ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร สุนัขกล้ามสวย เพื่อลงประกวดเพาะกาย
  • ป๋าเดินคนเดียวไม่ดีหลอกคับป๋า เดี๋ยวเอาน้องไปเดินเป็นเพื่อนดีไหมป๋าคับ สู้ๆคับป๋า
    ไฟล์แนบ
    IMG_1977.jpg 83K
    IMG_1978.jpg 121K
  • จะพาไปเดินเล่น
    ไฟล์แนบ
    SAM_0365.jpg 67K
  • พี่เก่ง ฝากความคิดถึงไปให้น้องเขาด้วย ถ้าน้องเขาว่างจะแวะเที่ยวงานก็ยินดี
    และหวังว่าจะได้เจออีกครั้งที่งานเชียงใหม่นะครับ
  • ที่บ้านส่งประกวด...ลักกี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_6344.JPG 92K
  • กล้ามสวยด้วยห้วยตึงเฒ่า...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC01366.JPG 111K
  • UP DATE หลัง FIT 1 WEEK/ครับ
    ไฟล์แนบ
    BAY-LEY-3.jpg 91K
    BAY-LEY-4.jpg 88K
    BAY-LEY-5.jpg 86K
  • ถึงเพื่อนๆ ที่มีพิตบูลประเภทกัดสปริงโพลเก่งๆ ตอนนี้ทางคณะผู้จัดกำลังประสานไปยังศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์ให้จัดทำที่แขวนสำหรับกระโดดกัด หากได้รับการอนุมัติกิจกรรมนี้จะเพิ่มขึ้นมาอีก เราจัดเตรียมรางวัลไว้ให้กับเจ้าของสุนัขไว้เรียบร้อยแล้วครับ พร้อมกับจะทำการจดบันทึกไว้เป็นหลักฐานว่าตัวไหนทำเวลาได้เท่าไหร่ ความคืบหน้าอีกไม่นานเราจะนำมาอั๊พเอทให้ท่านได้ทราบต่อไปเร็วๆ นี้
  • ไม่รู้ เตรียมตัวทันหรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DCAM0920.jpg 78K
  • เงียบเชียบจริงๆ:024:
  • ลายเสื้อ ต้องดุตัวจิง ผม ว่าชัดเอาการ สี นี้ ถ่าย รูปไม่ขึ้น แต่ เห็น เส้น ผมว่าหน้ากลัวเอาการคับ55
    เอาใจช่วย คับคุณเมย์
  • ฟิตหมามาเพื่อการนี้อดโชว์เลย แป๋ว
  • เส้นที่ต้นขาแบบนี้หรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    1234.JPG 64K
  • อันนี้เส้นเล็ก ยากดู เส้นใหญ่ เจอกันที่ พันธุ์ทิพย์
  • เอา มาฝากเล่นๆๆ ครับ แลกเปลี่ยน และแนะนำ ครับ

เจ้านี้ อามี่ ผม ที่ตาย ไปแล้ว เจ้านี้ สาย เลือด เป็นบุลลี่ เต็มๆๆ แต่ ติด ทางแสตป มากกว่า

ฝึกง่าย ไอคิว ดี นิ่งมากๆๆ สมาธิ ไม่ มีหลุดต่อให้หมาเดินผ่าน ถ้าคอยก็ คอย ไม่ใส่

เป้นหมาผิวหนา ...............

หลังจาก นั่น ผม ทำการ ฟิต หนัก ลาก ยางบวกก้อนปุน ยัดใน อีก และ ลากในทราย นะครับ

เป็นระยะทางไกลๆๆ แต่ไม่ได้วิ่งแบบ สปีดนะครับ

ต่อด้วยว่ายน้ำ ฝึกบ้าง คำสั่งเบื่องต้น และ สปริงโพลแบบ ขาติดพื้น ทุกวัน

เรื่อง อาหาร กำหนดการ กินครับ 2 มื้อ มื้อ ระกำมือ หมัด แต่ อาหาร ต้องมี คุณค่านะครับ

จากหมาธรรมดาๆๆ ที่ ดู เกือบอ้วน ไม่มี กล้ามอะไรเลย

ไม่ถึง 2 เดือน ครับ ทำเกือบทุกวัน

ถ้าตอนนี้ไม่ตายซะก่อนนะ ผม ว่า กำลังไปสวยเลย เจ้าอามี่ ฝึกง่ายมากด้วย

สุนัขยังไม่ทำอะไร กินกับนอน
    จะเห็นได้ ว่าอ้วนๆๆหน่อย
    ไฟล์แนบ
    Picture 006.jpg 61K
    Picture 001.jpg 62K
  • เข้า สู่ บท รีด แล้วนะ ครับ เกือบ 2 เดือน ครับ

