ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • โอ้วววว........มันเงียบจริงๆเน้อ
    อ้ายถ้าจะไดขอเทสลางฮื้อหมาตี้จะไปแข่งสักวันได้ก่อ้าย วันอาทิตย์หน้าสะดวกก่อ้าย ขอเตื้อเดียวอ้าย
  • พร้อมแล้วครับจัดให้ puma จวนถอนแหมเมอะ big c อะสนก่อึอึ
  • วันไหนอ้ายยยยยย
  • บ้านเราก็เงี้ยบบบบบบบเงียบ 555555+5555
  • เอาเป็นวันอาทิตย์หน้าเน่าะอ้าย จะได้นัดกั๋นเลย มันเหลือเวลาบ่ะนักล่ะ นักกีฬาจะได้ฮู้และเกยสนามเน่าะอ้าย ขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • ดีครับ อย่างน้อยมีการแข่งซ้อมซักครั้งก่อนก็ยังดี จะได้รู้ว่า ถึงเวลาสําคัญแล้วลากได้ทุกตัวหรือเปล่า

วันนี้พาเจ้าเบิกไปว่ายนํ้ามา สองชั่วโมงขื้นๆ ลงๆ แล้วยังไม่ยอมหยุด มีหมาไร้พุงมันดีอย่างนี้นี่เอง...:063::020:
    ไฟล์แนบ
    DSC01257.JPG 116K
    DSC01269.JPG 78K
    DSC01275.JPG 61K
  • ขายแต้กาอ้าย.....เสียดายแต้
    แม่หม่นฟักลูกปู้เขียว สารภี ช.13แก่น ออกแล้วจะอัดอาหาร ฮู้ปู้แม่แล้วจะแบ่งลูกมันไปหื้อ
    แม่พม่าใกล้ไข่แล้วฉีดวิตามินไปเข็มไวขนาด....ใส่กับม้าล่อสารภี ช.
  • เอาฮู้ปมาฮื้อผ่อผ่องกาคับคั้ยหันคับ อิอิอิอิอิ
  • อ้ายยังบ่ะลุ้กเตื้อก่าาา
  • ค้างจะ 2 ตั่ว 1 ขะใจ่เพาะเน้อตะวาไปบ่อนมา ท่าน j หาขายาวมาละรุ มายังบฮู้
    ไฟล์แนบ
    DSC02200.jpg 116K
    DSC02330.jpg 98K
  • มาแล้วคร้าบ พี่น้อง ......เพิ่งกลับเข้าสู่ร่างคร้าบ ตอนนี้ปกติดีแล้วคร้าบ ใครจะไปทดสอบลางก็เตรียมตัวด้วยนะค้าบ ล่ะพี่สมพงษ์พร้อมวันใหนก็บอกมาหน่อยนะคร้าบ จะได้ลุยกันค้าบ:063:
  • พี่ไอ่ตัวที่อ้ายเอาน่ะมาแล้วเหรอ อยากเห็นน่ะพี่ไปดูบ๋อ
  • ไปทำงานก่อนเดี๋ยวตอนเย็นมาโม้ใหม่เน้อออออออออ
  • พี่สมพงษ์ครับลูกหมาชุดนี้ขายก๋อครับ...ราคาสูงหรือป่าว....ชอบจริงๆๆหมาแดงๆๆ

แจ้งทราบด้วยน๊าพี่ bombom_007@windowslive.com
  • ตังค์ยังบมีฮือเปิ้น เตื้ออึๆ ขอบคุณ boom ถ้ามีขายไม่แพงแน่นอน(รับปากรับคำนำไปทำกิจกรรม)
  • อยากถามว่างานที่เชียงใหม่เดือนกุมภา ไม่ได้แข่งเอาหมาไปเที่ยวได้มั้ย
  • หมาล้านนานี่ มีแต่หุ่นนักกีฬาทั้งนั้น... The Best :063::020::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC01266 (2)3.JPG 124K
  • เอ..........เล็กมันเก็บตัวเหลือเกิน อย่าหนักเด้ิอเดี๋ยวไอ่เก้นจะเจ็บซ่ะก่อนนนนนนนน 55++555
    เอ็ดก็เงียบเลย ซุ้มกันจริงๆเลยยยยยยยยยย
  • เปิ้นซ้อมกันไอ่ทูรัพ นอนอย่างเดียวเพราะดันมาเจ็บขาซ่ะงั้น กำลังกินยารักษาอยู่ เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตกลงเจ้าทูรัพไปได้มั้ยครับเก่ง...
  • ไปนอนอย่างเดียวได้คับท่านเต็ก 55+55 ยังเดินได้ไม่ดี มีอาการเจ็บอยู่ หมาเด็กที่บ้านรุมเล่นกับมันแล้วไม่รู้ท่าไหนกลายเป็นเจ็บเอ็นขาขวาซ่ะงั้น เซ็งเป็ด:m034::m034:
  • เสียดายจัง หุ่นให้มากเลยเจ้าทูรัพเนี่ย...:020:
  • เต็ก งานประกวดว่าไดผ่อง
  • ประกวดเชียงใหม่ หรือพันธทิพครับอ้าย...?
  • เก่งจะไปวันใหน...โทรบอกด้วย อยากเห็นเหมือนกันว่าจะThe Best เหรอป่าว ว่าแต่พี่สมพงษ์ นักกีฬาขาดความสามารถออกจากหมดเหรอยังคร้าบ:002:
  • หวัดดี taii เพื่อนฮัก มาเจียงใหม่เมือ่ใด โทรหาตวยเน้อ แวะมาแอ่วหาที่บ้านก่อได้
  • ทดลองดูเล่นๆ ฉลามเชียงใหม่อยากมาเอาดีทางด้านขนส่งทางบกดูมั่ง (ลาก)

