ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • Kimbo x Hana Update 3 Month
    ไฟล์แนบ
    261220100462.jpg 82K
    DSC_00442.jpg 101K
    DSC_00472.jpg 48K
    DSC_00552.jpg 35K
    DSC_00672.jpg 17K
  • โค ตะ ระ เสียดายเลยท่านโต :m019:

ติดธุระ เลยไปกับขบวนผ้าป่าไม่ได้

เลยอดเห็นเจ้าตัวนี้เลย มาอัพบ่อยๆนะครับท่าน:m001::m001::m001:

ว่าแต่ตัวนี้ตัวไหนครับท่าน :o008:
  • ตัวนี้กี่เดือนค่ะพี่โต
  • คงเป็นคุณดานะครับ ไม่ใช่ท่านบอย

I-pad เกือบ 3 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    261220100512.jpg 54K
  • ตัวนี้สุดยอดเลยค่ะพี่...

ลืมไป..สวัสดีปีใหม่น่ะค่ะพี่โต.ขอให้พี่เจอแต่สิ่งที่ดีๆในชีวิตและขออย่าจนอย่าเจ็บและขอให้รวยๆน่ะค่ะพี่...

ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันน่ะค่ะพี่
  • ท่านโตเอาเจ้าไอแพด มาประกวดนะครับ อยากเห็น :m001::m001::m001:
  • ขอบคุณครับคุณดา ผมก็ลืมเช่นกันครับ

ท่านตั๊ม ผมกับแฟนคุยกันแล้วน่าจะไปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08626.jpg 118K
  • สวยครับ....:063::063::063::063::063:
  • ขอบคุณครับ ใครเอ่ยครับ
    tumdale นี่ แนะนำตัวหน่อยได้ไหมครับ
  • สวัสดีครับผม ก็ ตั้ม ครับอยู่ จ.เลย ครับ....:015:
  • ได้เลยครับพี่ จะได้เจอกัน :015:

เจ้าไอแพดนี่พี่โต จะเปลี่ยนชื่อให้ใหม่ไหมครับ
    หรือใช้ชื่อนี้ไปเลย

:015:

ชักอยากเห็นตอนตัดหูแล้วสิเนี่ยครับฮ่าๆๆ

ชอบภาพนี้ครับ:o028:
    ไฟล์แนบ
    DSC_005522.jpg 35K
  • ครับท่านตั๊ม

สำหรับชื่อ i-pad คงได้ใช้ตลอดไปคับเพราะเพื่อนเขาก็ชอบชื่อนี้ครับ

หวัดดีครับท่านตั๊มเลย เดียวว่าง ๆ ไปทักทายที่เลยก่อนนะครับ
  • ยิ่งดูยิ่งสวยนะครับพี่ ชอบจริงๆเจ้านี่

แล้วพี่น้องครอกนี้ จะมีไปงานกันกี่ตัว
    หละครับพี่

:015:
  • ขอบคุณครับท่านตั๊มแล้วยังไงผมจะอัพให้ดูบ่อย ๆ ก็แล้วกันครับ

ส่วนพี่น้องคอกเดียวกันผมไม่ทราบเหมือนกันเขาจะว่าไง
  • พี่โตครับ มีปัญหาปรึกษาครับ ตอนนี้ผมเห็นเจ้าเลม่อน มีน้ำคล้านน้ำเหลืองไหลออกจากอวัยวะเพศ ตอนที่ฉี่ ทุกครั้ง
    เห็นตั้งแต่อยู่กับพี่มดแล้วครับ และตอนนี้อึ ที่ออกก็มีเลือดติดออกมาด้วย
    แต่ดูอาการทั่วไปก็ร่าเริงดี กินอาหารได้ปกติ เป็นอย่างนี้จะทำยังไงดีครับ
    ตอนนี้เจ้าเลม่อน น้ำหนัก ประมาณ 6 กิโลกรัมครับ
  • หวัดดีเอก

