

ปล.2 สาวน้อย จากนครสวรรค์ครับพี่ ตัดหูมาเมื่อวันจันทร์เหมือนกันพี่ 85 วันและ
    พี่มาร์ค พี่บังแกไม่ได้ไม่ดีก็เยี่ยวแตกดูสินั่น โหดมากมาย ช่วงนี้หมาแกเยอะมากๆ ทีมฟุตบอล2ทีม ไม่สนใจผมเลย ลอยแพผมไปแล้ว:013:

ฟ้องพี่มาร์ค:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_36572.jpg 41K
    IMG_36672.jpg 44K
  • หน้าแมร่งโคตรเศร้าเลยว่ะ ตัดหูมาใหม่ๆยิ่งดูยิ่งน่าสงสาร
    ก็หวังว่าโตขึ้น เอ็งจะเป็นซูเปอร์สตาร์กับเขาบ้างนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0552.jpg 82K
    IMG_0549.jpg 90K
    IMG_0544.jpg 83K
  • เนื้อตัวมอมแมมเลยคับดูๆแล้วเหมือนผึ้งโดนพวกรุมฟัดมาเลยคับเหมือนเจ้าของเลยช่วงนี้ถูก......รุมกินโต๊ะ 5555555555555555555555
  • ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ บลูลี่ม้า น้ายุทธ คนบรีดได้ยินคำนี้ แม่งร้องจ๊ากแน่ ฮ่ะๆๆๆๆๆ แต่ตัวนี้เจ็บวะของป๋านะ โดยส่วนตัวชอบผมชอบนา

แต่ก็อย่างว่าน้องใหม่ใสปิ๊ง ในวงการบลูลี่อย่างป๋า เอาแค่ตัวเมียลูกคุสตาฟ น้องสาว ดิ๊ฟฮาเปอร์ ประกบ ก็อ๊วกแตกแล้ว

ฮ่ะๆๆๆๆๆ!!!!....:020:
    ไฟล์แนบ
    DSCN20142[1]3.jpg 81K
  • บิ๊กบัง คำสิงห์ โม้อมตะ ลิงตกต้นไม้ ฝรั่งเคลิ้ม ฉายานักปั้นมือทองของวงการ
    เออ แต่หน้าแมร่งสุดติ่งจิงๆ แต่มันเกิดผิดที่ คงไม่รุ่งว่ะ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • โห เอามาเกทับกันใหญ่ เดี๋ยวต้องเจอรุ่นอมตะดีกว่าพี่ ลูกsoljah ไปเลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF21912.jpg 32K
    DSCF2227.jpg 30K
  • คู่นี้ผูกปี ประกวด กันเลยดีกว่าครับป๋า "CCC BULLY MAX" MATE "KUSTARF DRIF HAPER" :013:

Corect Exyreme Bully - no kink no shot !!!....well come the game of bullies mark mafia lol :020:
    ไฟล์แนบ
    1220.jpg 63K
    12110.jpg 43K
    11232.jpg 49K
  • จัดเดะ งานพัยทิพย์ เดี๋ยวเจอของผมบ้าง !!!!

BUFFALOBONE SOUTH 's SAMILA OF BUFFALOBONE

สมิหลา ออกอาละวาทแน่ ^^
    ไฟล์แนบ
    samila.jpg 109K
  • เอาหมาที่บรีดเองมา นุกกันนี่แหละครับถึงจะมันส์

ก่อนอื่นต้องขอ welcome พี่มาร์ค สู่บูลลี่เกมส์ อย่างเป็นทางการด้วยครับ 555

ในรูปคือเจ้า สมิหลา และแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    samila and kama 2.jpg 74K
  • แล้วจะรู้ว่า เลี้ยงบูลลี่ มันมันส์ขนาดไหน ^^ ( โดนผีด่า ) 5555
    ไฟล์แนบ
    samila and kama.jpg 88K
    otto5.jpg 84K
  • เอาและไง แต่ล่ะคนเอาคลังแสงมาคำรามกันใหญ่และ หมวดเอาไงดี:001: มีแผน2ไหม

พี่มาร์ค พี่บัง พี่กอล์ฟ 3 เทพเลยนะ

ปล.พี่บัง อย่าลืมนะว่าผมมีตัวนี้อยู่ อิอิ

''my name is บุญรอด'' (JAY-C & MARTIME) มันตายแล้วเกิดใหม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_3390.jpg 50K
  • ว่าจะเก็บซุ่มลูกสาวคุสตาฟตัวเด็ดตัวนี้เอาไว้ลุยในสนามเลยทีเดียว ทนไม่ไหว ทุกคนงัดอาวุธหนักมา หลังบ้านเราก็ชำไว้เพียบเหมือนกัน

หนึ่งในขุนพล KUSTARF BLOODLINE เพศเมีย วัย 1 เดือนกว่าๆ พร้อมชน กระ ดูก หัว บอดี้ หางดี ฟันดี พร้อมลุย มาเลย กอล์ฟ มึงจัดหนักมา ยังมีตัวซุ่มอีกเพียบ มึงงัดตัวเด็ดของมึงมาเลย ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ!!!!!!.... :020:

เห๊ยเป้ เค้าไม่ได้โชว์กระจงหม้อนะเว๊ยน้อง ฮ่ะๆๆๆๆๆ:020:
    ไฟล์แนบ
    11212.jpg 60K
  • เอามั้ง นี้ก็หลานบิช เหมือนกัน ยังไม่เต็ม 30 วันเลย
    กะว่าจะเอามาใส่กับเจ้า BullyMax ของมาร์ค มาเฟีย
    ซะกะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3560.jpg 66K
  • โหจริงด้วยเป้ ทั้งพี่กอล์ฟ พี่บัง งัดมากันหมด เอาไงดี ตกลงลูกpanic ที่เราหุ้นกันไว้มาทันปล่าวเป้ นั่นแหละไม้เด็ดเรา555
  • ของพี่มุเห็นตัวจริงมาแล้วขอบอกว่าเฟิส พิค นี่มันสุดจริง ยิ่งตัวเมีย 4pic ยิ่งหนักสั้นไปหมดเจงๆ แต่งานนี้ไม่หวั่นครับ เพราะหมาผมตัวผู้55
  • บิก บัง ราชา โฟโต้ชอป

ขนาดแต่งภาพแม่ง ยังขายาวเลย 5555
  • หมวดทิ้งกันเลยนะ ของผมตัวเมีย เจอแต่ล่ะตัว งอกเลย ส่งกระจงลงประกวดเลยดีไหม
    ลูก panic เงียบๆไว้ :001:

พี่กอล์ฟก็พูดไป :032: แต่ผมเห็นด้วยกับพี่น๊า
  • ขอบคุณครับหมวด สั้นสุด เล็กสุด หักสุด เก็บไว้แน่นอน 555
  • คุณ pae และ worrathong

งานนี้ผมยังมีทีเด็ดอีกตัว แล้วเจอกันวันงานครับ