ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีเสื้อกันหนาวเท่ๆๆๆมาโชว์กัน
  • พึ่งหายไม่สบายมา

เลยปอบจัยโดยการตัดเสื้อกันหนาว(อย่างเท่(รึป่าว))

ใครมีแจ่มๆๆมาโชว์กัน
    ไฟล์แนบ
    Images2065.jpg 66K
    Images2064.jpg 70K
    Images2025.jpg 87K
  • แถมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Images1240.jpg 49K
    Images1227.jpg 45K
    Images2066.jpg 39K
  • :o049:รถสวย
  • อ้วนท้วนสมบูรณ์ ตัดเสื้อ กล้ามเองด้วยแน่ๆเลย ของผมก็ตัดเองแล้วก็มีปัญหาช่วงแขนเสื้อ

เพราะมันยาวก็จะเหลือๆ แบบ ของทั่น sunolonus นี้ล่ะครับ สงสัยต้องแก้แบบให้แคบลงอีกซักหน่อย

แต่เสื้อกันหนาวเท่ห์ดีครับ มีตัวเดียวเลย เท่จริงๆ
  • เอาเสื้อแฟนมาทำเหรอครับ อิอิอิอิ
  • รู้ได้ไงเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หายแล้วเหรอคับซัน
    อ้วนท้วนเหมือนเดิมแล้วนะ
  • กว่าจะหายจัยเสียอยู่พักหนึ่ง