ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาบอร์ดเก่าคืนมา..!!
  • ตั้งแต่มีการขยับขยาย หรือ เปลี่ยนแปลงของบอร์ดนี้ทุกๆครั้งก็ยังรับได้

แต่ครั้งนี้มันไม่ไหวจริงๆ ดูเป็นบอร์ดตุ๊ด บอกจริงๆมันดูทุเรศลูกตามากๆ

นี่มันบอร์ดพิทบลูนะครับ ไม่ใช่เว๊ปตุ๊กตาบายด์ ขายตุ๊กตา บาร์บี้..!!!

ปล.ถ้าหากว่าคำมันแรงไปก็ช่างแม่ง จะให้อภัยหรือไม่ให้อภัยก็ช่าง...เอาบอร์ดเก่ากรูคืนมา..!!

• ร่วมด้วย เอาแบบเถื่อนๆ แบบเดิมอ่ะ เอามา.............เอาคืนมา เซ้งเป็ดวะ
  • ไอ้บิวไอ้สลัดกุ้ งมึงเสือกไปว่าเค้าแบบนั้นกูอ่ะโคตรรักบอร์ดนี้เลยเมื่อก่อนดูแม่งทั้งวันทุกวันนี้ 2นาทีกูก็ปิดล่ะ

ปิดฉากบอร์ด ฮาทร์คอร์ ผลมาจากโลกร้อนน้ำลายท่วมบอร์ดแน่เลียกันยับล่ะคราวนี้ อีก1เสียง

เอาบอร์ดเก่ากูคืนมา ป.ล ภาษาไทยด้วยได้มั้ยไอ้ออฟชั่นพิเศษ กูอ่านไม่ออก

• สีอ่อนไปจริงๆ อะครับ
    announcement เยอะไปหน่อย

แต่ชอบตรงที่มัน up date หัวข้อล่าสุดที่มีโพสเข้าไป
    ขอบคุณสำหรับการเปลี่ยนแปลง

แต่ยังคงอยากได้ของเดิมบวกกับลูกเล่นใหม่
    Look forward to see the CHANGE!!!!!!!!!

• มีใครเห็นแชตรูมของเค้ามิ??

ไม่ชอบด้วยประการทั้งปวง

ใช้ยาก ไม่สวย เรื่องเยอะ ไม่ชอบ

ขออย่างเดิม นะค๊าบ มฟ. ค๊าบ

log in ไม่ได้ช่วยให้จิตใจคนสูงขึ้น คอนเฟิร์ม
  • ชอบแบบเก่ามากกว่าค่ะ ใช้ง่ายกว่า แบบนี้เยอะไป บ่มัก...!!!
  • ไม่คืน เดี๋ยวจะยกขบวนหนีไปเล่นบอร์ด นก จิงๆแล้วนะ

http://www.birdslover.com/ 

2 บอร์ดที่เล่นประจำ เปลี่ยนแปลงพร้อมกัน กลับมาเล่นได้พร้อมกัน

บอร์ดนก กลับมาได้ สวยใสไฉไล คำชมทั่วบ้าน แต่บอร์ดหมา???

ทำแล้วทำให้ดีพี่ ไม่ต้องรีบ หนูไม่รีบ แต่ขอของดี OK.

• เมื่อก่อนเปิดบอร์ดนี้ทิ้งทั้งวัน เล่นบ้างขายของบ้าง

แต่ตอนนี้เปิดดู ตอนเช้ากับเย็นสองเวลาเองเพราะมันงงคับเล่นยาก(หรือเราโง่เองหว่า)

ไม่เป็นไรจะเล่นเกมส์รอการปรับปรุงใหม่แล้วกัน หรือไม่ก็รอการหวนคืนของบอร์ดเก่า

• ส่วนตัวว่าใช้ยากครับ ไม่ถนัดเลย

ไม่ควรจะเปลี่ยนทั้งหมดขนาดนี้เลยครับ ชาวประชาบางคนเค้ารับไม่ทัน

น่าจะเอาของเก่ามาปรับปรุงเพิ่มเติมอ่ะครับ เหมือนออกรถรุ่นใหม่ไมเนอร์เชจน์อ่ะครับเอาของเก่ามาพัฒนาปรับปรุงข้อเสียให้ดีขึ้น

