ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ที่ร้านผมเลยมั้ย คร้าบ สักทุ่ม กำลังดี โอเคมั้ยคร้าบ

• ได้ครับ  แล้วพบกันนะครับทุกท่าน

• คืนนั้นที่ Big C เกือบไม่รอด ไข้ขื้นทั้งคืน กินยาแล้วดั้นไปซด
    เทาว์เวอร์ตั้งแต่บ่ายโมง เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนเงินให้นะครับเก่ง...
  • เมื่ิอวานเข้ามาหาบ้านไม่เจอ หาตั้งนานก็ไม่เจอ นึกว่าเค้าทิ้งบ้านเราไปซะแล้ววววววว555 วันนี้เข้ามาเออเจอบ้านตรูซะทีอิอิอิอิ
    ท่านJ.หน้าร้านคุณมีอาไรดีที่ให้น่าไปบอกมา 5555++55555
    รับทราบคับท่านเต็ก
  • อ้ายเก่งขอเบอร์โตยคับ
  • ผมแวะไปตามบ้านเราคืนมาเองครับ 555
    โอน 210 บาทช่วงเวลา 10:14 ให้แล้วนะครับเก่ง...
  • กว่าจะเข้าได้ เหนื่อย
  • ต้องสมัครใหม่ 5555
  • xxl 230 บาท เดี๋ยววันนี้โอนเงินให้นะครับเก่ง ถึงไม่ได้ไปงานลาก ก็เอาเสื้อไว้เชียร์อยู่ทางนี้ด้วยครับ

Photobucket
  • โอนเงินให้แล้วนะเก่ง ลองเช็คดู
  • สวัสดีคะ เชียงใหม่ล้านนาหมาแดง
    หมาบลู(น้องแพนเค้ก)ขอแนะนำตัวนะคะ อยู่เชียงใหม่เหมือนกันคะ ยังไงแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ ก้อยเชียงใหม่
    images by uppicweb.com
  • งง กับบอร์ดใหม่
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 1.jpg
  • ฝากตัวน้อยๆ....ด้วยคน
    ฝากช่วยแนะนำร้านที่ขายอุปกรณ์เกี่ยวกับพิทบูลให้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • สวัสดีครับน้องก้อย ยินดีต้อนรับครับ สวยๆ ทั้งนั้น ทั้งหมาทั้งคนทั้งบิ้กไบค์

หน้าอกคิงคองแบ่งครึ่งเห็นชัดแจ๋วเลยนะครับ Champ

อุปกรณ์เกี่ยวกับพิทบูลแนะนําให้สั่งจากคุณปุ๊กรุงเทพครับ ของดีมีมาตราฐาน ส่งตามเวลา 081-2091623...
  • 0848056364เบอร์ผมคับแม็ค
  • งั้นพรุ่งนี้เอาเสื้อที่งานลากน่ะคับท่านเต็ก
  • ไปนอนล่ะกินเบียร์กับขาใหญ่มาม่าวได้ที่นอนดีกว่า55++55 เดี๋ยวพรุ่งนี้ราวต้องขับรถไปงานลากอีก ไปล่ะเน้ออออออ
  • ฝากให้พี่สมพงษ์อีกอันครับ ศิษย์เก่าพี่สมพงษ์
  • พี่เต็กครับ มือถือผมเจ๊ง เบอร์โทรหายหมดเลย ขอเบอร์พี่เต็กด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ตอนนี้ทัพนักกีฬา ลาก ของเรากำลังมุ่งหน้าอีสาน ขอให้ประสบความสำเร็จ นะครับ

