ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ขอตอบแทนเลยน้องแจ๊คว่า ใช่ครับ เขาคือ ตาอ้วน ปตท แกเป็นลูกน้องผมเอง ยังไงขอเชิญน้องแจ๊คมาด้วยนะวันที่ 28 นี้ได้เจอกับแกแน่ในงานผมให้แกมีหน้าที่เสริฟน้ำ น้ำแข๊งชงเหล้า คอยบริการพวกเรา ถ้าแกมีปัญหา บอกผม จะสั่งวิดพื้นโชว์แขกเรยยย
    แต่ตอนนี้แกเปลี่ยนไปแล้วนะรูปถ่ายเมื่อวานนี้เองพาแกไปกินข้าวมา ดูแต่ละอย่างที่แกสั่งดิ่ ผมล่ะอ๊ายอาย
    ไฟล์แนบ
    DSC06754hh.jpg 101K
  • ใช่คนเดียวกันใหม่ครับ รูปก่อนๆมาให้ดู บอกได้คำเดียวว่าขี้เมาสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6770.jpg 77K
    DSC00813tt.jpg 113K
  • ใช่เลยครับ คนนี้เลย 5555

ทำไปได้นะลูกพี่ผม ผมรู้จักแค่พี่อ้วนคนเดียวเอง

แต่ที่พี่อ่วนกินนี้ สุดๆเลยครับ 555 ขอบคุนครับพี่ ที่เอารูป น่ารักมาให้ดู
  • ระยองมีมิตติ้งแล้วโว้ย
  • :o003:วันไหนเน้อ มิตติ้งของระยองเนี่ยะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ สงสัยคราวนี้เหล้าโซดาบานตะไทแน่นอน :o003:
  • ด่วนๆๆๆๆๆๆ งานนี้ต้องกราบขออภัยพ่อแม่พี่น้องกลุ่มระยองทุกๆท่านด้วยครับ เรื่องงานมิตติ้งวันศุกร์ที่ 28 นี้ มีเหตุจำเป็นจริงๆที่ต้องขอเลื่อนไปอีก 1 อาทิตย์ครับ ไปเป็นวันศุกร์ที่ 4 กุมภา ครับ ทุกอย่างเหมือนเดิมครับ เจอกันแน่นอนครับผม

ผมขอน้อมรับความผิดในการเลื่อนมิตติ้งนี้ไว้แต่เพียงผู้เดียวครับ ขอบคุณครับ
  • Oriental_Bully หรือ พี่มานพใช่มั้ยครับ

รบกวนพี่ขอเบอร์พี่ อ่วนหน่อยครับ

และก็ขอบคุนครับพี่ ที่ชวนไปมิตติ้ง

ฝากน้องใหม่ด้วยนะพี่ ขอคุนอีกครั้งครับ
  • ดีตอนเย็นๆๆ

เอามาฝากตานพนะ

เจอกันวันที่ 4 ครับทุกคน
    ไฟล์แนบ
    100_47062.jpg 120K
    100_46962.jpg 113K
    100_4687.jpg 108K
    100_46782.jpg 106K
  • พี่กั่มขนชุดนี้มาโชว์หน่อยสิ่ งานนี้มาหลายคนอยู่นะ คาดว่าจะมากกว่าคราวที่แล้วครับ
  • อ่อลืมเบอร์ตาอ้วนสำหรับน้องแจ๊ค มาให้ได้นะตาอ้วนแกก้อยากเจอแจ๊คเหมือนกัน

086-1493640
    ไฟล์แนบ
    DSC03670.jpg 123K
  • พี่กั๊ม
    ส่วนตัวผมชอบตัวล่างสุดที่เป็นตัวผู้
    ผมว่ามันดูเท่ห์ดี ว่าแต่จะให้ผมเหรอถึงเอามาฝาก ฮาฮา
  • ดีคับพี่น้องระยองและพี่น้องร่วมประเทศทุกท่าน

