ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • แม่กับน้องสาวบังคับให้พาไปเที่ยววังน้ำเขียววันเดียวกันเลย
    ติดธุระไม่ได้ไปแน่เลยพี่ยุ่นผมเองก็ขี้เกียจขับรถ
    แต่ออฟชั่นมันดี หนีที่ค้างไว้เป็นโมฑะนี่แหละทีขัดไม่ได้555
  • ไม่เป็นไรครับ เข้าใจครับครอบครัวต้องมาเหนือสิ่งอื่นใด อิอิอิ ล้างหนี้ใครไม่เอาก็บ้าแล้ว เอาไว้ว่างเมื่อไหร่ก็เจอกันได้อยู่แล้ว เจ้าตัวเล็กๆโคตรน่ารักเลยอยากเห็นตัวจริงจังเลย เอาไว้ทำวัคซีนครบเมื่อไหร่อุ้มมาให้ดูบ้างเด้อ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ
    ....ถ้าไม่ติดธุระอะไรไปเเน่คับพี่!...จัดชุดใหญ่ให้ด้วยนะคับพี่!...อิอิ
  • อยากเห็นงานที่พันทิพเลยมีเบียสดด้วยชวนพีเก๋จูงกะทิโชว์หน่อยดิพี่
    ไฟล์แนบ
    canon 086.jpg 92K
  • เชิญครับพี่น้อง อุ้มเจ้าตัวเล็กๆมาด้วยก็ได้น่ะ
  • พี่ยุ่นไปป่าวละ19ก.พ.นี้ตรงกับวันเสาร์
    พี่kadayแกจะลงทุนลางานเลยนะเนี่ย
    รึผมฝันไป5555555555555555555
  • เดือนหน้ายังอีกตั้งนาน ถ้าว่างไม่พลาดแน่ใกล้ๆแค่นี้เอง พี่ไปบ่อยพันธ์ทิพย์ แต่ไปดูพระเครื่อง
  • มีเรื่องปรึกษาอีกแล้วมุก หลังจากกะทิมันหนาวจนเลือดกำเดาออก ต่อจากนั้นซูโม่ก็ไม่กินข้าวมา 3 วันแล้ว นอนสั่นเมื่อวานดีหน่อยยอมกินลูกชิ้นกับหมูยอ สงสารมันชิบเลยมันเป็นสัดรึเปล่าว่ะ ข้าวไม่ยอมกิน ก่อนหน้านั้นมันจะขี่กะทิทุกๆครั้งหลังกินข้าวเสร็จ
  • หนาวๆระวังปอดนะพี่
  • พี่พากะทิไปวิ่งตอนดึกกลับมามันไอเป็นเลือดเลย ท่านมุกบอกเลือดกำเดาไหล หลังจากนั้นไม่พาออกจากบ้านเลย ให้เล่นแต่ในบ้านพอเริ่มหนาวเอาเข้าบ้านนอนดูทีวีกันพ่อแม่ลูก ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว แต่ซูโม่ดันไม่ยอมกินข้าวอีก ปวดหัวจี๊ดเลยทีนี้
  • มุก..เรื่องโลโก้..ก็แล้วแต่มุกก็แล้วกันนะ.....
  • มุก sms เบอร์บัญชีให้ที่จะไว้โอนค่าเสื้อที่ค้างอยู่ตอนสิ้นเดือน
  • เดี๋ยวส่งเมลไปให้555
  • หวัดดียามเย็นคับ...
    ....มี OT กลับบ้านไม่ได้เลย.:026:..อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC04181.jpg 16K
  • แบร่ๆๆๆ หวัดดี ครับ 555+
    สบายดีกันนค้าบพี่ๆๆ ทุกท่าน คิดถึงจากใจ จบงานที่หมาลัยมะไหร่เด๋วมาซ่าต่อ
  • ฝาก..jikopathum ช่วยดูหน่อย สถานีรถไฟ ที่อยู่ใกล้ ๆ งานพันธ์ทิพย์ มีสถานีไรครับ หากผ่านแถวนั้น
    ไฟล์แนบ
    banner.jpg 23K
  • สถานีบางเขนครับผม ตอบแทนท่านมุกนะครับ :015:
  • ขอบคุณครับพี่ตั๊ม
    ใครเอาหมาไปฟิตกันหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 26K
  • ตามนี้เลย jikopathum ลองดู
    http://www.youtube.com/watch?v=l4I8QX4kfx4&feature=player_detailpage#t=33s
    http://www.ppfence.com/index.html#รั้วตาข่าย
  • หายไปไหนกันหมดคับ55555555

