ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตรียมพบกับ THAILAND PITBULL ฉบับที่ 2 เร็วๆ นี้
  • เตรียมพบกับ THAILAND PITBULL ฉบับที่ 2 เร็วๆ นี้

แล้วพบกับ เว็บบอร์ดใหม่ ของ THAILAND PITBULL
    สังคมออนไลน์แห่งใหม่
    และร่วมต้อนรับบรีดเดอร์จากอเมริกาได้แล้ววันนี้

http://www.thailandpitbull.com

ขอบคุณครับ
    :o030:
    ไฟล์แนบ
    Issue.jpg 59K
  • ยินดีด้วยครับ ในที่สุดฉบับที่สองก็ออกมาแล้ว และมันต้องดีขึ้นเรื่อยๆ
    ช่วยกันสนับสนุนเพื่อเป็นแรงใจให้ผู้จัดทำหน่อยนะครับ
  • มาแล้วๆอุดหนุนอยู่ครับ รอตั้งนาน -*-
  • ติดตามและให้กำลังใจครับ
  • เยี่ยมคับ พิทบลูล้วนคับอ่านแล้วดีมากเลยคับ
  • วางแผงไวๆนะครับ ไม่อยากรอแล้ว :063::063::063:
  • :006::006::006: :062:
  • ยินดีด้วยครับ ฉบับที่แรก ได้อุดหนุนแล้ว ฉบับนี้จะพลาดได้ไงครับ
  • :015:โห่พี่ ผมรอโคตรนานอ่ะ
    ออกซะที
  • เห็นความตั้งใจก็เลยมาช่วยเชียร์ ถ้าพวกเราอุดหนุนกันได้ก็อยากให้อุดหนุนนะครับ
    สังคมเรา หากเราไม่ช่วยกันเอง แล้วใครจะมาช่วย
  • รอ รอมานานแล้วพี่ ไปตามเฝ้าที่แผงจนแคชเชียร์จำหน้าได้แล้วอ่ะค่ะ ในที่สุดก้อออกมาแล่มมมม เย้ๆๆๆๆๆๆ:013::013:
  • ต้องติดตามไม่ให้พลาดซะแล้น
  • ชลบุรี ผมยังหาเล่มหนึ่งไม่ได้เลย ครับ
  • ขอพูดตรง ๆ นะ หนังสือทำออกมาไม่ได้เรื่อง ราคาแพง เล่มบ้างนิดเดียว ขายตั้ง 60 บาท
    กะขายเอารวย หน้าโฆษณาก็ขาย พวกคอก ดังๆ ก็ลงโฆษณา สนับสนุนให้แล้ว จริง ๆ น่า
    จะแจกฟรี (หนังสือมันเหมือนหนังสือแจกฟรี ตามสถานีรถไฟฟ้า)

ข้อมูลก็เหล้าเก่าใส่ขวดใหม่เท่านั้น ไม่ได้มีอะไรเลย ภาพพิมพ์ก็ไม่สวย แตก ๆ เบ่อ ๆ
    ไม่ลงทุน เอาภาพจากอินเตอร์เน็ทมาลง ไม่รู้ขออนุญาติเจ้าของภาพหรือเปล่า ระวังจะโดน
    ฟ้องนะ (หากดังขึ้นมาจะโดนย้อนหลังไม่รู้ด้วยเดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนกัน)

