ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำติชมด้วยค่ะ ต้อง เสริมตรงไหนบ้างค่ะ อยากให้บึ๊กกว่านี้
  • รบกวน ติชม เจ้าสีเงินด้วยนะคะ ตอนนี้ ติดตัวเมีย ไม่ค่อยยอมทานอาหาร ต้องเสริมอะไร ให้เค้าหุ่นสวยๆบ้างค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
  • ลืมย่อรูป อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_copy0371ย่อ300.jpg 106K
  • บึกบึน สวยงามค่ะ
  • สวยงามดีอยู่แล้วครับผม
  • สวยมากครับ
  • หุ่นอยู่กลางๆคับสวยแล้วอยากได้หมากล้าพาวิ่งเลยคับ อย่ากได้บลูลี่อัดอาหารเสริญวิตามิน
  • ให้กินโปรตีนเยอะๆ ไม่ว่าจะเป็นจากอาหารเสริม หรืออาหารสด และให้ออกกำลังกายเยอะๆครับ จะงามมาก อย่าลืมพวกวิตามินด้วยนะครับ
  • สวยเลยนะครับเนี่ย ลูกใครครับ

เรื่องติดตัวเมียนี่ต้องแยกกันเลยครับ ไม่งั้นบักโกรกแน่ๆ
    ออกห่างตัวเมียได้ เดี๋ยวก็กลับมากินเหมือนเดิมครับ

แต่เท่าที่เห็นทรงเขาก็สวยอยู่แล้วนะครับ :015:
  • ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ

ลูกเจ้า fuck กับ justin