ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปSCUBAPIT ควบ2ล้อลุยวังน้ำเขียว ฮาๆ

• เมื่อสองอาทิตย์ก่อน 4หนุ่ม จากค่ายSCUBAPIT ออกไปแว้นซ์กันถึงวังน้ำเขียว

ความสุขของการได้ออกไปเที่ยวที่สุดของพวกผม
    ก็คือ ช่วงเวลาที่เราได้อยู่กับเพื่อนที่รู้ใจตลอดการเดินทาง

เรื่องราวเป็นยังไง ก็ตามไปดูละกันนะ พี่น้อง

• ทำเอง ดูเอง ฮาเอง

• ตลกดี เฮียเหลียงแนะนำ ไปกะโหน่ง ฮากว่านี้แน่
  • 555555+ เจ๋งมากๆ
  • 555แวะมาขำไว้ก่อน (ยังไม่ได้ดูค่ะ)
  • โอ้ยดูแล้วอยากไปอีกมากกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สนุกแบบนี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว ดูแล้วก็ได้ความรู้สึกดีๆ ขอบคุณพี่ยุทธมากครับ ทำได้ดีจริงๆ
  • รอเฮียใหญ่ เฮียยง จัดปายเขาใหญ่ ด้วยกันครับ
  • สุดยอดครับ+ฮามากๆครับ
  • สท.เอก คนไม่ยอมตาย ซีซั่นนี้จะหมดแล้ว เมื่อไรเราจะได้ไปร่วมวงกัน ชวนเหล่ารามาสามมาด้วย สักทริปมะ

ส่วนท่าเต้นของ จอนนี่ เหลียง นี่ได้มาจากตอนเข้า AF เทรนด์เกาหลีกำลังดังเลยขอเอามาโชว์หน่อย 5555
  • พี่พี่น่ารักดีครับ น่าสนุกนะ
  • เอ่อ...พี่เหลียงคะ จะรำไท๊เก๊กต้องสวนลุมค่ะ เอิ๊กๆๆๆ
  • เห็น ยุทธ เฮียเหลียง ที ปอม ไปเที่ยว แล้ว อิจฉา

ช่วงที่มีความสุข มิตรภาพอย่างนี้ หาได้ยากแล้วแล้ว

เป็นความทรงจำที่ดีๆ ไม่ต้องบอกก็พอที่จะเดาออกว่า

ฮากันตลอดวัน ตลอดคืน เรื่องแบบนี้ถ้าไม่ได้เคยไปด้วยกันจะไม่เข้าใจ

เยี่ยมๆๆ ขออภัยช่วงนี้ ไม่ว่างเลยยยยย เสียดายมาก...

• แก็งนี้มันโคตรเลยครับพี่ เหมือนกู๋หวาไจ่เลย555
  • เดี๋ยวเจอทริปลุยทะเลกะบี่
  • จะรีบด่าไร ก็รีบๆนะ จอนนี่ ใกล้จะกลับมาละ
    จริงๆคลิปนี้ เฮียแกบอก ขอไว้ชีวิตเค้าได้มั้ย อย่าลง
    แต่ด้วยความที่ว่าเราเป็นเพื่อนนาย นายจะเกิดเราจะไปบีบรูไว้ก็ไม่ดี ก็เลยโพสแมร่งเลย 555

เฮียใหญ่ครับ เฮียขาดเช็คชื่อหลายทีแล้วนะครับ ปรับปรุงตัวด้วย ...

ป๋า ทริปกระบี่ที่ป๋า ว่าอะ บอร์ดอะ เสร็จยังเหอะ รูปจะดูอะ ไปทำบอร์ดให้เสร็จก่อนดีกว่า รูปบานเลย ไปนั่งฝากรูปพอดี ไม่ต้องทำงานกัน ด่วนๆๆๆจัดมา จะได้เอาให้ดู

บิ๊กบังสหายเลิฟ คิดผิด คิดใหม่ได้นะ BMW ใบพัดสีฟ้า ขี่สบายกว่าเยอะ เวลาไปต้องมาคอยรอไอ่ดูคาตี้สองลำนี่อะ ถ่วงอิ๊บอ๋าย ....
  • เฮียใหญ่ปีนี้เรายังไม่ได้รวมกันขี่รถเลยนะครับจัดทริฟกันดีกว่าครับเฮีย
  • จะทริฟไม่ไกลมาอยากเขื่อนศรีนคริน พักที่น้ำตกเอราวัณกันไหม ลูกเด็กเล้กแดงได้เล่นน้ำตก ขาซิ่งอย่างพวกเราได้ขี่เล่นโค้งชมธรรมชาติครับ
  • แกภูมิใจกับขวดน้ำมาก
  • มันเป็นสิ่งที่แก ขาดสิ่งเดียวในชีวิตอะ
    โทดที่ต้องเอาเรื่องจริงมาพูดเล่น ฮา.....
  • เฮียทำไปได้........
  • 09.00 PM = 09.00 AM Ha Ha ,

Sorry, I Don't Install Thai language