็Hector หมาแดงทรงพลัง

Photobucket

๋Jergen จอมบ้าคลั่ง

Photobucket

ฺBurgh Bullyจอมบึกบึน หนึ่งเดียวของทีม ฝาก ลากแทน อาก้าด้วยนะครับ TEK

Photobucket
  • ลุยๆๆๆๆบุกๆๆๆๆๆให้ได้รางวัลกันเยอะๆๆน่ะครับท่านพี่ๆๆทั้งหลาย
  • Mohawka ปลอกคอสุนัข ซื้อที่ไหนมาหรอครับ สวยดี
  • รูปนั้นเป็น หมานอกครับ ไม่ใช่หมาผม แต่ปลอกคอแบบนี้ เมืองไทยก็น่าจะมีนะครับ
  • รายงานการแข่งลากจากอีสานตอนน บ่ายโมงครึ่ง เจ้า Jergens ผ่านน้ำหนักที่ 800 kg แล้วครับบบบ
  • เชียงใหม่สู้ๆ เจอเก้นคงโชว์เทพได้แน่ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • ความจริงอยากจะให้แต่กลัวให้ไปแล้วเลี้ยงไม่ดีเลยคิดว่าขายดีกว่า
    ผมเพิ่งย้ายมาเชียงใหม่ และมีปัญหาเรื่องเวลากับสถานที่
    ผมมีพิทบลูเพศเมีย อายุ3ปี มีใบ ให้ลูกมา2คลอกแล้ว
    อีกตัวเป็นบลูลี่เพศเมีย6เดือน
    และเรดโน๊ด เพศเมียอายุ3เดือน
    ส่วนตัวนี้เป็นตัวผู้เรดโน๊ด 6เดือน
    ใครรักจริง เสนอราคามาได้เลยครับ ขอคนที่รักจริงสามารถดูแลเขาได้โทรมาครับ
    0811559425 ผมไม่ตั้งราคานะครับ เพียงอยากดูคนที่สามารถดูแลเขาได้จริงๆ
  • เจ้า Jergens ทำน้ำหนักไปเท่าไหร่ครับ ตอนแรกก็ดูอย๋ แต่บ่ายๆๆเริ่มร้อนเลยมานั้งชดเบียร์กัน เลยไม่ได้ดูครับ
  • Photobucket
    Photobucket
    แวะมากอยจาวเจียงใหม่ ฮิ้ววววววววววว
  • เย้.........กลับมาถึงบ้านกันแล้วนะคับ
    ไอ่เก้นจบที่นน.เท่าไหรจำไม่ได้แต่ติดที่3มีถ้วยติดมือมาเลยคับ
    อ.เฉลียวคับเสื้อฝากน้องสบู่ไปให้แล้วน่ะคับ เดี๋ยวพรุ่งนี้น้องคงเอาไปให้ที่ร.ร.น่ะคับ
    ตั้มเสื้อจะเอาเมื่อไหร ที่ไหนว่ามาคับ

• หวัดดี ทุกท่าน ตอนนี้เป็นปกติแล้วคร้าบ
  • แหม......ท่านJ.กลับมาถึงบ้านแล้วเป็นปรกติเร็วจริงๆน่ะคับท่านนนน55555
  • อ้ายส.คับอ้ายเอาเสื้อไซส์Sไปยังคับอ้ายกลับมาที่บ้านเปิดดูตอนเอาฮื้ออ้ายแล้วหาไซส์Sบ่เจอคับ เดียวเรื่องเงินจะได้เครียฮื้อเน้ออ้าย
    ใครที่ยังไม่ได้โอนเงิน ช่วยโอนให้หน่อยน่ะคับจะได้เครียให้อ้ายสมน่ะคับ แล้วจะเอาเสื้อไปเอาที่ร้านท่านจอนท์น่ะคับ ซ.11นิมาน น่ะคับ เดี๋ยวเอาฝากไว้ที่ท่านจอนท์น่ะคับ
  • สวัสดีครับพี่น้องอิอิ ขุดภาพเก่าๆมาฝาก สมหวังกล้ามโตอิอิ

image
    image
    image
    image
    image
    imageอดัม....
    image

• เบอร์พี่ครับ Champ 081-998-2203

ใช้เวลาเดินทางกลับกันกี่ชั่วโมงครับเก่ง ผมนั่งรถทัวร์ ป.1 มาโดนไปตั้ง 13 ชม
    เท่านั้นยังไม่พอ ดั้นต้องมานั่งดูสตีเลอร์แพ้ซุปเปอร์โบล์อีก...
  • เก่ง.....ผมได้รับเสื้อแล้ว ขอบคุณมากๆนะ
  • ใช้เวลาประมาณ9-10ชั่วโมง พักกินข้าว ถ่ายรูป ไว้เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดูกันน่ะคับ มีเพียบบบบบ
    เอ............ขาขวาลายๆนั่นมันของท่านเจ้าสำนักหรือป่าวเอยยยยยยยยยยยย555 ไว้ผมยาวอีกแหมะ เกือบเหมือนเป้เสลอ แต่เป็นจอนท์เซอเซอแหม่นบ่ท่าน
    ครับอ.เฉลียวไว้เจอกันวันงานประกวดน่ะคับ
  • เชียงใหม่ ลําพูน ลําปาง หรือจังหวัดใกล้เคียงโปรดทราบครับ
    ผมได้จองบูธในงาน Thailand Pitbull Show 2011 ที่พันทิพย์พลาซ่าไว้แล้ว
    ท่านใดสนใจร่วมงาน ร่วมเมาหรือเที่ยว ติดต่อที่ผมด่วนเลย เราจะไปกันเป็นรถตู้
    ออกเดินทางวันที่ 18 กุมภากลับเช้าวันที่ 20 กุมภา คิดเพียงคนละ 500 บาท
    ไว้เป็นค่าเช่านะครับ ท่านใดจะไปเที่ยวดูงานอย่างเดียวก็ได้ จะนําหมาไปประกวดก็ดี
    แต่ต้องรีบหน่อย หมาที่ลงประกวดทุกตัวผมจะเอารูปไปปริ้นแบนเนอร์สําหรับบูธของเรา
    ไปเป็นตัวแทนกลุ่มเราด้วยกันเยอะๆ นะครับ... 081-998-2203
  • แหมท่านเต็กเอาจริงแฮะ ใครสนใจจองด่วน ราคานี้ประหยัดสุดคุ้มน่ะคับ5555
  • พี่จอนมาด้วยไหมครับ
  • โหน่ง สบายดีมั้ย ไม่เจอนานมาก ตอนนี้มีกี่ตัวล่ะที่บ้าน ว่างๆมาจอยกันมั้งสิ

