ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • http://www.youtube.com/watch?v=EDLuugJ2_Ek

เอามาให้ ชม ก่อนลงแข่งงับ ปลุกใจ 555+
  • วันนี้เสี่ยเล้งโทรมานัดกันวันไหนเด๋วจะเข้ามาแจมด้วยเห็นบอกมีอะไรแดงๆระดับซูปเปอร์ซะตาร์มาให้ดูด้วยเด้อ
  • ไอ่ที่แดงๆ แบงค์ร้อยป่าวพี่ 555 พา Salvo ไปว่ายน้ำมาแล้วครับพี่ไก่ สุดยอดจิงๆ มันไม่กลัวเลย เด๋วต้องพาไปว่ายกะ โกโก้ซะแระ จะได้มี

กล้ามเนื้อกะเค้ามั่ง นี่ยังกะลูกขนุน ตอนนี้กำลังวางแผนทำเครื่องวิ่งครับ ท่าจะไหวนะเพราะดูๆจากในเวปแล้วไม่น่าจะยาก ถ้าทำออกมา

ได้ดีนะ ทำขายซะเลย...ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PIC00010.jpg 71K
  • ว่ายน้ำได้แจ่มเลยครับบอลรับลอง 1 อาทิตย์เห็นผลครับ
  • -*- ขึ้น อืด หรือป่าว ครับที่ว่าเห็น ผล 5555+ ล้อเล่น ค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • http://www.youtube.com/watch?v=8ZEaCYcRIAE

ซูโม่ เปียกปูน บราว 555+ พึ่งทำเสร็ด พอดีนั่งแฮงค์ ก็เลยทำซะเลย 555+
  • :m019:ถ้าเปียกปูนใส่ บิกินี่นะพี่ว่าเสร็จเจ้าบราวแน่ๆอิๆ เห็นแล้วอยากไปมังแล้วดิ ข้นพาไปหน่อยคร๊าบ...
  • วันไหน ค๊าฟ จัดมาเลย 555+ ไปได้ เสมอ ฮ่าๆ วันนี้ให้เอา ชุดลากไป หา ม่ะค๊าฟ
  • ช่วงนี้ซุ่มฟิตเตรียมแข่ง ถ้าว่างเด๋วเข้าไปแจมด้วย
    ไฟล์แนบ
    210120111829-0012.jpg 43K
  • เมื่อคืนไปต่อที่ไหนกันป่าวครับ
  • จัดไป
    ไฟล์แนบ
    210120111845-0012.jpg 65K
  • ไป บ้าน พี่ บอล ต่องับ ไปเยี่ยน ซันโว

ป๊าดดดดด ยาง 3 เส้น ได้ข่าวว่า ยัด ข้างในด้วย นิ โอ้ งานขอนแก่น ข้น เชียร์เต็มที่ ฮ่าๆ
  • อรุณสวัสดิ ตอนเช้า ค๊าฟฟฟฟ ตื่นมา จิบ กาแฟ เหมือนเดิม อากาศ หนาวๆ ร้อน ๆ ดูแลสุขภาพด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_95392.jpg 110K
  • :m110:ฟิตอย่างนี้มีลุ้นแน่ๆ ขอเชียร์ด้วยคร๊าบ...อย่าลืมเอาผ้าชุบน้ำอุ่นๆ นวดให้มันบ้างเด้อ จะได้คล้ายกล้ามเนื้อบ้าง
    แต่ถ้าเปลี่ยนจากยาง3เส้น เป็นไอ้น้องข้นแทน คงจะหนุกน่าดูแฮะ555
  • อีก 10 กว่าวันเอ้าไอ้เก้นสู้ๆ
  • หว๊าดดี ตอนเช้า ๆ กับ อากาศ หนาวๆ ครับ ทุกๆท่าน 555+ :o047:
  • http://www.youtube.com/watch?v=feWfqwcWkvM&feature=feedf

สู้ ตาย ขอแบบ นี้ในชีวิต 555+ ไอ้ บราว นั่ง แล้วก็ คอย ได้แล้ว ครับ ข่าวดี จิงๆ
  • โอ้วบาวเด๋อเก่งจริงๆ
  • สวัสดีครับชาวร้อยเอ็ด