หวัดดีคับพี่น้องทุกคน
  • พี่มุกได้บุหรี่คืนยัง
  • ขอบคุณครับพี่สิริชัย
    พอดีไปเที่ยวมาสวิตเซอร์แลนด์แดนอีสาน
    ไฟล์แนบ
    334.jpg 85K
    364.jpg 82K
    3052.jpg 66K
    379.jpg 66K
    338.jpg 83K
  • มันมีด้วยหรอพี่สวิชที่อีสาน

55555555555
  • โอ๊วสวยๆท่านมุก พี่หมวยก็อยากไปบ่นกับพี่อยู่เนี่ย :013:
  • มันสวยเฉพาะในงานภูเขาหัวล้านหมดแล้ว
    ที่นี้เพาะเห็ดกันเยอะทั้งเห็ดหอม เห็ดเข็มทอง
    อยากบอกว่าเห็ดสดโคตรอร่อย555+
    ไฟล์แนบ
    497.jpg 47K
    493.jpg 37K
    489.jpg 99K
    481.jpg 101K
  • เจ้าของส่งเสียงหน่อยเปลี่ยนใจบอกด่วน
    ไฟล์แนบ
    .jpg 38K
    1.jpg 41K
  • เดียวเสร็จโจร....
  • G_cell ปัจจุบัน........
    ไฟล์แนบ
    DSCF3450.jpg 28K
  • ไม่อยูบ้านหลายวัน ระวังโจรปล้นหมานะท่านมุก ฮ่าๆๆๆๆ :o028:
  • งาม......
  • 555
    ไฟล์แนบ
    KIM.13.jpg 117K
  • พี่ตั๊มไปซื้อหนังสืออานาจักรด่วนเลย
    รูปพี่ตอนงานลพบุรีสะท้อนแสงเลยพี่555
    ไฟล์แนบ
    514.jpg 88K
  • หวัดดีคับทุกคน....
    ....ผมกะว่าจะจัด"มิตติ๊งปทุมสัญจร".....หลังงานที่พันทิพย์....เเถวๆคลอง 5 วัดมูล..ซักหน่อยไม่รู้ว่าเพื่อนๆจะคิดเห็นเป็นยังไง
    ..........พอดีเมื่อวานไปทำบุญมา...ขี่มอไซค์ดูบรรยากาศไปเรื่อยๆก็ไปเจอที่ๆหนึ่ง...สถานที่เจ๋งเลย....
    .................ปล.ว่างๆค่อยคุยกันนะไปละ bye...vios-pitbull
  • okพี่อ๊อดใกล้มากๆ
  • ....จัดไป...ต้น+พี่ = 2 คนเเละ....อิอิ......มีใครอีกไหมเอ่ย!
    ไฟล์แนบ
    DSC_2568.jpg 56K
  • ฮ่าๆๆๆ ซื้อมาหลายวันแล้วท่านมุก ภาพชัดเจนมากเปลี่ยน ฮ่าๆๆๆๆ :o028:

ว่าไงว่าตามกันแหละครับพี่อ๊อด :m001:
  • เออดีเหมือนกันกำหนดวันมาเลยพี่อ๊อด
    ห่างหายกันไปนานจะได้เจอกันบ้าง
    งานนี้ต้องการคนจริงเท่านั้น 555
    รอบนี้ดูจากบอร์ดก็แล้วกันผมไม่โทรตามแล้วนะ
  • แต่วันอาทิตย์อยากจะนัดรวมตัวกันก่อนสักวัน
    ช่วงบ่ายๆที่ไหนก็ได้จะดีมากเลยมีเรื่องให้คุยกันเยอะ
    หรือสักช่วง 1 ทุ่มร้านกุ้งเผาเมืองเอกใกล้บ้านเป้ก็ได้
    ไฟล์แนบ
    4113.jpg 72K
  • ผมไม่ไช่คน...ผมเป็น.......กุ๊กกู๋............................แบลลลลลลลล
    ถ้าคนไม่จริงมา ก็วิ่งตัวใครตัวมันนะ...........
  • 555พี่kadayไม่มาหมาหายแน่นอนครับฟันธง
    ส่วนเรื่องเวลาสถานที่พี่อ๊อดจัดการเลยผมไปร่วมแน่
  • พี่มุข อัฟรูป โตโน่ ให้ดูมั่งนะคับพี่

