ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีพี่น้องทุกท่าน
  • ตรุษจีนปีนี้ ขอให้ร่ำรวยเงินทองกันทุกคนนะครับ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้โพ๊ส แต่ก็มีแอบแวะมาอ่านบ้าง เท่าที่เวลาจะอำนวยครับ
    ไฟล์แนบ
    03.gif 34K
  • ได้แวะไปดูมา มีสมาชิกใหม่เข้ามาแนะนำตัวอีกหลายคน ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ขอบคุณที่มาร่วมกันสร้างมิตรภาพ ให้สังคมเล็กๆแห่งนี้มีความอบอุ่นแน่นแฟ้นยิ่งขึ้นนะครับ

เว็บมาสเตอร์ของเรา ทำเพดดีกรีออนไลน์ให้อย่างเจ๋งเลย
    เลือกดูเลือกชม หาตัวสุนัขที่ต้องการได้ง่ายขึ้น
    มีจัดลำดับความนิยม ทั้งตลอดปีและประจำวันให้ด้วย
    ว่างๆก็แวะไปชม ไปคอมเมนท์กันบ้างนะครับ

ทำมาแล้ว ถ้าไม่มีคนสนใจ เว็บมาสเตอร์เราคงน้อยใจแย่

ช่วงนี้ข้าพเจ้า ติดภารกิจหลายประการ
    ต้องขออภัยที่ไม่ค่อยได้เข้ามาเสสวนากับทุกท่านเหมือนเคย
    แต่ก็เข้ามาอ่านเสมอๆละครับ
  • :018:ขอแต๊ะเอียด้วย ทั่นพี่ !!!
  • :013::013:โก๋ ขอ แตะ เอีย ด้วย งับ
  • :006: ก๊ง เหิย ฝัด ฉ่อย ครับ ป๋า มาร์ค และพี่น้องทุกท่าน
  • :020:ยังไง ก็ ต๋ง หมง เหมียว ขื่อ โอ ละลือ โอละลือ ละกันนะครับพี่มาร์ค:028:
  • :o010:ขอให้ ร่ำรวยขึ้นๆ ไปนะครับ พี่ มารค์ เฮงๆ ขอกิจการรุ่งเรือง และ อยู่คู่ ชาวพิทบลู ไปนานๆ ปีใหม่นี้ก็ ขอ ให้ เจอ แต่สิ่งดีๆ สุขภาพแข็งแรง ทั้งครอบครัว นะครับ :o010:
  • ลุง..ขอให้ร่ำให้รวย มี F1 ทั่วโลกนะลุง สนับสนุนของไทย :030::030:
  • ขอให้ร่ำรวยๆครับ
  • พี่มาร์ค เมื่อไหร่ จะ มาแจกซองแดงๆๆ น้อง บ้าง 55555
  • ซิน เจีย ยู่ อี่ ซิน นี้ ฮวด ไช้

ขอให้พี่น้องทุกท่าน มีความสุขกับเทศกาลปีใหม่ชาวจีน
    ร่ำรวยเงินทอง ห่างไกลโรคภัย นะทุกท่าน

ป๋าเคลียร์งานด้วยทริปดำน้ำงานหน้าคลอดละ สิมิแลนด์555
    ไฟล์แนบ
    a465800.jpg 72K
  • :m109:Happy chiness new year,,,,,,, คร้าบบบบบ ทุก ๆ ๆ ท่าน

ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพร่างกายแข็งแรง ๆๆ

....:m061:
  • โอ๊วววววว ภาษาจีนเต็มไปหมด แปลให้ด้วยดิเพ่ :028:

ปีนี้สาหัสมากครับพี่น้อง บริษัทที่ผมทำงานด้วย เขาทำเกี่ยวกับรถยนต์
    บริษัทที่ผมเป็นที่ปรึกษาก็ไม่มีโครงการทำโปรเจคใหม่
    ตอนนี้ลดคนไปเกือบครึ่ง พี่ๆน้องๆตกงานเพียบ
    ยอดขายหายไป 60-70% บางที่สงสัยปิดตัวแน่เร็วๆนี้

ส่วนบริษัทใหม่ที่เพิ่งรับงานมา
    ก็กำลังขยายงาน ต้องการคนอีกเพียบแต่คนก็ยังขาด
    ไม่มีใครมาสมัคร ตกลงมันยังงัยกันนี่พี่น้อง

คนเลือกงานหรืองานเลือกคน

ไม่มีอะไรที่มันพอดีเลยหรือโลกนี้ :003:
  • พี่อายุ 30 แล้ว ลูก 1 ภรรยา 1 เค้าจะรับไหมคับ เกรดก้อมะค่อยดี :m015: มีตกบ้างปะปราย:m076:
  • พี่ มารค์ ครับ ภาพนี้ พี่ๆ ทุกคนนี้ กี่เดือนแล้วครับ พุงเรียง ตามไซร์ เลย 5555+พี่มารค์ก็ไม่ใช่เล่นนะ พุง พี่ 555+:m117:
  • ก๊งสี่ ก๊งสี่ ก๊งสี่ฟาฉัย หงเปาหน่าไหล

ก๊งเหย ก๊งเหยฟัดฉัย

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้

จาก ไฟท์เตอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    P1160033 copy2.jpg 82K
    P1160030 copy2.jpg 98K
  • :015::032::033:ซิน เจีย ยู่ อี่ ซิน นี้ ฮวด ไช้
    ซองแดงไม่ได้ก็ไม่เป็นไรแต่ขอให้หมาแดงมาแรงตลอดไปก็พอ
  • มีมิตติงที่ไหนบ้าง