ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขสายใช้งานสายเลือดดี
  • ขายลูกสุนัขสายใช้งานสายเลือดดี พ่อ SOPON'S vit + แม่ G HOUSE'S KAOPAN 1XW,1L สนใจกรุณาติดต่อ 083-4241228 ขอบคุณคัฟ
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=378447
  • รูปตอนผสมคัฟ
    ไฟล์แนบ
    a01-651-7[1].jpg 9K
  • ตอนให้นมคัฟ
    ไฟล์แนบ
    a01-651-8[1].jpg 5K
  • รูปถ่ายตอนปัจจุบันคัฟ m1
    ไฟล์แนบ
    a01-651-12[1].jpg 5K
  • m 2
    ไฟล์แนบ
    a01-651-13[1].jpg 5K
  • m 3
    ไฟล์แนบ
    a01-651-14[1].jpg 5K
  • m 4
    ไฟล์แนบ
    a01-651-15[1].jpg 5K
  • พวกพี่เข้าฝากขายคัฟขอบคุณคัฟ
  • แล้วอยู่จังหวัดไรอ่าคับราคาแพงไมอ่าชอบm3
  • ลูกสุนัขอยู่ จ.สระแก้วคัฟ พี่เข้าฝากขายคัฟเข้าตั้งไว้15,000 คัฟราคาต่อลองกันได้คัฟขอบคุณคัฟ
  • จะสายเลือดดีขนาดไหนกูไม่ว่าแต่ก่อนจะตั้งราคาดูพ่อกับแม่หมาก่อนแหลมยังกะจรวด ลูกหมาก็ยังนั้นนะ
    คงขายได้หรอก ราคาสูงเกินไป
  • คุณผี ไปว่าเขาทำไมครับ..ก่อนที่จะว่าดูตัวเองด้วยครับว่ามีความรู้พอป่าว... ที่เขาขายน่ะสายกัดนะครับ..ไม่ใช่สายโชว์ อย่าสักเเต่ว่าด่าคนอื่นเขาหัดหาความรู้ใส่หัวบ้างครับ... หมาสายกัดเขาก็มีสายเลือด บอกสายได้.. เเล้วที่คุณว่าหน้าเเหลมน่ะ มันเเหลมอยู่เเล้วถ้าเทียบกับบูลลี่น่ะ จะบอกคุณผีอย่างนะครับ หมาสายกัดน่ะเขาไม่ได้ดูที่หน้าตาเขาไม่ได้ดูที่หุ่น เขาดูที่สายเลือดเเละความ เกมส์ รู้จักป่าว ความเกมส์ สิ่งที่มาก่อนคือความเกมส์ ความทรหดอดทน นี่คือสิ่งที่พิตบูลต้องมี ถ้าไม่มีความเกมส์ มันก็ไม่ต่างจากหมาทั่วไปหรอก ราคานี้ไม่เเพงหรอก สายกัดที่มีสายเลือดน่ะ ตัวละสามสี่พันน่ะไม่มีหรอกผี อันนั้นมันสายต้มตุ๋นต่างหาก ถ้าผีว่าเเพง ลองไปหามาสิ...สายกัดที่บอกสายเลือดได้ที่คนในวงการเขารู้จัก ถ้ามีผมซื้อเอง..
    ปล.ผมไม่ได้รู้จักกับคนขาย ไม่มีส่วนได้เสีย.เเต่เห็นผีด่าเเล้วงง จริงๆว่ามันมีความรู้จริงๆรึป่าว. อยากให้หมาราคาต่ำๆ ของเขาดีจริงเเล้วเขาจะขายทำไมราคาต่ำๆก็เสียของหมดสิ..
  • ชอบ comment คุณ MakotoHIN29 ครับ
  • :063:ขออนุญาติขาย BULLY ลายเสือ โคตรเตี้ย ตัวเมีย 6 เดือน 6,500 บาท:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_08491.jpg 28K
  • ขอโทษคัฟเขียนราคาผิดคัฟ 10,000 บาทคัฟ ฝากเรียนคุณผีคัฟถ้าสงสัยยังงัยโทรมาสอบถามผมได้คัฟ...เพราะถ้าเราโจมตีหรือมัวมานั่งด่ากันอย่างนี้จะทำให้วงการพิทบูลบ้านเรามันแย่ลงไปกันทุกทีคัฟขอบคุณคัฟ