ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่องครับอยากได้มีด
  • images by free.in.th

พอดีว่าอยากได้มีดกรุข่าแบบในรูปนี้สักเล่ม ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน เลยมาขอพึ่งอาศัยเวบพิทบูลของเรานี่แหละ ขอโทษจริงๆไม่รู้จะไปพึ่งที่ไหนดี มีดกรุข่า เป็นมีดของนักรบเนปาลอ่ะครับ
  • สั่งทำ ช่างเหล้กได้นะคับลองคุญกับร้านทำเหล็ก เอาแบบให้เค้าดู
  • ครับ ช่าง ตีมีดหรือถามร้านขาดมีดโบวี่ ทำได้แน่นอนครับ
  • >>>> บอย.. ไปดูของที่บ้านสวนก่อนดีกว่าสวยๆทั้งนั้น.........
  • ลองถาม นาธาร โอเเมว สิครับ 5555+ ล้อเล่นนะครับ เวปนี้เลยครับ มีดโบวี่ พิมพ์เเบบนี้เลยนะครับ มีทั้งซามูไร อุปกรณ์เดินป่า เเละ อีกหลายๆอย่าง หรือไม่ก็เวปนี้ครับ kitcamp น่าจะพอหาได้ครับ
  • แบบตามรูปมีขายครับ เป็นของทำที่เนปาล ด้ามเขากรูปรี
    ซองหุ้มหนังแท้ผมซื้อไว้สองเล่ม พอแบ่งให้ได้ครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกท่านนะครับ รบกวนคุณGill ส่งรูปมาให้ชมในเมลล์หน่อยสิครับ ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ boy_rangnok@hotmail.com ของที่มีอยู่ยาวกี่นิ้วครับ
  • ตาเต้ แถวบ้านสวนขายอยู่ตรงแถวไหนอ่ะ ไม่เคยเห็น
  • >>>> อยู่ในตลาดสดบ้านสวน จะอยู่ช่วงข้างหลังเลยคราบบอย เคยไปซื้อมาตอนเรียน สท.