เชิญชวน เที่ยวงานลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันที่ 5 กุมภาพันธื 2554 ที่ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เวลาตั้งแต่ 09.00 - 17.00 น. เป็นต้นไป
    ไฟล์แนบ
    04402.jpg 41K
  • โอเค ค๊าฟฟฟ คืนนี้ หา ที่เมา ?
  • เสาร์อาทิตนี้พี่โตไปงานขอนแก่นนี่นาต้องแชมป์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :m116: ไปกินก๋วยเตี๋ยวแชมป์ล่ะซิไม่ว่า555 มันไม่ง่ายขนาดนั้น...แต่ก็ชอบลองอิๆ
  • มันต้องแชมป์แน่นอนครับ555+พี่โตกลับจากงานขอนแก่นสงสัยคงต้องฝึกจูงกับโพสแบบจริงจังแล้วครับพี่กลัวไม่ทันงานพัทยายังไงช่วยเทรนให้ด้วยนะพี่ความหวังหมู่บ้านเลยนะครับพี่อ่ะ
  • เสียดายผม ติดงาน ร้องเพลง กับ ถ่าย Mv เลยไม่ได้ไปงาน ขอนแก่น เลย เอาใจช่วยครับ พี่โต สู้ๆ:m083::m030::m042:
  • โอ้วบอดใหม่ยังงงกับหน้าตา555
  • พี่โตได้เบสอินโชว์มั้ยพี่วันนี้รายงานด่วนๆ
  • สวัสดีพี่โต นะครับไปกวาดรางวัลมาเพียบเลยนะครับ งาน มข

imageimage

• -*- งงๆ กับ เวปบอร์ดใหม่ 555+ วัน ที่ 5 ไป หรือป่าว ครับผม พี่ ไก่ พี่ บอล  เอารถผมไป ฮ่าๆ ไป เย้วๆ กันเทอะ
  • ไป รถ ผม หรือป่าว พี่ไปด้วยกันเยอะๆ 555+ หารค่าแก๊ส กันเยอะ 5555+
  • พี่คงเอารถไปเองครับต้องพาพี่เล็กไปธุระด้วย
  • โหลๆทดสอบๆ
  • อ๋อครับ พี่ บอล ไปยังไง พี่ไปด้วยกัน ป่าว ค๊าฟ รถ ข้น มี พี่โต อาร์ท อ้อม ข้น ไปด้วยกันเยอะๆ ฮา ดี
  • เดินทางกันกี่โมงครับ
  • 8-9 โมงเช้าโดยประมาณ นัดเจอกันที่ นู้นเลย ค๊าฟ พี่ไก่เอา ติงลี่ ไป ม่ะพี่
  • เริ่มแข่ง 9.00 น ครับ
  • เจอกันนะครับ พี่ๆเพื่อนๆชาว101 ผมก็จะไปดูเหมือนกันครับ
  • Jergens คว้าถ้วยที่ 3 ของรุ่นกลับมาจนได้ขนาดครั้งแรกในชีวิตเยี่ยมจริงๆยินดีด้วยครับ
  • ยินดี ด้วย ค๊าฟฟฟฟ 555+ สนามแรก ก็แจ่มแล้ววววววว
  • สวัสดีพี่น้องชาว 101 ครับ
  • สวัสดีครับคุณ ouzaa55
  • เช็คชื่อคร้าบบบ
  • วันที่ 19 แอบซุ่มไปทำไรกันที่บางกอกครับบอลหนึ่ง
  • เสาร์ที่ 19 กพ นัดประชุมกันเด้อครับพี่น้องสมาชิคชาวร้อยเอ็ดหรือไกล้เคียงใครว่างมาพอปะกันได้นะครับมีหมาหรือไม่มีพันธ์อะไรก้ได้ครับ 19 กพ สวนศรี นะจ้ะ
  • โอเค จัดไป ค๊าฟ พี่ ไก่ เด๋วเตรียมตัวไว้ รอ 555+

วันนี้ อยากกินหมู กระทะ จังเยยยยย ไม่มี เพื่อน กินนี้ สิ
  • น้ำลายไหล กิ้วๆ โอ้ยหิวๆๆๆๆๆ มีใครจาไป กับผม มั้ย ครับ 555+
  • ร้อยเอ็ดมีปลอกคอพิทบูลขายป่ะครับ
  • สั่ง ของคุณ คิมเลย ครับ พี่ เดียร์ แต่ถ้าเอาแบบ พอใช้ ก็ มีเยอะ คับ
  • สวัสดีครับ Pitbull Roi-Et

มีปลอกคอขายครับ สายจูงด้วย สีดำ ครบชุด

คัยจาฝากซื้ออาไรบอกได้นะครับ เด๋ววันที่ 19 จะหาซื้อมาให้ (ฝากซื้ออย่าลืมฝากตังค์ด้วยนะครับ)

พี่ไก่ เอาอาหาร โปรตีน 45% ซักถุงมั้ยพี่

วันที่ 19 ยืมกล้องถ่ายรูปหน่อยสิครับข้น จาเอาไปถ่าย Coyoteeeeeeeeeee.......55555