ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ มิตติ้ง Redzrama3
  •   เรียนเชิญ พี่น้อง ถึงเวลารวมตัวกันอีกครั้งแล้ว 

งานนี้ขอให้ชื่อ ว่า REDzRAMA3 SHOW TIME ครั้งที่1

ในวันอาทิตย์ที่ 27 กุมภา นี้ เวลา 11น. ขึ้นไป 

ใครมีหมาก็นำมาได้เลยนะครับ มาคุยมาเล่นกัน 

สถานที่ ณ.ซุ้มพระรามสาม 

เอาแบบสบายๆ เอาแบบบรรยากาศเป็นกันเอง นะครับ 

อาหาร น้ำ เครื่องดื่ม พร้อม 

อาจจะไกลไปหน่อย แต่ชาวพระรามสามพร้อม ยินดีต้อนรับ 

image

image

• image

วันธงชัย ฮ่าๆๆ  ป๋า นี่โคตรพยายามเล่น ๆ ให้เป็นนะ 
  • งานกินฟรีอีกแล้ว เย้ๆๆๆๆ
  • เฮียวันนี้มันเป็นวันดี จัดงานได้ตรงวันจริงๆ
  • หวัดดีครับเฮียใหญ่  แผนที่ด้วยน๊า เพิ่งกลับจาก ซานฟราน  5555 ไม่ค่อยรู้ทาง
  • อยู่ใกล้แค่นี้เอง พลาดไม่ได้ๆ
  • ยังไม่ได้ครอบครองสายเลือด พระรามสาม ขอติดตามดูไปก่อน มีเงินพร้อมเมื่อไหร่จะขอเก็บซักตัว

งานนี้เลยจำเป็นต้องไป เพื่อดูของใหม่ๆ ที่ซุ้มเทพบ้างซะแล้ว ขอไปด้วยคนนะครับเฮีย
  • ไอเพชร ไปรายงานตัวด้วยจ้า Photobucket
  • ขอไปด้วยคนนะครับ
  • อยากไปมานานแล้ว ขอด้วยคน
  • ด้วยยยยยยยยคน
  • เปิดให้บุคคลที่ไม่ได้เป็นสมาชิกหรือเปล่าคับ
  • ได้เลยครับ ไม่จำเป็นต้องเป็นสมาชิกพระรามสาม

เอาคนที่รักในสายพันธ์นี้ งานนี้เน้น เป็นกันเอง สบายๆๆ

อาหารเครื่องดื่ม พร้อม เอาตัวกับใจไปก็เพียงพอแล้วครับ

ชอบใครกลุ่มไหน เดินเข้าไปคุยเลย ไม่ต้องเกรงใจ