ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • มากันเยอะๆนะครับ นั่ง 18 ล้อมาเลย
    ไฟล์แนบ
    04102.jpg 42K
  • ตางหน้าเสื้อคาดกลางอกเป็น
    .............PITBULL CHIANG MAI.........
    ...................THAI LAND.............
    ตัวหนังสือสีเหลืองนะคับ ห้ามเปลี่ยนแล้วเพราะสั่งทำไปแล้ว55555555 เดียวบ่ตันใส่ไปงานกั๋นพอดี เสื้อจะได้วันที่3/2/54นะคับ
  • เก่ง รถตู้ เอาแบบ คันใหญ่ๆ เพราะตั้มตัวใหญ่:013:
  • รถตู้ต้องแบบนี้เลยครับ นั่งไกลขนาดไหนก็หลับสบาย ผมขออนุญาติเดิน
    ทางไปก่อนครับ จะไปพักร่างกายเจ้าเบิกกับกินตําส้มแซบๆ ที่อุดรซักสามสี่วัน
    แล้วยังไงจะรีบไปเจอกันก่อนงานที่ขอนแก่น เก่งอย่าลืมเตรียมเสื้อไว้ให้ผมที่งานด้วยนะครับ

จอห์น ลากครั้งแรกให้เกียติรในการออกคําสั่งเรียกเจ้าเบิกดีมั้ย เสียวๆ เหมือนกัน...555
    ไฟล์แนบ
    p7293085n1.jpg 98K
  • ใช่แล้วพี่จอห์น ขอรถตู้คันใหญ่ๆๆๆ เพราะเดี๋ยวไม่มีที่ไว้ถ้วยรางวัล ตอนปิ๊กบ้านเฮาาา 555

• เล็กจะเอาเสื้อหรือป่าวไซส์อาไรก็บอกมาเดี๋ยวไม่มีเสื้อกับเค้าเน้อ ตอนนี้เรื่องรถวันล่ะ1800x3=5400฿ น้องผมจะถอดเบาะหน้าออกจะได้นั่งเบาะหลังเพราะมันบอกว่าเบาะหลังมันกว้าง จะได้นั่งกันแบบสบายๆค่าน้ำมันก็ประมาณไม่เกิน6000฿ ตอนนี้เราตกลงไปกัน5คนน่ะคับ ใครจะไปลงทะเบียนไว้เน้ออออเดี๋ยวที่เต็มช่วยไม่ได้เน้อพี่น้อง
  • อ้ายเรื่องตี้เฮาอู้กันตางเจ้างานเปิ้นว่าจะไดผ่องอ้าย ถ้าเอาอย่างตี้ผมว่าเฮาจะได้จ้วยกั๋นไปนักๆๆ ตอนนี้บ้านเฮาจะมีตี้ตัดหูหมาแบบถูกๆละเน้อปี้น้อง ตะวาไปคุยกับเปิ้นมาเดี๋ยวจะเอาหมาผมไปเป็นหนูทดลองก่อนแล้วจะมาโพสฮื้อดูกั๋นเน้อคับ
  • อ้ายตกลงมีตี้ไปพร้อมกันแค่5คนอ่ะอ้ายเฮาบ่ะต้องเอารถตู้ไปบ่พี่จอนท์ก่ว่าเฮาเอารถไปเองบ่อ้าย ก่าว่าอ้ายว่าจะไดดีคับ ละปูนมันบ่มีสัญญานโทรศัพท์คับอ้ายยยยยยย555
  • ต้องเอาเบียร์สดบิ้กซีมาล่อ...
  • ว่าแล้วก็นัดคุยกัน BIG.C เสาร์นี้มั้ยยยยย...ครับ
  • ถ้าพี่กล้ามาผมก็กล้าไปคับพี่สัน555555 ติดใจน้องเชียร์เบียร์หรือป่าววววววววว อิอิอิ
  • พร้อมวันไหนนัดมาเลยเก่ง...พร้อมครับ
  • รอบไหนดีครับ 12-14:00 หรือ 17:00-21:00 :041::013::041:

นัดเป็นวันศุกร์ซิครับจะได้ไปเมาด้วย...
  • งั้นเป็นวันศุกร์รอบเย็นมั้ยครับ...เก่ง.ประสานงานด้วย
  • งานเข้าแล้วครับพี่น้อง ใบลาวันที่ 4,5 ไม่ได้รับการอนุมัติ เนื่องงานเจ้าของบริษัท จะพาว่าที่อาซ้อไป แอ่วปาย ไม่มีคนดู โกดัง
    เสียดายมากๆๆๆๆๆ ขออภัยทุกท่านครับ จะขอเอาใจเชียร์นักกีฬานะครับบบ
  • เอาพัฒนาการมาให้ชม
    ไฟล์แนบ
    27012011208-001.jpg 42K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    27012011209-001.jpg 57K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    27012011205-001.jpg 63K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    27012011207-001.jpg 77K
  • อ้ายคับโทรหาบะติดแหมละเน้อ จะได้อู้กันเรื่องรถอะคับ เหลือ4คน บะ่เอารถตู้ละ่บ่อ้ายก่ะว่ามาอู้กั๋นวันเสาร์ตี้ร้านพี่จอนท์บ่จะได้สรุปเลยคับอ้าย พี่จอนท์ก่รอคำตอบอยู่เหมือนกันคับอ้ายยยยยยยยยย จะไดส่งข่าวกกำเน้ิอคับ
  • อ้ายตรูมาววววววววววววววววแน่ๆเลยเงียบจะอี้นะอิอิอิ
    ท่านจอนท์อย่าลืมไปถามเรื่องเสื้อให้ผมด้วยน่ะคับ ท่านนี้ก็มาววววววววววววววเฮ้ยยยยยยยย:m036:
  • ตกลงพรุ่งนี้ห้าโมงเย็น ใครสนเบียร์สดบิ้กซีมั่งครับ...:041::028:
  • อ่าวตั้มเอาอาก้าสมัคไปแล้วไม่ใช้เหรอตั้ม:m044:
  • ไปหลับดีกว่าไม่มีใครมาคุยด้วยเลย คุยคนเดียวเดี๋ยวเขาว่าเป็นบ้าาาาาาาาาาาา55++55
  • ตื่นหรือยังเก่ง...อย่านอนนาน

