ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่บอยคอกที่ใกล้ออกเนี้ยแง้มๆราคาหน่อยได้มั้ยครับจะได้แอบเก็บกะตังค์....5555
    อยากได้ตัวเมียสีขาว....
  • ครับพี่ พอดีผมมาเก็บตัวนักกีฬาครับพักที่โรงแรมแก้วสุวรรณครับ อยากเห็นหมาของพี่ๆชาวพิดโลกครับ เลยอยากรู้ว่ามีการรวมตัวทำกิจกรรมกันวันไหน ที่ไหน เวลาไหนอะครับ จะได้ไปดูครับ
  • ที่พิด,โลกเรามีกิจกรรมไม่บ่อยคับแต่ถ้ามีจะบอกไวในบอดนี้และ แต่จะสอบถามไรก็มาหาพี่ได้ที่ร้านเลยอยู่ข้างโรงพักคับร้านทำสติ๊กเกอคับ
  • ท่านบอยขอเป็นพรุ้งนี้นะ วันนี้ไม่ว่างเลยอะ
  • ธุระเยอะจัง นร้า พ่อคู้ณ..................คริ คริ
  • ตามบายเลยคับ
  • ช่วยๆกันดันกระทู้หน่อยคับ มันจะตกหน้าแล้ว

เฮ่อ:060:
  • มาแล้วๆๆๆๆ...............ท่านประธาน มัวแต่เลี้ยงหมาอยู่แน่ๆ เลยอ่ะ
  • อยากกินยำฝีมือแม่ยายบูมอ่ะ 55+
  • จัดไปคับ เพื่อนอ็อฟ

ว่างๆก็มาเที่ยว บูม สิจะได้มานั่งกินกันที่บ้าน
  • โย๊ยยยยยยย มาแว้ววววววคับบบบบบบบ
  • .
    ไฟล์แนบ
    1128.jpg 55K
  • PPP. มีคนเอายังวะ P ที่ 1 หมายถึงพิด,โลก P ที่ 2 หมายถึงพิทบลู P ที่3 หมายถึงเพื่อน ดีรึปล่าวว่ามาจะได้ทำโลโก้ซะที่
  • เสื้อออกแบบประมาณเนีย แต่จะเปลี่ยนแปลงแบบอีกเยาะแต่สตายเนียและ
  • พิด,โลกอยู่ข้างล่าง ข้างหลังเป็นชื่อพิด,โลกแบบพิ๊ปพ๊อป แบบเด็กแนวคับ สวยๆรับรองว่าสวยมากใครจะเอาบอกมา เบอร์เสื้อด้วยกี่ตัว
  • :063::063::063::062:

เขาขอจอง ฉองตัว คับ
  • เอาแบบมาดูเลยพี่....................อยากเห็น:015:
  • ท่านเต้ ท่านคี ท่านอัฐ ท่านทั้งหลายมีใครเอาบ้างบอกเบอร์เสื้อมาด้วยกี่ตัว
    ยังไม่เสร็จนะแบบเสื้อคร้าวๆ ตัวระ 350
  • .
    ไฟล์แนบ
    0212.jpg 72K
    0252.jpg 12K
  • พรุ้งนี้จะโทรหานะจ๊ะท่านบอย
  • คำหล้าครับ พอดีมีเพื่อนต้องการธงของ4สโมสรบิ๊ก4 ไม่ทราบว่าผืนเท่าไหร่ จัดส่งไปรษณีย์ได้ไหม ผี หงส์ ปืน สิงห์
  • ซิตี้ด้วยก็ดี
  • คำว่าPHITANULOKจะดีหรอพี่ครับผมว่าเอาชื่อเต็มๆดีกว่าแต่เรามาเน้นลวดลายบนตัวอักษรเอาดีกว่ามั้ยพี่...(ลองเสนอครับ)
  • พี่บอย หวันโลก ครับ
    ตอนนี้ยังไม่ได้ ลงของใหม่เลย ครับ
    ตั้งแต่รถคว่ำ แล้วที่มีอยู่ตอนนี้ มีไม่ครบครับ มีแค่ ปืน กับสิงห์บลู ครับ
    หงษ์ กับ ผี หมดละครับ
    ขออภัยด้วยครับพี่:o030:
    ไฟล์แนบ
    .jpg 97K
  • ของผมเอา xl หนึ่งตัว m หนึ่งตัวคับ

:063:
  • ท่าน คุน พี่ บอย คับ ...