เก่ง ขาขวา ลายแบบนี้ มีอยู่คนเดียวครับ
  • เก่งเสื้อตั้ม เอาไว้ที่ร้านพี่จอห์น ได้เลยครับแล้วจะเข้าไปเอา พี่จอห์น หมาสีดำ นั่นเคยเป็นหมาของพี่หรือครับ พระเจ้า กล้ามโคตรงามเลยยยย
  • อ้ายเก่งเสื้อของผมบ่ฮู้ว่าได้ก่อครับ ถ้าได้ไว้ไปเอาวันงานประกวดเน้อครับ
    ฝากร้านพระเครื่องซักร้านเน้อครับ พี่น้องเผื่อใครชอบ www. pralanna.com/tneasuan
  • เอาจริงครับเก่ง เชียงใหม่เราไปดูงานหลายครั้ง แต่ส่วนมากต้องเดินชม
    ไม่เคยมีที่ปักหลักเหมือนกลุ่มอื่นๆ ครั้งนี้เรามีบูธส่วนตัว จะเดินเล่นก็ได้
    จะนั่งเมาที่บูธก็สบายใจไปอีกแบบ แถมงานนี้แสดงให้สื่อพิมพ์และโทรทัศน์
    รู้ด้วยว่าล้านนาก็เป็นเมืองพิทบูล บูลลี่เหมือนกัน เต็มที่กันได้เลยครับงานนี้...
  • เก่งตัวที่ลากในเต็นนั้นแหละ ไอ่อดัมที่ชอบพูดถึงกันบ่อยๆ ผมยกให้เป็นตำนานหมาลากของเมืองไทยตัวจริงตัวเดี่ยว เลยเป็นแรงจุดประกายให้ผมเล่นลากน้ำหนัก (หมาอะไรไม่รู้เจ้าของกินกาแฟสั่งหมาซ้อมเองได้ 55555)
    จริงไหม อ. j
  • ได้เลยคับตั้ม
    ได้คับแม็คไซส์XLน่ะคับ
    เอ็ดผมเห็นขาก็รู้แล้วล่ะคับ ว่าเป็นไอ่หนุ่มผมยาวน่ะคับอิอิอิอิ หารแล้วตกคนล่ะ1400฿น่ะเอ็ด (ไอ่อดัมคงไม่อยากทำหรอกคับแต่กลัว.....โปรทรีนนนนนนนนน...ใช้ไหมท่าน5555)
  • เอ้าบ้านเราก็เงียบเหมียนกันเนาะ5555 ตกลงจะไม่มีใครคุยกันเลยว่างั้น
  • ช้าวววววววววววววว..แล้ววววววววววววววว.....เข้ามาคุยกันหน่อยดิ คุยกันวันล่ะนิดจิตแจ่มใสเน้อ
    พี่สันตื่นเช้ามาจิบกาแฟแล้วก็แวะเขามาคุยกับน้องๆหน่อยว่าไอ่PUMAหมา7เดือนลากยางได้กี่เส้นแล้ว ในยางใส่อะไรเข้าไปอีก อิอิอิอิ
  • อ้ายสมบ่ดีลืมถามอ้ายใหญ่เน้อว่าเรื่องที่ได้ก่ บ่ไจ้เอาก้าเมาแล้วลืมเรื่องที่เฮาอู้กั๋นไว้ตี้ขอนแก่นเน้ออ้าย ส่วนคนที่มาววววแล้วหลับก่อน อู้โทรศัพท์เสียงดัง สมน้ำหน้าไม่รู้เรื่อง5555
  • ตั้มถ้าเอาไอ่อาก้าไปนะมีรางวัลติดไม้ติดมือกลับเชียงใหม่แน่นอน ดูแล้วไอ่อาก้าทำน้ำหนักได้มากกว่าหมาที่นั้นหลายตัวเลยแหละ เสียดายแทนจริงๆๆๆๆๆ555