ตานพไม่เลือนอีกแล้วนะ วันที่4นี้นะ ผมอยากตำแก้วกับพี่ๆๆน้องๆแล้ว

(พี่ก่ำวันมิตติ้งเอามาโชว์บ้างนะพี่)
    ไฟล์แนบ
    SAM_0335 (Small).jpg 37K
  • อยากเอาไปอยู่ แต่น้องหมายังเล็ก จ้า เดี๋ยวดูอีกที อิอิ
    ไฟล์แนบ
    100_4711.jpg 120K
  • ตานพเด็กในแก้งหน้าตาสวยใช้ได้นะแบ่งบ้างซิคับพี่ เก็บเงียบอยู่คนเดียวเลยนะ
  • ตำแก้วแปลว่าอะไรวะ งง กลัวแก้วบาดมือ 555 ใครคนเลื่อนสาด

เจอกันแน่นอนทุกคนเดี๋ยวจะโทหาทุกๆคนเหมือนเดิมนะคอยรับโทสัพกันด้วยสำหรับคนที่ผมไม่มีเบอร์ถ้ามาอ่านเจอก็ขอเชิญแล้วกันครับ

นิยามสั้นๆ กันเองหนุกหนานมันสๆฮาๆ ใครอยากเมางานนี้เต็มที่สำหรับสุราครับ
  • ขอบคุนครับ พี่นพแล้วผมจะโทรหาพี่อ่วน

ถามทางไปละกันนะครับ รบกวนฝากบอกพี่อ่วนด้วยครับผมคิดถึง
  • หวัดดีครับ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวระยอง

พี่มานพ ครับ
    ชลบุรีขอไปแจมด้วยนะครับ งานนี้ ว่าแต่ว่างานเริ่มกี่โมงครับพี่
    ขอไปมาวววว ด้วยคนนะครับ
  • ดีครับทุกคน

งานนี้เรื่องเมาขอบายครับ ผิดศิล.............5555

เจอกันวันที่ 4 ครับ

พี่มานพ แขกชลบุรีมา เหล้าจะพอไหม ถ้าไม่พอ เดี๋ยวเอาแถวบ้านไปเสริม 3 ถุง 100 เอง ต้มเอง

ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ......5555
  • 555 นี่มันเหล้าเถื่อนนิครับพี่

พี่มานพ น้องๆ ชลบุรี กินเปลืองด้วยนะครับพี่ (กับแกล้มอ่ะ)
    ขอนำ ขนมจีน กระดาษทิชชู่ เอ้ยยย ไม่ใช่ ขนมจีน น้ำยาปู ไปร่วมแจมด้วยนะครับ
    ขอบอกว่า อร่อยเหาะเลยทีเดียว คอนเซป คือ ไม่อร่อยให้เตะ (หมา) นะครับ 55555

ปล.พี่ติ่งสุดหล่อครับ ผมยังจำรสชาติผัดไท ที่นครปฐมได้อยู่เลยครับ (พูดเฉย ๆ นะครับ 555)
  • 555... เสียใจด้วยครับผัดไทยนะ เพราะพี่มานพให้ไปแต่ตัว รอกินที่งานพัทยาดีกว่าครับ อิอิ

ขนมจีน เคยลองมาแล้วของโอท็อปบ้านบึง เทพโรนิน เคยเอามาให้ลิ้มรสแล้ว เยี่ยมครับ
  • :021::021::021::021::021:
  • งานนี้คนอาจจะเยอะกรูว่าจะเล็กๆแล้วน๊า ไม่มีปัญห๋า เต็มที่เน้นดื่มกับแกล้มพร้อม
  • Test เออแปลกๆตาดีนะ 555
  • งงดีครับ

ใช้ยากดี

image

• อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ      สวัสดีพี่ๆๆทุกคนค่ะ