ท้าทายดีครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1453.JPG 100K
  • พรุ่งนี้ลงยโสธรแล้วนะเอา Jergens ไปปรับสภาพกงเล็บกับพื้นดินจะได้จิกตะกรุยแบบเต็มที่ไม่ต้องต้องกลัวเจ็บ รางนาทีนี้คงไม่จำเป็นแล้วละ ฝึกออกตัวแบบหนักๆๆ น่าจะโอมากกว่าเพราะเป็นช่วงสุดหัวโค้งพอดี!! 555
  • ได้เลยแชมป์..งานประกวดเจอกานเน้อ...
  • อ้าว!!! อดชมเจอร์เก้นลากเลย

ดูเจ้าเบิกซ้อมคืนนี้แล้วแย่ มีแต่ความอึด พอใส่นํ้าหนักเพิ่มกับการออกตัวยังไม่ได้เรื่อง...:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC01314.JPG 82K
  • ค่อยไปดูลีลาลากที่สนามแข่งเลยละกันพี่ ส่วนจะออกหรือไม่ออกก็สุดแท้แต่...บักเก้นละกัน เจ้าของทำเต็มที่แล้วครับ!!
  • เดินทางปลอดภัยแล้วกันเน้อเล็กแล้วเจอกันที่ขอนแก่น คงได้เห็นพลังสุดๆของไอ่เก้นเน้อออออ
  • ใช่แล้วครับอัตมาเล็ก แค่เจ้านายและหมาได้พยายามอย่างเต็มที่ ก็ถือว่าสุดยอดแล้ว...:020:

เสื้อเป็นยังไงบ้างครับเก่ง อยากเห็นๆๆ...
  • เดี๋ยวให้รุ่นน้องทำแบบให้แล้วจะเอามาให้ดูน่ะคับ คงเป็นแบบสกรีนน่ะคับคุยกับพี่จอนท์เมื่อตอนกลางวัน คอกลมสกรีนด้านหลังราคาตัวละ200บาท แต่ต้องได้20ตัวupน่ะคับ แล้วแบบปักเราค่อยมาคุยกันที่หลังเพราะว่ามันใช้เวลานาน งานเค้าเยอะกลัวมันจะไม่ทันใส่ไปงานคับ
    เออพี่อ้ายส.บอกว่าpitbullให้อ่านง่ายๆหน่อยเดี๋ยวผมเปลี่ยนฟรอนท์ตัวหนังสือที่อ่านง่ายนะคับ เพราะกลัวหาฟรอนท์แบบนี้ไม่ได้ ที่จะพิมท์คำว่าthaiด้วยน่ะคับ
  • ขอบคุณครับพี่เก่ง ตามนั้นละพี่เต็ก แล้วเจอกันที่แก่นนคร "ถิ่นหมอแคน แดนหมอลำ" สิงห์คะนองนาบักสองซาว (เหล้าขาว 40 ดีกรี) 555
  • เดินทางโดยปลอดภัยนะครับเล็กพรุ่งนี้เจอกันเด้อ
  • เดินทางโดยสวัสดีภาพครับอัตมาเล็ก ถึงก่อนกินตําส้มปูปลาร้าเพื่อด้วยเด้อ...:013:
  • ตื่นกันได้แล้วครับ!!!
  • งานบ้านเฮาแน้ยกะ โชคดีเน้อ ล ขาดคน ชนแก้ว...
  • ผมยังไม่ได้โทรไปหาพี่เค้าเลย เดี๋ยวจะรีบโทรไปครับ...
  • เก่ง...ไอ้อีฟ ฮีท มาแล้วเว้ย....:o023:ฮ่าๆๆๆๆ นักวันใส่แล้วเว้ย
  • พ่อพันธ์ เรดโน๊ต ชื่อ ปีเตอร์ ประจำการอยู่ข้างวัดสวนดอกใครสนใจจะผสมติดต่อ 088 414 8197 เดี๋ยวรูปจะเอาลงให้ดูครับยินดีตอนรับทุกเงื่อนไข
  • อ่าวพี่เคนแล้วเรื่องที่ผมคุยไว้ละกับไอ่เตอร์ยังได้อยู่หรือเปล่า อย่าลืมน่ะท่าน
  • ไอ่อีฟฮีสมาจัดไอ่เตี้ยไปเลยพี่ 555+555
  • อีฟ แปลนเดิมกะ เดียวจัดการเรื่องผสมเองอิอิ 1 ว่าจะได
    ไฟล์แนบ
    DSC033552.jpg 102K
  • อ้ายบ่ะออกไปตางไดก่า มาเข้าบ้านเวลานี้แปลกเฮ้ยยยยยยยย555555
  • ถึงบ้านละคร้าบบพี่สมพงษ์
  • เหนื่อยไหม boy หยั้งผ่องถ้าจะดีก้าเก่ง ปะสายแข็งหมั่นๆ อิดก้าหา อิๆ
  • สายแข็งวันนั้นน่ะก่า ตี้มีหัวปิงปองเข้าตี้ร้านน่ะ ปิ๊กบ้านกันปอบ่ะตันต่ะอ้าย555555555
  • จะพยายามนะพี่ หุหุ