ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บทพิสูทแห่งการต่อสู้ระหว่างพิตบูล และหมาบ้าน... ...ใครอยู่...ใครไปรูปจริง ประสบการณ์จริง
  • มีหลายคนยังค้างคาใจว่า พิทบูลมันเก่งจริงสมคำร่ำลือไหม สู้หมาบ้านๆข้างถนนได้ไหม มาดูกัน
    ฝ่ายแดง ไอ้ตาล หมาบ้านผสมบางแก้วเพศเมีย อายุ 3 เดือน คล่องแคล่ว เชิงมวยไวเป็นเลิศ
    ไฟล์แนบ
    IMGP1881_resize_resize.JPG 90K
  • ฝ่ายน้ำเงิน ไอ้ตูม คนขายบอกเป็น บูลลี่ ซื้อมา 5000 บาท มีปัญหาทางด้านผิวหนัง กำลังรักษา นิสัยน่ารัก ฉายาไอ้รถถัง
    ไฟล์แนบ
    IMGP1892_resize_resize.JPG 111K
  • ทั้งสองกำลังดูเชิง พิท ทักทายก่อน
    ไฟล์แนบ
    IMGP1905_resize_resize.JPG 97K
  • เริ่มเลยครับ จับจ้องที่สายตาของพิตบูลให้ดี
    ไฟล์แนบ
    IMGP1889_resize_resize.JPG 105K
  • ลุยเลยน้อง
    ไฟล์แนบ
    IMGP1897_resize_resize.JPG 99K
  • ใครอยู่ใครไป
    ไฟล์แนบ
    IMGP1898_resize_resize.JPG 102K
  • โว๊ะ.........
  • เสร็จจนได้
    ไฟล์แนบ
    IMGP1900_resize_resize.JPG 94K
  • หมาไทยกลับมายกสอง
    ไฟล์แนบ
    IMGP1903_resize_resize.JPG 97K
  • โดนจนได้
    ไฟล์แนบ
    IMGP1908_resize_resize.JPG 93K
  • ตายหยังเขียด ไอ้พิตเอ๋ย
    ไฟล์แนบ
    IMGP1909_resize_resize.JPG 96K
  • ขอขอบคุณจากผู่้ชนะ
    จากที่ดูคร่าวๆ หมายไทยยืนระยะได้นาน ส่วนบูลน้อย หอบง่าย ยืนยาวไม่ได้
    5555555555
    หมายเหตุ ชิงเล่นกับมันก่อน เดี๋ยวพาชุดนี้ เข้าสวนแล้ว จะมอมแมมกว่าเดิม
    ไฟล์แนบ
    IMGP1880_resize_resize.JPG 91K
  • ดูขำๆครับ
    ล้อกันเล่น อย่าโกรธกันครับ
  • ถ้าเป็นพิทบูลแท้ๆ น้องบางแก้วอาจจะเป็นฝ่ายหมอบแทน 55+
  • ขอบคุณครับ พอดีตัวนี้แท้ไม่แท้ผมดูไม่ออกครับ เพราะเลียงแต่สายกัด โชว์ก็มี แต่เห็นว่า ตอนนี้เขานิยม สายบูลลี่ เลยหาแบบถูกๆหน่อย หาในเวปนี้แหละครับ ตอนเห็นมันครั้งแรก เห็นน่าย่นๆ น่ารักดีไปอีกแบบ ต่างกับที่เคยเลี้ยง เลยคิดว่าเอาวะ.......................................555555555................แต่ตอนนี้รักมันแล้ว มันตลกดี
  • พิทบลูสวย บางแก้วหล่อ ครับ สรุป น่ารักทั้งคู่ ขอได้ ม่ะ 555+ (ล้อเล่นน่ะครับ)
  • ตอนแรกไม่กล้าเปิดดูกลัว แต่ดูแล้วก็ฮาค่ะ:013:
  • ดูแลเรื่องผิวหนังให้ดีเป็นพิเศษเลยนะครับ บอกตรงๆว่าท่าโชคดีจะหายขาดใด้ครับ ท่าโชคร้ายเรื้อรัง ละแย่เลย รักษาแต่เล็กๆเลยนะครับ
    เพราะว่าส่วนมากจะหายยากด้วยนะครับ หมาบางตัวเป็นยันแก่เลยนะครับ บางตัวก็ปล่อยให้ยุงกัดนอนนอกบ้านก็ไม่เป็นอะไรครับ บางตัวอยู่ที่ร้านสวยดี พอเอามาบ้านไม่กี่วันตุ่มขึ้น จัดหนักไปเลยครับทั้งฉีดทั้งทาเลยครับ เอาให้อยู่ครับ ขอให้หายไวๆนะครับ สู้ๆครับ
  • 5555+น่ารักอ่ะ อยุ่แถวไหนเนี่ย
  • บางแก้วกับพิทบูล ถ้าเป็น5นาทีแรกล่ะก้อ พิทบูลหน้าแหกครับ เลือดทั้งน้านนนนนนน เย้!
    ไฟล์แนบ
    SARA2 630.jpg 50K
  • โตแล้วให้มันเป็นอย่างนี้เถอะ ทั้งสองตัวนี้
    จำคำนี้ไว้ แล้ว ขอให้โชคดี
  • ขอบคุณครับทุกท่าน ส่วนเรื่องโรคผิวหนัง ผมกำลังทำตามงานวิจัยฉบบับหนึ่งอยู่ ได้ผลการรักษายังไง แล้วจะนำมาเป็นกรณีศึกษา หรือ ให้ผู้ประสบปัญหาทำเป็นแนวทางครับ
  • อัยยยะน่ารักอะอิอิ

หมาคัยหว่าน่ากินตับนิ๊อิอิ

แหล๋มเลยนิ๊
  • เด็กๆน่ารักครับโตมาล่ะน่าดู...55555555
  • โตมาคงไม่มีอะไรมั๊ง ตัวผู้ตัวเมีย..