ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เอะ..........ตรูบ้าป่าวว่ะเนี้ยคุยคนเดียว ไปทำกานทำงานดีกว่าเดี๋ยวลูกน้องไล่ออก 555555555
  • ช่วงนี้งานเข้าเยอะ เดี๋ยววันนี้ต้องเดินทางไปงานศพลูกน้องที่สวรรคโลกอีกแล้ว
    กลับมาไอ้พูม่า ไม่ค่อยกินอาหาร ก็เลยให้มันอดไป 1 มื้อ แล้วพาไปออกกำลังเริ่มเข้าที่ ( เก่ง..สมพงษ์ ฯ เห็นไอ้พูม่า แล้วร้องโอโหเลย..ไม่รู้ร้องทำไม ? )
  • สนามหน้าที่เชียงใหม่ ไม่พลาดแน่ครับเก่ง แต่อาก้ายังต้องฝึกความแข็งแกร่งความอึด อีกมาก อาก้าไม่มีปัญหาเรื่องการออกตัว หรือตื่นคน เวลาซ้อมมัน ให้ลูกน้องมารุมมันเยอะๆ แต่มันมีกำลังแค่ อึดใจ ม้วนเดียวจอด ไม่ค่อยมีก็อก 2 ก็อก 3 แต่เที่ยวหน้า จะลองเอา บูลลี่แก่ๆ ชนกับเหล่าจอมพลังหมาแดง ดูครับ
    ( Puma สงสัยจะลุยMax Weight แน่ๆ เที่ยวนี้ พี่รังสรรค์ )

Photobucket
  • ธันวาคมนี้ นักกีฬาล้านนาทุกตัวมีหน้าที่ป้องกัน ไม่ให้ตัวเต็งอีสานเอาถ้วยกลับบ้านไป แค่คิดก็มันส์แล้ว...
  • สาวไมโล มาอยู่ลำปางได้เกือบ2เดือนแล้วครับ จะเอารูปลงก็ลงไม่ได้ขอเมลล์พี่พิทแม่โจ้ทีครับ ผมจะผสมวันที่16นี้แล้วนะครับ จะได้เก็บลูกชายไว้สืบสกุลครับ ผมจะผสมกับไอ้เจ๋งหมาของพี่เดียวลำปางครับ แล้วไงผมทิ้งเมลล์ไว้ละกันนะแอดมาเลยเดี๋ยวจัดรูปไปครับ

d_gudee@windowslive.com
  • ท่านใดจะนําหมาแดง บูลลี่หรือเบบี้ไปประกวด ช่วยติดต่อผมด่วนทีนะครับ เพราะจะปิดรับสมัครอีกไม่กี่วันนี้แล้ว
    งานนี้ไม่มีสมัครหน้างาน ผมจัดการเรื่องบูธแล้ว เป็นงานแรกและงานเดียวของปีนี้ ยังไงก็ช่วยๆ กันเป็นตัวแทนให้สื่อทีนะครับ...
  • #
    KENG_CM 10:42PM Permalink แก้ไข
    ด้วยความเคารพคับ ไมโลกำลังผสมฮีทที่ผ่ามาไม่ใช้เหรอคับ ผมว่าพักซัก1ฮีทแล้วค่อยผสมใหม่ไม่ดีเหรอคับ จะได้พักหมาด้วยน่ะคับ หมาจะได้สมบูรณ์เต็มที่ ออกลูกได้เยอะๆแข็งแรงด้วยน่ะคับ ไม่เป็นปัญหาต่อผู้ที่ซื้อน้องหมาไปคับ
  • ซ้อมให้เกร็งเลยน่ะคับตั้ม ปลายปีนี้มีมันกันแน่นอนน่ะคับ 5555
  • เอาให้ดีน่ะพี่เสียแล้ว ท่านเจ้าสำนักบอกไม่มีของฟรีให้อีกแล้วน่ะคับท่าน55555555555
  • งานขอนแก่นเจ้าเบิกอดลงสนามโชว์ตัวครั้งแรก แต่งานเชียงใหม่ปลายปีนี้ไม่พลาด

