ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ***ดีคร๊าบชาวยุดยาทุกท่านๆๆๆ พี่โต พี่ดำ ชุดแดงๆที่คุยไว้คลอดแว้วนะคร๊าบๆ
    ตอนนี้เหลือแต่แฟนซีตัวผู้ เพราะตัวเมียเก็บเอง ตัวผู้แดงๆก็เก็บเอง เหลือแต่
    ตัวผู้แฟนซี2ตัวนะคร๊าบๆๆสนใจบอกได้ไว้จะเข้าไปถ่ายรูปให้ดู ชุดนี้3เคอหรับ
    แต่ไอ้ที่แดงๆๆคงๆไม่ได้ขายนะพี่ออกมาไม่มาก ส่วนไทโก้ตอนนี้พร้อมโชว์เฮียติ๊ก
    ขุนอย่างดีนะ5555 083-243-5556
  • ดีครับคิน รอชมอยู่ ไทโก้ก็โชคดีแล้วที่ได้มาอยู่กับจากัวร์พิท
    ไฟล์แนบ
    P1080923.jpg 62K
  • อีก 1 แดงๆ ไลน์บรีดสโตน เตรียมตัวมาอยู่ยุดยา

หวังว่าไอ่ต็อกคงไม่ทำกรูเสียคนนะ:o071:
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 116K
  • 55555555555555 จะไปกัวไรละ พี่โต เดี๋ยวก้อชิน อิอิ
  • อัพเบอรี่ 8 เดือนแล้ว เริ่มเป็นสาวแล้ว ฮีทแรกมาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC02113.jpg 56K
    DSC021142.jpg 53K
    DSC02120.jpg 60K
  • พี่โต พี่ดำ สบายดีกันหรือเปล่า หายไปนาน เพิ่งลงรูปได้คอมมันมีปัญหา ตอนนี้ขุนพลอยุธยาเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ แล้วนะ ผมมีข้อสงสัยนิดหน่อย คือหมาเวลามีฮีทสามารถวิ่งออกกำลังกายได้ปกติหรืิอเปล่าครับ
  • การดำเนินชีวิตประจำวันทำได้ตามปกติ

แต่ที่น่าห่วงคือไปที่ไหนก็ทำให้ปั่นป่วนเพราะกลิ่นไปยั่วตัวผู้

ที่น่าระวังและน่าเปนห่วงมากกว่าคือการผสมโดยไม่ตั้งใจ

ตัวสีดำนั่นถ้ายังไม่ได้ทำหมันควรแยกจากกันโดยเด็ดขาด

ฮีตมาพร้อมกันกับคาร์เวียของดำเลยนะ พี่น้องนัดกันมาเลย
  • ไม่มีอะไรทำ.....เซ็ง
  • พี่ต็อกคร้าบบ อย่าลืมพฤหัสนี้นะคร้าบบบ

ถ้าพี่ลืมผมจะเอาน้ำมันไปราดสุ่มไก่ที่ซุ้มแล้วจุดเลยนะ:m025:

ไอ้เจ็ทติดดาวแน่ๆ 5 ดาวเลยละ
  • สวัสดีคับ พี่โต และ พี่ๆ อยุธยา ทุกๆท่านคับ

เจอกันวังงาน พันธุ์ทิพ คับ พี่โต
  • แมๆๆๆ:030::030::030:

ทำกะน้องได้ลงคอหรอคับ...พี่โตยังไงก็มาอยู่ยุดยาเเน่นอน:022::022::022:

:065::065::065::065::065::065::065::065::065::065::065::065::065:
  • หวัดดีครับบูม แล้วเจอกันครับ:065:
  • พี่โตไปตอนกี่โมง...
  • พี่โตน้องหมาของกันยา ลาโลกไปแล้วว
    ยังเป็นสมาชิกได้มั้ยหนอ
  • พี่โตอยุธยา จะมีคลังแสง หมาแดง หรือเปล่าเนี่ยอาวุธเพียบเลยซุ่มไว้เยอะนะเนี่ยเท่าที่เห็นก็อาวุธหนักทั้งนั้นเลย อาวุธครบมือเมื่อไหร่ขอชมบ้างนะครับพี่ คุณกันยาเสียด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    q28350.jpg 44K
  • พี่โตเมื่อเช้าโทรมามีไรพี่ อยู่ที่ทำงานพี่
  • :m087: สวัสดีครับ พี่โต..และพี่น้องอยุธยาทุกคนเลย...

