ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • พี่แมท มาที เป้นกองทัพ เลยนะ..
    งามหยด หมด จรด เลยเพ่..........:013::013::013:
  • >>>> พี่แมท.. จัดรูปลานสะบัดหอยให้ดูบ้าง...........................
  • อยากดูลานสบัดหอยต้องคอยหลบไห้ดีนะนอ้ง5555555
  • สวยๆทั้งนั้นเลยคับ พี่แมท

:063:
  • พี่น้องท้องเดียวกันคับบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    627.jpg 49K
    567.jpg 86K
    380.jpg 59K
    1143.jpg 65K
    021.jpg 62K
  • ตาบอย เสื้อทำไมไม่มีรูปหมาหละ มีแต่รูปสาว...

ท่านเต้ กรุณาอย่าเอาของขลังมาเล่นซิ.555
  • เจ้าย่น M2 ไปบ้านใหม่แว้ววววว

เจ้าของจองตั้งแต่เกิดใหม่ๆ พอมาเห็นอีกทีตกใจ

ไม่เชื่อว่าหมา2เดือนจะตัวใหญ่ขนาดนี้555555
    ไฟล์แนบ
    Photo-0007.jpg 35K
    Photo-0006.jpg 41K
    Photo-0498.jpg 39K
  • แถม"ลูกกรอกคะนอง" ตัวเล็กๆ หน้าแหลมๆ แถมเกือบตาย:017::017:

อยากเก็บเอาไว้ดูเล่น ไม่ขาย แต่อยากโชว์มีไรป่ะอิอิ...:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    Photo-0506.jpg 41K
  • >>>> พี่เติ้ล... นั่นมันลูกชาไป่แล้ว เข้าใจเล่นจริงๆนะพี่เรา.....................................
  • >>>> พี่บาส.. แพ้หอยใช่ไหมพี่ แต่ผมไม่หลบนะ ผมสู้ตาย ฮา......................ๆ
  • งานนี้คนรักครอบครัว ไม่ขอออกความเห็นนะครับกร๊ากกกก...
    ไฟล์แนบ
    6763527_n.jpg 53K
  • พี่เติ้ล ได้ของที่ฝากป๋าเจี๊ยบแล้วใช่ไหมครับ ถ้ายังรบกวนโทรถามป๋าเจี๊ยบนะครับ
  • มีของอะไรส่งกันวะเนี่ย
  • ป๋าเจี๊ยบกลายเป็นเด็กส่งของไปซะแล้ว

ขอบคุณครับ....
  • งานนี้ขอทุ่มสุดตัว....
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 123K
  • สวดยวดเลยลวดเพ่...
  • >>>> งานนี้สนุกแน่ จัดหนักเลยพี่ๆ..............................
  • อยากให้ถึงวันงานเร็วๆๆแย่แล้ว...งานนี้ไม่พลาดแน่นอนค่ะพี่เติ้ล
  • งานนี้มันแน่นอนครับพี่น้องครับบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    20091223085708_0000001576.gif 64K
  • พี่ๆพานหินคับขอบคุณเรื่องบูดนะคับแต่ต้อนนี้ผมตัดสินใจเอาบูดเองแล้วเพราะว่าบูดเดียวคงไม่พอคับเกรงใจ หมาผมเองก็ 3-4ตัวแล้วจะเอาบอร์กไปวางที่ใหนหมด ใหนจะป้านอีก สรุปว่าผมมีบูดเป็นของตัวเองแล้วนะคับบบบบบ แล้วเจอกันวันงานนะจะพี่ๆๆพานหิน
  • เฮ้ย พานหินไปไหนกันหมดฟะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1187.jpg 94K
  • อยู่นี่...
  • :029:สวัสดีดีครับพี่ๆตะพานหินทุกท่าน:029:

