ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: เริ่มกระจายแล้ว THAILAND PITBULL #002 :::
  • รายงานความคืบหน้า THAILAND PITBULL ฉบับที่ 2
    ขณะนี้หนังสือถึงสายส่งเรียบร้อย กำลังดำเนินการกระจายไปตามแผงต่างๆ ที่ Se-Ed คงใช้เวลา 2-3 วันนะครับ

01************************************
    สำหรับสมาชิก - เดี๋ยวจัดส่งให้ครับ รอรับหนังสือได้เลยครับ

02************************************
    ฉบับที่ 1-2 นี้ เราจะมีบริการพิเศษ ส่งตรงถึงบ้านคุณ! :059:
    วิธีการง่ายๆ เพียงโอนเงินมาตามบัญชีที่อยู่ในหนังสือ-หรือเว็บไซต์ http://www.thailandpitbull.com
    ราคาหนังสือ 60 + ค่าส่ง 20 บาท รวมราคา 80 บาท/ต่อเล่ม (1 เล่มก็โอนมา 80.- , หากต้องการซื้อเล่ม 1 และ 2 ก็รวม 160.-)

***แล้ว "สแกน" สลีป-หลักฐานการโอน
    ***เขียนชื่อ-ที่อยู่-เบอร์โทร
    ***แล้วอีเมล์มาที่ info@thailandpitbull.com
    ***เมื่อเราได้รับอีเมล์แล้ว จะตอบกลับไปแจ้งให้ทราบ

หรือถ้าสนใจสมัครสมาชิก 1 ปี จะได้ราคาพิเศษกว่า 12 เล่ม 720 บาท (คือไม่เสียค่าส่ง)
    ทางเราจะจัดส่งให้หนังสือให้ถึงบ้านเลยครับ

03************************************
    เว็บบอร์ดใหม่ของพิทบูลไทย ฉบับสมบูรณ์แบบ ฝรั่งมาเพียบเลยครับ
    http://www.thailandpitbull.com

ขอบคุณครับ
    บก.
    :o030:
    ไฟล์แนบ
    PITBULL-MAGAZINE-002-(p1-20)-1.jpg 37K
  • ถึงว่า เมื่อวัน ศุกร์ -อาทิตย์ไปเดินหาดูไม่มีเลย
  • หนังสือพิทบูลแต่เอาตัวเหี้ยอะไรมาลงนี่ แม่งบลูด๊อกตัดหูชัดๆ เสียหมดเลยสาด.........แท้เอ้ย
  • ดูยังไงเป็นตัวเหี้ย ผมดูมันก็เป็นหมานะ

ตัวเหี้ยต้องหน้าตาแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    imagesCAQXLBC9.jpg 8K
  • ^
    ^
    ^

มาขำท่านเฮียเหลียงครับ :015:
  • ถูกกกกกกกก คับเฮียยยย :032:
  • :006:ถ้าหางม้วนใช่เลยนะนั่น55555556เขมน :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1282 n.jpg 109K
  • อ้าวตอนนี้ยังไม่ใช่อีกเหรอพี่ 5 5 5 น้าผีก็อย่าไปชมมากเดี๋ยวแกเหลิงหมด :o022:

ของยีนอย่าลืมนาขอเป็นเข่งเเต่เอาถูกๆนะพี่ :o046:
    ไฟล์แนบ
    2713.jpg 99K
  • ของผมก็อย่าลืมนะพี่ อิอิอิ