:o061::o061::o061:
  • ยังไม่ได้ถ่ายเลยน้องเอ้ยรอแป๊บ
    :m025:พี่ตั๊ม พี่อ๊อด พี่เล็กเจโร ส่งใบสมัครด้วยจะเอาตัวไหนลงประกวด:m025:

ทางผู้จัดงาน :m060: ปิดรับโอนเงินค่าบู๊ต วันที่ 5 กุมภาพันธ์:m060:
    :m096:ค่าสมัครประกวด โอนก่อน วันที่ 15 กุมภาพันธ์ :m096:
  • :o038: พี่อ๊อดขอเลขบัญชีด้วย :o011:
  • จัดวัดมูลไปด้วย หน้าบ้านเลย เดาได้เลยได้สะพานใช่ไหม ไอ้ที่เค้ากำลังลงเครื่องเล่นเด็กใช่เปล่า เมื่อไหร่บอกเอาด้วย
  • จะจัดเมื่อไรบอกกันบ้างนะครับ..หวัดดีทุกๆท่านครับ....ลพบุรีฟูลทีม...ผมว่าดีนะครับมันจะได้เป็นประเพณีของพวกเรา..ไม่ชวนก็จะไปครับ...
  • หวัดดีคับทุกท่าน..
    .......เอ...พี่ยุ่นรู้ได้ไงเนี้ย!...อิอิ...
  • ใช้ได้แล้วเย้
  • ขอบคุณพีๆลพบุรีครับสำหรับน้ำใจครั้งนี้ได้ข่าวยังไงเดี๋ยวโทรไปบอก
    พี่อ๊อดเสนอมาแล้วพี่ก็ไม่ว่างซะเอง555 หายไปอีกแล้ว
    ส่วนพี่ยุ่นมั่นใจกี่เปอเซ็นเดี๋ยวใกล้ๆถึงวันพี่บอกไม่ว่างอีก555
    หลอกให้ผมกับเป้รอกินเหล้ามาครั้งนึงแล้ว ชิมิๆๆ
  • หวัดดีจ๊าทุกคน...
    ....อ๊อดมาเเร๊ว!...อิอิ
    ขอประช่าสัมพันธ์สักเล็กน้อยนะคับ..
    ......สำหรับเเฟนพันธุ์เเท้ชาวปทุมทุกท่านคับ..สำหรับงานที่พันทิพย์ที่จะมาถึงนี้ใครที่คิดว่าจะไปด้วยกันขอเสียงหน่อยเร็ว!
    ....ตอนนี้ก็มี 1.อ๊อด
    ...............2.มุก
    ...............3.เป้
    ...............4.อ้น.....
    .........รายชื่อทั้งหมดนี้ ok.เเล้ว....เเล้วท่านอื่นละคับส่งเสียงหน่อยเร็ว!...คนละ 500 บาทเท่านั้น..ขาดเหลือยังไงช่วยกันได้...อิอิ
    ..อยากให้พวกเราไปกันเยอะๆ..จะได้อบอุ่น...ถ้าใครไม่มีจริงๆไม่มีปัญหาคับโทรมาคุยกัน...081-777-2711..อ๊อดคับ
    ...ปล.ใครที่อ่านอยู่เเล้วคิดว่าจะไปลงชื่อเลยคับ.....
    ....ส่วนเรื่องเงินให้โอนเข้าบัญชี นายอนุชิต ไวโรจน์ ธนาคารไทยพานิชย์..ออมทรัพย์
    ........................................................... สาขา ลิเบอร์ตี้สเเควร์(สีลม)..หมายเลขบัญชี 401-4999-758
    ....หมายเหตุ ไม่ได้บังคับนะคับขอความสมัครใจ...ใครโอนเเล้วโทรบอกด้วยนะคับ...ขอบคุณคับ...bye