ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • พี่เอก..พี่หมอ จั๋งซี้มันต้องถอน งึก งึก:027::027::027:
  • หมอ พรุ่งนี้เช้าพี่แวะไปฝากของไปคอนถมเน้อ
  • พี่เบญมาแต่เช้าผมว่าคงต้องแขวนใว้หน้าบ้านเพราะพี่หมอคงไม่ตื่นแน่ๆๆๆๆ
  • เดินทางปลอดภัยครับ พี่หมอ..
  • พี่หมอ พี่เอกหายเหนื่อยกันรึยัง อิอิ

ดีนะเนี่ยพี่ที่นั่งเรือด้านหลัง ถ้านั่งหน้าๆสงสัย ตับแตกแน่เลย

เดี๋ยวเอากุ้งกับโซดา ไปชดเชยให้หน้าร้านหมอนะครับ :015:
  • ได้เลยครับโจ เข้ามาเมื่อไหล่ก็โทรมาละกัน

ส่วนเมื่อคืนพี่หมอขึ้นรถไฟตั้งแต่ 6.30 เวลาผ่านไปจน 3 ทุ่ม เปิดผ้าม่านดู อิบอ๊ายยังอยู่หาดใหญ่อยู่เลย เวรๆรถเสียเวลา 555555

ส่วนผมได้พาพี่ตี๋ไปนั่งที่ร้านโดมแล้วไปต่อที่ร้านก๊วยเตี๋ยวเป็น
  • :o070:คืน น้องหมาผมมันโดนรถชนเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมพาไปหาหมอๆก็เอ็กซเลย์ดู ปรากฎว่ากระดูกเชิงกานข้างขวาหักและเคลื่อนไปทั้งชุดเลย ตอนนี้มีอาการ เดินไม่ได้ ลูกไข่บวม ขาขวาบวม ไม่ทราบอนาคตมันจะเดินได้ไหมครับ
    ผมได้ปรึกษาหมอแล้วหมอบอกว่าถ้าจะทำการผ่าตัดต้องอย่าให้เกิน 7วันแต่ต้องพาไปผ่าที่กรุงเทพเท่านั้นเพราะในภาคใต้ไม่มีคลีนิคไหนทำได้ แต่ถ้าไม่ผ่าหมอบอกว่าอย่าให้ขยับตัวเยอะประมาณ 2 เดือนก็อาจจะเดินได้แต่ไม่เหมือนเดิม ช่วยด้วยนะ พี่ น้องชาวหาดใหญ่
    ตอนนี้หมอให้กินแคลเซียมอยู่ ผมขอคำปรึกษาจากทุกคนด้วยนะครับ :o005:
  • ลองโทรไปคุยกะหมอตั้มครับ 086-3225513
  • เมื่อวันจันทร์ หมาผมฝีแตกอ่ะครับ
    ถ้าไม่แตกก้อไม่รู้
    ตั้งแต่ปีใหม่มาน้องหมาเจ็บตัวตลอด
    ทำหมั้น ตัดหู แถมเป็นฝีอีก
    น้องใหม่ครับ เพิ่งกลับมาอยู่หาดใหญ่ ได้ 5 เดือนครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    @num32 เอาใจช่วยครับ สู้ๆ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เงียบจริงๆเลยยยยยยยยย
  • ครื้นเครงกันหน่อย ชาวหาดใหญจ๋าาาาาาาาา เด๋วคุณพี่เอกเค้างอลอีกนะ !!!:m003:
  • พี่เอกวันนี้ตื่นกี่โมงพี่

ฝนตกตลอดเลยเซ็ง..
  • พี่หวานหวานพี่หมอไม่อยู่ตื่นเช้าจัง:m050::m082::m126:
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวหาดใหญ่ วันนี้วันศุกร์แห่งชาติอีกแร้วนะครบ อ่อ พี่เอก..เมื่อวานมีโอกาสไปสงขลา แถวถนนทะเลหลวงหลังโรงแรมวีเวิลด์ เจอหมาแดงตัวนึงสวยงามมาก..
  • พี่ๆ ส่วนใหญ่พาน้องหมาไปเดินที่ไหนครับในหาดใหญ่
    ผมจะได้ไปทำความรู้จักพวกพี่ๆบ้าง
    ส่วนใหญ่ผมพาไปเดินแก้มลิงใกล้บ้านดี

วันศุกร์แห่งชาติ แต่ผมเลิกดื่มเลิกแถวแล้วอ่ะ
    ไปแจมได้มั้ย
  • เคยเจอมาแล้วครับตัวนั้นเจ้าของเค้าพาวิ่งบ่อย