จะอัดให้เป็นลูกหมีเยยย :021:
    ไฟล์แนบ
    PANIC-1.jpg 57K
  • ของคุณ TNT ชอบอ่ะ หน้ามันเหมือนหมีผสมคิงคอง :013:
  • ข้อเสนอแนะ คือเนื้อหาในเล่มผมว่ามันน้อยไปหน่อยอ่านแป็บเดียวจบเล่ม น่าจะเพิ่มเนื้อหามากกว่านี้ แล้วก็เพิ่มราคาไปนิดหน่อย ด้วยความเคารพ
  • อ้าววววว ท่านต้อม ชอบของแรงแนวฮาร์ดคอร์ก็ไม่บอก
    เดี๋ยวบังคับ สกูบ้าทีม จัดให้คนละหน้าสองหน้า ไฟลุกแน่ ฮ่าๆๆๆ
    เอาจิงอะเป่า ยืนยันมาหน่อย ขายไม่ออกห้ามบ่นนะท่าน ฮิ้วๆๆๆ
  • ................แรงจริงๆหนังสือเล่มนี้ ฮ่าๆๆ:019:
  • ไร จอนนี่ อย่าคิดว่าจะล้างความผิด ตอนไปซุ้มพระรามสาม
    ผมว่าพี่หมู คงจำได้เหมือนกันว่า ครั้งแรกที่เห็น TOMB จอนนี่ร้องว่าอะไร กร๊ากๆๆๆๆ:026:
  • ร้องว่า...." นี่มันตัวเหรี้ยอะไรวะเนี่ย ไอ้เชี้ยบิว"
  • เดี๋ยวจะอุดหนุนครับ เล่มแรกอุดหนุนไปแล้ว (แต่ผมยังเห็นเล่มแรกที่ ซีเอ็ด lotus homepro อยู่เล่มนึงนะ)
  • ผมก็จำได้นะ ประโยคนั้น 555......

พี่มาร์ค...กล้าเขียน ก็กล้าลงนะคับ จัดหนักๆ มาหน่อย ไม่เคยกลัว 555

คุณ chichi ขอบคุณที่แนะนำครับ
    ฉบับนี้เราได้เพิ่มเนื้อหาเข้าไปอีกหลายคอลัมน์เลย แค่เจอ "มาเฟีย" เตะผ่าไข่เข้าไป ก็จุกแล้วครับ อิอิ

:o001:
  • เล่มแรกที่ยังขายไม่หมด เขาจะเก็บคืนผมนะคับ ใช้เวลา 3 เดือน กว่าจะได้ตัง เฮ้ออออ
  • จำได้คับคุณยุธ พี่บิว :017:เดียวดู 2 บลูด๊อกผม :005:
  • หาซื้อได้แล้วนะคร๊าบบ Se-Ed ทุกสาขาทั่วประเทศ !!!!!
  • เมื่อวานไปหามาม่ายยยยย มีเลยอ่ะ Se - Ed ที่คาร์ฟูร์ประชาอุทิศ ชักจะอายแคชเชียร์แล้วค่ะ เข้าออกหลายรอบมากกกก
  • เอ๊ะ...บางคนหาซื้อได้แล้วนะครับ ใจเย็นๆ
  • ที่แฟชั่นฯ ไปดูมาแล้ว ไม่มีว่ะ
    สงสัยคอลัมพ์เตะผ่าหมากโดนใจ เลยขายดี ฮ่าๆๆ
    ส่งมาด่วน ที่อยู่ตามข้างถุงเอฟวัน
  • ได้เลยคับป๋ม
  • ขอด้วย 1 เล่มน่ะ เย็นนี้โอนเงินให้ ส่งมาตามนี้น่ะ

จารุวรรณ ดรุณวรรณ์

91/60 ม.8 ถ.ประชาอุทิศ 127 ต.บางครุ

อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะ
  • โอนเงินแล้วโทรแจ้งด้วยนะคร๊าบบบ

ดูรายละเอียดตามนี้ได้นะครับ
    http://www.thailandpitbull.com

ขอบคุณครับ
  • ไม่ทราบว่า คุณ jaam_kanok โอนเงินมาหรือยังครับ?

• ขอโทษอย่างแรงค่ะ คงวันนี้ค่ะ เกินเหตุงานเข้านิดหน่อย แล้วจะโทรบอกเมื่อโอนแล้วน่ะ
  • โอนเงินเรียบร้อยอ่ะ