ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติประกาศขายครับ(ลูกพิทบูล)
  • ตัวผู้ อายุ 3 เดือน วัคซีนครบ ถ่ายพยาธิแล้ว 2 ครั้ง ฉีดยาพยาธิหนอนหัวใจเรียบร้อย
    น้ำหนัก 9.12 กิโลกรัม
    ส่วนสูง 14 นิ้ว
    พ่อเป็นแชมป์ North Thailand ครับ(ถ้าจำไม่ผิดน่าจะสองสมัยครับ) [ข้อมูลพ่อครับ>>>
    Father : Bull (Sir ''Bull'' Blue Blood kennel)
    North Thailand Champion
    Birth : 21/01/2009
    Weight : 35 kilos

แม่เป็นสีบลูครับ [ข้อมูลแม่ครับ>>>
    Mother : Bella
    Birth : 1/2/2009
    Weight : 26 kilos

ลูกหมาเลี้ยงด้วยอาหารพรีเมี่ยม+ไข่แดงทุกมื้อครับ บางวันมีผักต้มด้วย(กล้วยก็ให้บ่อยครับ)
    สุภาพ+อารมณ์ดีมากครับ ไม่เคยเจ็บไข้ได้ป่วย ไม่ชอบเห่า ไม่กลัวหมาใหญ่(เอาออกเดินเล่นเบาๆทุกเช้าครับ เจอหมาใหญ่วิ่งเข้าหาทุกครั้ง จะไปเล่นกะเค้า กล้ามากครับ)
    เชื่อฟังคำสั่งค่อนข้างดี ไม่ถ่ายในบ้าน(ชอบไปแอบถ่ายในพงหญ้า) เอาข้าวมาตั้งตรงหน้าถ้าไม่สั่งให้กินไม่มีแตะครับ(เลี้ยงแบบค่อนข้างเข้มงวดครับ เริ่มฝีกให้ฟังคำสั่งตั้งแต่ 2 เดือนครับ)

เหตุผลที่ขายนะครับ เพราะตอนนั้นผมใจเร็วด่วนได้ไปหน่อยครับ ศึกษาข้อมูลมาไม่มากพอ ก็เลยตัดสินใจซื้อมาครับ แต่พอศึกษาดูดีดีแล้ว พบว่าถ้าเป็นสายใช้งานจะเหมาะกับตัวเองมากกว่าครับ(ผมชอบทำกิจกรรมกับหมาครับ) จึงเป็นเหตุให้ตัดสินใจประกาศขายครับ (ยินดีรับทุกคำติครับ ผมรู้ตัวดีครับว่ามันแย่)
    บ้านผมอยู่เชียงใหม่ หลังมช.ครับ(เข้ามาในซอยวัดอุโมงค์)
    ขอตั้งราคาที่ 6000 บาทนะครับ คุยกันก่อนครับ ขายได้ก็ดีขายไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียสมาก หรือท่านไหนมีลูกหมาสายใช้งานอยากนำมาแลกก็ได้ครับ ขออายุไม่เกินสามเดือน(เดือนกว่าๆ ได้จะดีมากครับ) ส่วนต่างคุยกันอีกทีครับ

ติดต่อผมได้ที่เบอร์ 0835140156 นายครับ ขอบคุณครับ

ปล. ลูกหมาไม่มีใบนะครับ และขออนุญาติไม่ส่งด้วยครับ ผู้ที่สนใจจริงๆ ต้องมารับเองเท่านั้นนะครับ(อยากให้เห็นตัวจริง และได้พูดคุยกันบ้างครับ)
    ไฟล์แนบ
    33793_1267453424553_1776349453_442031_6246407_n.jpg 29K
  • พ่อกับแม่นะครับ พ่อสีขาว+ลายเสือ แม่สีบลูครับ
    ไฟล์แนบ
    Bella_1_year-2.JPG 22K
    Bull_at_1_year.jpg 36K
  • รูปยัดูไม่ได้ครับ งง งง
  • งงจริงๆ
  • ดูรูปทางเวบไมไ่ด้ ส่งมาทางเมลแทนได้มั๊ยครับ
    tjhnote@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
  • ขอปิดการขายก่อนครับ ขอบคุณครับ