ซื้อฉบับแรกฉบับเดียวพอ ถือว่าสนับสนุนกันแต่ไม่ได้เรื่อง ราคา 60 บาทไปซื้อหนังสือสัตว์
    เลี้ยงที่วางขายอยู่ในตลาดดีกว่า คุ้มกว่า ข้อมูลมากกว่า คนทำนึกว่าจะจับเฉพาะผู้เลี้ยงเฉพาะ
    สายพันธ์ แต่ข้อมูลมันยังไม่มากพอ ไปยืนอ่านตามร้านที่วางขาย ไม่เกิน 15 นาทีก็อ่านจบ
    แล้ว จะมาคาดหวังให้ซื้อไปเก็บ หน้งสือก็ไม่ดีพอที่จะเก็บ ถ้าจะทำให้ง่ายกว่านี้ลงทุนสั่งหนังสือ
    นอกที่เกี่ยวกับพวกบูลลี่ มาแปล น่าจะดีกว่า
  • สนับสนุนอีกเสียง เป็นจริงตามนั้น
  • ค่อยๆปรับปรุงกันไปครับ ทำสิ่งพิมพ์เมืองไทย เหนื่อยนะครับ
  • :063::063::063::063:ดีแน่นอน
  • ขอโทษนะครับน้าผี ไม่เคยหยาบกับใครมาก่อน
    ถ้าคุณมึงคิดว่าทำแล้วดีกว่าเค้าทำ คุณมึงทำมาเลยเลยครับ เดี๋ยวผมจะช่วยอุดหนุน มือไม่พาย อย่าเอาปากหมาๆมาราน้ำครับ
    หนังสือกว่าจะทำออกมาได้แต่ละเล่ม แต่ละฉบับ ไม่ใช่ว่าจะทำกันง่ายๆ แล้วยิ่งเป็นหนังสือที่ขายเฉพาะกลุ่มแล้ว ยิ่งขายยากไปใหญ่
    คุณมึงลองคิดถึงความตั้งใจหน่อยครับ เค้าพยายามที่จะทำหนังสือที่มีแต่สุนัขพิทบูลล้วนๆมาให้พวกเราได้อ่าน แต่กลับต้องมาโดนด่า มาหาว่ากะขายเอารวย ขายหนังสือแค่นี้ ไม่รวยหรอกครับ เผลอๆขาดทุนด้วยซ้ำ ช่วยมองถึงความตั้งใจที่จะทำ มากกว่าราคาซักนิดนึงแล้วคุณมึงจะรู้ว่าหนังสือเฉพาะกลุ่มแบบนี้ ไม่แพงเลย เปิดมาทุกหน้ามีแต่หมาพิทบูล ลองคิดดูเล่นๆนะครับ คุณมึงบอกว่าหนังสือเล่มนี้ขาย ตั้ง 60 บาท บอกแพง กินเหล้าเมายากันทีเป็นพันเป็นหมื่น กลับไม่รู้สึกอะไร 60 บาทมันไม่แพงเกินไปถ้าเทียบกับความตั้งใจทำหนังสือเพื่อพวกเราชาวพิทบูลให้ได้อ่านกัน
    ขอให้คิดซักนิดก่อนที่จะว่าคนที่ตั้งใจทำเพื่อพวกเราซักหน่อย แล้วเปิดใจให้กว้างอีกหน่อย โลกของคุณก็จะดูสดใสขึ้นครับ

ป.ล. ถ้าคุณคิดว่าทำแล้วดีกว่าเค้าจริงๆ ทำมาเลยครับ ผมอยากได้มากๆหนังสือที่มีแต่พิทบูลอย่างเดียว ช่วยทำออกมาหน่อยเถอะครับ ผมจะอุดหนุนทุกฉบับเลยครับ
    ด้วยความเคารพ
    เอก_โพธาราม
  • มาไม่ถึงชลบุรีหรอครับพี่ หาไม่ได้เลยตั้งแต่เล่มแรกแล้วคับ
  • ขอขอบคุณทุกๆ ท่านสำหรับกำลังใจดีดี ที่มีให้ครับ

สำหรับสมาชิก - ผมต้องขออภัยในความล่าช้า เนื่องจากฉบับที่ 2 นี้ติดปัญหาเรื่องเปลี่ยนโรงพิมพ์นิดหน่อยครับ