ส่วนเรื่องจูงหมานี้ไม่ค่อยได้จูงครับ จะนัดนั่งกินนั่งคุยกันซะส่วนใหญ่ แต่ทีเคยๆนัดไปจูงกันก็ที่บึงศรีภูครับ ได้ครั้งเดียวฝลตกใส่ด้วยเลิกไป

เลยมีไรก็เข้ามาดูในห้องนี้ได้ครับ
  • :m035:วันนี้ตื่นไปใส่บาตรตั้งแต่เช้ามืดเลยค่ะ ก็เลยเปิดร้านซะเช้าเรย เลี้ยงหมา&ล้างกรงเท่าไหร่ก็ไม่เสร็จซะทีค่ะ อิอิ ..:)
  • พี่หวานหวานไม่ต้องเหนื่อยอีกต่อไปเดี๋ยวน้องจะไปช่วยล้างขี้หมาเอง
    ไฟล์แนบ
    26012011210.jpg 61K
  • อย่าบอกนะว่าเปนรูปลิงที่นั่งมอไซค์นะ !!!!
  • พี่เอกเข้าหาดใหญ่ป่าววันนี้พี่

หวานไอ้แสบโต ขึ้นบ้างยังอ่ะ
  • ซนจาตายยย โคตรแส้บแสบเลยอ่ะ กินเก่งด้วย ..เหนทุกวันเลยดูไม่ค่อยออกอะพี่ตี้ต้องมาดูเองจร้า
  • ค่อยเข้าไปดุคับ ชอบเหมือนกัน มัน ซนดี
    พี่กะเอา รูปกอลั่ม ไปติดด้วย
    พี่ขอเบอร์หวานหน่อย ตะ
  • 083-5115353 จร๊ะ ก่อนมาโทรเข้ามาก่อนเด้อค่ะ
  • ตี้ ของพี่หมอเค้าแจ๋วจริง ๆ ฟันทิ้ง..
  • ทุกท่านสบายดีนะกับสภาพอากาศที่แย่ๆ ฝนตกๆหยุดๆเซ็งอย่างแรงเลย
  • ทำท่างงงงง
  • เงียบบบบบบบบเหงาซะเหลือเกินสงสัยงานจะยุ่งกันมากๆๆๆๆ
  • สวีดัด สวัสดี  .... เป็นยังไงกันบ้างครับ 555 เดี๋ยวดูแดงๆของผมมั่ง อิ อิ

• โม้ตลอด
  • 555 โพสรูปได้แล้ว(โว๊ย) ... อาณาจักรเล่มหน้าดูภาพผัวเมียสวีทวิ๊ดวิ๊ววววที่หลีเป๊ะได้นะคร๊าบพี่เอกสรเทimage
  • ลงรูปนี้ปุ๊ป เดี๋ยวน้องหวานๆวีนแน่เรยยย ... 555 สภาพก่อนดำน้ำ ..... ก็ยังดำกันอยู่ทั้งคู่ 555image

• image

ตอนนี้ชักมีอารมณ์อยากจะบรีดนังนี่แล้วล่ะ!!!  เมื่อไหร่ฮีทจะมาว๊า ....

• แล่วๆๆๆๆ บอร์ดใหม่งงม๊ากกกกกกกก

image

• กว่าจะหาทางเข้าเจอ เง้อออ !image

• สวัสดีคับทุกคน  กลับมาจาก กทม  ถึงฝนตกแล้วหล่าวเซ็งจิง
  • เล่นไงหว่า
  • สุดดเลยสองสาว  ที่อยุ่ในเรือ  นั่น  555

พี่ผึ้ง  โหด  แท้  55   น้องหวานก้อสุดๆๆๆ

• งง อย่างแรงนิ ลงรูปไม่เป็นที นิ
  • ลองอีกที และต้องขอโทษพี่ มาร์ค และทุกท่านด้วยนะครับ ผมกำลังทำความเข้าใจวิธีการโพสรูปน่ะครับ.

• จะเอารูปลงที  ต้อง  ในเว็บอื่นก่อนหรอ  คับ 

• ใช่แล้น ต้องก๊อป url ของรูปมาวางค่ะ
  • คลิกขวาที่รูปแล้วเลือก พร๊อพโพรตี้ แล้วก็คลิ๊กก๊อปที url ได้เลยค่ะ
  • ลองอีกที ตามที่น้องหวานแนะนำ

image

• ลองโพสดimage

• สวัสดีครับ พี่น้องชาว หญ. ได้ข่าวว่าวันที่ 6 ก.พ.54 จะมีมี๊ตติ้งย่อย ๆ กันเหรอครับ..