:013:พานหินหนาวอยู่ไม๊ครับกำแพงร้อนแล้วครับ:013:
  • สวัสดีครับพี่เติ้ล

อีกไม่นานเกินที่จะรอ

ผมจะเอาเจ้าไจแอนท์ไปแปลงร่างแล้วนะ

เดี๋ยวท่าไปแล้วจะลงรูปให้ดูนะเพ่

รอคุณหมอเค้ากลับมาก่อนหมอไปเมืองนอก กลับวันที่ 2 น่ะพี่

แล้วเจอไจแอนท์ที่งานบ้านเรานะคร๊าปปปปปปปปป
  • ตกลงเราจะเอาไปกี่ตัวกันว่ะเนี่ย
  • ยกไปทั้งหมดเลยเป็นไงแด่ตัวที่บ้านผมไม่เอาไปนะครับ 555555:028::028:
  • พี่ๆ........ทำไรกันอยู่ล่ะ....:027:
  • กะลังเล่นบอร์ดอยู่อ่ะดิ.....
  • ไปเที่ยวววว... กันมั้ย
    จะไปก็รีบไป....เด๋วผมจะพาไปกินตับ ตับ ตับ ตับๆๆๆๆๆ...........:032::043::032:
  • >>>> ก๊อกๆ เมืองเลยหนาวจัง............................
  • ถึงสาวก ห่าน...:015:

หงส์ขี่ดวงชนะ 1-0 เจ้าสัวยิงประตูตัวเอง

เมื่อคืนมีเจิด เกมเลยฝืด ๆ เลย

โพลเซ่น ทับตำแหน่งกับ เจิด

เจิดไม่กล้าไปเล่นหน้า เพราะทับตำแหน่งกับ เมริเลช

Maxi วิ่งมั่วไปหมด แต่เหมือนวิ่งหนีบอล

Shelvy มันอยู่ตำแหน่งไหนแน่? ปีกขวา หรือ กลาง เพราะเห็นวิ่งกลางเยอะกว่าหน้าอีก

สรุปคือ เมื่อคืนนี้ ชนะได้ บุญมากแล้ว เพราะเกมมั่วมาก
    ... :013:
  • สรุปว่าสามแต้มเมื่อคืนฟลุ๊ค...
  • ละไอ้ที่ โดนนำก่อน 2-0 กลับมาชนะไม่เรียกว่า .'' โคตรฟลุ๊ค" เลยหราเพ่..........:o023:.กร้ากกกกกกกก........
    ผีแดง เล่น 12 ตัว อีกแล้ว คร้าบบบบ :o053: ลูกโทษ ก็ไม่เป่า อีกแล้ววววววว........:o063:
  • แซงกลับมาแบบเหนือชั้น กะชนะแบบหืดจับ

แถมฝั่งตรงข้ามยิงเข้าประตูตัวเองอันไหนฟลุ๊ก..????

12 ที่ไหน เรื่องกรรมการฟีฟ่าบอกเป็นเสน่ห์ของฟุตบอลนะ กร๊ากกกกกก...
  • กร๊ากกกกกกกกกกก...
  • สรุป..ล้อหมุนบ่ายสามนะครับ...

แล้วตรูจะเกาะล้อใครไปว่ะเนี่ย..????
    ไฟล์แนบ
    Photo-05062.jpg 41K
  • ปายด้วย...
  • หนุ่มโสดทั้งหลาย...

กลับถึงบ้านครบทุกคนน่ะ? ตัวเอง!

• งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

แล้วตรูเก่งภาษาอยู่ด้วย

• กลับถึงบ้านเที่ยงคืนพอดีเลยครับเจ๊..
  • ลงได้แล้วมาลงรูปเยะเยย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
  • ลงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ว
  • เห็นแล้วปวดใจ มาใหม่ๆ ยอดกองหน้ายังงั้นยังงี้

• ขออภัย..มาช้ากว่าจะหาเจอ5555
  • ทำไมปักหมุดเราโพสแล้วมันไม่อัพนะ..???
  • สวัสดียามเช้าครับ.....
  • ช่วยอัพอีกแรง
  • สงสัยหมุดหลุดไปล่ะ
    เมื่อไหร่เค้าจะมาปักหมุดให้ซักทีนะ.....