:o001:
    สำหรับเพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้หนังสือ - ฉบับที่ 2 นี้ เราจะมีบริการพิเศษ ส่งตรงถึงบ้านคุณ!
    วิธีการง่ายๆ เพียงโอนเงินมาตามบัญชีที่อยู่ในหนังสือ-หรือเว็บไซต์ http://www.thailandpitbull.com
    ราคาหนังสือ 60 + ค่าส่ง 20 บาท รวมราคา 80 บาทต่อเล่ม (หากต้องการซื้อเล่ม 1 และ 2 ก็รวม 160 บาท)

***แล้ว "สแกน" สลีป-หลักฐานการโอน
    ***เขียนชื่อ-ที่อยู่-เบอร์โทร
    ***แล้วอีเมล์มาที่ info@thailandpitbull.com
    ***เมื่อเราได้รับอีเมล์แล้ว จะตอบกลับไปแจ้งให้ทราบ

หรือถ้าสนใจสมัครสมาชิก 1 ปี จะได้ราคาพิเศษกว่า 12 เล่ม 720 บาท (คือไม่เสียค่าส่ง)
    ทางเราจะจัดส่งให้หนังสือให้ถึงบ้านเลยครับ

ทำหนังสือยังไม่มีกำไรหรอกครับ ขาดทุนทุกฉบับ
    ....แค่ใจมันรัก....เท่านั้น....

ขอบคุณที่อุดหนุนครับ :o030:
  • :o010:เป็นกำลังใจให้คนทำงาน ..ผมก็เป็นคนทำหนังสือเหมือนกัน การทำหนังสือยากครับ ..จะหากำไรจากหนังสือไม่ต้องพูดถึง ถ้าใจไม่รักจริงคงนอนอยุ่บ้านตึพุงดีกว่า ... คนรักพิทบูลตัวจริงสนับสนุนเต็มที่ สู้ต่อไปเป็นกำลังใจให้อย่าไปสนใจสิ่งที่ไม่มีตัวตน ... :062:
  • :065:รออยู่คับ:062::062::062:
  • จะไปจัดสักเล่มครับ
  • รออุดหนุนอยู่ครับ
  • ผมไปซื้อได้ที่กรุงเทพ ซีเอ็ด พาราไดซ์ ส่วนชลบุรีคงหมดเร็วเพราะวางน้อย เอาใจช่วย ใจเค้าใจเรา ทำหนังสือพวกนี้กำไรยาก นอกจากใจรักจริงๆ ขอบคุณครับที่จะพยายามผลักดันหมาสายพันธุ์นี้ให้เป็นที่ยอมรับ ขอบคุณจริงๆพวกปิดทองหลังพระ
  • ฉบับนี้ ผมมีส่วนร่วมหนึ่งบทความ อยากให้ลองอ่านดู รับรองโดน ฮิ้วๆๆๆ
  • คุณต้อม ชื่อเต็ม ตัวแม่... ROON BULLS OF PHOENIX เกิด 11-11-2008
    ผสมพ่อพันธุ์ JAE-KUNG ออกลูก 5 ตัว เกิด 5-1-2011
    M 1 = TNT BULLS OF RUGER
    M 2 = TNT BULLS OF STYER
    M 3 = TNT BULLS OF UZI
    F 1 = TNT BULLS OF BERETTA
    F 2 = TNT BULLS OF MAB
    ไฟล์แนบ
    VI.jpg 114K
  • PEDIGREE ตัวแม่... ROON BULLS OF PHOENIX
    ไฟล์แนบ
    DSCF9565 พพพ.jpg 92K
  • สายทางแม่พันธุ์ .. ROON BULLS OF PHOENIX เป็นลูกของ :062: PR ELEGANTS THE GREAT CAMBEL
    ไฟล์แนบ
    BannerTNT02.jpg 35K
  • สายทางแม่พันธุ์ .. ROON BULLS OF PHOENIX เป็นลูกของ W.K.S.NEO เป็นลูกของ SCARFACE
    ไฟล์แนบ
    Picture 005.jpg 72K