เต็ก...เย็นนี้เจอกัน BIG.C ดีไหม
  • ตามนั้นเลยครับพี่สัน เย็นนี้ตั้งแต่ 5 โมงเย็น เจอกันที่บิ้กซี ซุปเปอร์ไฮเวย์ตัดสันกําแพงสายใหม่
    สมาชิกท่านใดว่างเชิญได้เลยครับ มากันเยอะๆ จะได้คุยกันหลายเรื่อง Tower แรกผมขอ...:020:
  • BIG.JOHN มาวอมเครื่อง BIG.C ด้วยกันก่อนไหมครับ
  • ว่าไดว่ากั๋นแหมบึดเมื่อแลง
  • อั่นแน่ มันต้องยั่งนี้ซิ...555

ยํ้านะครับ เชิญพี่ๆ น้องๆ ทุกคนทั้งใหม่และเก่า สถานที่กว้างมาก
    ที่จอดรถก็เยอะ คุยกันได้นานๆ สบาย แต่ไม่ต้องเอาหมามาเด้อ!
  • เอาพลุปีใหม่ที่ 700ปีมาฝาก ใครพลาดวันนั้นต้องเสียดายไปอีกนาน...

http://www.youtube.com/watch?v=gs3jfwRCgvQ&feature=feedu
  • แบบเสื้อนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Pitbull-North.jpg 124K
  • เออลืมไปกำลังปรับปรุง ถ้าดีแล้วเดี๋ยวค่อยดูเน้าะพี่น้องคับ
  • เอายังไม่มีใครตื่นอีกเหรอเนี้ยะ ช้าวแล้วพาหมาออกกำลังกายได้แล้วนักกีฬาทุกท่าน555555
  • อ้ายตะคืนโทรมายะหยังปอถึงบ้านล่ะ ท่านจอนท์ก่รอโปดโถ้ะ ปอนั่งกิ๋นอาหารญี่ปุ่นตี้บ้านแล้ว(มาม่า5555)
    อยากเห็นไอ่ตัวที่ชื่อBIG Cที่อยู่ซุ้มลำพูนอะ่ ได้ข่าวมาว่ากระดูกไม่ธรรมดาเลย อ้อออเจ้าของซุ้มสั่งพิเศษนี้เอง อิอิอิอิ
    สรุปการเดินทางไปงานลากเราจะใช่รถท่านจอนท์นะคับ ผมยกเลิกรถตู้ไปแล้วนะคับ แจ้งให้ทราบอย่า่งเป็นทางการครับ
  • บ้านนี้สงสัยหนักกานทุกคนเลยนะนั้นนนนนน
    แสดงว่าอ้ายเก่ง...เปนท่านขุนคนเดียว...ตื่นไดคนเดียว
    (ขุนนรินสุราพ่าย)55555555
  • มาทักทายเช้าวันจันทร์...หายไปไหนกันหมดครับ

• หวัดดีคร้าบบ กว่าจะกลับมาเล่นได้ งงอยู่นาน เดี๋ยวหาวิธีลงคลิ๊บก่อนนะครับพี่สมพงษ์
  • อีกครั้ง ลงที่ห้องทำได้ไงไม่รู้
  • มาแล้วคร้าบ...ไม่ว่างเลยวันนี้

• กำลัง งง งง กับ บอร์ดใหม่
  • กว่าจะมาเข้าได้ งงงงงงง ตั้งนานนนนนนนนนน5555555
  • ตกลงเราจะไปงานลาก5คนน่ะคับ รถเต็มครบทุกที่นั่งแล้วน่ะคับ55
    ยังงไงคนที่สั่งเสื้อ ถ้ายังไงช่วยโอนเงินกันได้น่ะคับS-XL=210,XXL=230฿น่ะคับ กรุงเทพ 4230341887 นิติพนธ์ อุประกุลสวัสดิ์  ใครโอนแล้วSMSมาบอกด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ(เดี๋ยวไม่มีตังค์ไปเอาเสื้อเน้อ55555555)
  • imageแหมพี่J.ไม่ว่างน่ะมัวทำอาไรเอ่ยยยยยยยยยยยยยยย 555image
  • งั้นวันที่3นัดคุยกันอีกที่น่ะคับ คนที่จะไปงานลากน่ะ หาเรื่องกินแท้ๆๆ
  • เอ.........อยู่คนเดียวเหงาจัง
  • เช้ามาก็ยังเหงาอยู่เลย หว้าไปทำงานดีกว่า
  • อ้ายถึงบ้านหรือป่าววววววววว มัวแต่ไปหนักที่ลำปางเดี๋ยวหลงลำปางยุ่งเลยเน้อออ555
  • ใครไปลำปาง ท่าจะกลับไม่ได้ล่ะมั้ง พรุ่งนี้คุยกันหน่อยดีมั้ย จะได้เตรียมตัวเพื่อเดินทาง ไปขอนแก่งกัน
  • ได้ครับ...นัดเวลาสถานที่มาเลยครับ