กล้ามไม่ได้เยอะอะไร ครับ ถ้าเป็นสาย แบบ มีกล้ามมาอยู่แล้วง่ายเลยครับ

แต่อามี่ มีเชื่อ บูลลี่อยุ่ในตัว
    ไฟล์แนบ
    Picture.jpg 69K
    Picture 024.jpg 87K
    Picture 021.jpg 80K
    DSC03917[1]2.jpg 42K
  • จัดไปครับพี่ tutie ขอบคุณสำหรับ comment /ตอนนี้มันเข้าเส้นเลือดไปแล้วครับ เห็นกระทู้คึกคื้นแบบนี้ค่อยมีกำลังฮึดหน่อยครับ นับถอยหลังอีก 26 วันครับแ้วเจอกันวันงานครับ/ใครส่งเข้าประกวดเอามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์แก๊งหมากล้ามหน่อยครับ
  • แล้วแต่สูตร และเทคนิค ครับ อาหารด้วย ต้องควบคุม การออกกำลัง ก็ดุด้วยนะครับ

อย่าใจร้อน จน ฟิต ซะหมาเจ็บนะครับ อามี่ ผม ตาย เพราะ การ เล่นกันในน้ำครับ

ถ้าไม่ตาย ป่านนี้ น่า จะ ปะทะ ของท่านหมวดได้บ้าง 555

แซว เล่นครับ ไอ้ ผม ไม่ ได้มาอวดเก่งอะไรนะครับ

แค่ มาแชร์ข้อมุลกันครับ

เพราะ เรื่องหมากล้าม นี้ ผม เป็น คนนึง ที่ ดิ้นๆๆ ขอ พี่ มาร์ค น่าทำคนนึง

สู้ๆๆๆ ครับ ทุกๆๆท่านๆๆ อย่ายอมแพ้

หมายเหตุ ภาพและข้อมูล เบื่องต้นเอา มาชม เพื่อให้เกิดกำลังใจ นะครับ ถ้าขยันทั้ง คนและหมา

เป้าหมายไม่ไกลครับ เอาใจช่วย
    ไฟล์แนบ
    DSC02737 (533x800)2.jpg 123K
  • CommentAuthormae

ของ คุณ ทำได้ ดี ครับ ดุผิว แล้วใช้ ได้ ลายเสื้อ เสียเปรียบแค่ รูป เพราะ ลายเค้าเยอะ

แต่ ผม เห็น ไปได้ดี ครับ ตัวจริง คงสวย น่าดู ครับ

ผม ขอย้ำ เรือ่งอาหาร ถ้าหมาตัวใหญ่ ก็อย่า ให้ตามผมนะ ให้มากกว่านั่นหน่อย

ลองวิเคราะห์ ดุ ว่า ขาดอะไร และ ควรลด อะไรในตัว หมา นะครับ
  • ขอบคุณอีกครั้งสำหรับเทคนิคดีๆครับ/เห็นด้วยครับหมาลายเสือมองไม่ค่อยเห็นกล้ามเลยครับ/เอาไว้ให้เจ้าโค๊ะได้อายุอีกสักพักครับ โอกาสหน้าคงไม่พลาดเข้าแก๊งหมากล้ามแน่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0301.JPG 69K
  • ขอขอบคุณพี่ พี่ สำหรับมิตรภาพที่ดี และคำแนะนำดี ดี น้องจะลองทำดู
  • * AnajakMagazine
    * CommentTime21 ชั่วโมงก่อน | January 24, 2011, 11:20 am

ห่วยยยยยย กลัวพิทบูล แต่ดันมีโชว์พิทบูลเล่นสปริงโพล หมาไม่อยู่ในสายจูง กระตุ้นให้กัดอีกต่างหาก ถ้ามันวิ่งไป

กัดหมาบูลลี่แทนตัวล่อบนเสาสปริงใครรับผิดชอบ เจ้าของหมาที่เอาหมาไปกัดโชว์หรือคนจัดงาน คิดมั้งเปล่า ที่ยังงี้

ไม่กลัว

ถ้าคิดหรือจะบอกว่าพิทบูลที่ซ้อมมาดีสามารถควบคุมได้ มันก็กลืนน้ำลายตัวเองนะครับ เพราะเจ้าของที่มั่นใจพาหมา

ไปประกวดเค้าก็ต้องฝึกซ้อมและฟิตหมาตัวเองเป็นอย่างดี เค้าถึงกล้าเอาไปในแหล่งที่มีหมาเยอะ ๆ อยู่แล้ว ถ้าควบคุม

ไม่ได้ไม่มีใครกล้าพาไปไหนมาไหนหรอกครับ ยกเว้นพวกเฮี้ยๆ โชว์เก๋า (พวกนี้ถ้าพลาดต้องเอาให้หนัก) ทำแบบนี้ใคร