เปลี่ยนแปลงแบบยกเครื่องแบบนี้รับไม่ทันจริงๆครับ เหมือนไม่ใช่pitbullzoneเลย

• เห็นด้วยอีกคน เอาบอร์ดเก่าคืนมา

• เห็นด้วยครับเล่นโคตรยากเลย(เอาบอร์ดเก่าคืนมานะ)
  • ขอลงประชามติ สนับสนุนเอาบอร์ดเก่าคืนมา
  • ยอมรับการเปลี่ยนแปลง แต่...ยอมรับว่าเล่นยากมาก ไม่ค่อยอยากเปิดเล่นเลย ทำไม่ถูก..!!!
  • ประกาศ ขาย ชิสุ พุดเดิ่น หรือตุกตาบาย   ไม่เอาครับมันกุกกิ๊กไปไม่โหดไม่เถื่อนเหมือนบอร์ดเก่า
  • ท่านพี่พูดถูกทุกประการ โย๊ยยยยย เอาบอร์ดเก่าของเราคืนมาป๋าจะแก้กันไปถึงใหนคับบบบบเว็บมาสเตอร์ทำให้เหมือนเดิมที

• บอร์ดใหม่ ไม่ดึงดูดให้เล่นครับ เล่นยากกว่าเดิมเยอะเลย พยายามเปิดบ่อยๆแล้วเพื่อให้ชิน แต่ก็ยังงงๆอยู่

โหวตด้วยคนครับ ขอบอร์ดเก่ากลับมาหรือไม่ก็เปลี่ยนลุคเปลี่ยนสีแต่เล่นเหมือนเดิมก็ยังโอเคครับ ^__^

• เริ่มมีการเปลี่ยนแปลง ให้กลับมาคล้ายๆ ของเดิมอยู่ใช่ไหมครับ คุณ Admin

สู้ ๆ นะครับ เริ่มคล้ายล่ะ
  • มันใช้ยากไปอะคับ

เเล้วอีกอย่างบอร์ดนี้มีคนเข้าชมหลายวัย

ขอโหวตบอร์ดเก่าด้วยเเล้วกันคับ
  • เฮ้ยบอกแล้ว มันต้องดีกว่าเก่า เริ่มเห็นแววกันหรือยัง
    ใจร้อนจริงๆพวกนี้ อายุก็ไม่น้อยแล้วนะ
  • 5555 ผมรอใช้ของดีอยู่นะป๋า แต่ตอนนี้กะลัง..งงๆๆๆ
  • พยามจะทำความเข้าใจแต่ไม่เข้าใจซักที
  • เหมือนบ้านหลังใหม่เลยยังไม่คุ้น ต้องพยายามทำความเข้าใจแบบที่ท่าน bad191 บอกตรงๆตอนแรกๆผมก็เซงเหมือนพวกท่านพี่ๆเลย
  • งงครับ แต่เดี๋ยวก็น่าจะชินนะผมว่า
  • ใกล้เคลียงแล้วแต่สีแต๋วแตกไปหน่อย สีมันต้องดุดันแบบสายกัดคับพี่น้อง (ป๋าผมบอยนะผมใช้ชื่อและอีเมลเก่าไม่ได้เลยสมัครใหม่เลยคับ เป็น BAD191 ตำรวจประจำเวป อิๆๆๆๆๆ
  • อืมผมนึกว่าผมเป็นคนเดียว
  • ถ้ามีสีชมพูบานเย็นอีกสีนะกินได้เลยคับ หวานเย็น
  • แต่ก่อนเล่นบอร์ดเก่าเปิดไว้หลายๆๆหน้าอ่านทีละหน้า
    ดูรูปหมาสวยๆเพลินดี แต่บอร์ดใหม่นี้ดูได้ทีละหน้า
    ไม่มันส์เลย เซ็ง
  • ใจเย็นครับ เขากำลังเซ็ทระบบอยู่ หลังจากทุกอย่างลงตัว เขาจะเปิดให้โชว์ได้ที่ละหลายๆหน้าทีเดียวครับ
  • จริงๆ ตามสมัยนิยม เว็บส่วนใหญ่พอคลิกลิงก์จะไม่เปิดหน้าใหม่เองนะครับ (ตย.เช่น facebook) เพราะผู้ใช้สามารถเปิดได้เอง
  • ป๋าสุดยอดครับ มันกลับมาแล้ว ดูดีโหดกว่าเดิมอีก
    นี่ความดียกให้ ADMIN เลยครับ อิอิอิ
  • กลับจากใต้มา พี่จะพาเว็บมาสเตอร์ไปล้างตัว ก่อนบวช ใครจะสบทบทุนใส่ซองก็รีบบอกแต่เนินๆนะครับ
    เขาดูแลเรามีหลายปีแล้ว ยังไม่เคยตอบแทนเลย ใครว่างจะไปด้วยบ้าง ฮ่าๆๆ
  • ผมมันแต่ยุ่งเรื่องโค้ดหลังบ้านอยู่ครับ เลยยังไม่ได้มาตบแต่งหน้าบ้าน อย่าพึ่งหงุดหงิดกันนะครับ =..=!
  • ผมอยากให้มีเหมือนเดิมคือเวลาที่โพสเมื่อกี่น่าทีที่แล้ว
    เหมือนบอร์ดเก่าที่โพสคนที่ติดตากระทู้จะได้ลุ้นหน่อยคับ5555
    เวลาที่โพสที่เห็นตอนนี้คนที่ดูผมว่ามันติดๆขัดๆหน่อยนะ
    ต้องมานั่งบวกลบเวลากันมันดูแล้วมันรู้สึกเหมือนขาดช่วงยังงัยไม่รู้
    นั่งงงมาหลายวันแต่ก็เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วคับ
  • เริ่มไม่งงแระ ขอถอนโหวตครับ 555555
  • เริ่มเข้าระบบล่ะ ฝากแอดมิน เปิดทางให้เหล่าสัมภเวสี ผีห่าซาตานเข้าสูบ้านหลังนี้ด้วย

