ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งปัญหาอีเมลไม่ตรงกับชื่อ
  • ปัจจุบันบอร์ดใหม่เปลี่ยนการล็อกอินเป็นการใช้ชื่อ User เป็นการใช้ Email ทำให้สมาชิกบางท่านที่ใช้อีเมลเดียวกันสมัครหลายชื่อเกิดปัญหาครับ จริงๆ ปกติแล้วบอร์ดเก่าจะล็อคไว้ให้สมัครได้อีเมลละชื่อ แต่ช่วงแรกๆ ไม่ได้ล็อคไว้เลยทำให้สมาชิกบางท่านสามารถสมัครได้ 

ยังไงรบกวนคนที่มีปัญหานี้แจ้งชื่อที่จะใช้ได้เลยครับ โดยขอรายละเอียด

1. ชื่อที่จะใช้
    2. ชื่ออีเมล (เอาเฉพาะชื่อก่อนเครื่องหมาย @ เช่น อีเมล admin@pitbullzone.com บอกแค่ admin ก็พอครับ)

หมายเหตุ: ชื่ออื่นๆ ที่ไม่ใช้จะถูกลบนะครับ ตามกฎ 1 Email 1 User
  • แล้วผมระท่านไม่เห็นตอบผมเลยรึผมไม่มีความหมาย แจ้งชื่อไม่เหมือนเดิมก็แล้วก็ไม่ตอบ แจ้งว่าด้านล่างเป็นภาษาอังกฤก็ไม่พูด แล้วใครจะช่วยผมได้บ้างคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • @bad191 ตรงไหนอ่ะ ผมหาไม่เจอ ขอโทษครับ >/|\<
  • โทษทีนะครับ คุณ admin
    ผมสมัครชื่อมาใหม่ แต่ใจจริงอยากใช้ชื่อเดิมมากกว่า

ชื่อเดิม คือ tb => email เดิมเคยลองใช้แต่เข้าไม่ได้ xxtackkyxx@hotmail.com

ทำยังไง ผมจะได้ใช้ชื่อเดิมล่ะครับ กรุณาแนะนำหน่อยครับ
  • ชื่อเดิมคือ Tackky อีเมล xxtackkyxx ลองกด Forgot? ตรงหน้าล็อคอินดูครับ มันจะถามให้กรอกอีเมลเพื่อรีเซทรหัสผ่าน
  • ท้าทายให้ท่านเว็ปมาสเตอร์ทําขนาดวีดีโอเทียบเท่า original ยูทูป
    เพื่อความสะใจในการชมทั้งภาพและเสียง แต่ท่าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียส์...
  • Film_LomSak ครับ
    mail badboy_za
  • คุณ admin ครับ คนที่ไม่ได้ล๊อคอินพิมพ์ไม่ได้ เค้าเลยเข้ามาลงชื่อที่นี้ไม่ได้ครับ

ขอเพิ่มเติมนิดหน่อยน่ะครับ อยากให้มีระบบที่ ลืม password ด้วยครับ
  • เมื่อไหร่จะลงรูปได้แบบเก่า