เด็จขาด ไม่หวังอะไรมาก แค่ขอการันตีถ้วยสีทองในรุ่น 80+ ปอน์ดพอ... 555
  • ท่านเต็กระวังไอ่อาก้าก็แล้วกัน ไอ่นี้มันไม่ ทำ มา ดา เน้อท่าน.55++55
  • อ้ายส.ผมหายใครเห็นช่วยแจ้งผมหน่อยน่ะคับ0848056364.......5555
    โทรหาตั้งแต่เมื่อวานก็ไม่เปิดเครื่อง มีรางวัลสำหรับผู้ที่ให้เบาะแส (เบียร์1ขวด)55555
  • อ้ายเก่่ง...อ้าย ส. ล็อกอินบอร์ดใหม่่บ่าได้้คับ...
    ก้อเลยยบ่่าาได้มาเม้นอ่่ะคับบบบบ
  • ต่ายครับตะวานั่งกินเบียร์ตี้บ้านพี่จอนท์ก่โทรหาแก่ก่บาติดย่าคับ เข้าบอร์ดบ่ได้บ่ะปอยังบ่ะเปิดโทรศัพท์แหมนี้ก่า มันชักจะยังไงอยู่น้าาาาาาาาาาา5555 ล้อเล่นเน้ออ้าย
  • พี่จอนท์รูปอ่ะเอามาลงดิพี่ จะเก็บไว้ให้เมียดูคนเดียวเลยหรือพี่555 เมียรู้แล้วว่าไปงานลากมาน่าพี่555
    เอ็ดกล้องเอ็ดก็มีนี้หว่าาาาาาา........เอามาลงให้ดูเดียวนี้ซะดีๆๆๆๆๆๆอิอิอิอิอิ
    แต่กล้องอ้ายตรูบ่ะมีฮู้ปนี้ก่า อ้ายนี้ไปงานลากตี้เดียวกั๋นก่นิ กล้องบ่มีฮู้ปปปปปปปปป55555
  • ไปทำงานก่อนดีกว่าเดี๋ยวตอนเย็นๆค่อยมีโม้ใหม่เน้อ5555
  • อาก้าไม่น่าจะถึง 80 ปอนด์นาท่านเก่ง ราวๆ 70-80 แต่ถ้าถึงจริงๆ
    คงต้องลดนํ้าหนักตัวไดตัวหนึ่ง เพื่อป้องกันแชมป์ในแต่ละรุ่น...555
  • เอาวีดีโอเจ้าเบิกว่ายนํ้ามาราธอนมาฝากครับ...

• เต็ก...เขาไม่มีแข่งว่ายน้ำนะครับ...ฮ่าๆๆ ก็รูปเอาลงม่ะเป็นนี่ครับ
  • หวัดดีครับพี่น้องทางเหนือ

โปลิศจะฝึก และรอคอย วันมาเที่ยว ทางเหนือครับ
  • อาก้าหนักแค่ 68 ปอนด์ ครับหรือประมาณ 31 กิโล ถ้ารีดจริงๆน่าจะต่ำกว่า 30 โล ครับ เล็กกว่าเจ้าเบิกเยอะเลย
  • เจ้าโปลิศ...นี่สุดยอดจริง ๆ ชั่วโมงนี้คงหาคู่ต่อกรยากครับพี่อาทิตย์ ฯ
  • ทั่น BIG.J กับทั่นเก่ง ฯ เมื่อวานนี้ไปมิ้ตติ้งกัยสองคนหรือครับ ไม่ชวน BIG.C ไปด้วย( ไม่รู้ถึงบ้านหรือยัง ? )
  • ตั้ม กับ เต็ก มิ้ตติ้งรอบหน้า น่าจะนำลูกน้องมาประกบกันนะครับ
  • สวัสดีครับพี่อาทิตย์ยังไงต้องได้มาแน่นอนครับ แล้วจะส่งสารไปเชิญครับ ด้วยความเคารพครับ
  • ไมีมีอาไรเพ่ื่เมื่อวานลงดอยมาผ่านบ้านท่านJ.เลยแวะจิบนิดหน่อยครับเพ่ ส่วนซุ่มทางลำพูนไม่มีสัญญานคับเพ่5555
    งั้นมิตติ้งครั้งนี้เราก็เจอกันที่งานเลยดีไหมคับ ว่ายังไงกันมั่งคับOKไหมคับ
  • ถ้ามีก็ดีสิครับจอห์น การันตีที่หนึ่งทุกปีอยู่ในเมืองเชียงใหม่นี่ล่ะ 555

เอางั้นเลยเหรอครับพี่สัน? ใกล้แล้วนะครับเนี่ยมิตติ้งกาดสวนแก้ว...