วันงานเจอกันนะคับคุนพี่ บูม เจอกันวันงานคับ ...

คริสสสสสเถิงงงงงงจังงงงง ...
  • แบบเต็ม
    ไฟล์แนบ
    1134.jpg 47K
    286.jpg 82K
  • :013::063:สวยสุดๆไปเลยครับผมเก็บไว้ให้ด้วยนะพี่บอย 2 ตัว ขอXL นะครับแล้วจะไปเอา:013:
    ไฟล์แนบ
    2611.jpg 91K
  • เสื้อใส่เที่ยวหรือคับ หรือเสื่อใส่ออกงาน พิทบลู

ไม่เห็นมีอะไรที่เกี่ยวกับหมาเลย พี่บอย

ชี้ชัดด่วนคับ
  • อ่าวไอ้นี้ พิด,โลก เรายังไม่มีหมาหรือโลโก้ที่เป็นของตัวเอง ที่เขาทำๆๆกันมามันก็ซ้ำกัยเขา ก็ดูดีๆๆดิว่ามีชื่อ พิด,โลก ตรงหมวกก็มีคำว่าพิทบลู ตรงหน้าท้องอีนั้นก็มีคำว่าพิทบลูจะเอาอะไรอีก หรือว่าไง
  • อันนี้เขาเรียกงานอาตมีข้อความมันก็เวิกแล้ว งานอาตนะรู้จักปล่าวชอบเบรกตรูอยู่เลื่อยเลย เอาพี่ถามเองซิว่ามีใครทำแบบเราบ้างแวกแนนบ้างดิทำก็ซ้ำกับเขา นำเทนหน่อย จะบอกความหมายนะ คนที่เลี้ยงพิทบลูชอบสักออกแนวพิปพอปแนวแมกซิกัน เอาไปคิดเองเอาแต่พี่ว่าแม่งโครตโดนวะ( อะพี่เอาไกลลายมาเป็นตัวนำความคิดเพื่อจะคิดออกว่าพี่จะสื่ออะไรแล้วแบบที่ทำมันเกลียวกับพิทบลูอย่างไง)
    ไฟล์แนบ
    759.jpg 87K
    1175.jpg 91K
    840.jpg 81K
    649.jpg 93K
  • พอจะเข้าใจบ้างรึยัง
  • เฮ้ย พี่บอย คำว่า พิษณุโลก ภาษาอังกฤษ พิมพ์แบบนี้นะ
    PHITSANULOKE พี่ลืมตัว S ไปป่าว เด๋วก็มีคนแซวอีกหรอก คริ คริ....
    เบอร์ M จัดมา 1 โอเช.:065:

พี่บอย ถ้าผมเจอแบบนี้นะ แมร่ง จะเลียให้ล้ม ทั้งยืนเลยอ่ะ:032::032::032::032:
  • :o028::o028::o028::o027:
  • วันอาทิตจะไปกินเหล้าคอนหวันใครจะไปกับตรูบ้าง
  • ขอบคุณครับหล้า เดี๋ยวจะถามให้มานอีกทีละกัน
  • ท่านประธาน คร้าบบบบบบบ.......อยากไปแต่ไม่ว่าง คร้าบบบบบบบ:002::002::002:
  • :o027:ว้าวๆ อะ ไร กัน คัฟ พี่ๆ

มี :o056:คลาศ สิก แบบ นี้

ด้วย หรอ ชอบ :o040:จัง ดู

แล้ว โหด :o019:ดี คัฟ พี่ หล้า

ว่า ป่ะ:o027::o036::o040:
  • ตี๋ หายไปนานเลยนะ........
  • อรุณสวัสดิ์ ครับทุกท่าน.........

วันนี้มีแข่ง บอลตอนเช้า ไปก่อนเด้อพี่น้องงงงง.........:o055::o010:
  • >>>> :o068: สวัสดีตอนเช้าๆคราบทุกท่าน......................
  • >>>> ตี๋.. ได้งานทำยังน้อง ทางโน้นเป็นไงบ้างหนาวไหม..........................
  • >>>> ท่านพี่บอย เสื้อสวยอะคราบ ยื้มใส่ก่อน 2 เดือนได้บ่ออ้าย...............................
  • พี่เต้ เรื่้อง คี จะไปหาพี่เอาไงคับ พี่ตั้ม เขาประสานงานกับ คี ยังคับ

อยากไปเที่ยวเมืองเลย