• คุณมานพ วอ. 2 วอ.8 ทราบแล้วเปลียน
  • กว่าจะได้เล่นกรูเครียดเลย

น้องซู่ซ่าท้องเสียถ่ายเป็นเลือดมา 2 วันละเดี๋ยวจะพาไปหาหมอสักหน่อยเซ็งชิบหาย แง๊ๆ

• วันที่ 4 สงสัยแขกจะเยอะแต่ไม่รู้นะถึงเวลาจะมากันกี่คน ขณะนี้ได้เตรียมต้มเหล้าบรรจุใส่ไห รอไว้เรียบร้อยแล้ว

• สวัสดีครับพี่มานพ และพี่ทุกท่าน

ถึงกับต้มเลยเหรอครับ พี่แรง
  • พี่อ้วนฝากบอกแจ๊คด้วยว่าวันนั้นให้มาช่วยกันย่างเนื้อด้วย ย่างไปดริ๊งไปเมานอนบ้านพี่อ้วนได้เลย

• สวัสดีครับ เพื่อนๆๆพี่น้องทุกคน กว่าจะเข้ามาได้ เอ๋อไปพักใหญ่เลย 55555

• หวัดดีตาหนึ่ง เข้ามาเอ๋อ ด้วยคน 6666666666
  • มาแล้ว  กว่าจะหาทางเจอ......55image

• เจอกันวันที่ 4 นะ 

ตาหนึ่งเอาแซนวิชไหมละ.........5555

• เอาดิ ข้าลงได้แล้ว

วันที่ 4 มีอะไรเด็ดๆมั่งครับพี่น้อง พูดแล้วหิวเหล้าวะ อิอิอิ

• แซนวิช  พอไหมละ......5555

• ได้เลยครับ พี่มานพแต่ผมคงสู้พี่อ้วนไม่ไหวแน่

พี่เค้าทั้งกินเก่ง และก็ดริ๊งเก่งอีกด้วย พี่มานพ

อยากได้อะไรเป็นพิเศษมั้ยครับ ถือซะว่ารับน้องใหม่อะครับ (สาวๆไม่มีนะครับพี่)

• หวัดดีครับ พี่ๆชาวระยอง
    พี่มานพวันที่ 4 นี่จัดที่ไหนกันอ่ะครับ
    บ้านใครหรอครับ ?

• ตอบๆที่บ้านเพื่อนที่บ้านฉางพลาครับ ขอเชิญเจ้ามัฟฟินและเจ้าของด้วยนะพรุ่งนี้จะโทหา
  • ขอน้องไปด้วยคนได้ไหม๊ครับ
  • พี่มานพ รู้หรอครับว่าผมเป็นใคร
    อุตส่าเปลี่ยนชื่อนะเนี่ยะ 5555

• ถึงพี่มานพ
    ขอโทษด้วยพี่ ผมไม่ได้ไปงานที่บ้านท่านติ้ง วันที่4 เนื่องจากต้องไปงานบริษัท ไปปทุม ไว้โอกาสหน้านะครับ ขอบคุณครับ
  • เจอกันเย็นนี้นะ สหาย
  • สวัสดีชาวระยอง ได้ข่าวว่าวันนี้จัดมิตตตตติ้งหรอ ดริ้งกันให้สนุกน๊า
    ลองลงที
    image
  • Test หน่อยดิ๊ เสียดายนพไม่มาเมื่อคืนอย่างมัน รูปหมู่ต้องรอคนอื่นนะผมไม่มี แบตกล้องมันหมด
  • ทำไงวะสาด รูปไม่มา
  • 55555
    พี่มานพ เมื่อวานผมมาถึงระยอง 2 ทุ่ม หมดสภาพ ขับรถไปหลงแถวปทุมอยู่นาน
    ไปจัดการเรื่องเอาเหล็กกลับ เนื่องจากลูกน้องเอาไปส่งผิดที่ เพลินดีพี่ ยืนตากแดดบ่ายโมงถึงบ่ายสี่ ในไซต์ก่อสร้าง ร้อนอิ๊บอ๋าย