สวัสดีครับพี่อาทิตย์ ขอนับถือในการแสดงให้ผู้ชมได้เห็นว่า เจ้านายคนนี้ควบคุมและ
    ออกคําสั่งหมาตัวเองได้ 100 % แถมดูก็รู้เลยว่าซ้อมมาหนักมาก ล้านนาใครอยู่รุ่น 51-60 ปอน์ด
    เตรียมตัวไว้ได้เลย พ่อมดดําจะทําให้ท่านขนหัวลุก ชอบท่าพ่นนํ้ามนต์ใส่เจ้าโปลิศมาก เก๋าสุดๆ... 555
  • ทำไมมันเป็นแบบนี้ไปได้
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - t2.jpg
  • อาววววววววววรูปมันมาแว้ววววววววววว กว่าจะได้แต่ล่ะรูป เฮ้อออออออออ
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - t3.jpg
  • ท่านเต็กวันหลังจะถ่ายรูปนังซาฟีร่ามาให้ดูว่าโดดน้ำแบบไม่มีสปริงบรอด์เป็นยังไง แล้วจะอึ่ง ทึ่ง โดดที่น้ำกระจายดังตับตับตับเลย555555
  • แค่อธิบายก็น่าจะนึกภาพออกแล้วครับเก่ง คงจุกน่าดู 555...
  • ตกลงงานมีวันไหนเนี้ย แล้วเราจะไปกันวันไหนคับ นัดกันดีๆมีบางคนยังสับสนอยู่คับอิอิอิอิ
  • ไปนอนแล้วน่ะคับง่วงแล้ว เดี๋ยวตื่นไม่ทันเอาหมาออกกำลัง กลัวไ่ม่ทันคนอื่นเค้า55555555
  • งานมีวันเสาร์ที่ 19 ครับเก่ง ถ้าทุกคนสะดวกก็ออกเดินทางตอนเช้าวันที่18 เลยจะได้มีเวลา
    เที่ยวตอนเย็นที่กรุงเทพนานๆ ไปกันเยอะก็รถตู้ ไปน้อยก็รถกระบะเหมือนเดิมนะครับ...
  • ส่วนงานกาดสวนแก้วมีวันที่ 12-13 กุมภา แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปกันวันไหนกี่โมง...
  • แมคครับ ช่วยแจ้งทีว่างานกาดสวนแก้ว Specialty Pitbull ประกวด
    วันไหนและช่วงกี่โมงครับ ลืมไปเลยว่าพรุ่งนี้ก็วันที่ 12 แล้ว...
  • นั้นไงตกลงวันไหนกันแน่ งานกาดสวนแก้วเนี้ย เอาให้แน่เน้ออออ
  • อ้ายถ้าเขามาโทรหาผมกำเน้อคับอ้ายเอาไซส์MมาแลกL 1ตัวเน้ออ้ายเดียวของอ้ายใหญ่บ่ลงตัวเน้ออ้าย ขอบคุณคับ
  • แชมป์เปื้อน...วันงานป่ะกั๋นเน้อ......
    จะได้จะโทรหา....
  • ถ้าจะให้ดี วันนี้มาดื่มเบียร์กันก่อนดีมั้ย จะได้รู้ว่าจะไปกันวันใหน ฮ่าๆๆๆ
  • C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures\Sample Pictures.lnk
  • ว่าไงครับ...ท่านสมาชิกทั้งหลาย...พร้อมมั้ยตามคำเชิญ
  • pitbull specialty วันที่ 13 ครับเริ่มประมาณบ่ายโมง ไปมิตติ้งในงานเลยครับอ้ายเก่งเดี๋ยวผมประสานผู้จัดให้ แต่ผมยังบ่ฮู้เลยว่าจะไปประกวดพระที่พะเยาหรือไปงานหมาดีช่วงนี้ยุ่งจัดคับ (ว่าจะเปิดตัวพร้อมขอคำแนะนำการฝึกหมาลากกับเปิ้นพ่อง(มวยซุ่ม555)
  • ไม่ได้ประกวด แต่งเอาหมาไปได้มั้ย ค่ะ
  • งั้นเอาเป็นว่าวันอาทิตย์น่ะคับ มีใครอยากทำหมาลากวันนั้นมีอะไรจะถามๆมาได้เลยทุกคำถามมีคำตอบจากปรามาจารย์สิงห์นักลากท่านจอนท์ตอบหมดทุกคำถามแน่นอนคับ(แต่1คำถามต่อเบียร์1กระป๋องคับ)OKไหมท่าน555
    น้องNICLODถ้าไม่ดุผมว่าไม่น่าจะมีปัญหาน่ะคับใช่ไหมแม็คคับ(อยากเห็นตัวจริงมานานแล้วเจ้าของน่ะไม่ใช่หมาอิอิอิอิ)
  • เหงาอ่ะดิท่านJ.เลยหาพวกกินเบียร์น่ะ555555 พวกเราไม่ต้องไปเน้อปล่อยให้เหงาไปก่อนอิอิอิอิอิ
  • ดึกๆมาเงียบตลอดเลยไม่เข้าใจเลยนิ
  • ตั้ม,แม็ค,หนึ่ง เอาเสื้อที่งานเลยน่ะคับเดี๋ยวเอาไปให้ครับ อ้ายใหญ่ไปงานก่คับอ้ายจะได้เอาเสื้อไปให้คับบอกโตยเน้อคับอ้าย จะเครียตังค์ฮื้ออ้ายสมบ่ดายคับ ขอบคุณคับบบบบบบบบ
  • เวลาบ่ะเดี่ยวยังบ่ะมีใครเข้ามาโพสกันซักคนเลยก่า จะไปงานกันหมดล่ะก้า พี่สันอยู่ที่งานละเน้อ ท่านJ.เดี๋ยวคงไป ส่วนผมน่าจะเป็นตอนเย็นๆน่ะคับ แล้วเจอกัน2วันแน่ะ555