จัดอาวุธใหญ่ๆ..ไปเสริมทัพที่อยุธยาหน่อยมั้ย..อิอิ:m001:
    ไฟล์แนบ
    36-day-Sato1.jpg 101K
    36-day-Tonic1.jpg 97K
  • ขอบคุณค่ะคุณ pit_pk มาดูน้องหมาของคนอื่นก็มีความสุขได้ ^_^
  • พี่กะลำ.....คับ

"วอสกา"ของผมไม่มาเอามาโชว์มังอะพี่หรือไปเเล้วอะคับ
    ไฟล์แนบ
    36-day-Vodka1.jpg 112K
  • เสียใจกับน้องกันยาด้วยครับ
    ไม่มีหมาไม่เป็นไรเข้ามาคุยกันในนี้ได้
    แค่ชอบในสิ่งเดียวกันก็คุยกันได้แล้ว

กะหล่ำ โทนิคแจ่มจริงๆ:o027:
    พี่น้องยุดยาใครอยากได้อาวุธหนักติดต่อกะหล่ำรูปหล่อได้เลย รับรองสะใจแน่
    ไฟล์แนบ
    BJ Jump 1.jpg 89K
  • ต้นเดือนหน้าเด็กๆชุดนี้ออกมาอาละวาดแน่ๆ

Zj ท้องป่องแ้ว้วว ลูกบีเจ เจอ ลูกโจโจ้
    ไฟล์แนบ
    zjkomodo2.jpg 51K
  • พี่โตของพี่น่าจะออกก่อนของผม ของผมยังหวั่นๆกับท้องมันเลยยังไม่ได้ไปซาวเลย:m036:
  • เรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST17.jpg 80K
    p0st 116.jpg 95K
    poott17.jpg 54K
  • พี่ ๆ คะงานข้างบนไม่มีน้องหมาก็สามารถเข้าไปดูได้หรือป่าวคะ อยากไปมากเลย
  • ได้ครับ ไปป่ะละ
  • อยากไปอยุ่เหมือนกันค่ะ คิดว่าน่าจะไปนะคะ
  • ใครจะไปยกมือขึ้นนน
    ไฟล์แนบ
    pfzj.jpg 62K
  • นูไปด้วยคนคับ.....

พี่โต พี่บุ้ง
  • อยุธยา มาด้วยใช่ไหมครับพี่โต :015:
  • ไปเที่ยวเฉยๆแหละ ไม่ได้ประกวด :030:
  • เอาเฟอเฟคไปไหมครับพี่ จะได้ไปชมตัวจริงซะหน่อย ชอบๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_956822.jpg 117K
  • คิดถึงพี่โตจัง...

ไปงานด้วยดิพี่โต
  • พี่โตเอาไงบอกหยกด้วยนะพี่ ไม่ได้หายไปไหน รอคำตอบอยู่พี่ ไม่ได้ซีเรียสให้พี่คิดสบายๆ โอกาศหยกมีอีกแยอะ หุหุ ที่อยากได้ยังมีอีกแยอะ แต่เลี้ยงได้แค่ตัวเดียว :o043::o003::o028::o023:
  • มีเยอะก็ลองไปดูที่อืนก่อนนะ

คิดสบายก็คิดนานหน่อยดิ
  • งง ไอ่ต๊อกเปนไรของมันวะ
    ไฟล์แนบ
    n2.jpg 9K
  • เจอกันวันงานคับ พี่โต

เอาสุดหล่อไปด้วยนะคับ พี่โต อยากเห็นมากๆคับ

:063:
  • ............. ไทโก้ ................
    ไฟล์แนบ
    IMG_0089_resize_resize_resize.jpg 110K
  • อย่าหนา...
  • ไทโก้ หนาขึ้นบานเลย

ติดตามตั้งแต่เล็กๆ
    ไฟล์แนบ
    b44.JPG 45K
  • สวัสดีครับพี่ๆ อยุทธยา ครับ ติดตามไทโกเช่นกันครับ / หนาตึบเลย
  • มันไร ของมัน พี่โต สงสัยจะบ้า
  • อิอิ งานปีใหม่ที่ โรงงาน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8823.JPG 106K
    IMG_8814.JPG 85K
  • ดูดีจังเลยคุณบุ้ง 5555+
  • ZJ เตรียมตัวเปนคุณแม่ สัปดาห์หน้าแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSCF4496.jpg 45K
  • ตามชมนะพี่โต..มีงามๆส่งรูปด่วนด้วยนะครับ...บีเจ...