น้ำเหลือง ๆ ที่ว่า ถ้าตอนมันไม่ฉี่มันออกมาไหม

ส่วนเรื่องถ่ายออกมามีเลือด เอกวัคซีนเข็มแรกกับเข็มสองยัง

แล้วอึที่ถ่ายออกมามันเหลวหรือแข็ง มีกลิ่นคาวไหม
  • จะลงรุ่น 3-6 เดือนพอจะสู้เขาได้ไหมเพืีอน ๆ ช่วยดูหน่อยครับ 55555+ก๊า่กกก
    ไฟล์แนบ
    DSC_00443.jpg 101K
  • :063::063::021:เด็กๆ สวยจังครับพี่โต ตัวเก็บไหมครับตัวนี้ สวยๆๆๆๆ
  • หวัดดีครับ ชาญ ของเพื่อนครับ Co-owner ครับ
  • :015::015::063:ชุดนี้พี่โตเก็บไว้กี่ตัวครับพี่ สวยนะครับตัวนี้ อยากเห็นตัวเก็บจังครับ
  • ตัวนี้เป็น First ครับเพื่อนผมมาจิ้มเอาตอนเกิดเลย เก็บตัวนี้ตัวเดียวคับ

ก็เลยตกลงกันให้ผมเป็น Co ด้วยอะครับ
  • พี่ณรงค์ หมาที่ชื่อ navara เป็นไงบ้างคับ จากปองชลบุรี
    ส่งรูปมาดูบ้างนะพี่ หวังว่าจำผมได้นะ
    ตอบด้วย
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่โต อากาสดีมากๆ เลยครับ หนาวดี 555555 รักษาสุขภาพด้วยนะครับบบบบ
  • หวัดดีครับชาญ อากาศดี หมากินดี คนก็อารมณ์ดีครับ

เช่นกันครับชาญ รักษาสุขภาพด้วยครับ
  • Spirit of Pits Sisaket เป็นกำลังใจให้คุณมาร์คครับ
  • เสาร์พาหมาไปเที่ยวดีไหมหน่อ
  • หนาววววววววววววว
  • หนาวจัง ขนาด 3 โมงเช้ายังเห็นหมอกอยู่เลย
  • สวัสดีครับคุณ a_pong อีกสองวันจะเอารูปมาให้ชมครับเพิ่งกลับมาจากไปราชการมาครับ
  • มาแว้ววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0773.jpg 100K
  • เรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST19.jpg 80K
    p0st 118.jpg 95K
    poott19.jpg 54K
  • ขอบคุณครับสำหรับคำเชิญชวน
  • :015::015::019:สวัสดีครับพี่โต ไปให้ได้นะครับผม
  • ครับ ยังไงใกล้วันบอกอีที
  • หวัดดีครับเพืีอน ๆ

พรุ่งใครว่างเชิญนะครับ
  • เสร็จเรียบร้อยครับสำหรับงานลาอุปสมบทของ " หลวงพี่เชี้ยง "
  • อยากเห็นคับ
  • สวัสดีครับชาวศรีสะเกษ
    เชิญชวน เที่ยวงานลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันที่ 5 กุมภาพันธื 2554 ที่ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เวลาตั้งแต่ 09.00 - 17.00 น. เป็นต้นไป
    ไฟล์แนบ
    4443.jpg 19K
  • ขอบคุณครับที่เชิญชวนครับ
  • บอร์ดใหม่  ดีใจจริงๆ ๆ 
  • หวัดดี คุณโต พอดีว่าจะได้ไปศรีสะเกษ จะแวะไปชมหมาที่บ้านได้ป่ะ

ผมขอเบอร์โทรด้วย สะดวกมั้ยครับ เผื่อได้ปรึกษาวิธีการเลี้ยงบ้าง ขอบคุณครับ

• แวะมาทักทายบอร์ดใหม่นะครับพี่โต

• หวัดดีครับคุณ Shine ต้องขอโทษทีตอบช้าไปหน่อยครับ 
    มาวันไหนแจ้งหน่อยก็แล้วกันครับ  ยินดีต้อนรับครับเสมอครับ
    คนบ้านใกล้กันครับ
    เบอร์ฺผม 086-8682444 หรือเบอร์แฟนผมก็ได้ 081-7604190

หวัดดีท่านตั้ม  ขอบคุณที่มาทักทาย  เพิ่งหาทางเข้าบอร์ดใหม่เจอครับ

• เมื่อวานนี้ไม่อยู่ครับ ยินดีครับที่คุณ Shine มาเยี่ยมเยียน วันหลังคงได้คุยกันเยอะ ๆ กว่านี้ พอดีติดธุระไป กทม.เพิ่งกลับมาครับ

รบกวนคุณ Shine ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยนะครับ
  • พี่ณรงค์ไม่เห็นส่งรูปให้ดูเลย
    เงียบไปเลยนะพี่ รออยูนะคับ
  • มาหรือยัง