เดี๋ยวก่อนบวชจะจัดงามๆ พร้อมยาวิเศษให้2ดอก
  • เป็นกำลังใจให้เว็บมาสเตอร์ครับสู้สู้ๆๆๆๆๆ
  • ป่านนี้น้าผีคงอัดอั้นกันน่าดูไม่ได้เข้ามาหลอกใคร555
  • แหม ถ้ารวยๆจะพาแอดมินไป Emmanuel ซะหน่อย 5555+
  • อะไรก็ได้ขอให้ วิธีการลงรูปง่ายๆพอครับ
  • ไม่เห็นมีที่ให้ไส่ HTML Link เลยคับ เลยลงรูปไม่ได้

• ลงรูปง่ายกว่าเดิมค่ะ เพียงแต่ต้องไปฝากไว้ที่เวปอื่น แล้วก๊อปปี้ลิ้งค์มาค่ะPhotobucketเลือก HTML code

แล้วพอมาที่บอร์ด ก็คลิกขวาเลือก paste แค่นี้เองค่ะ
  • ขอลองด้วยคน เจ้าซนนี่ชื่อ"เสือ"ครับ
    images by uppicweb.com
  • ลองอีกทีครับ
  • พี่มาร์คจ๋า ต่อไปนี้บอร์คต้องล็อดอิน ตลอดเลยใช่ไหม "เห็นด้วยเลยนะ" แต่โพสรูปนี้ต้องฝากนี่ซิค่อนข้างยุ่งยากไปหน่อย อาจจะเปลี่ยนไปแต่user ต้องพยายามปรับตัวกันมากขึ้น
  • เข้ามาเล่นแบบ งงๆ แล้วก็ไป...ไปนอนดีก่า
  • การกระทำทุกอย่างก็ด้วยเจตนาที่ดี และยังอยากให้บอร์ดนี้เป็นบ้านของพิทบลูที่ผมรักอยู่ตลอดไป...
    ผมกับพี่มาร์คกินด้วยกัน ดื่มด้วยกัน และพูดกันได้ทุกเรื่อง..และถ้าผมไม่พูดแล้วใครจะออกมาพูด..!!

• ฮ่าๆๆ เดี๋ยวนี้ เล่นบอร์ด พิทบูลโซซน ครั้งละเป็นชั่วโมงเลย
  • ยังงง ๆ กับบอร์ดใหม่ ไม่ิชิน ไม่มันส์ไม่ ๆ ๆ ๆ
    อ้ายรับบ่ได้ อ้ายรับบ่ได้