เค้าก็อ่านเกมส์ออกว่าจัดงานเพื่ออะไร เอาแต่ผลประโยชน์เข้าตัวเองชัด ๆ น้ำใจของ มาร์ค มาเฟีย ที่มีให้โดนดึงไปเป็น

เครื่องมือแสวงหาผลประโยชน์เข้ากระเป๋าอาณาจักรไปซะแล้ว จำได้ว่าก่อนหน้านี้เสียงตอบรับน้อยมากเพราะคอกค่ายต่าง ๆ

ก็ต้องการเก็บตัวเพื่อไปงานใหญ่ในช่วงเดือนมีนาคมที่พัทยา แต่พอมาเฟียมาช่วยโปรโมทคนในเว็ปก็ตอบรับเป็นอย่างดี เค้า

เรียกว่า พอจุดไฟติด โดนถีบออกทันที ถ้างานนี้ไม่ได้ มาเฟีย มาโปรโมท สงสัยล้มไม่เป็นท่า
  • พี่มาร์ค หมากล้ามชนะได้ลงปฏิทินอ๊ะเป่าคะเนี่ย...
  • แต่ละตัวดูหน้ากลัวทั้งนั้น ขอเราจะไปวัดไปวากับเขาได้เปล่าน่ะ...
  • คุณ dj_kankaw ก็พูดเกินไปครับเอามาให้ชมบ้างสิครับ
  • เดียวเย็นนี้จะถ่ายรูปล่าให้ชมครับ ช่วงสองเดืองก่อนแม่เด็กกำลังขุนให้อ้วนๆ (แม่เด็กๆอยากเห็นหมาอ้วนบ้าง)
    เลยเปลี่ยนวิธีเลี้ยงเเละการออกกำลังกายใหม่ เป็นอาทิตย์ละสามถึงสี่ (เฉพาะเจ้าดัดชี่)
  • อย่าเพิ่งหยุดฟิตกันนะพี่น้อง ผมต้องขอโทษต่อทุกท่านจริงๆ ไม่อยากให้มันออกมาเป็นแบบนี้เลย
    จะหาทางชดเชยให้โดยเร็วที่สุดครับ ผมสัญญา
  • หมากล้ามจะต้องคึกคักในเมืองไทย ผมไม่ยอมหยุดอยู่ตรงนี้แน่ๆ
  • ยังเป็นกำลังใจให้ป๋าเสมอนะคับ ไม่เป็นไรคับเรายังมีกิจกรรมดีๆอีกมากคับ ยังไงก็มีงานลากที่ขอนแก่นน่ะคับ วันที่5/2/54 เจอกันได้น่ะคับงานมันๆคับ หมาดันเจ็บกล้ามเนื้อไม่ได้ไป แต่คนไปแน่นอนคับบบบบบ หนีเมียไปมาวววววก็ยังดี ฮิฮิฮิ
  • คึกแน่  พี่  มาร์ค  กำลัง  จะถอย  สายใช้งาน  ออกมา  ใหม่  แร้ว 

น่า จะหลังตรุษจีน  จัดส่ง 

รอบนี้  เอาโหดๆ  เลย 5555

• ท่านเก่ง งานขอนแก่น คงทำได้แค่ส่งใจไปช่วยครับ พี่ไปงานเขากร่อยแน่ๆ ฮ่าๆๆ
  • โซโลพร้อมแล้วค่ะป๋ามาร์คพี่บอยเอาโซโลไปออกกำลังทุกเฃ้า-เย็นทุกวันเลยค่ะป๋ามารค์งานนี้ไม่ท้อพร้อมสู้ๆๆๆเจอกันงานวันที่19แน่นอนค่ะ

• ใครจะยอมก็ยอมไปแต่ผมไม่ยอมไม่รู้ใครเคยบอกผมต้อนผมก่อตั้ง พิทบูลพิด,โลกใหม่ๆมีแต่คนด่าคนว่าเอาน้าบางระเสือกบางระแต่คนๆนั้นเป็นคนให้กำลังใจผมแล้วสอนผมในทางที่ถูกเสมอมาแล้วยังให้คติ ท้อแต่อย่าถอยเด็จขาดเพราะเราทำในสิ่งที่เรารักทำไปเทะ 

image

• พี่ๆ 3 คนเท่มากๆ ดูแล้วรักกันมาก คนข้างๆสักสวยคนกลางก็หน้าตาดี(หล่อ)ทุกคนนะครับ

ชมจากใจ

• เข้าเล่นยากกกกกกกมาาากกกของเก่าสวยกว่าเพ่มาคร์
  • โย๊ยยยยยยย เจอกันวันงานคับไม่รู้ลงตัวรึยัง
  • ฟิตหมารออยู่คับบบบบบบบบบบ